vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu uruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kwamba mungu alimpaka mafuta yesu kristo kwa roha mtakatifu na nguvu kwa kusudi la kwenda kutenda mema na kuponya watu wote walioonewa na ibilisi kuponya watu wote wanaoonewa na ibilisi na bibilia inasema mungu alikuwa upande wa yesu kristo ko kama mungu alikuwa upande wa yesu kristo aliyekuwa akiponya watu wote maanaake ni kwamba ibilisi alikuwa kinyume chao na kwa hiyo bibilia inasema wazi magonjwa yote na maradhi yote yanatoka kwa ibilisi mauti inatoka kwa ibilisi popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa urumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikia kile ambacho bwana yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yna lengo la kujenga imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kwamba kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwamoja katia kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufii vizuri i kufiiri kristo na ili wa, wa kristo anajifunza mafundisho ya neema na kweli hivyo ndio maana tunakuletea mafundisho ya neema na kweli kila siku ili uweze kuwa mwanafunzi mwaminifu wa kristo mwanafunzi wa wanafunzi warist ni mtu ambaye anakubaliana anaubaliananakusadia kusambaza mafundisho ya kristo hivyo basi sababu kwamba leo unanisikiliza maanaake ni kwamba wewe ni mwanafunzi wa kristo ama kama unaiskiliza kwa mara ya kwanza maanaake ni kwamba roho amekusudia wewe uwe mwanafunzi wa kristo hivyo nakukaribisha sana asante kwa wale wote ambao wamekuwa wakihamasisha wengine waweze kusikiliza na kufuatilia vipindi vya neema na kweli kama ambavyo wao wenyewe wamekuwa wa wakifanya lakini zaidi ya yote niwashukuru wale ambao wamekuwa wakienda kuwafundisha wengine kile ambacho wamejifunza kumbuka agizo la bwana wetu yesu kristo tukahubiri injili kwa kila kiumbe na tukafanye mataifa yote kuwa wanafunzi wake hivyo kila mara unapochukua htua na kwenda kumshirikisha mwingine kile ambacho kristo amekufundisha amesema basi unakuwa umetekeleza vizuri agizo lake asante kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli, wasikilizaji wa vipindi vya neemana pweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu na nikizungumzia tim yangu azngumza pamoja na, na ambao unaitumia kusikiliza mafundisho a nmaakweli kama ungependa kujua ni radio station gani ambazo tuo tunapatikana unaweza kenda kwenye Facebook, ukakuta una tangazo lndiamwalimurumagadi alafu utaona Ehem, asante sana kwaajili ya maombi yako nashukuru pia kwa ajili ya wale wote ambao wamefanya maamuzi ya kuwa yakuwa wa vipindi vya neema na kweli na kwamba kwa fedha zao wanasapoti kazi ya injili injili iweze kusonga mbele unajua niseme kitu kimoja sababu leo ni siku yetu ya jumapili na kama unakumbuka kila jumapili huwa ni fursa ya sisi kutoa matoleo kwa ajili ya kumshukuru mungu kwa kile ambacho amesema nasi wiki nzima iliyopita lakini zaidi ya yote pia ni siku ya kuombea na kufanya uponyaji ama kufungua watu waliofungwa na kuonewa nablisi kwao leo ni siku yetu ile nisamehe ni kwamba kwa, kwa mwezi wa tisa tulipata itilafu ili hasikuwepo hewani na, na tulivyorudi tena kwa jumapili kama takribani mbili sikuweza kufanya uh, jambo la kuombea wagonjwa lakini jumapili hii tunaendelea na jumapili nyingine zote zitakazofuata tutaendelea kuhudumia wagonjwa maana yake ni kwamba tunachokiamini ni kitu hichi kwamba kila neno unalolisikia maanake wanaweza walisema neno anasema mwili haufai kitu roho ndiyo itiao uzima maneno ninayowambia ni roho tena ni uzima kwao inachokiamini ni hichi unapokuwa unanisikiliza unapokuwa ukisikiliza kile ambacho bwana yesu anasema na wewe kupitia roho wake basi neno lake lina nguvu na uwezo wa kukuponya kukufungua na kukuweka huru kutoka katika changamoto ulionayo sasa kama tunafika mwisho wa wiki bado haujafunguka bado haujapokea uponyaji wako basi tunafanya maombi makususi kwa ajili ya stathon ulionayo ili uweze kutoka ili uweze kuingia katika uhuru ambao kristo alikuletea kwa hiyo leo ni fursa yetu na niseme tu uh, tuende kwenye kwenye wagalatia wagalatia mlango wa sita na mstari wa sita nitasoma mpaka ule mstari wa, eh, wa kumi anasema mwanafunzi namshirikishe mkufunzi wake katika mema yote msidanganyike mungu hadhiakiwi kwa kuwa chochote apandacho mtu ndicho atakachovuna maana yeye apandaye kwa mwili wake katika mwili wake atavuna uharibifu bali yeye apandaye kwa roho katika roho atavuna uzima wa milele tena tusichoke katika kutenda mema maana tutavuna kwa wakati wake tusipozimia roho kwa hiyo kadri tupatavyo nafasi na tuwatendee watu wote mema na hasa jamii ya, ya waaminio sasa leo ni fursa yetu rafiki umenisikiliza wiki nzima na umeweza kupata kitu najua umeweza kujifunza kitu umeweza kupiga hatua kwa hiyo paulo anasema kwamba kama kama umesikiliza neno na neno limekubadilisha neno limekuongeza lime una, una, ku, ku, kwa namna moja nyingine basi huna budi ni kumshirikisha mkufunzi wako kwa maana ya kwa akutoa kumshirikisha kata iato laziaeda nico kwa kuwa sii tunazungumza kwamba ili kuweza kufikiana tunazungumzia habari ya, ya basi utoe sadaka yako ya shukrani kwa mungu kwa maana ya kuachilia imani yako kwenye hilo neno lilolisikia ili hio neno liweze kufanya kazi katika maisha yako sasa nafahamu na aiseme kidogo na aimekua ikiiontaz kwa bahati mbaya sana watu wengi sana na haswa wakristo wa, wa mitandaoni wakisikia habari ya matoleo wanakuwa wanakasirika wanakwazika ngoja ni kusaidia kitu mimi mwenyewe ilikuwa inanipa shida sikiliza siyo nyepesi sana mimi nizungumze na wewe nikwambie toa lakini ndio utaratibu wa mungu ndio utaratibu wa mungu Wale kwa waliko nami kwenye huduma kwa miaka mingi miaka nenda rudi wanafahamu hakuna siku hata moja nimekuwa nikisafiri kutoka upande mmoja wa nchi kwenda upande mwingine nikaanza kuambia watu jamani siku fulani nasafiri naomba mtoe hela kwa ajili ya kunisafirisha hakuna na, na, na mwaka wa kumi sasa katika huduma hakuna siku hata moja nimekuja kufuata washirika nikawambia kwamba jamani naomba mnilipie kodi ya nyumba ama jamaa naomba lipie ada ya watoto watoto ama watoto, hakuna. Za hakuna, hakuna hakuna nitakwambia kitu kimoja kanisa hata mtu mchele wa kula hakuna hakuna mtu anlisha ni tofauti na makanisa mengine na habari ya kutoa kwa ajili ya kazi ya mungu kwamba na, nafanya kwa kwa sababu usiani amb afaa utaratibu ambao mungu ameuweka si mungu ameuwekamungu anauwezo wa kumtunzauuagadi vizuri sana mungu anamongeza na kusawisauagai vizuri sana lakini kuna utaratibu ambao ameuweka kwamba anataka watu washiriki katika nini katika kuachilia imani zao ili baraka iliyoko juu ya maisha yao pamoja na neema yake viweze kutenda kazi kwa sababu neema ni bure na baraka ni bure lakini unahitaji imani ili uweze kupata uhalisia wa matunda ichochokisikia k kama umesikia neno wiki nzima na neno likawa limekubariki limekugusa limekujenga limekuimarisha ukitaka kuachilia imani yako vizuri kwa sababu lazma utoe ndio anachozungumza kumbuka anasema imani ambayo haina matendo hiyo imani haizai sasa unisikilize pia kuna wataalamu wengine wanaojiita wataalamu wa neema mimi nafundisha neema hakuna mtu ananifikia kwa ya neema katika ya tanzania nimeanza kufundisha neema mii watu wanapigwa torati siku hizi kuna kila mtu anajiita yule aposto yule nabi yule nabii na neema anajitalanafundisha mayfien mimi nlianza wakatihu hakuna watu lakini nitakwambia kitu kimoja hiyo neema bila imani huwezi ukafaidi matunda ya hiyo neema ndio nasema mmeokolewa kwa njia ya imani lakini imani ambayo haina matunda aizai si hiyo ni waefeso 2 8 na tunazungumza katika yakobo mlango wa pili mstari wa 2 hadi wa b kwa hiyo kila mara inapotokea fursa ya weo umesikia neno likakugusa likakujenga ukitaka ku nini, kupokea kwa utimilifu wake hicho ulichokisikia maana ni kwamba jifunze kutoa sadaka ya shukurani ikiwa ni ushuhuda kwamba hicho ulichokisikia unaamini kitaleta matokeo katika maisha yako sasa unapotoa maanayake hiyo ni atua ni kitendo action works of faith, ni kazi za imani na imani yako huwa inatenda kazi na matendo yako na imani yako inakamilishwa na matendo yako kwahio unapotoa maanaake ni kwamba unaachilia imani na ndio maana anasema kwamba unapokea uzima athewi ukibana ukaamua kwenda kula starehe nayo maanake ni kwamba umepanda katika mwili katika uharibifu na ka mana anasema itakuletea uharibifu kwao lazima ujifunze kuwa makini lazima ujifunze namna ya kupokea kutoka kwa mungu mungu ana shida na hela yako lakini anajua kabisa kwamba hazina ya mtu ilipo ndipo na moyo wake ulipo ko kila unapotoa unapotoaunawambia mungu nimesikia neno lako limenibariki limenijenga limeniinua kwa hiyo chukua moyo wangu huu hapa nataka hichi ulichokisema kilete matokeo kwa asilimia iamoja ndani ya maisha yangu ukifanya hivyo utashangaa sasa kama u ukisikia habari ya fedha na matoleo unakuwa unakua moja nikuambia kitu kimoja kwa upendo wewe ni wakuhurumiwa yaani wewe ni wa kuhurumiwa yaani unaonyesha jinsi ambavyo mungu wako ni fedha na wala sio mungu aliye hai inaonyesha jinsi ambavyo unaabudu vitu vitu vimekukamata unaabudu vime viumbe kitu ambacho hakina masikio ya kusikia akina pua ya kunusa akina mdomo wakusema maana yake ni kwamba umekwenda sol umeshuka chini mno kiasi kwamba unaabudu kitu kilichotengenezwa na mikono ya wanadamu badala ya kumwabudu mungu aliye hai aliumba kila kitu mungu ana shdlafk kwa hiyo ni fursa nimesema niliseme hili kwa sababu nimeona tunafundishana s mwezi mzima alafu tukitoa fursa kwa watu waweze kutoa na kuchangia watu wanaanza kukasirika watu wanaanza ujifunze bure tu lakini <laughs> eh? ikifika kwenye mfuko wako aa, aa. sasa utaendelea kuwa mchoyo mpaka lini hivi najiuliza siku ingine ingekuwa nakuja urumagadi naongea na wewe hapa nakwambia sasa jamani mtolee hela hela kwa ajili ya kula matumizi na mimi na familia siingekuwa vita kabisa apa tukuambia uchangie kazi ya kupeleka injili watu wengine wafikiwe na neno la mungu unanuna ungeambia umchangie urumagadi umnunulie suti sinunanuna mbaa bahati mbaya sivai suti <laughs> kwa hiyo nachosema ni nini rafiki nachosema ni kitu hichi jifunze unaposikiliza neno chukua hatua ya kuachilia imani yako na njia mojawapo sijasema njia pekee njia mojawapo ya kuachilia imani yako ni kwa wewe kutoa unapotoa maanake ni kwamba umechukua hatua na imani bibilia inasema yakobo ya 2b inatenda kazi na matendo yako na matendo yako ndio yanayofanya kukamilisha imani yako hiyo ni p na unapotoa kumbuka unaonyesha upendo wako kwa mungu na sio hivyo tu unaonyesha na upendo wako kwa huyo mtu kwamba yes ndugu umekuwa mtiifu umekuwa mwaminifu umemruhusu roho mtakatifu amekutumia bwana yesu amesema kupitia wewe amebadilisha maisha yangu asante kwa hicho ulichokifanya unasema lakini nasemaga asante najua lakini waswahili pia wanasema mkono mtupo wa ulambwi tabasamu tuendezetu kwenye habari ya uponyaji kabla hujaninunia haleluya okay twende kwenye matendo ya mitume mlango wa 1ui mstare wa 38 okay niombe kwa ajili ya wale wanaotaka kutoa matoleo baba katika jina la yesu kristo asante kwa ajili ya ndugu ambaye ananisikiliza ambaye najua umesema na moyo wake ambaye leo hii anataka kutoa sadaka yake ya shukrani na kuachilia imani yake katika uweza wa neno lako na katika uweza wa roho rako mtakatifu kama neno lako ambalo limesema baba asante kwa maana anavuna uzima lakini pia baraka lakini pia na mema kwa sababu haya matatu siku zote yanaambatana pamoja baba asante kwa ajili ya maongezeko natamka ban kwaajili a maongezekonatama kibaliaendleo Shake. kila mlango uliofungwa natamka umefunguliwa kuanzia sasa hivi katika jina la yesu kristo kila fursa alikuwa anaitafuta haioni baba anatamka kuanzia sa hivi ataiona baba asante umenisikia amen amenk okay. matendo ya mitume k 38oja w- tupige story stor kidogokoma irafiki najua hua nafurahi kiasigani ya kuzungumza na nawo kila siku nanoi yaani nnano yani. shida tu ni kwamba unakaa kim hata untumii message, <laughs> message, si zoom, message siko enye mshiko tena nazmia message ya kawaida kwenye whatsapp unaweza kwa kwa kwa nini kwa sms ni nini text tuma ama piga simu ama kama huko nitafute sema mwalimu tukutane nikuone namna hiyo matendo ya mitume 1 anasema habari za yesu wa nazareti jinsi mungu alivyomtia mafuta kwa roho mtakatifu na nguvu naye akazunguka huko na huko akitenda kazi njema na kuponya wote walioonewa na ibilisi kwa maana mungu alikuwa pamoja naye kwa hiyo bibilia inatoeleza wazi kabisa kwamba mungu alimpaka mafuta yesu kristo kwa roha mtakatifu na nguvu kwa kusudi la kwenda kutenda mema na kuponya watu wote walioonewa na ibilisi kuponya watu wote wanaoonewa na ibilisi ko hakuponya baadhi na hili neno kuponya ni neno sozo kwa lugha ya kigiriki ki, ki ama kiyunani na lina maana pana linamaanisha pia kufungua linamaanisha pia kukutana na mahitaji ya watu kwa hiyo yesu ama bwana yesu alikuwa amepewa amewezeshwa kwa roho mtakatifu na nguvu akaondoka akaenda kila mahali akitenda kazi njema kwenda kuponya na kufungua watu wote ambao walikuwa wameonewa na ibilisi na bibilia inasema mungu alikuwa upande wa yesu kristo k kama mungu alikuwa upande wa yesu kristo aliyekuwa akiponya watu wote maana ake ni kwamba ibilisi alikuwa kinyume chao na kwa hiyo biblia wazi magonjwa yote na maradhi yote yanatoka kwa ibilisi mauti inatoka kwa ibilisi tunakwenda sawa sawa mungu aliua baada ya mtu kufungua mlango sasa saatuyaache hayo lakini lakinina kuweza magonjwa namarazi, nash, dik, na maradhi na navyote vnatoa ni, ni matunda ya dhambi na kwa ibilisi na mungu akampaka mafuta yesu kristo bwana wetu akapakwa mafuta kwa roho mtakatifu na kwa nguvu akaagizwa aende akaponye watu wote sasa akisema watu wote ni pamoja na wewe unayenisikiliza kwao kitu cha kwanza ambacho nataka ukirekebishe katika akili yako ni kwamba ugonjwa ulionao na changamoto ulionayo haijatoka kwa mungu sio kwa sababu mungu anakufundisha kitu mungu akitaka kufundisha anatumia roho mtakatifu na neno hatumii upepo ugonjwa ni pepo hatmi hatumii kazi za ibilisi kufundisha watoto wake akitaka kufundisha anatumia roho mtakatifu na neno hilo la kwanza ambalo ntaka ulijue urekebishe katika akili yako la pili ni hili sio wewe unayesubiri mungu akuponye ni mungu anakusubiria wewe upokee uponyaji wako kwao siku na saa utakayoamua kupokea uponyaji wako ndio siku ambayo utaponywa na kufunguliwa kwa, kwa sababu miaka elb iliyopita kumbuka somo letu wiki hii tulikuwa tunasema imani yangu inatakiwa iwe kwa yesu kristo na kile ambacho amekifanya katika msalaba na ukisoma petro wa kwanza mlango wa pili mstari msarwa4 bibilia inasema wazi kabisa kwamba kwa, kwa kupigwa kwa yesu kristo wewe na mimi tulipona na kama tulipona maanaake tumepona na kama tumepona manake ni kwamba uponyaji unatusubiri si tuupokee k kama leo hii utakuwa tayari kupokea uponyaji wako leo hii hii unaondoka kwenye kitanda cha unasema mwalimu napokeaje kwani nikikupa mkate unapokeaje unasema nanyoesha mkono ukishapokea unasema nini nasema asante vivyo hivyo na uponyaji wako ndivyo ambavyo unapokea kwama hapa alafu nitakuelekeza namna ya kupokea uponyaji wako utapokea na ukishapokea uponyaji wako nataka uchukue hatua ya imani kumbuka nimekuambia imani yako inatenda kazi na matendo yako na imani yako inakamilishwa na matendo yako kwao tutaomba hapa ntakuelekeza namna ya kupokea ukishakupokea nataka uchukue hatua na kufanya kile ambacho ulikuwa uwezi kufanya alafu hatua ya mwisho nataka ututumie ushuhuda wa jinsi ambavyo yesu kristo amekuponya kupitia roho mtakatifu usikae kimya ukikaa kimya na ushuhuda maanaake unamwibia mungu utukufu na mungu anasema utukufu wake ashiriki na mwingine umenipata rafiki nachokizungumza hiyo sikiliza futa kwenye akili yako kwamba huo ugonjwa ni mungu alikuwa anakufundisha ama mungu anakuadhibu kwa sababu ulimkosea moja mbili tatu nne na nazungumza especially mnisikilize especially watu mlioathirika watu ambao mmeathirika mmeenda mkapata virusi vya ukimwi maambukizi ya ukimwi mna tabia ya kujihukumu na kujining'iniza unadhania kwamba umepata maambukizi ya ukimwi kwa sababu ulikuwa umemkosea mungu kwa hiyo mungu amekuadhibu na ili tatizo ni kubwa zaidi haswa kwa watu waliookoka wanaamini kwamba kwa kuwa walitoka wakaenda kufanya hicho walichokifanya kwaio mungu amewapiga kwa fimbo na kuwapa ukimwi nakwambia hivi huo ni uongo wa ibilisi huo ukimwi maambukizi umeyapata kwa sababu ibilisi ni mwizi ibilisi ni muuaji ibilisi ni mwharibifu sio baba yako aliyekupa sio baba yako aliyokupa moja nikuulize swali ni nani ambaye ni mzazi hapa ukisikia mtoto wako ameenda kufanya ngono nje unamwita unachukua damu yenye ukimwi alafu unamwingizia kwenye mwili wake nani anafanya namna hiyo ili kumfundisha yuko mtu gani mwenye akili tima anaweza kufanya namna hiyo anayekuambia kwamba hiyo ni adhabu kutoka kwa ibilisi in kutoka kwa mungu huyo ni ibilisi awe ni mwanadamu aijalishi anasema bwana yesu asifiwe aijalishi anavaa kola imeelekea nyuma ya shati ama imeelekea mbele ama kushoto it huyo ni ibilisi anazungumza na wewe mungu ambaye ni baba yako hawezi kukupa ukimwi kwa sababu tu ulienda kufanya uzinzi ulienda kufanya kitu gani no no thank you ukimwi umweupata kwa sababu ibilisi ni muuaji ibilisi ni mwizi ibilisi ni mharibifu amekupiga t na ukaingia kwenye kunanan zake amekushughulikia kwao dawa yake nini dawa rudi kwa mungu ambaye ni baba yako akufungue na kukuponya na uzuri ni kwamba alishafanya hivyo miaka elfu mbili iliyopita kwa neema yake si mungu anataka wewe upone sio kwa kuangalia sifa na tabia yako anataka wewe upone kwa kuangalia kile ambacho yesu kristo mwanaye mpendwa alikifanya miaka elfu mbili iliyopita katika mci wa kalvari ko ukiamini leo hii nda kupokea abarincemba leo hii hii ukiba unakuachilia umekushika mda gani i don't, care I don't care. wanasema dawa hakuna dawa hakuna kwa sababu hawo hawajajua malaria iliuwa watu kwa miaka chungu mzima wakasema dawa hakuna ni kweli dawa hakuna mbona lee tuna dawa walikuwa hawajagundua tu sasa si tuna neno la mungu ambalo ni original ni zaidi ya hiyo dawa kwao leo utakapoamini na kuachilia imani yako na kuamua kupokea uponyaji wako leo unawekwa huru kwa unasema napokeaje nitakuongoza kitu cha kusema sasa kumbuka mungu hakuponyi kwa sababu na tabia nzuri wewe mwenyewe unafahamu una tabia mbaya kuliko ibilisi tabasabasi wote tuna tabia mbaya mungu anakuponya kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo alikifanya uponyaji wako hautegemeani na mwenendo wako wala tabia yako hautegemeani na kwamba unatoa fungu la kumi ma utola fungu la kumi unatoa sadaka ama utoi sadaka haijalishi kama ulikula ama ujala sadaka it matter mungu anakuponya kwa sababu ya neema yake anakuponya kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo alikifanya ukishaelewa hilo umevuka na niseme tatizo lingine pia usinletee hadihi nataka mungu aniponye kwaajili ya utukufu wake mungu wa kwa ajili ya utukufu wake mungu anakuponya wa wa a saau anakuonea huruma kwa sababu anajua umechoka kukaa na magonjwa na maumivu acha unafiki twende sema mungu wa mbinguni unafi habari njema asante kwa ajili ya upendo wako ninajua ni wewe ndo umekuwa ukinisubiria mimi nipokee uponyaji wangu leo hii nafanya maamuzi ya kupokea uponyaji wangu najua kwamba umeniponya sio kwa sababu ya tabia yangu bali kwa sababu ya kile ambacho bwana yesu amekifanya katika jina la yesu kristo leo hii napokea uponyaji wangu wewe ugonjwa unayesumbua mwili wangu na kuamuru toka katika jina la yesu kristo ya, sema hivyo hivyo wewe pepo unayenifunga toka katika jina la yesu kristo baba napokea uzima kuanzia kwenye utosi wangu mpaka kwenye nyayo zangu asante kwa kuniponya na kurudishia sifa shukrani na utukufu si rafiki inavyoongea na wewe katika jina la yesu kristo naachilia nguvu na uwezo wa roho mtakatifu ro mtakatifu na kutembelea ndio maana unasikia kama umeme kama ganzi inapita katika mwili wako wengine mnachemka ssai mwili wote unatokwa na jashu. Jashu unasikia una, una, una, unachemka unawaka moto huyo ni roho mtakatifu anakutakasa nakutakasa virusi vya ukimwi kila kitu kinakufa saivi. kwa sababu leo umeamua kupokea uponyaji wako ambao ni zawadi katika jina la yesu kristo baba hicho alichokipokea nakubaliana nao naamuru kazi za ibilisi hazina nafasi wala mamlaka katika maisha yao baba Sante kwa ajili ya roho mtakatifu ambaye amemove na kuingia katia maisha yao bwana yesu asante kwa kuwa unatekeleza ma- mapenzi ya mungu katika maisha ya huyu ndugu kwa uwezoro mtakatifu roho mtakatifu asante maana unaleta uhalisia wa uponyaji wa huyu ndugu kile ambacho yesu kristo amekifanya leo hii unakiapli katika maisha ya huyu ndugu katika jina la yesu kristo wa nazareti na kuamuru huwe mzima sasa hivi naamuru mwili wako upokee uzima sasa hivi pokea uhuru wako katika jina la yesu kristo natikaa umefanya hivyo hiyo hali unayosikia wengine mna vibreti wengine mna tikiso usiogope ni roho mtakatifu huyo anashughulika hiyo hali itakapotulia na weo uko klia usisaa kututumia ushuhuda sikiliza anza kufanya kile ambacho likuwa uwezi kufanya kama walikuwa umelala kitandani inuka jaribu kuinuka jaribu kusimama jaribu kuinama jaribu kushika vidole jaribu kutafuta angalia ule uviba utakuta umeondoka chochote kile ambacho kwa kinakusumbua leo hii kimeondoka alafu ukishaona hivyo anza kumshukuru mungu anza kumshangilia anza kumtukuza by the way usilale le hii mpaka umetuma ushuhuda wako tuma ushuhuda wako tafuta ukikosa basi asubuhi sana kesho mapema tafuta simu tuma tuma sms s yes yesu amenifungua mungu sifa shukrani na utukufu tuko sawasawa rafiki ninafurahi kwamba umeweza kuwa nami umeweza kupokea uponyaji wako uponyajwako utaendlea kudhirka ambacho amekifanya usiangalia kile ambacho akijatendeka bado angalia kile ambacho mungu ameanza kufanya anza kumshukuru mungu na kumsifu mungu kwa iho ambaho amshaaa kukifanya isi ihiyo ndio hiyo aalwainiuataliodogoowa maaauhauto ndogouaosikia uponyaji kiasi kidogo ulichoanza kusikia basi hakika anajua kwamba hata kwenye ule mkubwa wenyewe utamshukuru kwao mshukuru mungu usikae kimya aanza kumshukuru mungu kama umepona usisaa kuwambia wengine kwamba umepona umeponaje wambie nilisikiliza injili nikapokea kazi ya yesu kristo kwao lewei nimepona waambie yesu ni bwana waambie roho mtakatifu ni halisi waambie mungu ni baba yangu ananipenda rafiki jina langu naitwa huruma gadi kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwapatina wa mwalimhuruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya redio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na mwalimhuruma gadi sasa ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwa patna wa vipindi vyeneema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 7645242 au6735242 au 78 Mi ha chiusa, e kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema maalum ambayo itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako mungu aliyemtuma mwalimu hurumumagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha anakujaza mahitaji yako yote sawa-sawa na wingi wa utajiri naut wake katika kristo yesu utafaidika na maombi maalum yanayofanywa na, na mwalimu huruma hurumagadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimu hurumagadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili uweneze njiri ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu walivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mjuwe yesu kristo tuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 764524b na au 67t24b au r78924b mwekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie simu namba 762 au 67 au 789 nitarudia 762 au67 t5 242 au 789 5242 pia usiache kumfadho mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubskribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi