vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli huwezi ukampokea roho mtakatifu mpaka huwo umetimiza haki yote ya torati kama wuo unanisikiliza umezaliwa mara ya pili na umejazwa roho mtakatifu ni uthibitisho kwamba haki yote ya thorati sheria zote mia 6t 13 zimetingizwa ndani yako na kwa maana yo baada ya hapo sasa unatarajiwa uongozwe na roho sio uongozwe na torati tena tpale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia siku ya leo kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga imani yako woo unaenisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utumulifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako kuna mchango w moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anajifunza mafundisho ya neema na kweli mwanafunzi wa kristo nani mwanafunzi wa kristo ni mtu ambaye anakubaliana na kusaidia kusambaza mafundisho ya kristo hivyo nikupe ongera sana wewe unaonisikiliza wewe ambae umekuwa ukifuatilia mafundisho ya neema na kweli wewe ambae umekuwa ukiruhusu roho wa yesu kristo akuhudumie kwa neno la kristo na hivyo kupokea kweli ya kristo katika moyo wako na hivyo kuleta mabadiliko ya kweli na ya kudumu katika maisha yako ongera sana rafiki lakini pia asante kwa vile ambavyo umekuwa ukihamasisha wengine kusikiliza na kufuatilia mafundisho ya nema na kweli rafiki unavyofanya hivyo unathibitisha kwa vitendo kwamba wewe ni mwanafunzi wa kristo kila unapohamasisha mtu mwingine akaja akasikiliza maana ake ni kwamba umesaidia kuleta mabadiliko katika maisha ya huyo mtu lakini umeongeza mtu katika ufalme wa mungu lakini nakupa ongera zaidi kwa vile ambavyo umekuwa ukienda kufundisha na kushirikisha wengine kile ambacho umejifunza unapofanya hivyo rafiki maanaake ni kwamba kuna watu ambao watakusikiliza wewe lakini hawawezi kumsikiliza hurumagadi hivyo basi mimi nawewe kwa pamoja tunatimiza kwa vitendo agizo la wetu yesu kristo la kwenda kuhubiri injili kwa kila kiumbe na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi ongera sana rafiki asante pia kwa ajili ya wewe ambao umekuwa ukifanya maombi si injili ama kazi ya huduma ama kazi yyote tulioitiwa na yesu kristo kuifanya haiwezi ikaenda pasipo maombi ndio maana bwana yesu mwenyewe pamoja anakomba, mgini, alikuwa na kwamba wakati mngine alikua anahudumu siku nzima lakini alikuwa akimaliza kuhudumu jioni anakwenda kwenye maombi kwa sababu maombi ni engine. maombi ni njini ya kazi ya mungu kwa hiyo wewe unaefanya maombi kwa uaminifu unaeomba kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli Unaiomba kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli unayeomba kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na simu yangu ongera sana inaonyesha kabisa kwamba unaesikia sauti ya mungu na kwa sababu hiyo unakumbuka ayubu alipofanya maombi kwa ajili ya wengine bwana akageuza uteka wake hivyo nakuhakikishia kila mara unapofanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli ili injili ya kristo aweze kuwafikia watu roho mtakatifu anashughulika na, na mambo yako na mwisho ni kushukuru wewe ambaye umekuwa uki ukitoa kwa fedha yako kuhakikisha kwamba injili kwa njia y redio inasonga mbele sadaka yako ya upendo unapotoa yes pamoja na kwamba unasaidia kulipia gharama za redio lakini zaidi ya yote inaonyesha mambo mawili makubwa moja inaonyesha jinsi ambavyo unampenda mungu na mbili unaonyesha jinsi ambavyo unamweshimu mungu unampendaje mungu kwa wewe kupenda kile ambacho anakipenda na kwa wewe kuthamini kile ambacho anakithamini basi unaonyesha kwamba unampenda mungu na unamweshimu mungu hivyo ongera sana rafiki tunaendelea na somo letu linalosema mwenye haki ya kwa imani na kwa wale ambao angependa kujiunga katika grupu la watsa ambalo liko katikaaasa katia telegram WhatsApp, e WhatsApp inaletwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi ukaomba, ukaandika tu niunge katika namba 764526454 lakini pia kaa ungependa kupata mafundisho haya kwa njia nyingine mbali ya whatsapp yaasa ama mbali ya kuangalia kwenye youtube channel nenda kwenye google google play store download application, uh, download application podcast alafu andika mwaliburuma gadi itakuja podcast yetu subscribe alafu utapata mafundisho ya kwa njia ya sauti mb zake ni ndogo sana lakini pia tunapatikana katika apple podcast nenda pia akafanya download apple podcast alafu andika mwaliburumagadi tutakuja pale kwenye spotify vivyo hivyo tunapatikana pia na yote tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi na, na wee unaangalia kwa njia ya youtube usisahau kushare na usisahau kulike unapofanya namna namnayeo unatusaidia kwamba meseji za kristo kweli ya kristo iweze kuwa juu kwao kila mara unaposikiliza jua unawajibika kulike ili nini kusababisha video zetu zije juu na watu wengi zaidi waweze kufikiwa na mafundisho ya kristo tende moja kwa moja kwenye warumi mlango wa kwanza mstariula wa kumi na sita na wakumi na saba ntasoma kutoka kwenye biblia tafsiri ya neno haleluya anasema hivi anasema mimi siionee haya injili ya kristo kwa maana ni uwezo wa mungu uletaa uokovu kwa kila aminie sasa unajua sa nyingine nakutana na, na, na wakristo wanaona aibu rafiki zao ndugu zao kujua kwamba wao wameokoka wanaona aibu kuzungumza habari za kristo <laughs> hivi unawezaji ukaona aibu yani moja nikuambie kila mtu aliokoka ni mjanja watu ambao wamekataa kuokoka sio wajanja kwa nini kwa sababu unaona hatari ko mbele yako unaambia hiyo ni hatari usiende alafu bado unaenda ndio maana namna kitu kinaniuma kama mzazi mbaba ambaye amesikia habari za okovu za yesu anakataa kuokoka na kwa sababu hiyo anazuia mke na watoto wake kuokoka na kwa sababu hiyo mke na watoto wake watakwenda jehanam ya moto kwa sababu ya ubishi wake kama unanisikiliza wuwe ni mtu mzima ni mbaba wa familia ama ni mama wa familia unasimamia familia jua kitendo cha wewe kukataa kuzaliwa mara ya pili kuokoka unasababisha na watoto wako wakatae kuokoka na kwa sababu hiyo wanaenda jehanam kwa sababu ya uamuzi wako wewe si, si vyema rafiki tuendelee na somo letu kwao paulo anasema sionee haya injili kwao usione aibu usione aibu kwa sababu meokoka wee ni mjanja ni kati ya asilimia chache sana ambao ni wajanja duniani kwa uh, sionee haya injili ya kristo maana ni uwezo wa mungu amamimi sion anilaisi kwanza kwa a na kwa pia, e, kwa myunani pia maana katika injili haki itokayo kwa mungu haki haki ile iliyo kwa kwa kwa njia ya imani hadi imani haki, imani hadi kama ilivyoandikwa mwenye haki, ataishi kwa imani. Kumbuka, kumbuka mwenye haki, ataishi sasa tukipiga kambi tukiangalia swala la nia a ma ama ilioandiwa weye ha ataish a auukipiuiana a wenye ataisha amuae aataisha aaiiuinea1 ndo tumepiga kambi kidogo pale nataka turudi tena pale ttasoma wagalatia wa tat kina mo na bili anasema ni dhahiri ya kwamba hakuna mtu ahesabiwae haki mbele za mungu kwa sheria kwa sababu mwenye haki ataishi kwa imani alafu anasema natorati haikuja kwa imani bali ayatendae hayo ataishi katika hayo sikia bibilia ya neno tafsiri ya neno anavyosema anasema namna hii basi ni dhahiri kwamba hakuna mtu yeyote anayehesabiwa haki mbele za mungu kwa sheria kwa maana mwenye haki ataishi kwa imani lakini sheria haitegemei imani kinyume chake yeyote atendaye matendo ya sheria ataishi kwa sheria anasema kama umeamua kuishi kwa kufuata amri kumi maana yake a huwezi kuishi kwa, kwa, kwa, kwa imani huwezi ukamiksiaya mambo mawili iishfatmakati nasha unaishi kwa unaishi kwa imani imani ni ama ama unaishi kwa kufuata amri kumi na kumbuka amri zilianza kumi zikaongezwa zikafika mia sita kumi na tatu ukichangana na zile sheria nyingine za kuchinja sijui na kutawaza nakufanya nini zinafika zaidi ya elfu moja sasa nikuulize inawezekana u unangangania amri kumi sana naomba nitajie amri ya kumi na moja inasemaji ya tasaingie si. tunangang'ania vitu ambavyo hatuviwezi sasa sikiliza unapoishi kwa imani maana yake ni kwamba utaongozwa na roho wa mungu unapoamua kuishi kwa sheria maana yake ni kwamba unajiongoza mwenyewe kwa maneno gani kwa maana ya kwamba unaangalia sheria inasema nini alafu unajitaidi kuitunza hiyo sheria na nikwambie kitu sikia tutarudi hapa tende kwenye yeremia 1 yeremia mlango wa kumi mstari wa shtat hmm. anasema hivi ee bwana najua ya kuwa njia ya mwanadamu haimu katika nafsi yake kuelekeza hatua zake si katika uwezo wa mwanadamu anasema wewe huwezi huwezi ukaelekeza hatua zako wewe huwezi ukaongoza hatua zako mwenyewe ni nimpsibl ni impossible na ndio maana lazima utie imani yako kwa bwana imani yako inapokuwa kwa yesu kristo inamruhusu roho mtakatifu akuongoze aongoze hatua zako unapokataa ukaamua kungang'ania sheria torati ya mri kumi badala ya kuishi kwa imani maanake ni kwamba unataka kujiongoza mwenyewe na hizi wale waliojaribu wakashindwa sijui kawa ananyeelewa sasa uzuri ni kwamba utakapoishi kwa imani kwa maana ya imani kwa yesu kristo automtkal unakuwa umetimiza maagizo yote ya sheria sheria zote a zinakuwa zimetimia kwa maana mengine haki kwa katorati kwa sheria unakua umeitimiza kwaho unakuwa umepiga ndege wawili kwa juo mojaojankuonyeshe tende mtao jaatulish matayo mtayo mlango wa tatu. Twende tatu, alafu tanzo, wa twende watatumta nay mstari wa t anasema wakati huo yesu akaja kutoka galilaya mpaka yordan kwa yohana ili abatizwe anasema lakini yohana alikataa alitaka kumzuia akisema mimi nahitaji kubatizwa na wewe nawe waja kwangu yesu akajibu akamwambia kubali hivi sasa kwa kuwa ndivyo itupasavyo kuitimiza haki yote basi akamkubali kwa hio bwana yesu anamwambia yohana mbatizaji kubali hivi sasa ndivyo itupasavyo kutimiza haki yote haki ipi haki itokayo katika sheria haki itokayo katika torati haki itokayo katika amri kumi kumi na sita naye yesu alipokwisha kubatizwa mara akapanda kutoka majini na tazama mbingu zikamfunukia akamwona roho wa mungu akishuka kama ua akija juu yake natazama eh, sauti kutoka mbinguni ikisema huyu ni mwanangu mpendwa wangu ninayependezwa naye supa kabisa sikie kitu rafiki Ha, napata excitement sikiliza bwana yesu anakwenda yordan yuko yohana mbatizaji anabatiza yohana mbatizaji anataka kumkatalia yesu kwa sababu yohana mbatizaji anajua kwamba yesu kristo ni mkuu kuliko yeye anasema mimi ndo natakiwa kubatizwa na yeye bwana yesu anaambia a kubali hivi sasa ili tutimize haki yote haki ipi kumbuka katika, katika, katika matayo tano Kasa, ntaongea kidogo pa kupiga kambi sana mataa mlango atana mara a 1sb anasema hiv aezi anasema hivi, <laughs> hivi. usidhani ya kuwa, nalikuja kuitangua torati au manabii la sikuja kutangua bali kuitimiliza kwa maana amin nawaambia mpaka mbingu na nchi zitakapoondoka yodi moja wala nukta moja ya torati haitaondoka hata yote yatimie kwa hiyo hio mwanawezi anawaambia watu kwamba torati haiwezi kuondoka mpaka nini yote yaliyoandikwa katika torati na manabii yaweze kutimia kwao anasema mimi sikuja kutangua sikuja kuvunja torati nimekuja kuitimiza na sababu ilionifanya nije kuitimiza ni kwa sababu nisipoitimiza haitaondoka lakini nitakapoitimiza torati itakuwa imeondoka kwaio wale wanaonganganiaga huu mstari kusema, torati kusematoratiaisema mbingu na nchi sikiliza anachokizungumza ntarudia tena angalia mstari wa kumi na saba msidhani ya kuwa nalikuja kuitangua ama kuvunja torati au manabii la sikuja kutangua bali kutimiliza moja tuangalie kwenye tafsiri ya neno anasemaje biblia ya neno anasema hivi msidhani kwamba nimekuja kufuta torati au manabii sikuja kuondoa bali kutimiza anasema sikuja kufuta kuondoa bali kutimiza tuko mpaka hapo sikia bibilia habari njema anavyosema msidhani kuwa nimekuja kutangua sheria na mafundisho ya manabii sikuja kutangua bali kukamilisha kukamilisha kukamilisha sasa maana nini alafu anasema angal sarwaanm msaa anasema kwa maana ama kwa sababu ami nawaambia mpaka mbingu na nchi zitakapoondoka yodi moja wala nukta moja ya torati haitaondoka hata yote yatimie swali linakuja kama nukta moja wala yodi moja ya torati haiwezi kuondoka mpaka torati itimie mpaka yote yaliyosemwa na torati yatimie swali linakuja yakitimia yakitimia ni sawasawa moja nikupe mfano mdogo ni sawasawa na, na, na, na, na una mtoto anataka kwenda kucheza kwa jirani ama anataka kwenda kwenye besdi ya rafiki yake kwa jirani eh? kmbumbu sheria kumbukumbu ya, kumbu kumbu ya kuzaliwastanikumbukizeumbu kumbu ya kuzaliwa alafu baba anamwambia huwezi kwenda mpaka umeoga usipooga huendi kwahio maanayake nini maana yake ni kwamba mtoto akioga ruksa kwenda asipooga haruhusiwi kwenda kwao yesu anakuja anakuja anasema msidhani ya nalikuja kutangua kuvunja kufuta torati nimekuja kutimiza mstari wa 1 huo huasa nimekuja kuitimiza torati alafu mstari wa anakwambia kwa sababu anakupa sababu ya yeye kuja kuitimiza torati kwa sababu anakupa sababu anasema sababu nini sababu ni kwamba nukta moja wala yodi moja ya torati haiwezi kuondoka mpaka yote yatimizwe kwa hio maana yake nini torati itakapotimizwa haki ya torati inapotimizwa basi inaweza ikaondoka ndio maana maanamatayo tatu kumina, t mpaka sb anamwambia yohana kubali hivi sasa ili tutimize haki yote kwa sababu gani bila kutimiza haki yote atorati, atorati, atorati, Kuhos, ya torati torati haiwezi kuondoka tunakua rafiki torati kwo skubalito yesu alikuja kuitimiza na kwa maana hiyo kila mtu atakayemwamini yesu kristo torati saivi ametimizwa ndani yake askilza h siua nimeeleweka rafiki rafik umenielewa saturudi ule, ule mlango wa tatu kuna kitu kizuri pale mlango wa tatu alikuwa anasema kubali hivi sasa ndivyo tupasavy kutimiza haki yote alafu alivyobatizwa yesu bibilia inasema mbingu zikafunguka roho mtakatifu akashuka kwa hiyo maanaake nini huwezi ukampokea roho mtakatifu mpaka huo umetimiza haki yote ya torati kwa kama huwe unanisikiliza umezaliwa mara ya pili na umejazwa roho mtakatifu ni uthibitisho kwamba haki yote ya torati sheria zote mia sita ku tatu zimetimizwa ndani yako na kwa maana iyo baada ya hapo sasa unatarajiwa uongozwe na roho sio uongozwe na torati tena okay tende, tende ule mar nisome tena mstari msarila k matayo ttu tatu angalia hii rafiki anasema wakati huo yesu akaja kutoka galilaya mpaka yordan kwa yohana ili abatizwe lakini yohana alitaka kumzuia akisema mimi nahitaji kubatizwa na wewe waja kwangu yesu akajibu akamwambia kubali hivi sasa kwa kuwa ndivyo itupasavyo kutimiza haki yote basi akamkubali Kuminasita. na yesu alipokwisha kubatizwa mara akapanda kutoka majini na tazama mbingu zikamfunukia akamwona roho wa mungu akishuka kama uwa akija juu yake na tazama sauti kutoka mbinguni ikisema huyu ni mwanangu mpendwa wangu ninayependezwa naye kwao baada ya kutimiza haki yote yatorati roho mtakatifu akaja juu yake roho mwingine akajazwa kwa, kwa roho mtakatifu na roho mtakatifu yake sasa angalia mlango ro takatifu mstari wa salia mlanaendelaaama kisha yani baada ya kubatizwa yordan na kujazwa roho mtakatifu anasema kisha yesu alipandishwa na roho nyikani ili ajaribiwe kwa maneno mengine baada ya yesu kujazwa kwa roho mtakatifu roho mtakatifu akamuongoza yesu akampeleka nyikani unapata picha gani maanake ni kwamba sasa yesu anaanza kuongozwa na roho mtakatifu hakuna sehemu ambayo alikuwa anakwenda ambayo hajapelekwa na roho takatifu ndosema mimi na fanya tu yale ambayo namuona baba yangu anayafanya na nayasema tu yale ambayo nayasikia baba yangu anasema kwa sababu gani maisha yake sasa yanaongozwa na roho mtakatifu lakini anaongozwa na roho mtakatifu wakati gani baada ya kujazwa roho mtakatifu lakini anajaza na roho mtakatifu wakati gani baada ya kutimiza nini haki yote ya yatorati sasa vipi kuhusu sisia suali jema twende tu nane tuende nane aun mstari wa kwanza tunaanza mstari wa kwanza anasema hivi sasa basi hakuna hukumu ya adhabu juu yao walio katika kristo yesu na nitakuja kufundisha hii kitu utaipenda lakini sio leo kwa sababu sheria ya roho wa uzima ule ulio katika kristo yesu imeniacha huru mbali na sheria ya dhambi na mauti tatu maana yale yasiyowezekana kwa sheria kwa vile ilivyokuwa dhaifu kwa sababu ya mwili mungu kwa kumtuma mwanawe mwenyewe katika mfano wa mwili ulio wa dhambi na kwa sababu ya dhambi alihukumu dhambi katika mwili mwilia habari dhambi imeshahukumiwa sasa kwa, kwa kiswahili haikai vizuri sana kwa sababu lugha yetu ni taaifu kidogo moja nikusomei kwa lugha ya kiingereza alafu enye alafu ntakutafsiria inamaanisha ii anasema othe oa god did by sending his own son in the likeness of sinful flesh on account of sin he condemned sin in the flesh na tafuta iloneno h condemned sin in the flesh kwa kakisin anasema akaihukumu dhambi katika mwili tafsiri yake sio nzuri kukondemn maana yake ni kwamba unatoa tangazo kwamba huyu mtu hichi kitu akifai tena kutumika unakiondoa kisitumike no maana kwa kiingereza mtu akihukumiwa adhabu ya kifo ama adhabu ya, ya kufungwa maisha tunasema has has been been condemned condemned to to death death life sentence oh, he has been condemned to death by hanging habmaanake kwamba huyu mtu ameonekana ame kwamba hafai tena kukaa katika jamii na kwa sababu hiyo mahakama inaamuru huyu mtu anyongwe tunakuona sawa kwa wengine huyu mtu anatakiwa afe aondoke kwenye jamii kwa sababu hafai tena katika jamii ama huyu mtu anahukumiwa maisha tunasema condemn to life sentence coetolif ni kwamba huyu mtu alivyohukumiwa maisha ni kwamba mahakama imethibitisha kwamba huyu mtu astahili kukaa katika jamii kwao neno hilo ndo linalotumika hapa kwamba mungu ameihukumu dhambi katika mwili maana yake ni kwamba mungu amekonde ameingiza dhambi ya tiani ameiondoa isiwepo tena kwa sababu dhambi haistahili kukaa katikati ya kuka katika wanadamu ndicho kazi, kazi ambayo alifanya yesu okay nadhani nimeeleweka that is good news hiyo ilikuwa ni sehemu nzuri ya kushout <laughs> kwa hiyo anasema hivi kwanini kwa saaarwan anasema ili koanakwambia kwa kwanini dhambi imehukumiwa kwanini dhambi imeondolewa isiwepo tena kwa nini kwanini kwa imekua kanii imearibiwa kwanini imeondolea katika mwili wa mwanadamu anasema ili maagizo ya torachi yatimizwe ndani yetu sisi tusio kwa kufuata mambo ya mwili bali mambo ya roho kwao anasema imani yangu inapokuwa kwa yesu kristo nini maanake ni kwamba maagizo ya tra yanatimizwa ndani yangu dnyan na yakitimizwa ndani yangu mimi naanza kuongozwa na roho kama ambavyo baada, baada ya yesu kutimiza maagizo ya torati yordan akaanza kuongozwa na roho k kama ambavyo alijazwa kwa roho mtakatifu na baadaye roho akaanza kumwongoza na mimi napomwamini yesu kristo napompokea kua bwana na makozi wa maisha yangu maanake nathibitisha kwamba kwa imani yangu kwake yesu kristo maanake ni kwamba nimetimiza maagizo yote ya torati na hivyo automatikali mungu ananijaza roho mtakatifu batiwa roho mtakatifu baada ya hapo naanza kuongozwa na roho mtakatifu kama wewe umezaliwa mara ya pili na umejazwa roho mtakatifu maanake ni uthibitisho kwamba wewe umetimiza maagizo yote ya toraci huna atia mbele za mungu inapokuja kwenye swala la toraci kwaio anasema sasa angalila mstari wa, wa, wa, wa, wa, wa tano anasema kwa maana maanaa kwa sababu wale wa ufuatao mwili huyafikiri mambo ya mwili waufuatao mwili nakina nani ni wale wanaoishi kwa kuongozwa na amri kumi ni wale wanaoishi pasipokutia imani yao kwa yesu kristo na kazi yake kamilifu ya msalaba hao ndo wanaoongozwa kwa mwili kwaho anasema kwa maana wale waufuatao mwili huyafikiri mambo ya mwili bali wale waifuatao roho uyafikiri mambo ya roho kwahio ukiwambia watu dhambi imeondolewa na kwamba hatuko chini ya sheria dhambi tuonesha inakuonesha huyu mtu anafikiri mambo ya mwlii afikiri mambo ya rohoni sit kwa kuwa nia ya mwili ni mauti bali nia ya roho ni uzima wa milele sb kwa kuwa ile nia ya mwili ni uadui juu ya mungu kwa maana haitii sheria ya mungu wala haiwezi kutii kwao anasema mwili kama huo unaengangania amri kumi anasema wewe huwezi ukatii amri kumi za mungu pamoja na kwamba unataka pamoja na kwamba nia yako ni njema anasema huwezi kwa nini kwa sababu mwili wako kwa kuwa unaamua kwenda katika mwili kuongozwa na torati sheria amri kumi maanake ni wamwilini anasema mwili siku zote ni uadui mwili siku zote kazi yake ni kutafuta kumwasi mungu anasema mwili wako hauwezi k huwezi ukatia matumaini ujasiri wako katika mwili na kutafuta kumpendeza mungu hiyo ilikuwa ni saba nani anasema hivi wale wa ufuatao mwili hawawezi kumpendeza mungu kwao wewe unaing'angania amri kumi huwezi kumpendeza mungu hutakaa umpendeze mungu kinachompendeza mungu pekee yake ni imani kumbuka ibrania t pasipo imani awezikari kumpendeza mungu ndio maana anasema mwenye haki anatakiwa aishi kwa imani Kisa, good news anasema lakini ikiwa roho wa mungu anakaa ndani yenu ninyi hameufuati mwili bali mwaefuata roho lakini mtu awai yote asipokuwa na roho wa kristo huyo si wake kwaio wewe ulizaliwa mara ya pili wewe ni wakristo roho anakaa ndani mwako aanza kuishi kwa imani imani kwa nani kwa yesu kristo na kazi yake kamilifu ya msalaba then roho ataanza kukuongoza na hivyo utakuwa unampendeza mungu kila siku katika maeneo yote kama ungependa kufanya hivyo fanya maombi yafuatayo kumpokea yesu kristo ni hatua ya kwanza ya kuongozwa na roho sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini kuwa yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu kisha akafufuka mimi niwe mwenye haki nakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu kristo ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mokozi mponyaji mwezeshaji mstawishaji wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu ratika umefanya maombi mafupi nakupa ongera nakukaribisha katika familia ya mungu usisahau kutuandikia tujulishe mahali ulipo tuweze kufrahi tuweze kuomba pamoja na wewe tuweze kusimama pamoja na wewe si, usikae kimya na hiyo habari ambayo ni njema mesabishatu akasagilia binguni basi naukabidhi mikononi mwaromsakatia mbato nisalama na jina langu naitwa huruma gadi na yesu na kristo amona piga simu sasa kupata kitabu kilichoandikwa na mwalimu urumagadi kinachoita dira ya ustawi wa mkristo ofahi hii ni maalum kwa ajili ya wa wasikilizaji wetu unaweza kupata kitabu hiki kwa zawadi yako ya upendo ya shilingi tu kupata nakala yako piga simu sasa762 6722 au782upitia kupitia kitabu cha kitabuchad mwalimu rumagadi atakupatia majibu kwa nini watu wengi waliokoka wanapitia changamoto za afya uchumi na fedha na utawezesha kujua siri itakaokufanya uwe na riziki za kila namna siku zote itakaosababisha kiwango chako cha ukarimu kuongezeka na pia imani yako itajengeka na kufanya utembee katika maisha ya afya ustawi na ushindi kila siku kila saa na kila dakika pamoja na kuimarisha ushirika wako na mungu kama baba kupitia roo mtakatifu usikose fursa hii adimu na ya kipekee ya kupata kitabu kilichoandikwa nitarudia sfuri7aba6in tan fuiri m2ili n bili au sfuri6it7abatatu tan fi2i4 2il au furi7a8 9ta 2i4 2l kwa zawadi yako iyopenda shilingi lfu11999 ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie simu namba762 au67au 789 nitarudia au 7667 22 au 7895242 pia usiache kumfodlo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubscribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi