vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli ha kwa anasema kwamba mwenye haki mtu ambaye ametia imani yake kwa yesu kristo akapata haki ya mungu kama zawadi kwa sababu ameamini kile ambacho mungu amekifanya kupitia yesu kristo katika msalaba anasema huyu mtu mambo kadhaa mmoja kwamba atakuwa na utoshelevu wa chakula wa mahitaji yake yote moja mbili anasema nyumbani mwake kutakuwa kumejaa utajiri na mali na tatu huyu mtu atakuwa anafadhili na kukopesha na nne anasema utomatikal mzao wake uzao wake utakuwa umebarikiwa porafiki nina kukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu nahitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwanayesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa ya na lengo la kujenga imani yako wee unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimlifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anajifunza mafundisho ya neema na kweli ni kushukuru wewe ambaye umekuwa ukifuatilia mafundisho ya neema na kweli ukifuatilia katika kwa kat, nini katika hari kubwa kabisa ya kutaka kujifunza kwa shauku kubwa kabisa ya kutaka kumjua mungu kumtaka kumjua yesu kristo kuelewa ufalme wake ongera sanarafiki nikushukuru pia kwa vile ambavyo umekuwa ukihamasisha wengine kusikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli lakini zaidi ya yote ni kushukuru kwa vile ambavyo wewe mwenyewe umekuwa ukiwafundisha na kuwashirikisha wengine kile ambacho umejifunza asante sana umethibitisha kwa vitendo ni mwanafunzi wa kristo nikushukuru pia na wewe ambae umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya mimi pamoja na timu yangu na napozungumzia timu yangu ni pamoja na radio stations ambazo tunazotumia kurusha mafundisho ya n moa nztsha mfunsho usuuu wee mba umefanya maamuzi ya kuwa yaa wa vipindi vya neema neemaakweli kamba unaspoti injili kwa njia ya redio na kwamba umekuwa ukifanya kwa uaminifu hivyo kila mwezi ukijitoa kwa sadaka yako ya upendo kwa ajili ya kuhakikisha kwamba injili inasonga mbele kwa njia ya redio hakika mavuno yako ni makubwa uh, tunaendelea na somo letu inalosema mwenye haki ataishi kwa imani mwenye haki ataishi kwa imani na tumeshaangalia mambo kadhaa uh, nataa tupige hatua tena tuendelee tulikuwa tunaangalia kumbuka tulianza tukaangalia um, tende moja kwa moja, moja kwanza warumi hadi na aua nasoma kwenye bibilia ya, ya neno inasema warumi nasemaau bbonasema hivi mimi siionee haya injili ya kristo kwa maana ni uweza wa mungu uletaa uokovu kwa kila aaminie kwanza kwa myahudi na kwa miunani pia kwa maana katika injili haki itokayo kwa mungu imedhihirishwa haki ile iliyo kwa njia ya imani hadi imani kama ilivyoandikwa mwenye haki ataishi kwa imani kwaho tumeshaangalia mambo mengi na wiki hii kwa maana ya, ya, ya siku mbili zilizopita tumekuwa tukiangalia kwamba mwenye haki ataishi kwa imani lakini je tunawezaji tukatumia hichi ambacho kinasemwa katika eneo la uchumi jumapili tuliangalia kwamba mwenye haki ataishi kwa imani j tunawezaj tukatumia ufahamu huo kuweza kupokea uponyaji wetu kwa hiyo wiki hii tunaangalia katika eneo la uchumi sasa niseme kitu kimoja kumbuka kila siku tano mpaka saba za mwisho wa mwezi kutegemeana na, na kalenda ilivyokwenda huwa tunatoa fursa kwa ajili ya watu kutoa sadaka yao ya upendo kwa maana ya kumshukuru mungu lakini pia kusapoti injili kwa njia ya redio lakini nikaona ni vyema kwamba tunapopeana fursa tufundishane ili kujengana na kuimarishana imani zetu ili tukitoa tukiwa katika hali ya imani basi tutapata matokeo sio tu kwamba yale ambayo mungu amekusudia lakini pia na yale ambayo sisi wenyewe tumekusudia kwa hiyo tunapoendelea kujifunza basi kwamba mwenye haki ataishi kwa imani katika eneo la uchumi ukumbuke hilo kwamba wiki yetu hii ni wiki ya kutoa kwa ajili ya kusapoti injili kwa njia ya redio sasa anasema mwenye haki ataishi kwa imani mwenye haki ataishi kwa imani tuliona katika abakuki bl4 anasema mwenye haki ataishi kwa imani yake tukaona hapa kwenye warumi 17 anasema mwenye haki ataishi kwa imani wagalatia tatu kumi na moja anasema mwenye haki ataishi kwa imani na wahibrania kumi ha8 anasema mwenye haki ataishi kwa imani tunakwenda tuanasawasawa rafiki sasa um... tuende wagalatia tatu kumi na moja alafu tutaenda tuendelee na kile ambacho tulikuwa tunakizungumza jana chap chap halafu mambo atakwenda vizuri wagalatia tatu kumi na moja adi kumi na mbili anasema ni dhahiri ya kwamba hakuna mtu ahesabiwae haki mbele za mungu katika sheria ama juhudi binafsi kwa sababu mwenye haki ataishi kwa imani kwa hyo anasema tuna, tuna eidha upate haki kwa imani iliyo kwa yesu kristo ama utafute haki kupitia torati sheria nguvu zako na juhudi zako binafsi kwa maneno mengine uamini kwamba unapata haki mbele za mungu kwa sababu ya imani yako kwa yesu ama uamini kwamba unapata haki mbele za mungu kwa sababu ya mwenendo wako wa kila siku na tukaona ukishaingiza mwenendo wako wa kila siku ukitegemea mwenendo wako wa kila siku ukitegemea juhudi zako hiyo haki haikubaliki mbele za mungu haki inayokubalika mbele za mungu ni ile ambayo umeipata kwa sababu ya imani yako kwa yesu kristo na kile ambacho yesu kristo ameksha kukifanya kwa niaba yako sasa kama ukusikiliza mafundisho na na haki, i- i- series, kwa, Naseba, ya huko nyuma yanahusiana na ntarudia yauko ya aahusiaa a ni dhahiri ya kwamba hakuna mtu ahesabiw haki mbele za mungu katika sheria kwa sababu mwenye haki ataishi kwa imani na torati haikuja kwa imani bali aatendae hayo ataishi katika hayo anasema nini anasema da unaweza ukaishi maisha yako kwa imani ama ukaishi maisha yako kwa kutegemea juhudi zako mwenyewe nitarudia tena anasema unaweza ukaishi maisha yako kwa imani ama ukaishi maisha yako kwa kutegemea juhudi zako mwenyewe sasa twende kwenye tuangalie anaposema mwenye haki ataishi kwa imani nakumbuka warumi 14b inasema kwamba kila tendo lisilo la imani ni dhambi kila tendo lisilo la imani ni dhambi sasa kuna biblia anasema mwenye haki ataishi kwa imani anasema siionee haya injili kwa maana injili ni uwezo wa mungu uletaa wa uokovu kwa kila aminie anasema ndani ya injili ya kristo na kazi yake kamilifu ya msalaba haki ya mungu inadhihirishwa inafunuliwa toka imani hata imani imani ya kwanza ni ya kupokea uokovu imani ya pili ni ya kukuwezesha wewe kuishi maisha yako ya uokovu kila siku alafu anasema mwenye haki ataishi kwa imani kwao kuna kiwango kuna standad ya maisha ambayo mungu alikusudia mwenye haki awe nayo na tulianza kuangalia jumatatu na juma nne ama siku mbili llizopita kwao nataka moja kwa moja tuende kwenye zaburi zaburi la h7b na mstari ule wa ishiia t5 mpaka ishiri na sita zaburi la thahi7b mstari wa 2shi t5 mpaka shiia sit anasema hivi nalikuwa kijana huyu ni daudi anaongea nalikuwa kijana nami sasa ni mzee lakini sijamwona mwenye haki ameachwa wala mzao wake akiomba chakula anasema mchana kutwa ufadhili na kukopesha na mzao wake hubarikiwa sasa haya ndio maisha rafiki ya mwenye haki daudi na kama unakumbuka mungu anajisifia kuhusu daudi anasema nimempata mtu anayefukuzia moyo wangu kwao daudi alikuwa ni kipenzi cha mungu na daudi anatuambia kwamba maisha ya mwenye haki ni maisha ambayo sio tu kwamba yana utoshelevu <coughs> wa mahitaji yake yote lakini pia maisha ya mtu mwenye haki yana ziada ya kumwezesha yeye kukopesha na kufadhili alafu anasema kwa kuwa sasa anakopesha na kufadhili pia basi automatikali inasababisha mzao wake abarikiwe si sa nyingine tunafanya mambo mchezo michezo tu lakini ngoja nipige stori nawewe kidogo umewae kujiuliza kwa nini mataifa kama ya marekani na ya ulaya yanazidi kustawi na baadhi ya mataifa ya asia kama vile japan korea ya kusini china nao wameiga utamaduni huo wa marekani na nchi za ulaya wa nini wa kutoa misaada umewai kugundua kwamba wao wanazidi kustawi si tunazidi kudidimia <laughs> bwana yesu alisema nini bora kutoa kuliko kupokea kwa hiyo hawa wajamaa wamejua ukienda kwa mfano e, kipindi miaka ya nyuma ilikua anafanya kazi kwenye ubalozi wa nchi moja hapa tanzania na wao kwenye asilimia moja ya bajeti yao lazima waweke hela ya misaada nchi nyingine wameweka asilimia mbili nchi nyingine asilimia moja na kwamba ni lazima watoe misaada na ndio maana wanazidi kustawi alafu sisi ambao tumekaa kila siku tunakopo tunapokea tunakwama na ndo maana sa nyingine anapotokea kiongozi akaamua kutia msimamo kwamba tunataka tujitegemee hatutaki kuwa ombaomba si, anatakiwa viongozi wa namna hiyo katika afrika wanitakiwa waungue mkono sio kiongozi muda wote anaenda anaombaomba huko nje no anatakiwa noanatakiwa si. kwa hiyo waa wajamaa wa nje wanataka watuletee misaada si tupokee tu wao wastawi si tuendelee kudumaa sasa nimekuonyesha katika maisha ya kawaida ya kila siku sasa turudi kwenye bibilia kyo mungu alivyokusudia na hawa wajamaa kumbuka walitoa ufunuo kwenye walitoa ufunuo kwenye bibilia kwamba mwenye haki atakuwa na utoshelevu sehemu zote za maisha yake lakini sio hivyo tu huyu mwenye haki anatakiwa aweze kukopesha na kufadhili na tukaona eh, siku mbili lizopita katika zaburi ya miamoja kumi na mbili anasema pia nyumba yake imejaa nini imejaa mali na utajiri tukasome pale zaburiya mimoa kui na mbili rafiki sikiliza sisi tuliumbwa kuwa baraka kama umezaliwa mara ya pili umeumbwa kuwa baraka ndicho ambacho biblia inasema wewe anasema kupitia wewe jamaa zote za dunia watabarikiwa ko kama wewe haubariki wengine ten maana yake ni kwamba unahitilafu maisha yako yanahitilafu kama wewe unatafuta kubarikiwa badala ya kutafuta kubariki maisha yako yanahitilafu na kwa manao hutakaa uchomoke hapo ulipo tabasamu angal sabur moa1inbl anasema ule wa tatu anasema nyumbani mwake mna utajiri na mali na haki yake yakaa milele kwa hio anasema kwamba mwenye haki mtu ambaye ametia imani yake kwa yesu kristo akapata haki ya mungu kama zawadi kwa sababu ameamini kile ambacho mungu amekifanya kupitia yesu kristo katika msalaba anasema huyu mtu mambo kadhaa moja kwamba atakuwa na utoshelevu wa chakula wa mahitaji yake yote moja mbili anasema nyumbani mwake kutakuwa kumejaa utajiri na mali na tatu huyu mtu atakuwa anafadhili na kukopesha na nne anasema mzao wake uzao wake utakuwa umebarikiwa ndomaana wajamaa wa nje wanakimbilia kutupatia misaada sisi ili nini ili watu wao wazidi kustawi si tuendelee kudumaa kwao tuna kwa hayo mambo manne kwao kama ungekuwa unaishi kwa imani basi haya mambo manne yangekuwa yanadhihirika katika maisha yako moja maana yake ni kwamba ungekuwa una utoshelevu katika maeneo yote kuhusu chakula unautoshelevu kuhusu malazi unautoshelevu kuhusu mavazi unautoshelevu kuhusu mambo yako a kila siku uaunautoshelevu moja mbili nyumbani mwako ungekuwa kumejaa mali na utajiri tatu ungekuwa una fadhili na kukopesha na nne mza wako uzao wako ungekuwa umebarikiwa Actually, apa anasema msadlo wa pili anasema wazao wake watakuwa hodari duniani kizazi cha wenye adili kitabarikiwa kwao anaonyesha wazi kabisa kwa kwahayo ndo maisha ya mwenye haki ambayo ameitiwa kwa hiyo kama sioni haya katika maisha yangu maanaake kuna namna ambavyo nimekataa kuishi kwa imani kumbuka mtu angechukua angekuwa tungekuwa tuna chombo cha kurekodia katika ulimwengu wa roho tukaangalia maisha yako wewe sasa hivi tungeona maisha yako kwamba yamejaa utoshelevu maisha yako yamejaa mali na utajiri tungeona maisha yako kwamba huyo ni mtu unayekopesha na kufadhili na tungeona pia kuwa wazao wako watoto wako, wako wamebarikiwa haya mambo manne tungeyaona sasa haya mambo manne kuwa hivyo katika ulimwengu wa roho ni jambo moja lakini tunahitaji uhalisia wa hayo mambo katika damu na nyama sasa kama hauyaoni sasa hivi katika damu na nyama maana yake ni kwamba kuna connection kuna muunganiko kati ya ulimwengu wa roho na ulimwengu wa damu na nyama umekosekana kwa maneno mengine mlango unaofunguliwa na kuruhusu vitu vitoko katika ulimwengu wa roho vije katika damu na nyama umefungwa na huo mlango unaitwa imani ndio maana akasema mwenye haki ataishi kwa imani kwa hiyo kama huoni naskiliza anavyosema mwenye haki hajalishi hajalishiuu mwenye haki yuko wapi edha yuko marekani yuko tanzania yuko somalia yuko aslam mjini ama yuko kijijini singida popote pale ulipo m kama wewe umemwamini yesu kristo na ukakubaliana na kile ambacho amekifanya kupitia msalaba wewe ni mwenye haki na bibilia natakiwa uishi kwa nini kwa imani ili nini ili maisha yako yawe na utoshelevu siku zote ili nyumbani mwako amejaa mali na utajiri ili uwe unafadhili na kukopesha uzao wako ubarikiwe sana hiyo ndio standad ya maisha yako rafiki na tunafahamu tukiangalia watu kama wakina abrahamu isaka yakobu ambao abrahamu ndo mtu wa kwanza tunaelezwa waziwazi kwamba alipata haki inayotokana kwa imani of course unafahamu pia nuhu ilikuwa hivyo lakini abraham ndo tunaeleza wakwanza anaitwa baba wa imani kwa sababu naishi kwa mani kao maisha ya abahm alikua yalikuana kila kitu oja nikusomea haraka haraka maisha ya aabraham alikuwaji alafu tutapiga tuta, tuta, tuta hatua mwanzo shinane. angalia anasema hivi basi abraham mstara wa kwanza alikuwa mzee mwenye miaka mingi na bwana alikuwa amembariki abraham katika vitu vyote kwo abraham alikuwa amebarikiwa katika vitu vyote ukiteremka mstara wa ha4 mpaka ngapi na 5 nadhani anavyosema anasema huyu ni mtumwa wa abrahamu anasema akasema mimi ni mtumwa wa abrahamu 5 na bwana amembarikia sana bwana wangu amekuwa mtu mkuu amempa kondoo na ngombe kumbuka kondoo na ngombe kas aziuwa biashara na fedha hela za matumizi na dhahabu mali na utajiri na watumwa na wajakazi na ngamia na punda usafiri kwayo abrahamu alikuwa wekoo sasa kama hayo ndo maisha yangu kwa nini wakristo wengi ambao wamezaliwa mara ya pili hawaoni uhalisia wa haya maisha katika damu na nyama ni kwa sababu hawaishi kwa imani tunakwenda sawasawa sasa tunafanyaje twende tuende, tu, tuende kwenye wakorinto wa pili tuliiangalia hata eh, jana na juzi. jana zaidi wakorinto wa pili mlango wa tisa inazungumza kitu hichi hichi ambacho tunakizungumza wakorinto wa pili mstari wa msarl w anasema na yeye ampaye mbegu mwenye kupanda na mkate uwe chakula atawapa mbegu za kupanda na kuzizidisha naye atayaongeza mazao ya haki yenu 1unmo mkitajirishwa katika vitu vyote mpate kuwa na ukarimu wote umpati ao mungu shukurani kwa kazi zetu kwa hiyo kwa maneno mengine kama mimi sio mkarimu kama sifadhili na kukopesha maana ni kwamba na mnyima mungu kupata nini kupata shukurani nazuia mungu kusifiwa nazuia mungu kutukuzwa sasa nataka tujikite kwenye msari wa kumi anasema na yeye ampae mbegu mwenye kupanda na mkate huwe chakula atawapa mbegu za kupanda na kuzidisha anasema yeye ampae mbegu mwenye kupanda na mkate huwe chakula kumbuka mkate huwe chakula ndio zaburi ya mstari wa na alikuwa kijana sasa nimekuwa mzee sijae kuona mwenye haki ameachwa wala watoto wake wakiomba mkate alafu anasema uwapa mbegu za kupanda ndio ile ya mstari wa shist anasema kwamba mchana mchanakutwa ufadhili na kukopesha sasa angalia kwa kwahyo anasema mungu anakupa mkate wa kula lakini mungu huyo huyo ndo anakupa mbegu ya kupanda kwa maneno mengine mungu ndo anayekupa utoshelevu wa kutosha chakula cha kutosha wewe na familia yako lakini mungu nd anayekupa y ziada kwa ajili ya kufadhili na kukopesha sasa unasema lakini mwalimu mimi sina sina yakutoa sina a kukopesha sina ufaafaaenahitaji kukopeshwa ndakueleza shida ilipo ukweli ni kwamba wewe umekuwa ukitumia imani yako kama mwenye haki umekua ukitumia imani yako kumwaminia ya mungu kukupa chakula mkate na mungu amekuwa mwaminifu ndio maana ulali njaa wewe unakula watoto wako wanakula kwaho imani yako umeiachilia upande huo kwenye upande wa kukutana na mahitaji yako bado hujaachilia imani yako kwenye upande wa kupata mbegu kwa maana ya fedha ya ziada ya kuonyesha ukarimu kwa wengine kwa maana ya kufadhili na kukopesha upande huo hujaachilia imani sasa anasema mungu anampa mkate mwenye kula na anampa nini mbegu mwenye kupanda saa swali ni hili wewe ni mpandaji mlaji ama mpandaji na mlaji kwa bahati mbaya sana zaidi ya asilimia 99 p9t ya wakristo espeshali waliookoka ni walaji na mungu amekuwa mwaminifu akiwapa mkate wa kula kila siku lakini bado hawajafanya wa maamuzi ya kuwa wapandaji kuwa mpandaji nini M- kuamua kufadhili na kukopesha kuamua kuwa kuwa mkarimu bado mkarim. na wanasema kukuakaiujaa hatuna sasa uzuri habari njema ni kwamba angalia mstari wa angalmsarwaku tena anasema na yeye ampae mbegu mwenye kupanda na mkate uwe chakula atawapa mbegu za kupanda zakpanaakuzdisha kwao anasema nini anasema kama hauna mbegu ya kupanda kama hauna fedha ya kutoa kama hauna kitu cha kutoa kama huna cha kukopesha kama huna cha kufadhili una uwezo wa kumwomba mungu na nayeye akakupa kama vile ambavyo unamwomba mungu akupatie mahitaji yako anakupatia una uwezo wa kumwomba mungu akupatie kitu cha ziada kwa ajili ya kutoa na kwa bahati mbaya sana watu wengi spesial wengine mnanisikiliza mnafahamu hiyo huo utamaduni hatuna mtu atamani kusema mungu naomba unisaidie naomba, naomba, naomba naamini baba naomba unipe shilingi elfu hamsini nataka nisapoti injili nataka nipeleke kwenye injili ama nataka elfu hamsini ili nimsaidie jirani yangu kulipa ada ya mtoto kwamba naangalia hitaji la jirani alafu nalifanya la kwangu kwao anawambia mungu nisaidie elfu hamini nichangie yule mtoto amerudishwa nyumbani kwa sababu tu amekosa elfu ham ya mchango mungu nisaidie elfu hamini nipate niweze kumsaidia mtoto wa jirani hatuwazi hivyo kila tukitaka maombi ni ubinafsi mimi mimi, mimi, mimi, mimi, mimi, mimi. kwa kiingereza tunasema i myself and m <laughs> mimi mimi mimi lakini sio mpanga wa mungu sasa sasanye korinto wa pili ti turudule mstari wa nane nikuonyeshe kitu mstari wa nane anasema hivi na mungu aweza kuwajaza kila neema kwa wingi ili ninyi mkiwa na riziki za kila namna siku zote mkiwa na riziki za kila namna siku zote mpate kuzidi sana katika kila tendo jema kwao mungu anataka mimi na wewe tuzidi sana katika kila tendo jema tafsiri nyingine anasema katika kila kazi njema every good odwrkwakingereza anasema hivyo kwa maana yake nini kwamba kama niko kanisani nikisikia kanisani wanataka mchango wa hela ya ujenzi niweze kutoa nikisikia kuna mtumishi o ene laba anaenda kufanya mkutano wa injili rusedi inahitajika hela kwaajili y nafanya di niweze kutoa ikinipitia taarifa kwamba zinahitajika kuchangia kwenye redio na televishen niweze kutoa ikitokea kwamba kuna mafuriko yametokea mahali inahitajika chakula cha misaada kwenda niweze kutoa Kwao, kwa kwa hiyo kwaokaaengine anasema kila kazi njema kwamba haijalishi jambo gani limetokeza natakiwa niwe weze kushiriki katika kila kazi njema hayo ndo maisha ya mwenye haki rafiki kwamba siwaaya najua mwalimu ningependa kutoa lakini sasa hivi kwa kweli sina uwezo kwa kweli mungu ugsi huishi kwa imani anza kuishi kwa imani kumbuka yeye anasema kwamba anakupa mkate ndio wewe huwe na riziki za kila namna siku zote lakini pia anakupa nini anakupa ya ziada ili uzidi sana katika kila kazi njema mungu anataka ushiriki katika kazi zote rafiki zote anataka anataka uweze kumtunza mchungaji wako anataka uweze kumsaidia jirani yako anataka uweze kumsaidia mama yako anataka kumsaidia si ndo lengo la mungu kwamba anataka uwe katika ziada siku zote sasa huwezi ukakaa kwenye ziada kama siku zote wewe ni mlaji sio mpandaji kwamba siku zote wewe unawaza upate kwa ajili ya kwako wewe na sio kwa ajili ya wengine siku utakapofanya maamuzi rafiki kwamba mimi naamua leo hii kuanzia leo hii mimi nitakuwa mtu wa ukarimu mimi nitakuwa mpandaji mungu nipe cha kutoa nipe nataka kushiriki katika kila kazi njema utakapoamua kwamba unataka kushiriki katika kila kazi njema mungu ataanza kukupa fedha ya ziada unakosa fedha ya ziada kwa sababu haujafanya maamuzi nini ya kushiriki katika kila kazi njema unapozungumzia kila kazi njema ni mambo ambayo hayahusiani na maisha yako ni mambo ambayo yanahusiana na maisha ya wengine kwa mfano injili ihubiriwe kwa maana ya mikutano ya nje ama kupitia redio lakini kwa maana ya kusaidia majirani kwa maana wakati mwingine labda unaweza ukachukua watu wanne watano sita ukawachukua ukawatia kwenye gari ukawapeleka kwenye mkutano wa injili mahali si kuonyesha ukarimu unaweza ukakodisha basi ili mwende mahali si kila kazi njema ndicho ambacho umeitiwa kama mwenye hake k kama hauoni hivyo sasa hivi ni kwa sababu wewe umeamua kuwa kiwavijeshi mlaji badala ya kuwa mpandaji yes mungu anataka ule lakini pia anataka uwe na ukarimu pia uweze kufadhili na kukopesha kwao lazima maamuzi unafanyaje yo maamuzi kwa kufanya maamuzi ya kuamua kuwa mtoaji kwayo leo hii kama unasikia kwenye moyo wako bwana anasema na wewe kwamba ndugu wewe unatakiwa uanze kuwa mtoaji umekuwa mlaji kwa muda mrefu lakini wakati umefika sasa wa wawewe kuwa mtoaji wakati umefika wewe kuchukua hatua na kuniamini mimi kuanza kuishi kwa imani kutegemea sst yangu kukubali kwamba kweli wewe ni mbarikiwa wa bwana anza kudhiirisha kwa imani yako chukua hatua kwa kakudhihirisha kwamba wewe ni mtu uliebarikiwa anza kwa kutoa una uwezo wakufanya hivo una fursa mwishoni utasikia namba za simu zitatajwa alafu utachukua hatua yako utasema mungu kwa mbegu hii nayoitoa leo hii natangaza mabadiliko katika maisha yangu sio tu kwamba nitakuwa mlaji tu nataka nio na pia baba katika jina la yesu kristo asante kwa ajili ya ndugu ambaye ananisikiliza asante kwa ajili ya neema hizidio ambao umeweka juu ya maisha yake asante kwa maana umesema na moyo wake ili aweze kuwa mkarimu aweze kushiriki katika kazi ya kufadhili na kukopesha kwa maana hayo ndio maisha ya mwenye haki katika jina la yesu kristo baba asante kwa maana atatoa sawasawa naalivyokusudia katika moyo wake kwa furaha na upendo rafiki mpaka hapo tumefika mwisho jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo na namwana kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimhuruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya redio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na mwalimhuruma gadi sasa ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwa patna wa vipindi neema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 7645242 au675242 au 78 9524 kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema maalumu ambaye itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako mungu aliyemtuma mulimuhurummagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha ana kujaza mahitaji yako yote sawasawa na wingi wa utajiri na utukufu wake katika kristo yesu utafaidika na maombi ma- alum yanayofanywa na mwalimu huruma gadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya mamuzi sasa ya pati na wa mwalimu huru magadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili ueneze njili ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mjiwe yesu kristo uma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari sifuri saba sitini na nne mia tano mia mbili arobaini na mbili au sifuri sita 7 tatu mia tano mia mbili arobainina mbili au sifuri saba 8 tisa mia tano mia mbili arobaini na mbili kuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie simu namba 7622 au 67 au 7892 nitarudia 76 au 67 t5 242 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uruu magadi pamoja na kusubscribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi