vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu uruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli uwezi ukawa na ukristo wenye ushindi kama uishi kwa imani kama sasa hivi huo unanisikiliza magonjwa ya kwako mara siju mapepo amekutembelea usiku mara sijui fedha inakusumbua mara sijui gani kinakusumbua maisha yako ni magumu kwelikweli unajiona kama vile kama ayubu ni kwa sababu rafiki umekataa kuishi kwa imani nakumbuka imani ya kweli msingi wake ni yesu kristo na kile ambacho amekifanya kwa niaba yetu kupitia msalaba nje ya hapo bwana yesu mwenyewe ambaye ndo unasema unamwamini amesema utaishi katika viki popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi nina kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yametengezwa makhususi kwa ajili ya kujenga imani yako uweo unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilivu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali ufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kwamba bibilia inasema pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu hivyo ni lengo basi na makusudi ya vipindi na kweli kuwezesha imani yako wewe iwe imara ili wako kila siku ni ilimwenendowao wakila mungu kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango wa moja kwa moja kwa katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili huweze kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza mafundisho ya neema na kweli ni kushukuru tu wewe ambaye umekuwa ukifuatilia mafundisho haya kwa bidii kabisa umekuwa mwanafunzi mzuri nakupa ongera sana rafiki ninajua jinsi ambavyo una shauku ya kumjua mungu ambaye ni baba yako na kumwelewa yesu kristo ambaye ni bwana mwokozo wa maisha yako lakini pia na kumfahamro mtakatifu pamoja na neno lake ongera sana rafiki asante umekuwa kampani nzuri sana kila mara napo, napojiandaa kwa ajili ya kuleta kile ambacho yesu kristo anataka tukisikie basi najua bwana wetu yesu kristo anazungumza na wewe mmoja kwa moja na kwamba yale ambayo unayasikia unayaruhusu yanaleta ya mabadiliko katika maisha yako asante kwa vile ambavyo umekuwa ukihamasisha wengine kuweza kusikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli asante pia kwa jinsi ambavyo weo mwenyewe umekuwa ukifundisha wengine ukifsh wkufundisha wengine ili waweze kufahamu kile ambacho yesu kristo bwana wetu alikifanya kwa niaba yao na kwa maana hiyo kuelewa msingi wa uhusiano wao kwamba ni yesu kristo kwa kufanya hivyo rafiki umethibitisha kwa vitendo kwamba wewe ni mwanafunzi wa kristo maana bwana wetu yesu kristo alitupa agizo moja tukaumbiri njili kwa kila kiumbe lakini mbili tukafanya mataifa yote kuwa wanafunzi wake hivyo ongera sana rafiki asante pia kwa ajili ya kowewe ambae umekuwa ukufanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangumimi pamoja na timu yangu ni pia wewe ambaye umekuwa ukithibitisha kwa vitendo jinsi ambavyo unampenda mungu na kumheshiu mungu kwa kutumia ma, nini mapato yako fedha yako kuhakikisha kwamba wengine wanafikiwa na injili ya kristo kwa njia ya redio asante sana kwa uaminifu wako asante sana kwa juhudi yako kwa bidii yako kabidhiyakotia umpenda mnu aueshu mungu tunaendelea na somo letu nalosema mwenye haki hakiataishi kwa imani moja kwa moja tunakwenda kwenye warumi mlango wa mlangowa na mstari wa mstariula ad na nitasoma katika katika tafsiri ya neno katika tafsiri ya neno ambayo nasema uh, anasema mimi sionee haya injili ya kristo kwa maana ni uwezo wa mungu uletaa uokovu kwa kila aminie kwanza kwa myahudi na kwa myunani pia kwa maana katika injili haki itokayo kwa mungu imedhihirishwa haki ile iliyo kwa njia ya imani hadi imani kama ilivyoandikwa mwenye haki ataishi kwa imani na tuliona katika bakoki bil nn anasaa mwenye haki ataishi kwa imani yake warumi mo 1sab nasaa mwenye haki ataishi kwa imani lakini pia wagalatia tasu 1m na nasaa mwenye haki ataishi kwa imani na waibrania 1 8 anasaa mwenye haki ataishi kwa imani nay aksta sita nafsi yangu haitamfurahia rafiki ukiona jambo mmoja mungu analirudia mara nne jua anatilia mkazo anamaanisha kwamba mwenye haki lazima aishi kwa imani mwenye haki ni nani mwenye haki ni mtu yeyote ambaye amemwamini yesu kristo na kumpokea kuwa bwana na mokozo wa maisha yake huyo ndio mwenye haki mwenye haki basi maanayake ni kwamba amepata haki inaotokana na imani na kwa kuwa haki aliyoipata inatokana na imani basi bibilia inasema ni sharti aendelee kuishi kwa imani sasa kwa bahati mbaya sana kama ambavyo nimejaribu kuonyesha huko nyuma tuna wakristo wengi sana yes wamezaliwa mara ya pili yes wamempokea yesu kristo kuwa bwana na maokozi wa maisha yao kwa imani lakini baada ya kumpata yesu kristo wamekataa kuendelea kuishi maisha yao kwa imani badala yake wanaishi kwa kutegemea juhudi zao kutegemea tabia zao wakiamini kwamba torati sheria amr 1u ina uwezo wa kuwawezesha na kuwafanya kuwa watakatifu j <laughs> nikambie kitu rafiki amri kuletwa kufanya huo mtakatifu amri ki ililetwa ili kuonyesha jinsi ambavyo wewe unamuhitaji mwokozi ambaye ni yesu kristo sheria torati ni kwa ajili ya waasi e sio mwasi e ni mwenye haki wewe ambaye yesu kristo memwaminiyeis ni mwenye haki sasa biblianasema mwenye haki ataishi kwa imani rafiki kama utaki kuishi kwa imani mbadala wa kutokuishi kwa imani ni dhambi twende kwenye warumi 14 tuaoa ana lenga kile kipengele kipengeleb warumi4warum4b anasema hivi anasema lakini aliye na shaka kama akila amehukumiwa kuwa ana, ana, ana hatia kwa maana hakula kwa imani sasa kipengele na kila tendo lisilotoka katika imani ni dhambi anasema kila tendo lisilotoka katika imani ni dhambi kila tendo lisilotoka katika kwa waningine kila kitu inachokifanya ambacho msingi wake imani yangu kwa yesu kristo basi anasema jambo ni dhambi tafsiri ya neno anasema kwa kuwa chochote kinachofanywa pasipo imani ni dhambi chochote kinachofanywa pasipo imani basi ni dhambi o rafiki mbadala mbadala alternative mbadalaliyokuelezambadalauokuishi kwa imani ni kwamba naishi katika dhambi na kaa unaishi katika dhambi then maanayake ni kwamba huko katika mazingira hatarishi kwamba uwezekano ni mkubwa sana ukaishia jehanamu ya moto sasa lakini tuangalie mambo mazuri zaidi si, ma, kama siishi kwa imani maanaake ni kwamba naishi katika dhambi anasema kila chochote kinachofanywa pasipo imani anasema ni dhambi maanaake nini kama ndo hivyo basi manake dhambi ni kwamba mimi ni mtumwa nitakuwa mtumwa wa hii dunia sitaishi kama mtu aliye huru lakini nitaishi kama mtu aliye mtumwa na ndio maana petro alikuwa mkali sana walipotaka kurudisha watakatifu walioamini warudi kuishi kwa torati sheria mri kumi sasa tuene tukaangalia kumbuka biblia aa mwenye haki ni lazima aishi kwa imani ka tende kwenye matendo ya mitume mlango wa kumi na tano alafu tuone pale matendo ya mitume mlango wa k ta tutaanza mstari hulo wa kwanza tunafahamu paulo na barnabas wameenda kuwapiga injili watu wa mataifa anasema wakashuka watu waliotoka uyahudi wakawafundisha wale ndugu ya kwamba msipotahiriwa kama desturi ya musa hamuwezi kuokoka basi baada ya paulo na barnaba kushindwa kushindana na watu hawa na kuojiana nao sana ndugu wakaamuru kwamba paulo na barnaba na wengine miongoni mwao wapande kwenda yerusalemu kwa mitume na wazee kwa habari ya swali hilo kwa hiyo watu wameleta masharti hawa watu wayahudi hawa wamepata watu wa mataifa ambao labda tufanye hivi turudi mlango wa kumi na nne tuweze kuelewana matendo ametuma hyo mlango wa kumi na nne mstari wa tuanze mstari wa ngapi taf mstari mzuri tuanze mstari wa ishiri na sita wa rumiso matendo ametuma kumi na nne mstari wa ishiri na sita tunaanzia pale anasema na kutoka huko wakasafiri waka kwenda antiokia huko ndiko waliko om, o, ombewa neema ya mungu kwa ile kazi waliokwisha kuitimiza h 7 hata walipofika wakalikutanisha kanisa wakawaeleza mambo yote aliyoyafanya mungu pamoja nao na ya kwamba amewafungulia mataifa mlango wa imani anasema watu wa mataifa wamefunguliwa mlango wa imani watu wa mataifa ni nani ni watu wasiokuwa wayahudi kwa hiyo akina paulo wanaeleza kwamba watu wa mataifa wamefunguliwa mlango wa imani anasema wakakechi huko wakati usiokuwa mchache pamoja na wanafunzi kwa hiyo wakati wakikaa katika kanisa tuko sawasawa anasema huu mlango wa 15 sasa msaduli wa kwanza anasema wakashuka watu waliotoka uyahudi wakawafundisha wale ndugu ya kwamba msipotayiriwa kama desturi ya musa muwezi kuokoka kwa hiyo kumbuka watu wamefunguliwa mlango wa imani watu wameokoka wamezaliwa mara ya pili wamekuja watu watorati wanasema ninyi hamjaokoka kwa sababu hamshiki desturi ya musa anasema basi baada ya paulo na barnaba kushindana na watu hawa na kuojiana nao sana ndugu akaamuru kwamba paulo na barnaba na wengine miongoni mwao wapande kwenda yerusalemu kwa mitume na wazee kwa habari ya swali hilo kwamba nini kwamba kama sijashika torati ya musa sijashika amri kumi sijatairiwa tohara ilikuwa ni alama ya kuonyesha kwamba umeshika torati ya musa basi siwezi kuokoka tatu basi wakasafirishwa na kanisa Wakapa, wakapita kati ya nchi ya foinike na samaria wakitangaza habari za kuongoka kwao mataifa wakawafurahisha ndugu sana walipofika yerusalemu wakakaribishwa na kanisa na mitume na wazee nao wakawaeleza mambo yote mungu aliyoafanya pamoja nao nabniskize kitu hichi rafiki ni kama vile le hii tungezungumza hutokea ubishi hapa tanzania na nitumie tu eh, jirani zangu rafiki zangu wakatoliki wanisamehe chukulia imetokea kuna hoja imeleta mabishano makali sana katika kanisa a katholiki unakwenda sawa then ili kumaliza utata wanaamua kwamba labda maaskofu wawili watatu labda na kardinali wafunge safari waende mpaka vatican kwa papa ili jopo la wazee pale jopo la viongozi pale vatican wakawe wajadili lilo jambo ili papa aweze kulitolea mwongozo sasa kwa sisi kristo kipindi kile kumbuka aliachiwa kanisa ni petro pamoja na mitume kwa hiyo baada ya aya mabishano makali wanaamua kufunga safari wanakwenda makao makuu ya kanisa yerusalemu wanakwenda kwa mitume ambayo ndio msingi wa kanisa ukisoma wafyaso mbili mstari ule wa kuanzia mstari wa ishirini inatuambia hivyo kwamba mitume na manabii ndio msingi wa kanisa kwaio anakwenda kwenye msingi wa kanisa alafu wanawaeleza sangalila mstari wa tano anasema nianze wanne tena walipofika yerusalemu wakakaribishwa na kanisa na mitume na wazee nao wakawaeleza mambo yote mungu aliyoyafanya pamoja nao tano lakini baadhi ya madhehebu ya mafarisayo kumbuka mafarisayo ni wanafunzi wa musa usisahau hilo walioamini wakasimama wakisema ni lazima kuwatahiri na kuwaagiza kuishika torati ya musa sasa kumbuka torati ya musa ndo inaitwa pia amri kumi ndo inaitwa pia sheria kao wanasema ni lazima yes mmeokoka lakini lazima amri kumi ambayo lugha hiyo hiyo tunayo kwenye makanisa leo hii wanasema ya tumeokoka lakini lazima ya lakini lazima maana yake ni hawataki kuishi kwa imani imani kwenye nini imani kwenye kile ambacho yesu kristo amekifanya imani kwa yesu kristo mwenyewe na imani kwenye kile ambacho yesu kristo amekifanya kumbuka rafiki mimi na wewe tunakubaliwa mbele za mungu sio kwa sababu ya chochote tulichokifanya ama ambacho tunakifanya sasa hivi bali kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo amekifanya kwa niaba yetu huo ndio msingi wetu wa kukubalika mbele za mungu caa sika mtara wa sita kwaa wamesema ni lazima watu washike washiketrat yes mmeokoka lakini lazima amri kumi okay tuangalie mitume wanasema nini anasema mitume na wazee wakakusanyika wapate kulifikiri neno hilo saba na baada ya hoja nyingi petro akasimama akawaambia ndugu zangu kumbuka petro ndio papa wa kwanza petro ndo papa wa kwanza ndo aliachiwa kanisa na bwana yesu kwa hyo anasema na baada ya hoja nyingi petro akasimama akawaambia ndugu zangu ninyi mnajua ya kuwa tangu siku za kwanza mungu alichagua miongoni mwenu ya kwamba mataifa walisikie neno la injili kwa kinywa changu kumbuka ukisikia injili nini kinatokea maanaake ni kwamba una amin na injili na muhusu nani yesu kristo na kazi yake kamilifu ya nini ya msalaba kwa lugha nyingine yesu kristo nakufa kufa na kufuka kwake ili nini ili imani ya watu isio katika hekima ya kibinadamu bali iwe katika nguvu za mungu okay kwao anasema anasema ninyi mnajua ya kuwa tangu siku za kwanza mungu alichagua miongoni mwenu ya kwamba mataifa walisikie neno in, e, la injili kwa kinywa changu na kuliamini nne na mungu ajuaye mioyo ya watu akawashuhudia akiwapa roho mtakatifu vilevile vile kama alivyotupa sisi tis wala hakufanya tofauti kati yetu sisi na wao akiwasafisha mioyo yao kwa imani kwaho anasema tunasafishwa tunatakaswa kwa imani sio kwa sababu ya matendo yetu na kwa bahati mbaya kanisa linahubiri habari ya, ya matendo sasa kuna tofauti kati ya matendo ya sheria na matendo ya imani vitu viili tofauti nisasa nakifa na usingizi unapotegemea matendo yako ukubalike na mungu tunaita hayo ni matendo ya sheria lakini unapokuwa na matendo mmema kwa sababu umekubaliwa na mungu kwa sababu ya yesu kristo tunaita hayo ni matendo ya imani ntarudia tena unapotegemea matendo yako mema ya kufanywe ukubaliwe na mungu tunaita hayo ni matendo ya sheria tunasema kwamba unanenda katika mwili lakini unapokuwa na matendo mema kwa sababu mungu amekukubali kwa ajili ya kile ambacho yesu kristo amekifanya kwa niaba yako tunasema hayo ni matendo ya imani tuko sawa sasa angalia kwayo anasema mstari wa tisa antarudia tena wala hakufanya tofauti kati yetu sisi na wao akiwasafisha mioyo yao kwa imani basi sasa mbona mnamjaribu mungu na kuweka kongwa juu ya shingo za wanafunzi ambalo baba zetu wala sisi hatukuweza kulichukua anasema bali tuamini kwamba tutaokoka kwa neema ya bwana wetu yesu kristo vilevile kama wao anasema ninyi mnawalazimisha watu washike ambri kumi torati sheria baba zetu waliopewa hizi amri kumi zile mbao mbili za mawe mlima sinai walishindwa sisi wenyewe hapa akina petro wayahudi original tumeshindwa kwa nini unaona wachaga wa pare na wamasai na wamburu na wanyakusa wanaweza wakatunza nanini wanaweza wakatunza sheria unawezajia ukaamini wairaki wanaweza kutunza nanii sheria unategemea nini unampa mgosi wa ndima atunze sheria anawezea wapi mgoni anaweza wapi kutunza sheria kama sisi wayahudi wa orijinal tulishindwa hawa watu wanawezaje ndohoja ya petro hapo tuko sawa sasa story ndefu baadae yakobo ndugu yake na bwana yesu akaongea akayaongea akaongea akayaongea alafu wakasema waandike barua sasa mstari wa ishiri na mbili angalia matendo ametume kumi na tano ishiri na mbili anasema basi ikawapendeza mitume na wazee na kanisa lote kuwachagua watu miongoni mwao na kuwapeleka antiokia pamoja na paulo na barnaba nao ni hawa yuda aliyeitwa e, barsaba na sila waliokuwa watu wakuu katika ndugu wakaandika hivi na kupeleka kwa mikono yao mitume na ndugu wazee kwa ndugu zetu walioko antiokia na sham na kilikia walio wa mataifa salamu kwa kuwa tumesikia ya kwamba watu waliotoka kwetu wamewasumbua kwa maneno yao wakiwapotosha nafsi zenu ambao sisi hatukuwaagiza sisi tumeona vema hali tumepatana kwa moyo mmoja kuwachagua watu na kuwapeleka kwenu pamoja na wapendwa wenu barnaba na paulo watu waliohatarisha walio maisha yao kwa ajili ya jina la bwana wetu yesu kristo basi tumewatuma yuda na sila watakaowaambia wenyewe maneno yayo hayo kwa vinywa vyao kwa maana ilimpendeza roho mtakatifu na sisi tusiwatwike mzigo ila hayo yaliyo ya lazima yaani mjiepushe na vitu vilivyotolewa sadaka kwa sanamu na damu na nyama zilizosongolewa so, yani izotolea kwa nani kwa, kwa mamizimu na uashirati mkijizuia na hayo mtafanya vyema wasalamu kwahiyo anasema roho mtakatifu na sisi tumeona vyema kuwasisitiza tusiwaweke mizigo wakuambia mshike torati mtunze amri kumi tunataka mwishi kwa imani muongozwe na roho mtakatifu ondomaana anasema mwenye haki ataishi kwa imani ukiacha ukarudi kwenye sheria manake umerudi kwenye utumwa mitume walishindwa kutunza amri kumi sheria torati wewe utawezea wapi na bsids sheria tra haikutolewa watu wa mataifa ilitolewa kwa wayahudi na wewe sio myahudi ka rohoni ya, kama utakuwa unaishi kwa imani ukishatoka nja ya imani wewe sio myahudi tena aa sawasawa hiyo mwenye haki anatakiwa aishi kwa imani sasa ukikataa Mato, matokeo yake ni nini tani kakoonyesha kitu kwenye waraka wa kwanza wa yohana mlango wa tano mstari wa nne hadi wa tano waraka wa kwanza wa yohana mlango wa tano mstari wa nne hadi wa tano anasema hivi kwa maana kila kitu kilichozaliwa na mungu huushinda ulimwengu na huku ndiko kushinda kuushindako ulimwengu hiyo imani yetu maana yake ni rafiki maana yake ni hii kama hutaki kuishi kwa imani huwezi ukaushinda ulimwengu huwezi ukaushinda ulimwengu kwa sababu anasema kila kilichozaliwa na mungu huushinda ulimwengu na anasema kinachoushinda ulimwengu ni nini ni hiyo imani yetu kwa hiyo wewe rafiki kama hauishi kwa imani kama wewe umekataa kuishi kwa imani maana yake ni kwamba hauwezi ukaushinda ulimwengu maana yake ni kwamba mazingira yako atakutawala magonjwa atakutawala umaskini utakutawala ibilisi atakutawala kila aina ya ubaya itakutawala anasema ni imani tu inakupa kushinda ulimwengu lakini imani ipi imani iliyo kwa yesu kristo anasema mwenye kuushinda ulimwengu ni nani mwenye kuushinda ulimwengu ni nani ni yule anayeamini kwamba yesu kristo ni mwana wa mungu anasema kila kilichozaliwa na mungu hushinda ulimwengu na anasema kinachoshinda ulimwengu ni kitu gani hiyo imani yetu ko dawa ya kushinda ulimwengu dawa ya kumshinda ibilisi dawa ya kushinda ulimwengu dawa ya kushinda chochote kile ni imani angalia yohana msa twende injili ya a y6 yohana 6 anasema hivi hayo nimewaambieni mpate kuwa na amani ndani yangu ulimwenguni mnayo dhiki lakini jipeni moyo mimi nimeushinda ulimwengu anasema ulimwenguni mnayo dhiki lakini jipeni moyo mimi nimeushinda ulimwengu maana yake nini rafiki usipoushinda ulimwengu viki itakutesa kwa hiyo eidha unaishi maisha ya ushindi ama utaishi maisha ya dhiki na ili usiishi maisha ya hiki uishi maisha ya ushindi basi lazima uishi kwa imani na hiyo imani yako iwe imejikita kwa yesu kristo na kile ambacho amekifanya kwa niaba yako kupitia msalaba ukikataa kuishi kwa imani basi bwanaesu amesha kuambia hapa ulimwenguni mna hiki nyingi angat aatuusome tena hayo nimewaambieni mpate kuwa na amani ndani yangu ndani yangu sio ndani yenu ndani yangu anasema ulimwenguni mnayo dhiki lakini jipeni moyo mimi nimeushinda ulimwengu ulimwenguni mna nini kuna dhiki lakini jipei m meshinda ulimwengu kwao napochia imani yangu kwa yesu kristo ninapomwamini yesu kristo maanaake utokali inanipa kuushinda ulimwengu na kwa maana hiyo inaniondoa nisiishi maisha ya nini maisha ya dhiki sasa wakristo wengi maisha yao amejaa dhiki kwa kiingereza anatumia neno tribulation tribulation maanake ni maisha ya dhiki na mateso kwa hiyo rafiki huwezi ukaishi maisha ya ushindi huwezi ukawa na ukristo wenye ushindi kama uishi kwa imani kama sasa hivi huwo unanisikiliza magonjwa ya kwako mara sijui mapepo amekutembelea usiku mara sijui fedha inakusumbua mara sijui gani kinakusumbua maisha yako ni magumu kwelikweli unajiona kama vile kama ayubu ni kwa sababu rafiki umekataa kuishi kwa imani nakumbuka imani ya kweli msingi wake ni yesu kristo na kile ambacho amekifanya kwa niaba yetu kupitia msalaba nje ya hapo bwana yesu mwenyewe ambaye ndo unasema unamwamini amesema utaishi katika viki kwao huwezi ukachomoka kwenye makali ya maisha mpaka umeamua kukumbatia imani si suala ya kuishi kwa imani sio la mbana ndoanasema mwenye haki ataishi kwa imani yake na amerudia mara nne rafiki abakuki 2il waarumi moja ksab wagalatia ta 1mj na waibrania h8 na akasema mtu asipoishi kwa imani akasitasita nafsi yangu haitafurahishwa naye kwa sababugai huyu mtu ataishi maisha ya viki mwisho wa siku ataishia kulichafua jina langu mbele ya ulimwengu mwisho wa siku watu wataanza kuchukulia kwamba kuokoka ni maisha ya kuchapika kuokoka ni kuteseka kuokoka ni si, kama wewe maisha yako ana tofauti na watu ambao wajaokoka kwamba nawewe unaumwa kama wao na wewe una, una matatizo ya pesa kama wao na wewe usiku hulali kama wao yesu ana faida gani kwako unasema lakini amalakini aenda bigu gani kama umeshindwa kupata afya ambayo alilipia nayo hapa duniani kama umeshindwa kuishi katika maisha ya utele na utajiri ambayo alilipia hapa duniani nini kwamba kwamba unaenda unaenda mbinguni mkubwa ni kwa sababu umekataa kuishi kwa imani na haujachelewa unaweza ukarekebisha leo hii ukaamua kuishi kwa imani na ukaanza kufurahia yale yote ambayo bwana yesu amefanya ili usiishi katika dhiki na hatua ya kwanza ni kutia imani yako kwa yesu kristo fanya maombi yafuatayo sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini kuwa yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu kisha akafufuka mimi niyo mwenye haki bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi mponyaji mstawishaji mwezeshaji mpaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika mefanya maombi mafupi nakukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kufurahi tuweze kucheka tuweze kutabasapu na wewe hiyo ni habari nzuri sana wewe kukaa nayo sina peke yako basi naukabidhi mkononi mwaroho mtakatifu ambapo ni salama nakumbuka tu jina langu naicwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana piga simu sasa kupata kitabu kilichoandikwa na mwalimu urumagadi kinachoita dira ya ustawi wa mkristo ofahi hii ni maalum kwa ajili ya wa wasikilizaji wetu unaweza kupata kitabu hiki kwa zawadi yako ya upendo ya shilingi tu kupata nakala yako piga simu sasa762 6722 au782upitia kupitia kitabu cha kitabuchad mwalimu rumagadi atakupatia majibu kwa nini watu wengi waliokoka wanapitia changamoto za afya uchumi na fedha na utawezesha kujua siri itakaokufanya uwe na riziki za kila namna siku zote itakaosababisha kiwango chako cha ukarimu kuongezeka na pia imani yako itajengeka na kufanya utembee katika maisha ya afya ustawi na ushindi kila siku kila saa na kila dakika pamoja na kuimarisha ushirika wako na mungu kama baba kupitia roo mtakatifu usikose fursa hii adimu na ya kipekee ya kupata kitabu kilichoandikwa nitarudia sfuri7aba6in tan fuiri m2ili n bili au sfuri6it7abatatu tan fi2i4 2il au furi7a8 9ta 2i4 2l kwa zawadi yako iyopenda shilingi lfu11999 ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie simu namba762 au67au 789 nitarudia au 7667 22 au 7895242 pia usiache kumfodlo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubscribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi