vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli lengo la vipindi hivi ama mafundisho haya somo ili la mwenye haki ataishi kwa imani ni kukupeleka katika uwanda mwingine kabisa kukutoa katika uwanda wa mapokeo tukakuingiza katika uwanda wa uhalisia wa kristo kwao unisikilize sana nakumbuka imani inakuja kufanya nini kwa kusikia na kusikia ujumbe wa nani ujumbe unaomuhusu kristo kwa hiyo tutajikita basi tukizungumza habari za haki tukizungumza habari ya imani tukizungumza habari ya uokovu ukitokea kwenye engo gani kwenye engo ya kazi aliyoifanya kristo popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa hurumagadi gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia kumbuka tu kwamba uh, mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu kama unasikiliza kwa njia ya redio na kama unafuatilia kupitia youtube channel ama unafuatilia kupitia uh, whatsapp group ama telegram group inaloitwa mwanafunzi wa kristo ama unafuatilia kupitia podcast google podcast iwe ni eh, apple podcast ama spotify basi mafundisho haya yanakuwa posted kila siku lengo likiwa ni kujenga imani yako wewe unayenisikiliza ya ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utimlifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo huweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo e, lengo la ama madhumuni ya vipindi vya neema na kweli ni kukuwezesha wewe ubadilishe kufikiri kwako kwa maana bibilia inasema wazi kabisa kwamba mwenye haki ataishi kwa imani na kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu hivyo basi ni madhumuni ya vipindi vya neema na kweli kuhakikisha kwamba tunajenga na kuimarisha imani yako ili mwenendo wako wa kila siku hue ni mwenendo wa kumpendeza mungu Uh, zingatia kwamba kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako kama utafikiri vibaya maana yake ni kwamba utaamini vibaya lakini ukifikiri vizuri utaamini vizuri fanya maamuzi ya kuamini ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili huweze kufikiri kama kristo basi unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anajifunza mafundisho ya yani neema na kweli nitoe Ni shukrani za dhati kabisa kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wanafuatilia kila siku kwa umakini mkubwa kabisa na kujifunza na kusikiliza kutoka katika kinywa cha kristo kile ambacho anataka wao waweze kukijua nasema asante kwa ajili ya uaminifu wenu kujifunza kwenu kwa bidii lakini zaidi ya yote nawashukuru pia kwa sababu ya kuwahamasisha wengine waweze kufuatilia mafundisho ya neema na kweli iwe ni kwa njia ya redio iwe, iwe ni kwa njia ya youtube iwe ni kwa njia yaya whatsapp ama njia ya telegram ama njia ya podcast zetu ambazo zinapatikana katika google eh, nini google nini podcast ama apple podcast ama spotify kazi yenu ni njema tunasema asante sana kwa uaminifu wenu asante sana kwa kuhamasisha wengine mnadhihirisha kwa vitendo kwamba kweli ninyi ni wanafunzi wa kristo mwanafunzi wa kristo nani mwanafunzi wa kristo ni mtu ambaye anakubaliana na kusaidia kusambaza mafundisho ya kristo na kristo alituachia kazi moja kubwa yenye sura mbili moja ni kwenda kuhubiri njili kwa kila kiumbe na mbili kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi mimi nawewe rafiki unayenisikiliza tunaweza tuna uwezo wa kuleta mageuzi katika watu wanaozungumza lugha ya kiswahili tuna uwezo wa kupeperusha bendera ya kristo tuna uwezo wa kuhakikisha kwamba ufalme wa mungu unaenea kwa kasi kama moto kwenye kichaka kilichokauka tuna uwezo kabisa wa kuchoma msitu mzima wa ibilisi na kuhakikisha kwamba nyasi mpya kabisa zilizojaa sifa na utukufu kwa mungu zinaanza kumea kwaio rafiki ongera sana asante kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakifanya maombi kwa ajili ya kwangu mimi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli na kwa ajili ya timu nzima ambayo tunaandaa mafundisho ya neema na kweli ikiwa ni pamoja na radio stations ambazo tunatumia kukufikia wewe unaesikiliza kwa njia ya redio tunasema asante sana kwa ajili ya uaminifu wenu asante sana kwa kubeba kwa, kwa kumaanisha kabisa kile ambacho tunatakiwa kukifanya kwa maana ya maombi ninashukuru pia kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakisapoti injili kwa njia ya redio kupitia fedha zao na wamekuwa wakituma tunasema asante sana kwa mwamko mkubwa ambao mewaonyesha e, tunashukuru kwa jinsi ambavyo tunakwenda tunakwenda vizuri tunajua kwamba ile kasi tuliokuwa nayo ya watu kuchangia ilikuwa imezima kwa sababu kuna kipindi tulikuwa hatuko hewani lakini sahivi tumerudi basi najua mtaendelea kufanya hivyo ni wakaribishe wale wote mlio katika mikoa mbalimbali iwe ni huko katika mkoa wa uwe uko katika mkoa wa mwanza uwe huko shinyanga uwe kigoma uwe mtwara ue huko mbea ye? uwe huko mwanza uimiu kule basi nawakaribisha wote katika mafundisho neema katia kuna walioko njombe pia najua walioko maeneo maeneo ya ya ya za kule kidogo na baadhi kwa kweli nawakaribisha sana katika mafundisho ya neema tunamshukuru bwana yesu jinsi ambavyo kupanua wa kazi katmafundishoaakeli unamshukuru waayeu ini upauago watu wengi na tutaendelea kupanua kadi ambavyo watatujalia kumbuka lengo ni kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo A, rafiki tunaanza sobo ujipia, sobo jipya lenye kichwa kinachosema mwenye haki ataishi kwa imani mwenye haki ataishi kwa imani na nikuchie moyo kwamba usikilize kwa makini kabisa ujifunze kwa makini kabisa kwa sababu ni somo ambalo ni la muhimu mno ukinisikiliza kwa makini na ukafanyia kazi kile ambacho nitakuwa nikikizungumza kile ambacho roho atakuwa kikushirikisha maisha yako yatabadilika kabisa utatoka kwenye maisha ya ni kukandamizwa maisha yaliyojaa kushindwa maisha yaliyojaa umaskini na utatoka kwenda katika kiwango kingine ambacho kitasababisha wewe uwe ni mshindi katika maeneo yote ya maisha yako kwa hiyo nakusii unisikilize kwa makini kumbuka siri ni nini siri ni hii sikiliza tena na tena na tena na, tena. na ili kufanikisha ilo rafiki, mbali mbali, ili kufanikisha ndio maana tukatengeneza mbalimbali simu huruma ilikufanikisha ilorafiki ndiomana tukatengenezamlmbal uezumzotaanatumia u ndaukianditu takuja ichnahokiskilaaiptetudogo p t yote unarahisisha kuokoa ili aama le uwez kupatakelaist ii unaweza ukasikiliza tena naten na tena ama kama una simu ya Apple, then nenda ka alaandika mali uagadi utatupata paangia pal utaweza kupata aya mafundisho ai naezekanapia uamuaaandika mwalimuumagadutatupata utapata mafundisho haya kwa njia ya sauti kama unata kwanjia ya picha basi nenda kwenyeb ni mwalimu hurumagadi baada ya kusema hayos Uh, twende moja kwa moja tuanze somo letu siku hi ya leo na tunaanza katika uh, warumi warumi mlango wa kwanza warumi mlango wa kwanza na mstariulo wa kumi na sita warumi mlango wa kwanza mstariulo wa kumi na sita tutakuwa tuna wakati mzuri kabisa tukiangalia mambo kadha wa kadha sasa zingatia labdatusome mstari kwanza kanzatazuzngumz kwa warumi mlango wa kwanza mstari wa ka s hadi wa sb warumi mlango wa wa kwanza mstari na waz nasema hivi kwa maana siionei haya injili kwa sababu ni uweza wa mungu uletao wokovu kwa kilaaminie kwa myaudi kwanza na kwa myunani pia sab kwa maana haki ya mungu inadhihirishwa ndani yake toka imani hata imani kama ilivyoandikwa mwenye haki ataishi kwa imani sasa rafiki nataka nikusomee kwenye tafsiri ya bibilia ya neno tafsiri ya bibilia ya neno naona wamekamata vizuri kile ambacho ro alikuwa anataka kukizungumza na kwa maana hiyo basi nitasoma kwenye bibilia ya neno na mda wote wa somo hili tutajikita kwenye hii tafsiri leo katika bibilia ya neno Aha. anasema Ehe, kwenye bibilia ya neno anasema hivi warumi 116ha17 anasema hivi mimi huyu ni paulo anazungumza anasema mimi siionei haya injili ya kristo kwa maana ni uweza wa mungu uletao uokovu kwa kila aaminie kwanza kwa myahudi na kwa myunani pia 17b kwa maana katika injili katika injili katika injili haki itokayo kwa mungu imedhihirishwa haki ile iliyo kwa njia ya imani hadi imani kama ilivyoandikwa mwenye haki ataishi kwa imani super wonderful yani hapa rafiki tunakanyaga maneno hapa hey, hey. yani hapa tunataka tugeuze maisha hapa hapa tunataka kupindua hapa hey, hey. E, do hile watoto wa mjini wanasemaje wanasema blisa a mwaga ugali si tunamwaga mboga yaani patugeuz hapa, hapa, maishai nataka tuangalie kile ambacho mungu anasema tuangalie kile ambacho mungu alikusudia tuangalie maisha ya okovu tuweze kuyaelewa kwa nini maisha ya okovu yamekuwa mzigo kwa wakristo wengi badada ya kuwa starehe si maisha ya okovu ni maisha ya starehe maisha ya okovu ni maisha ya tambarare najua wengi kusikia hiyo <laughs> lakini huo ndio ukweli sasa sikiliza nitasoma tena sasa tufanye hivi ni kusomee kwenye tafsiri ya biblia kaida, Swahili union version kwanza alafu nitakuja kusomea kwenye neno tena ili uweze kuona tofauti kidogo ntarudia tena anasema hivi kwa maana siionee hayaa injili hii ni sv kwa maana siionee haya ya injili kwa sababu ni uweza wa mungu uletao uokovu kwa kila aaminie nakuenda sawa anasema kwa myahudi kwanza na kwa mgiriki pia kwa maana haki ya mungu inadhihirishwa ndani yake ndanii ya, ya hii haki toka imani hadi imani kama ilivyoandikwa mwenye haki ataishi kwa imani na kama ambavyo umekusha kunoti maanaake ni kwamba kichwa cha somo letu tumekipata hapa na kwa manao tutapiga kambi sana hapa sikiliza tafsiri ya neno tafsiri ya neno nanibariki anasema hivi haleluya anasema mimi siionei haya injili ya kristo kumbuka kule kwenye Swahili union version kusema amesema tu injili lakini tafsiri zaii ni iy apasema mimi siionee haya injili ya kristo kwa maana ni uweza ama ni nguvu ya mungu iletayo uokovu kwa kila aaminie ni nguvu ya mungu iletayo uokovu kwa kila aaminie anasema kwanza kwa myahudi na kwa nani kwa, m, kwa nini kwa mtu wa mataifa kwa, kwa le t ungeeza kusema hi kwanza kwa myahudi na kwa nani <coughs> na kwa mchaga pia kwanza kwa myahudi na kwa mpare pia kwanza kwa myahudi na kwa msukuma pia kwanza kwa myahudi na kwa masai pia kwanza kwa myahudi na kwa taja kabila lako hapo si sindio anasema kmina saba kwa maana ama kwa sababu katika injili haki itokayo kwa mungu imedhihirishwa anasema haki ile iliyo kwa njia ya imani hadi imani kama ilivyoandikwa mwenye haki ataishi kwa imani sasa rafiki yako mambo mengi ya kuzungumza hapa na huu mstari ama hii vifungu viwili ama mistari miwili imesheheni mambo na tutayapakua hapa mdogo mdogo alafu tutaanza kuya nini ku, ku, kuyasaga kama vile ambavyo ng'ombe anasaga majani unajua ng'ombe anavyokula eh, mii nimekulia kule kule monduli masaini kule kwa hiyo eh, ng'ombe anavyokula nyingine anakula anakula halafu ikifika jioni anaanza kucheua alafu anaanza kutafuna le majani tena taratibu taratibu hiyo ndinata kutafakari kwao tutakavyokwenda tutakwenda katika namna ya kutafakari tutakwenda mdogo mdogo tukimengenya tukingata kidogo tukimega kidogo tukikamua ile juice. ule utamu wote ulioko ndani ya neno uweze kuingia katika nini katika seli zetu zote za mwili tunakuona sawasawa rafiki lengo nini ni kwamba tutakapomaliza hili somo maisha yako yao yamebadilika kabisa huo umetoka katika hali moja ya uduni huo umeingia katika hali ya kifalme huo umetoka kwenye hali ya kuwa chini mavumbini hu umeingia katika hali ya kuketi juu pamoja na kristo lengo la vipindi hivi ama mafundisho aya somo ili la mwenye haki ataishi kwa imani ni kukupeleka katika uwanda mwingine kabisa kukutoa katika uwanda wa mapokeo tukakuingiza katika uwanda wa uhalisia wa kristo kwaho unisikilize sana nakumbuka imani inakuja kufanya nini kwa kusikia na kusikia ujumbe wa nani ujumbe unaomuhusu kristo kwa hiyo tutajikita basi tukizungumza habari za haki tukizungumza habari ya imani tukizungumza habari ya uokovu tukitokea kwenye engo gani kwenye engo ya kazi aliyofanya kristo sasa angalia pale angalia ule mstari wa kumi na sita anasema mimi siionee haya injili ya kristo mimi siionee haya habari njema inayo kristo kwa nini kwa sababu anasema kwa sababu ni uweza wa mungu uleta uokovu nasema kinachoweza kumwokoa mtu kinachoweza kuleta uokovu katika maisha ya mtu ni njili ya kristo ni habari njema kristo ni habari njema inayomuhusu kristo na kile ambacho amekifanya katika msalaba hicho ndicho ambacho kinaweza kuleta kwa hiyo wewe kama una makandamizo yoyote kama una kifungo chochote haijalishi ni katika eneo gani la maisha yako kinachoweza kukutoa na kukuweka huru ni kwa wewe kusikia habari njema sio kusikia jinsi ambavyo wewe ni mbaya wewe ni mbaya chafu hafue aufai mbele za mungu hiyo haikuweki huru hiyo inazidi kukandamiza siu aatunakenda sawasawa rafiki kwa hiyo nataka nataka tuambatane vizuri twende taratibu twende mguu kwa mguu tuende, tuende taratibu tuweze kutafakari tuweze kuangalia tuweze kucheki kile ambacho roho anataka kusema na sisi ili nini ili tuweze kupokea ili tuweze kupokea tuweze kuruhusu maisha yetu yaweze kubadilika kwa hiyo anasema sionee haya injili ya kristo kwa hiyo anasema injili ya kweli imejikita na inamzunguka yesu kristo na kile ambacho amekifanya sasa nataka nikuonyeshe kidogo tuangalie ili neno wokovu neno wokovu linatoka katika katika lugha ya ya kigiriki ama ya, ki, ya, ki, ya kiyunani na neno hilo naangalia kidogo moja niangalia hapa anasema ni, ni neno linaitwa soteria sasa neno soteria ni neno pana yes inamaanisha uokovu kwa maana ya tunaokolewa na kama ilivyozoeka katika kanisa na katika kwamba yes, tunaokolewa ili tuende mbinguni ndicho ambacho tumezoea lakini ili neno uokovu lina maana pana zaidi ya hiyo ukiangalia tafsiri yake kwa mfano ukaangalia kwenye tired, nini, tired dictionary anasema maanayake nimanenasema ni kufunguliwa ama kukombolewa alafu anamaanisha kutunzwa anamaanisha kulindwa anamaanisha pia kuokolea Eh, ukienda kwenye kwenye nini, kwenye nini strong yeye mwenyewe anasema kwamba ni kuopolewa kuwekwa salama na anasema nikiwa katika mwili ama katika tabia lakini pia anazungumza afya anazungumza pia wokovu koo neno pana kwa lugha nyepesi neno wokovu ili neno soteria maanayake ni kwamba ni kitu chochote ambacho una a nseme hivi neno soteria ama neno wokovu linamaanisha kwamba ni kitu chochote kilichochema ambacho unakihitaji mungu wa kutendea kitu chochote kilichochema ambacho unamhitaji mungu wakutendee kama umefungwa na vifungo vya adui unahitaji kufunguliwa hilo neno uokovu litakua linamaanisha kufunguliwa kwako kama unaumwa unahitaji kuponwa hilo neno uokovu litatumika hapo kwa maana ya kuponywa kuokolewa kwa maana ya kuokoka kuokoakuzaliwa mara ya pili neno hilo uokovu litatumika kama unahitaji ulinzi kulindwa neno ilo ilo wokovu, neno hilo uokovu litatumika ni ambalo lipana h una mahitaji yako unahitaji unahitaji fedha kwa ajili ya kodi ya nyumba fedha kwa ajili ya ada y watoto fedha kwa ajili ya kujenga nyumba kwa ajili ya kununua kiwanja kwa ajili ya mtaji wa biashara maanaake ni kwamba neno hilo hilo soteria na neno hilo ilo uokovu ndilo ambalo litatumika kwahio ni neno pana ni neno pana sana rafiki kwa hiyo kwa sababu hiyo basi kho tutakapozungumzia uokovu maanaake ni kwamba changamoto yoyote ulionayo ambalo unahitaji jibu basi jibu lake linapatikana katika uokovu na lakini anasema uokovu huu unakuja tu kutokana nini kutokana na nguvu ya mungu lakini hii nguvu ya mungu itakuja kukuokoa tu pale ambapo wewe utakuwa umesikia habari njema inayomuhusu kristo kama unaipata kitu rafiki unaona mtiriko unavyokwenda kwamba ninayo changamoto na hii changamoto lese ninaumwa nahitaji kuponywa anasema n- uponyaji wangu utatokana na nini utatokana na nguvu ya mungu na anasema hii nguvu ya mungu itatokana na mimi kusikia habari njema tunakwenda sawasawa sikunanipata na hii habari njema anasema ni habari njema inayomuhusu kristo kwahio ninaposikia habari njema inayomuhusu kristo inasababisha nguvu ya mungu iingie kazini na kuniletea uokovu wangu ikiwa ni uponyaji ikiwa ni kufunguliwa ikiwa ni kupatiwa mahitaji yangu ikiwa ni kupatiwa ulinzi na kadhalika na kadhalika na kadhalika kwa hiyo siri nini siri ni kusikiliza habari njema sasa paulo anasema sioni aibu sioni aibu kabisa kuhubiri injili sioni aibu kabisa kuhubiri njili kwa sababu kumbuka anazungumza kuhusu hapa wayahudi anazungumza na wayunani sasa ukitaka kumwelewa nini paulo anasema namna hiyo hebu twende kwenye kwenye wakorinto wa kwanza wakorinto wa kwanza haleluya tuende kwenye wakorinto wa kwanza alafu tuangalia ule mlango wa kwanza no tuanze mlango wa pili kwanza mlango wa pili mstari wa kwanza mpaka wa ngapi pale tuangalie mpaka wa pili paulo anasema hivi wakorintho wa kwanza mlango wa pili mstari wa kwanza mpaka wa pili naanza anasema basi ndugu zangu mimi nilipokuja kwenu sikuja niwahubiri kumbuka unazungumzia haoni ahibu kuhubiri njili niwahubiri siri ya mungu kwa ufasaha wa maneno wala kwa hekima ntarudia tena basi ndugu zangu mimi nilipokuja kwenu sikuja niwahubiri siri ya mungu kwa ufasaha wa maneno wala kwa hekima mbili maana naliazimu nisijue neno lolote kwenu ila yesu kristo naye amesulubiwa kwa hiyo paulo anasema nilichoazimia ndani ya moyo wangu matamanio yangu shauku yangu maamuzi yangu yasiokuwa na kigugumizi wala yasiokuwa na mjadala sitaki kujua kitu kingine chochote isipokuwa yesu kristo naye amesulubiwa aaingine anasema injili yangu kuhubiri kwangu kulijikita katika kuzungumza habari ya yesu kristo na ile kazi ambayo amefanya katika msalaba na ile kazi ambayo amefanya katika msalaba ndio inaleta nini inaleta neema ya mungu s neema ya mungu naipataje naipata kwa kuamini kile ambacho yesu kristo alikifanya katika msalaba kwa nini anawaambia hivyo tukirudi sasa kwenye mlango wa kwanza danzola mstari wa kumi na saba wa korinto wa kwanza mlango wa kwanza mstari ule wa kumi na saba fatana mimi taratibu mdogo mdogo rafiki anasema maana kristo po anasema maana kristo hakunituma ili nibatize bali nihubiri habari njema nakumbuka habari njema zinamhusu nn kristo mwenyewe na kazi yake kamilifu ya msalaba wala si kwa hekima ya maneno msalaba wa kristo usije ukabatilika ama usije ukawe hauna matunda usije ukawe hauna manufaa anasema kumi na nane kwa sababu neno la msalaba kwao wanaopotea ni upuuzi bali kwetu sisi tunaokolewa ni nguvu ya mungu ka nasma neno la msalaba kwao wanaopotea ni upuuzi bali kwetu sisi tunaokolewa ni nguvu ya mungu kwa kuwa kwakuwa imeandikwahi nitayaribu hekima sasa nataka kuokoa muda ntaruka nitaenda kwenye msarule wa shi na ngapi shi na mbili anasema kwa sababu wayahudi wanataka ishara na wayunani wanatafuta hekima bali sisi tunamuhubiri kristo aliyesulubiwa kwa wayahudi ni kikwazo na kwa wayunani ni upuuzi kwa nini kwa sababu anasema kwa sababu nini wa, wa, wa, wayunani wanatafuta hekima na wayahudi wanatafuta ishara na kwa mwanao tunapomuhubiri kristo angamaat anasema kwamba kristo aliyesulubiwa kwa wayahudi ni kikwazo Sindiyo, na kwa wayunani ni upuzi kwa anasema kristo ni kikwazo kwa sababu torati inasema wazi kabisa mtu yeyote anayekufa katika msalaba maane huyo mtu amelaaniwa maanae mtu amekataliwa na mungu then tunawezaje tukasema sasa huyu mtu aliyekufa msalabani akiwa amekataliwa na mungu akiwa amelaaniwa anawezaje akawa ndio mwokozi wa ulimwengu inawezekanaje mimi nikatia katia imani katia kufa pale msalabani alafu niweze kupata uokovu yaudi akisikia hiyo anaona hio anaonao eli anaona hiyo ni fedhea anaona hiyo ni matusi kabisa kwayo anakataa lakini pia tunafahamu katika taifa letu la tanzania kwa mfano kuna watu katika imani yao hawaamini kabisa kwamba yesu ni mwana wa mungu manaake unavyosema kristo maanayake unamaanisha mwana wa mungu kwa hiyo unavyosema kwamba yesu ni mwana wa mungu kuna watu kabisa imani yao inakataa kabisa katukatu katu. wanasema huo ni upuuzi mungu awezi akawa na mtoto mungu hana mke unawezaji ukasema kwamba mungu ana mtoto kwa hiyo wanakataa wanasema wanasemahuu ni upuuzi huu ni ujinga kabisa hsi kwahio paulo anasema ndio maana sioni aibu mimi kwa nini kwa sababu katika upuuzi huo watu wanaosema kwamba ni upuuzi hapo ndo hekima ya mungu ilipo na katika hao wanaosema tunataka kuona ishara hapo ndo nguvu ya mungu ilipo angalile mstari wa shii anavyosema mstari wa irinann anasema hivi bali kwao waitwao wayahudi kwa wayunani ni kristo nguvu ya mungu na hetima ya mungu kwa maneno mengine rafiki kama unataka kuona ishara maajabu na miujiza katika maisha yako kama unataka kuona nguvu na uweza wa mungu ambao haun, hakuna maneno ya kuelezea basi unatakiwa usikilize injili inayomuhusu kristo unatakiwa usikilize habari njema inayomuhusu kristo pamoja na kusulubiwa kwake mtu asikudanganyi akakwambia kwamba hatuzungumzi habari za msalaba wa kristo tena kwa sababu yesu amefufuka tunazungumza mafrendi bila yesu kufufuka huna yesu alietukuzwa wa wa mungu baba na bila yesu kuja duniani katika damu na nyama, huna yesu kristo aaliesurua pale msalabani si, kuambie, lazima tuamini mchakato mzima wote ambao yesu kristo alipitia ot yeye kufanyika kuwa mwili uamwili aakaubi yetu na kudhihirisha mapenzi ya mungu ukuu uweza na upendo wa mungu pamoja na neema yake na rehema yake lakini pia na kazi aliofana pale msalabani salabani a yakuchukua dhambi zetu ya kuchukua ya kuchukua lana, kuchukua umaskini, kuchukua laana umaskini magonjwa akuukuauuaiuuagonwa kuchukua kila aina ya kero lakini sio tu na akachukua na mauti pia ala akaenda kaburini kaburini lakini kule pia akafufuka baada ya siku tatu akashinda mauti kwa, kwa kuwa ameshinda mauti mimi na i tumeshinda mauti mauti usikubali mtu kuishinda tunaweza kwa sababu yesu tunawezas wetu ameshinda mauti na kwa saiva, mkono wa kuume na mimi nawewe tunawauilaal inasema tumeketi pamoja naye nae tia tunatawala pamoja naye kama vile warumi ta 1sb navyosema kwa nini kwa sababu tumepokea neema na haki kama zawadi haki ambayo tutaizungumza katika somo hili haki ambayo nitakuelezea haki ambayo ni zawadi hii haki hatuifanyii kazi ndio maana nasema mwenye haki ataishi kwa nini kwa imani kwa nini kwa sababu ndani ya injili kuna nguvu ya kuleta uokovu kao natarajia utasikiliza kwa makini kabisa dawa ni nini sikiliza tena na tena sasa kama ungependa kutoa maisha yako kwa yesu kristo unasema unasemamimi mm, nataka hii nguvu ya mungu weze kufanya kazi katika aisha na kunipa okovu fanya maombi yafuatayo ili yesu awe bwana namkoz wa maisha yako sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema ninaamini kuwa yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu zote kisha akafufuka mimi niyo mwenye haki nakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafikiumefanyia maombi mafupi kabisa ninakupa ongera ninakukaribisha katika familia ya mungu ungana nasi tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kufurahi na wewe tuweze kuomba na wewe tuweze kusimama na wewe ninakukabidhi mikononi mwa yesu kristo pamoja na roho mtakatifu ambapo ni mikono salama kabisa atakutunza mpaka ile siku ya utukufu mkuu nami siku ile tutaonana uso kwa uso kama tutaonana hapa duniani tutaonana basi yesu atakapokuwa amerudi tena hapa duniani kumbuka jina langu naitwa huruma gari na yesu ni kristo na bwana kwa nini usifanye ni maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimhuruma gadi katika kueneza njili kwa njia ya redio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na mwalimhuruma gadi sasa ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwa patna wa vipindi vyeneema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambali 764242 au675242 au 78 Mi ha tenuto, mi a ambiri. kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema maalumu ambaye itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako mungu aliyemtuma mwalimu hurumumagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha anakujaza mahitaji yako yote sawasawa na wingi wa utajirina wake katika kristo yesu utafaidika na maombi maalum yanayofanywa na mwalimu hurumagadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya maamuzi sasa ya yakuwa patna wa mwalimu hurumagadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya radio ili ueneze njiri ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu livyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mjiwe yesu kristo tuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 764524 au 6724b au 789242 kua ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie simu namba 76 2 au 6722 au 78922 nitarudia 762 au 67 t5 242 au 789 5242 pia usiache kumfodlwa mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubskribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi