vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli amesema mwanafunzi na amshirikishe mkufunzi wake katika mema yote sio maovu mema yote maana ni kwamba kama nimepiga hatua baada ya kujifunza na kufundishwa kwa maana nikaanza kuona mabadiliko katika maeneo mbalimbali mbali ya maisha yangu anasema basi katika kubadilika huko na kustawi huko natakiwa nimshirikishe mkufunzi wangu kama kipato changu labda kimeongezeka ama kipato akijaongezeka lakini fedha yangu yote ilikuwa inafyekwa na magonjwa na maradhi mimi mwenyewe naumwa watoto wanaumwa kila siku ni hospitali popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu kama unasikiliza kwa njia ya redio na kama unafuatilia kupitia platforms mbalimbali ikiwa ni youtube ikiwa ni kwenye eh, google Podcast, ikiwa kenye kwenyefy na pamoja na grupu la mwanafunzi wa kristo katika whatsapp na telegram basi mafundisho haya yanakuwa posted kila siku nina furaha kwamba umeweza kuungana nami kumbuka tu lengo la mafundisho ya yanaema na kweli ni kujenga imani yako uweo unaenesikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimlifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo na uweze kuzungumza kama kristo zingatia kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu hivyo basi ni lengo na makusudi ya vipindi vya neema na kweli kujenga imani yako wewe ili uweze kufika mahali na mwenendo wako wa kila siku hue ni mwenendo wa kumpendeza mungu kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama crista nitoe of course kabla sijaendelea kufikiri kama kristo kama kristo unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa namwanafunzwsua mafundisho ya neema na kweli na kwa kwamanao basi natumaini utaendelea kujifunza kila siku basi nitoe shukrani za pekee kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakifuatilia mafundisho ya neema na kweli asanteni sana asanteni kwa uaminifu wenu asanteni kwa kuhamasisha wengine asanteni kwa kwenda kufundisha wengine kile ambacho bwana yetu kristo anakufundisha nasukuru pia wale ambao wamekuwa wakifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli nasema asante sana kazi yenu ni njema endeleeni kuomba msoke um, kwa wale wanaopenda kupata mafundisho kwa njia ya whatsapp ama uh, telegram katika gupu linaloita mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi ukasema niunge kwenye namba 7645227645242 Uh, kumbuka kama ilivyoada kila jumaa kila siku yetu ya saba ni siku ya kutoa matoleo ya wiki kwa maana ya shukrani kwa kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametufundisha katika wiki nzima lakini zaidi ya yyote pia ni, ni ni siku ya kufanya maombi kwa ajili ya wagonjwa na kufungua watu wenye vifungo mbalimbali kwa hiyo basi kama una mgonjwa ama una mtu ana kifungo yuko mahali popote pale na ana uwezo wa kusikiliza redio basi ebu mpigie simu mwambie akaye tayari muda si mrefu mwalimu atafanya maombi kwa ajili yako na bwana atamwinua mtu huyo niseme tu jambo moja uh, labda tu, tuangalie tuangalie anliebu tuande e, kwenye wagalatia sit nilizungumza jumapili iliyopita lakini naona na nawiw wa kuzungumza tena w- agaratia sita tuanze mstari wa sita. E, ule wa sita tutaenda mpaka ule mpaka ule mstari wa nane anasema hivi mwanafunzi na amshirikishe mkufunzi wake katika mema yote saba msidanganyike mungu hadhiakiwi kwa kuwa chochote apandacho mtu ndicho atakachovuna nane maana yeyote apandaye kwa mwili wake katika mwili wake atavuna uharibifu bali yeye apandaye kwa roho katika roho atavuna uzima wa milele okay neno linasema wazi kabisa kwamba mwanafunzi amshirikishe mkufunzi wake katika mema yote anamaanisha nini anamaanisha kwamba kama ninajifunza kupitia mtumishi fulani na maana amenifundisha na nimepiga hatua katika maisha nimeona ustawi na mafanikio katika maisha yangu basi neno linasema wazi kabisa kwamba nawajibika kumshirikisha huyo mkufunzi wangu katika mema yote kumbuka amesema mema yote eh? jua turudia kusoma tena anasema mwanafunzi na amshirikishe mkufunzi si, wake katika mema yote amesema mema yote hajasema upuuzi wote sasa kuna watu wanachukua mstari wanageuza hajasema mwanafunzi amshirikishe mkufunzi wake kwa chochote kile si kuna watu wanatumia mistari kama hii halafu anafanya mambo ya kipuuzi kabisa amesema mwanafunzi na amshirikishe mkufunzi wake katika mema yote sio maovu mema yote maana ake ni kwamba kama nimepiga hatua baada ya kujifunza na kufundishwa kwa maana nikaanza kuona mabadiliko katika maeneo mbalimbali mbali ya maisha yangu anasema basi katika kubadilika huko na kustawi huko natakiwa nimshirikishe mkufunzi wangu kama kipato changu labda kimeongezeka ama kipato hakijaongezeka lakini fedha yangu yote ilikuwa inafiekwa na magonjwa na maradhi mimi mwenyewe naumwa watoto wanaumwa kila siku ni hospitali lakini nimesikiliza mafundisho sasa magonjwa tumesahau mimi siumwi tena watoto waumwi tena ko kile kilichokuwa kinaiba fedha akiibi tena maanaake anasema sasa mshirikishe mfunzi wako kwa namna mbili moja peleka ushuhuda lakini ushuhuda mzuri nzuri ni ile ambayo inaambatana na, na matoleo kwamba natoa hichi natoa jogoo hili ama natoa mahindi haya ama natoa shilingi elfu tano elfu kumi laki moja milioni moja milioni kumi hii kwa sababu namshukuru mungu nimeona wema wake na ukuu wake katika maisha yangu ndicho anachokizungumza hapa sasa anasema kama umejifunza alafu maisha yako yamebadilika maisha yako yamestawi na kufanikiwa amani imeingia katika maisha yako ujasiri umeingia fedha hazipotei tena biashara inakwenda ma, kazini mambo yanakwenda unajiamini alafu ukaacha kumshirikisha mkufunzi wako anasema wewe unamdhihaki mungu ndicho anachokisema hapa mstari wa saba anasema msidanganyike mungu hadhihakiwi kwa kuwa chochote apandacho mtu ndicho atakachovuna kwao anasema wewe mungu ameshughulika na maisha yako amekuletea ustawi amekuboreshea maisha yako kupitia kufundishwa neno alafu unakataa kumshirikisha mkfunzi wako anasema wewe unamviati mungu na anasema shida ni hichi kwamba kile unachokipanda ndicho utakachokivuna sasa sijawai kuelewa na kwa bahati mbaya sana kila tunapozungumza swala la fedha watu wanakwazika lakini ukiangalia asilimia sabini ya mafundisho ya bwana yesu alikuwa anazungumzia fedha na in infacti fedha ni eneo la muhimu sana katika maisha yako ya kila siku kama hauna fedha maanaake maisha yako yatakuwa magumu I don't care who you aronkahuyuwa yes katika ufalme wa mungu tunaishi kwa imani na ndio maana wakati e tunatumia imani kuvuta hizo fedha zije sasa anasema mstari wa nane maana yeye apandaye kwa mwili wake katika mwili wake atavuna uharibifu bali yeye apandae kwa roho katika roho atavuna uzima wa milele kuna watu wengine sasa wakishajifunza hivi wakaanza kufanikiwa wakaanza kustawi ghafla wamekuwa wabinafsi kuliko ibilisi aanze kujunulia magari yeye nakunua na gari ni sahihi kabisa usij kanelewe vibaya kuvaa vizuri ni sahihi kula vizuri ni sahihi lakini anasema je vipi kuhusu wee kupanda katika roho unapandaje katika roho kwa kurudi kwa mkufunzi wako ukasema asante kwa ajili ya kile ambacho nimekisikia kimebalisha maisha yangu sasa kumbuka katika vipindi vya neema na kweli huwa hatuambii kwamba mumtolee mkufunzi ambaye ni urumagadi tunachosema tu ni kwamba kwa, kwa fedha yako kile ambacho bwana amefanya hebu toa hiyo hela isapoti injili kwa njia ya redio na tunavyopata hizi fedha tunapanua wigo sasa hivi tuko kwenye radio station mbili tofauti watu mtakavyoongezeka matoleo atakavyoongezeka tutapanua tutaenda na redio nyingine maeneo mengine ambayo injili ya neema na kweli haifiki kwao hizoela mnazotoa usije ukaania kwamba ukitoa urumagadi anakaa anakula nilisema tana jumapili liopita tafuta watu wanaonizunguka uwaulize kama nikisafiri kutoka upande mmoja kwenda upande mngine u nawachangisha hiyo biashara ama uwaulize kama nimesha kuwambia wachangie ada ya mtoto wangu hata siku moja na watoto watatu wote wanaosoma shule zinazoeleweka na hakuna hata mmoja inaelipiwa na, na, na watu wananchangia hakuna mtu mmoja anaelipia chochote kile kwa sababu sababugani utoshelevu wangu ni mungu lakini tunawapa fursa watu watoe ili wadhihirishe kwa vitendo kwamba kweli wao ni wabarikiwa wa bwana ili waweze kustawi sasa kama adui anakuingizia nyongo ukatae kutoa kwa ajili ya kazi ya mungu wao utamsikilizana ani rafiki sinazungumza nawee kama rafiki yako inazungumza kila siku unanisikiliza bwana kuna wengine kunawingine kwenye mitandao kila siku mnanipakua tu mnapakua mnasikiliza mnasikiliza mnasikiliza mnasikiliza mafundisho mafundisho una kwani unadhani anipakuaaadanimafundisho yanatokea wapi moja ukajiuliza kwamba ama mungu anarekodi mbinguni hivatauoja kajulia kuna watu wanakaa chini rafiki wanarekodi rekodi urumagadi anakaa anajifunza anakaa mbele za mgu kwenye maombi anatafakari anatumia garama na kadhalika sikwambia umlipe ni kwamba uwe na wewe na moyo wa kwamba na watakatifu wengine wanafikiwa na neno kama vile ambavyo mi nimejitoa kile ambacho mungu amenifundisha nimekuja nimekushirikisha na wewe basi na nawewe utamani hichi ulichokisikia na wengine wakisikie ambavyo tuishi rafiki fikiria ningeamua kukaa nika, nayo tu ndivoambavttwushut kwa redio hujawai kunisikia nikichangisha watu kwamba taleteni hela huko kwa ajili yangu nini kusikia nikisema kwamba ukitoa hapa nitakutumia mafuta kunisikia nikisema namna hiyo kusema vitambaa ama ama nini ili nipate hela kufanya namna hiyo lakini nachokwambia nakueleza ukweli tu kwamba tafadhali toa fedha yako kama sadaka yako ya shukrani ili ichangie katika gharama za redio basi ndicho nachokisema tu wala kitu kigum sio kitu kigumu rafiki sio kitu kigumu hmm. kila wiki rafiki nafiki nikumegee ni kitu kila wiki nahitaji sio chini ya shilingi milioni mbili ajili ya kazi ya ia kila wiki kila wiki nahitaji milioni mbili w unanisikiliza kwa njia redio ni milioni mbili natumia mbilinatumia unanangalia kwenye mtandao unanisikiliza kwenye groups, siyo, telegram siyo, kwenye s enye nini ni milioni mbili natumia kila wiki alafu tukikushirikisha unanuna nakasirika unazima <laughs> alafu nazania nanikomoa biblia kwamba unapanda katika uharibifu sasa nitakwambia kitu kimoja tafuta wale watu wote ambao walisikiliza tunawalika kutoa kwa ajili ya kuchengia kazi ya incili wakakasirika edha wakaondoka kwenye grupu wakaeft ama sijui wakafanya nini ama wakaanza kusema vibaya fuatilia maisha yao miezi kutoka sasa wote watakuwa wamechapika kwa sababu gani wameamua kupanda kwenye uharibifu badala ya kupanda katika roho sasa natumaini w unaenisikiliza hauko kama ao w unasa sauti ya mchungaji mwema kfanya kama kile ambacho bwana ameweka katika moyo wako na vile ambavyo umekusudia we mwenyewe baada ya ya kusema niombe kwa ajili matoleo kwenye habari ya uponyaji baba katika jina la yesu kristo nimesema na watoto wako waziwazi pasipokumumunya maneno pasipokuzunguka kwamba kila mara unapowapa fursa ya kutoa wakakataa wanapanda katika fu lakini unapowapa fursa ya kutoa wakatoa wanapanda katika roho na roho wako wanaingia katika uchumi wao na kurekebisha maisha yao baba asante kwa maana wale wote walioitikia kwa moyo wa kunjufu na wanaamua kutoa kwa sababu ya kile ambacho umesema nao wiki nzima baba asante kwa ajili ya mageuzi makubwa kabisa katika uchumi wao asante kwa ajili ya maongezeko katika jina la yesu kristo naachilia neema ya kuleta utoshelevu katika maeneo yote ili wazidi sana katika kila kazi njema amen amenk okay rafiki tende tupige hatua tuingie kwenye habari ya uponyaji twende kwenye luka mlango wa sita unajua moja nikwambie kitu rafiki yangu saa nyingine hamna kazi kazi iliyo na changamoto kama hii wengine hamjui tu background ya urumagadi hamjui urumagadi alipotokea ni ngumu iya yeah, kuambia watu watoe hapa wanaza my fren kama sio yesu kuwa ameniagiza nifanye kazi wala singefanya hapa kwanini pasuani kichwa na watu tende luka mlango wa sita paulo anasema nisipaubiri injili ole wangu mimi hmm. luka 67 akashuka yani bwana yesu akashuka pamoja nao na mitume akasimama mahali tambarare pamoja na wanafunzi wake wengi na makutano makubwa ya watu waliotoka uyahudi wote na yerusalemu na pwani ya tiro na sidoni waliokuja kumsikiliza na kuponya magonjwa yao na wale waliosumbuliwa na pepo wachafu waliponywa na makutano yote walikuwa wakitaka kumgusa kwa sababu uweza ulikuwa ukimtoka akiwaponya ukiwaponya wote kwa hiyo nataka uone ule mstari wa 19 anasema na makutano yote walikuwa wakitaka kumgusa kwa sababu uweza ama nguvu ilikuwa ikimtoka na kuwaponya wote kwa hiyo kuna nguvu ilikuwa inatoka katika mwili wa yesu kristo bwana wetu na hii nguvu ilikuwa inaponya watu wote inafungua watu wote na inaponya watu wote na problemu tatizo ambalo nimeliona katika kanisa la tanzania kanisa la tanzania nahani ndo sehemu pekee ambayo nguvu ya mungu inakuja mahali inanyenyua watu mpaka wananing'inia wengine hewani lakini bado wanarudi na magonjwa yayo nyumbani kwa sababu hawajui namna ya kupokea sasa hii nguvu ilikuwepwa anasema wote waliokutana na hii nguvu walipona kwa hiyo leo rafiki nataka nikukutanishe na hii nguvu ya yesu kristo waibrania kumi na tatu mstari wa nane inasema yesu kristo ni yeye yule yule jana leo na hata milele na hii nguvu ambayo ilikuwa anatembea nayo miaka elfu mbili iliyopita leo hii ipo hapo ulipo unaponisikiliza hiyo nguvu ipo inakuzunguka kwa hi nataka nikufundishe namna, namna ya kuconnect namna ya yawee kuigusa kutapin kuigusa kwa kutumia imani yako ili hiyo nguvu ikuponye angalia anavyosema anasema wote wote wote waliomgusa wakaponywa wote walipona kwa lugha nyingine hakuna mtu ambaye alikwenda kwa yesu alafu akupona saa sikiliza na rule msara w 17 anasema akashuka pamoja nao yn yani mitume akasimama mahali tambarare pamoja na wanafunzi wake wengi na makutano makubwa ya watu waliotoka uyahudi wote na yerusalemu na pwani ya tiro na sidoni waliokuja kumsikiliza na kuponywa magonjwa yao sasa bibilia ni sehemu chache mno ilitaja tatizo nini kwa mfano kwenye bubu kwenye kifafa kwenye kipofu h kwenye habari ya magonjwa na maradhi ilisema tu magonjwa shida zaingine mnayopata wengine mnashindwa kupokea uponyaji wenu ni kwa sababu mnaweka vi, vi, vi, vi, vi, nini mmeweka kwenye makundi kwako kwa unadhania kwamba kansa ni kuliko kubwa kuliko kuumwa na kichwa ukimwi ni mkubwa kuliko mafua ugonjwa ni ugonjwa tu rafiki na maradhi ni maradhi tu na hii nguvu ina uwezo wa kuponya ugonjwa wowote maradhi aina yeyote na ndio maana wala sitaki kujua jina la ugonjwa ulionayo wala maradhi ulionayo kwa sababu kwangu haina tofauti kansa haina tofauti na kuumwa na kichwa figo zilizofeli haina tofauti na mtu anayeumwa na tumbo moyo uliotanuka hakuna tofauti na mtu anayewashwa na ngozi ai brahinimata kwa yesu ugonjwa wowote sio ishu sasa nataka nikufundishe unawezaje kupokea leo hii kutoka kwa yesu kwa sababu hivi inavyozungumza na wewe hii nguvu ya yakukuponya nakukufungua iko hapo imekuzunguka shida hujajua tu namna kushirikiana nayo ngoja nikwambie kitu kati ya watu waliokuwa na hekima nyingi sana ni pamoja na, na, na solomoni lakini hivi rafiki unajua solomoni alikuwa anakaa kwenye giza alikuwa anatumia kibatari alikuwa ajui kuhusu umeme sio kwamba umeme wakuwepo maporomoko ya maji alikuwepo sema alikuwa hajui namna ya kuzalisha umeme upepo anaweza kuzalisha umeme alikuwa ajui na kwa, kwa alikuwa akawa alikua kwenye giza haina maanakwamba aikuwepo adamu akiwa bustani ya eden alikuwa anazungukwa na mito minne mikubwa lakini baada alikuwa kwenye giza solomoni na hekimaake otbalia nasafiri nafarasi hakuwa na gari hakuwa na ndege sio kwa sababu alikuwa hajui sio kwa sababu alikuwa kasabu e, vilikuwa havipo ni kwa sababu alikuwa hajui kwa hiyo na nawewe umezungukwa na nguvu ya uponyaji iko kila mahali sababu kwamba aujapona na kufunguliwa nikasabu haujui na, na kitu angalia mungu aliponya watu wote hapa hakuchagua mungu achezi kamari hakai akaangalia akasema ok sasa yule mwenye shati la kijani na kaptula ya bluu ntamponya yule aliyesuka rasta sitamponya yule ambaye amepaka listiki sitamponya yule mwenye matatizo ya ndoa sitamponya lakini yule na yule na yule leo atapona yule na yule na yule leo awatapona bibilia hisemi hivyo inasema watu wote waliokwenda kwa yesu walipona ndio maana nina ujasiri leo hii wewe unayenisikiliza leo hii lazima utapokea uponyaji wako lazima utapokea uhuru wako sikiliza sio wewe unayemsubiri mungu akuponye ni mungu anakusubiri wewe upokee si uponyaji wako na uhuru wako ulipatikana miaka elfub0 iliyopita kwa maneno mengine mungu alishanunua uponyaji wako afya yako kabla wewe haujazaliwa kabla wewe haujaumwa kama vile ambavyo tayari alishaondoa dhambi zako kabla wewe haujazaliwa na hujafanya dhambi hata moja kaio anachosubiri leo hii uchukue hatua ya kupokea uponyaji wako uchukue hatua ya kupokea uhuru wako kama vile ambavyo ulichukua hatua ya kupokea uokovu wako na leo hii anataka upokee uponyaji wako sio kwa sababu ya mwenendo wako sio kwa sababu unastahili watu wote ambao bwana yesu aliwaombea kumbuka walikuwa ni wenye dhambi kwa nini yesu alikuwa ajaenda kufa msalabani bado kwaho hawa watu waliombea hawakuwa watakatifu walikuwa ni wenye dhambi kwa hiyo hakuna dhambi yoyote inayeweza kukuzuia wewe leo usipone na ntarudia tena especially watu waliopata maambukizi ya virusi vya ukimwi mna tabia ya kujihukumu na kujining'iniza mnasema ni kwa sababu mimi nilikuwa bwana kwaya nimeokoka nikaacha nikaenda kwenye uzinzi kwa hiyo nimepata ukimwi kwa ho mungu ameniadhibu si kweli huo ni uongo wa ibilisi aliyekupatia huo ugonjwa ni weo umeenda kwenye kumi na nane za ibilisi ukaupata lakini mungu ni baba yako anataka auondoe leo hii ukimruhusu atauondoa nasema mwalimu namruhusuje kwa kupokea uponyaji sasa imani inaachiliwa kwa kusema kwaio nataka leo uachilie imani yako kwahio nitakuongoza namna ya kuomba uachilie imani yako ili upokee uponyaji wako alafu nitazungumza na hiyo changamoto tutaiamuru iondoke alafu utapona kama huko tayari nataka mkono mmoja uweke kwenye kifua chako sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema kwamba ni wewe ndio unanisubiria mimi nipokee uponyaji wangu nimepoteza wakati mwingi nikisubiri uniponye kumbe wewe ulikuwa unanisubiria leo hii kwa sababu ya upendo wako na wema wako najua lazima nipokee uponyaji wangu kwa sababu uponyaji huu ni haki yangu kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo amekifanya pale msalabani hivyo kwa imani katika jina la yesu kristo sasa nnapokea uponyaji wangu asante kwa kupigwa kwa yesu kristo mimi nilipona sasa moja niombe kwa ajili yako katika jina la yesu kristo wa nazareti wewe ugonjwa maradhi pepo mchafu toka katika maisha huyu ndugu ondoka sasa hivi fungasha toka na virago vyako vyote maumivu na kuamuru ondoka katika jina la yesu kristo uvimbe na kuamuru yeyuka katika jina la yesu kristo kiungo chochote iwe ni moyo iwe ni figo na kuamuru hivi uwe mzima katika jina la yesu kristo pokea uponyaji wako katika jina la yesu kristo wa nazareth naamuru uzima kuanzia kwenye utosi mpaka kwenye unyayo katika jina la yesu kristo wa nazaret sikiliza rafiki unasikia kuna mngine unasikia kama moto unateremka kwenye utosi unateremka chini wengine unasikia umeme unapita kwenye vidole kwenye miguu huyo ni roho wa yesu kristo anakuponya huyo ni roho wa yesu krist k pa anashughulikia wengine unasikia moto kwenye maeneo ya tumbo uvimbe uvimbelo uliokuwa nao unayeyuka hivi katika jina la yesu kristo wengine ulikuwa na matato ya kwenye moyo unasikia kuna moto unapita pale kuna moto unapita unapanda isi huo moyo unarekebishwa unarudi ukienda ukipima watakwambia moyo wako ni safi kama kijana miaka kui na sita wengine kiuno kilikuwa kimekaza na kwenye mabego na auna mawe hivi kimekua chepesi kwa sababu hayo mapepo yameondoka katika jina la yesu kristo wa nazareth sasa sikiliza jaribu kufanya kile ambacho ulikuauwezi kufanya unapochukua hatua maanake ni kwamba hiyo hatua kitendo chako kinashirikiana na imani yako na hivyo inafanya imani yako ya ukabilifu inama shika vidole kama kma kusimama simama kama ulikuwa uwezi kumeza mate meza kama ulikuwa ulikuauwezi kutembea tembea maumivu yanaondoka ugonjwa unakuachilia katika jina la yesu kristo sasa rafiki usisahau kututumia ushuhuda rekodi ushuhuda wako kidogo kwenye kama unaweza kama andika kwa uweziandikaa tutumie tueleze mungu amefanya nini ili tuweze kufurahi na wewe tuweze kuwashirikisha na wengine imani zao zijengeke zweze kubebwa yes fanya namna namna hiyo hiyo tunataka kutoka kwako kwa nina furaha kwamba umekuwa nami katika wiki yote hii usikose basi wiki inayoanza kesho tutaanza na somo zuri kabisa tunaendelea na somo hili la mwenye hake ataishi kwa imani lakini tutaangalia namna ambavyo imani inatenda kazi sasa tunatakiwa tuishije kwa imani kwa hiyo nina shauku sana ya kukutana na wewe kesho tena usikose usiache usiache kuhamasisha wengine lakini pia usisahau kusikiliza tena na tena na tena na tena masomo yaliyopita espeshali kiizimi ilizopita kumbuka jina langu unaitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimu mwalimhuruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya ridio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na mwalimhuruma gadi sasa ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwa patna wa vipindi vyeneema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 765242 au 675242 au 78 E chi sa? Mi kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema maalum ambaye itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako mungu aliyemtuma mwalimu huruumagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha anakujaza mahitaji yako yote sawasawa na wingi wa utajiri na utupi kufu wake katika kristo yesu kutafaidika na maombi maalum yanayofanywa na mwalimu huruma gadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya mamuzi sasa yakuwa pati na wa mwalimu hurumagadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili weneze njili ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mjiwe yesu kristo tuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari sifuri saba sitini na nne mia tano mia mbili arobainina mbili au sifuri sita 7 tatu mia tano mia bili arobaininambili au sifuri saba 8 tisa mia tano mia mbili arobainina mbili mwekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie simu namba 762b au 672 au 782 nitarudia 762 au 67 t5 242 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uruu magadi pamoja na kusabscribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi