vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu uruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli bwana anafurahia ustawi wa mwenye haki na ndio maana akahakikisha kwamba mwenye haki ana utoshelevu siku zote katika maeneo yote ya maisha yake akahakikisha kwamba mwenye haki amejaa mali na utajiri nyumbani mwake akaakishia kwamba mwenye haki ana uwezo wa kufadhili na kukopesha na akaakisha kwamba mwenye haki wa uzao wake umebarikiwa sasa hayo ndio mambo ambayo yanamfurahisha mungu ko kama sasa hivi kwenye maisha yako haya mambo manne hayaonekani maana yake ni kwamba humfurahishi mungu pale ulipo rafiki nina kukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimlifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali ufikiri kama kristo uzungumze kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kwamba kufikiri kwako kuna mchango w moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo huna bundi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anajifunza mafundisho ya neema na kweli nitoe shukurani za pekee kabisa kwa wale wote ambao wamekuwa wanashiriki kujifunza wanashiriki kuhamasisha wengine wanashiriki katika maombi na wanashiriki katika kupata na kutoa kwa ajili ya huduma <coughs> tunaendelea moja kwa moja basi na somo letu uh, kama pia ungependa kujiunga katika groupu la whatsapp uh, ama groupu la telegram unaweza ukatuma ujumbe mfupi ukasema niunge katika namba 764 5 24264b4b utapata mafundisho kwa njia ya sauti na naamini itakusaidia tunaendelea na somo letu mwenye haki ataishi kwa imani na tunajikita kuangalia kwamba tunawezaji tukatumia ufahamu huo katika uchumi wetu na tumeshaangalia mambo mengi leo nataka niokoe mda tuende moja kwa moja kwamba tuliona kwamba kwa sionee haya injili kwa injili um, injilia injilia Christo, kwa kwa kwa kwa kwa maana ya ya ya ya ni kristo kristo nguvu uwezo wa mungu wa kwa kila akasema ya Christo, ya mungu akasema ndani hii inayomuhusu haki haki haki inafunuliwa toka imani hata imani mwenye haki hata kwa imani kwa nasima, inde, mwenye haki hata kwa imani mwenye samba, mwenye haki hata kwa imani hata mwenye mwenye ataishi ataishi ataishi na wazi kabisa katika katika wa warumi bamaon aas aataishikamai wen a ataishikama katika kwa kumis, na nani, haki kwa imani na enye hai tumeanza kuangalia mambo kadha wa kadha lakini pia tukaenda kwenye zaburi ya ya mstari mstari ule wa wa hadi hadi zaburi mstailwa tukaona tunapewa picha ya maisha ya mwenye mwenye haki haki eh? daudi anasema kwamba alikuwa kijana sasa amekuwa mzee Hajai kuona ameachwa wala watoto wake nini chakula nataka tusome pale anasemaliua ianaamaawenye ha meawawaomoaapgu mtanisamee leo naenda haraka kidogo sababu tuna mambo mengi ya kuzungumza na ninaamini kwamba nataka niende kwenye pointi moja kwa moja shinta anasema nalikuwa kijana nami sasa ni mzee lakini sijamwona mwenye haki ameachwa wala mzao wake akiomba chakula shina sit mchana kuta ufadhili na kukopesha na mzao wake hubarikiwa kwaho tukaona kwamba eh, kwamba anasema mwenye haki anakuwa na utoshelevu siku zote hakuna upungufu wa aina yeyote lakini pia mwenye haki anakuwa na ziada kwa ajili ya kufadhili na kukopesha tukaenda pia tukaangalia katika zaburi ya mia moja kumi na mbili mstare ule watatu anatueleza kwamba mwenye haki pia nyumbani mwake kunakuwa kumejaa mali na utajiri kwa hiyo tukasema hivi kwamba mwenye haki basi maisha yake moja yana utoshelevu wa mahitaji yake utoshelevu katika mahitaji yake yote yani ya mbili nyumbani mwake kumejaa mali na utajiri na tatu anafadhili na kukopesha na nne mzao wake amebarikiwa hayo ndo maisha ya mwenye haki hayo ndo maisha ya mwenye haki sasa kumbuka anasema mwenye haki anatakiwa aishi kwa imani imani ni nini waibrania1 mstari wa wakwanza anasema imani ni kuwa na uhakika wa mambo ya tarajiwayo kwa lugha nyingine nyingineanasema imani ni kuwa na uhakika wa kile ambacho mungu amesema tarudia tena imani ni kuwa na uhakika wa kile ambacho mungu amesema ni kuwa na uhakika kwamba kile mungu alichosema ndivyo kilivyo kwa kama mungu amesema nitajiri basi nasema mii ni nini tajiri kama mungu amesema ninaweza basi nasema nafanya nini naweza kama mungu anasema mii ni mwana wa mungu basi nami nasema mimi ni mwana wa mungu kwa hiyo maisha ya mwenye haki ataishi kwa imani maanake ni maisha yalioa uhakika sasa bibli anasema hatuendi kwa kuona tunaenda kwa imani wakorinto hatuendi kwa kuona tunaenda kwa imani sasa baada ya kusema hayo nikukumbushe tena maisha ya mwenye haki yakoje moja mwenye haki anaujitosheleza aa nautoshelevu katika mahitaji yake yote mbili nyumbani mwake kumejaa mali na utajiri tatu anafadhili na kukopesha n uzao wake umebarikiwa hayo ndo maisha kama wewe unamwamini yesu kristo umemkiri yesu kristo kama bwana na mwakozi wa maisha yako umezaliwa mara ya pili basi haya ndo maisha ulionayo sasa huu ndio uhalisia ulivyo katika ulimwengu wa roho lakini tunafahamu tunataka hicho kilicho halisi katika ulimwengu wa roho kije katika damu na nyama huwezi ukakileta katika damu na nyama pasipo imani ndio maana akasema mwenye haki ataishi kwa imani waibrania 1nmojst anasema pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kini, kwa hio maana ake ni kwamba mungu kupitia neema yake na kupitia yesu kristo alitengeneza mazingira mwwafaka kupitia kazi ya msalaba ya yesu kristo akahakikisha kwamba wewe umekuwa mwenye haki na mwenye haki ulioje kwamba una utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako kwamba nyumbani mwako kumejaa mali na utajiri kwamba wewe una uwezo wa kufadhili na kukopesha na nne uzao wako umebarikiwa sasa kama huoni hizo picha nne na hayo mambo manne huyaoni ssahivi katika maisha yako maana yake sasa wewe unatakiwa utie bidii katika imani kwa nini kwa sababu mwenye haki ataishi kwa imani sio swala la mbadala moja nipige hatua kidogo tena nikakuonyeshe kuhusu maisha ya mwenye haki halafu zitaenda kwenye mahali turudi mlango wa, wa zaburi h5 zaburia h5 mstaril wa ishiri na saba sasa mstariwa ishir nasaba nitasoma kwenye bibiliaya kawaida union version alafu nitaama nitaenda kwenye bibilia ya, ya neno bibilia ya neno naona wamekamata vizuri wazo zima linalozungumzwa hapo sawa okay kwenye talisamee kidogo namna mashine yangu hapa ime <laughs> okay good anasema hivi anasema zaburi ya thathit5n mstara wa ishii a saba anasema hivi washangilie na kufurahi wapendezwao na haki yangu kumbuka tunazungumzia ya habari ya haki hapa naam waseme daima atukuzwe bwana apendezwae na amani ya mtumishi wake sasa tafsiri kidogo pale neno amani ni neno prosperity ama success mafanikio kowotone konye biblia nikusomea konya biblia ya, ya new king james version aftern kony bibilia neno ana sema le, uh, version let them shout for joy and be glad who favor my righteous cause and let them say continually let the lord be magnified who has pleasure in the prosperity of his servant sas so e konye bibilia neno anavosema anasema wale wanaofurahia hukumu, hukumu yangu ya haki na wapige kelele za shangwe na furaha hebu waseme siku zote bwana atukuzwe ambaye huyu bwana ambaye amefurahia mafanikio ya mtumishi wake kwaho anasema bwana anafurahia mafanikio ya mwenye haki bwana anafurahia ustawi wa mwenye haki na nandio maana akahakikisha kwamba mwenye haki ana utoshelevu siku zote katika maeneo yote ya maisha yake akahakikisha kwamba mwenye haki amejaa mali na utajiri nyumbani mwake akahakikisha kwamba mwenye haki ana uwezo wa kufadhili na kukopesha na akahakikisha kwamba mwenye haki wa uzao wake umebarikiwa sasa hayo ndio mambo ambayo yanamfurahisha mungu ko kama sasa hivi kwenye maisha yako haya mambo manne hayaonekani maana yake ni kwamba humfurahishi mungu kwa nini kwa sababu mwenye haki ataishi kwa imani pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu waibrania 116 kwao lazima ufanye maamuzi sasa ya kuishi kwa imani ili umpendeze mungu kwa nini kwa sababu mungu anafurahishwa na ustawi wako mungu anafurahishwa na mafanikio yako ko kama wewe haufanikiwi kama wewe haustawi maanake ni kwamba kama ustawi na mafanikio hayaonekani katika maisha yako ya damu na nyama kuna namna ambayo baba yako ambaye ni mungu anahuzunika kuna namna ambayo mungu afurahii tunakwenda saa warafiki sasa baada ya kusema hayo twende tuliishia jana kipindi chetu cha jana kwenye wakorinto wa wapil 9 msarulo wa 8n wakorinto w98 nikukumbushe pia kumbuka hii ni wiki yetu kwa ajili ya matoleo kwa ajili ya kusapoti njili kwa njia ya redio usisahau hilo na nakufundisha ili uwe na ufahamu sawasawa sawa, ili ufanye kitu ambacho kitaleta matunda kwako yes ufalmu wa mungu utafaidika lakini na wewe kwenye maisha yako ya kila siku uweze kufaidika wakorinthi wapli 98 anasema hivi na mungu aweza kuwajaza kila neema kwa wingi ili ninyi mkiwa na riziki za kila namna siku zote mpate kuzidi sana katika kila tendo jema ko hii ni picha nyingine ya mungu anayotupa kuhusu maisha ya mwenye haki kwamba mwenye haki ana, amepewa neema na mungu na hii neema aliyopewa na mungu ni ya kumpa riziki za kila namna siku zote ikihebu sema riziki za kila namna siku zote rudia tena sema riziki za kila namna siku zote sema neema ya mungu ina uwezo wa kunipatia riziki za kila namna siku zote gd alafu anasema kwa nini mungu anataka mimi na wewe tuwe na riziki za kila namna siku zote anasema ili tupate kuzidi sana katika kila tendo jema ili tupate kuzidi sana katika kila tendo jema sasa nikisoma kwenye bibilia ya neno wametafsiri vizuri sikia bibilia ya neno anavyosema bibilia ya neno anasema hivi naye mungu aweza kuwapa kila baraka kwa wingi ili katika mambo yote kila wakati muwe na kila kitu mnachohitaji ili muweze kushiriki kwa wingi katika kila kazi njema ili muweze kushiriki kwa wingi katika kila kazi njema sasa nikuulize swali umewahi kuwa kanisani alafu mtumishi akatangaza kwamba inahitajika ile ya kitu fulani alafu kawa unatamani kwamba kutoa lakini hauna kama imeweka kutokea huu mstari unakuzungumzia wewe ama umekaa unazungumza na watu ama na ndugu jama na marafiki alafu mtu anakueleza changamoto yake alafu kwenye moyo wako unasikia msukumo kabisa ulitamani kama ungeweza kumsaidia lakini ukawa hauwezi huu mstari unakuzungumzia wewe kwamba umesikiliza vipindi vya neema na kweli su kila mwisho wa mwezi mwali mwalimu rumegari anasema natoa fursa kwa watu kutoa na kusapoti injili kwa njia ya redio ndani mwako unafukuta unataka kutoa unatamani kwamba ungeweza kutoa lakini unasema sina huu mstari unakuhusu wewe na uzuri ni kwamba wikihii utapata fursa ya wewe kuchukua hatua ya imani kumbuka mwenye haki anaishi kwa imani ili uanze kuishi kwenye uhalisia wa hu mstari sasa angalia anavyosema anasema hivi muwe na kila kitu mnachohitaji kwao mungu anataka wewe uwe na kila kitu nachohitaji hebu sema mungu anataka niwe na kila kitu ninachokihitaji hebu sema kila kitu ninachokihitaji kwa anataka uwe na utoshelevu katika chakula anataka uwe na utoshelevu katika malazi anataka uwe na utoshelevu katika mavazi kwenye kila eneo la maisha yako anataka uwe na utoshelevu angalia alafuasema ili kwanini ili anakupa sababu ya kwa nini mungu anataka wewe uwe na utoshelevu ili, ili ili ili ili muweze kushiriki kwa wingi katika kila kazi njema ili muweze kushiriki kwa wingi kat kila kazi njema ko mungu anataka mimi niwe na utoshelevu wa kila kitu inachokihitaji ili niweze kushiriki kwa wingi katika kila kazi njema maanaake ni kwamba kaa alivyokwambia kipindi kilichopita kwamba haijalishi nimekutana na hitaji la namna gani naweza kushiriki si nikiwa naangalia tv nimekaa sebleni kwangu labda sijui kuna mtu amezidiwa s anahitajika unahitajika labda anahitaji sijui kufanyia upasuaji alafu inahitajika hela niweze kuchangia sio niione tu nakauka alafunakal hayo ndo mapenzi ya mungu juu ya maisha yako sasa tunaingiaje uhalisia sasa wa kuwa na riziki za kila namna na siku zote ili tuweze kuzidi sana kwa wingi katika kila kazi njema anaendelea anasema hivi sasa nitaanza ule mstari wa nane nitaendelea anasema na mungu aweza kuwajaza kila neema kwa wingi ili ninyi mkiwa na riziki za kila namna na siku zote mpate kuzidi sana katika kila tendo jema kama ilivyoandikwa ametapanya amewapa masikini haki yake ya kaa milele kumi na yeye ampae mbegu mwenye kupanda na mkate uwe chakula atawapa mbegu za kupanda na kuzizidisha kwa hiyo mungu anaanza kutuletea fomla anatuonyesha njia ya kufuata ili wakorinto wapili 98 iwe halisi katika maisha yetu anasema mungu huyu ana uwezo wakufanya nini wakumpa mbegu mwenye kupanda na mkate huwe chakula sasa kwenye chakula tunaelewa lakini kwenye mbegu nasema mwalimu mbegu mbegu mbegu mwanayake nini Mbe, mbegu ya nini gud nafuraha kwamba umweuliza hilo swali turudi tena nyuma kidogo turudi nyuma kidogo angalia ukianza mtadulo wa kwanza mpaka wa, wa tano anazungumzia wakorinto wao wameshaandaa matoleo ambayo yalitakiwa yachukuliwe yapelekwe kusaidia wengine sasa uende ule mstari wa 6t wa korinto wa pili t6 anasema lakini nasema neno hili apandaye haba atavuna haba apandaye kwa ukarimu atavuna kwa ukarimu sasa anasema kila mtu na atende kama alivyokusudia moyoni mwake si kwa huzuni wala si kwa lazima maana mungu umpenda yeye atoae kwa moyo wa ukunchufu kwao tunafahamu basi anapozungumzia mbegu anazungumzia habari katika mlango huu kontekxti yake nini maudhui yanayozungumziwa hapa ni habari ya kutoa vitu ioa vitu vinahusiana na fedha kwahyo anasema anayepanda haba atavuna haba apandae kwa ukarimu atafuna kwa ukarimu na kule kwenye wakorinti wa pili tisa k mstari wakuu mistari michache iliyoko mbele anasema kwamba mungu anampa mbegu mwenye kupanda na anampa mkache mwenye kula kwahyo anachosema nini anasema kwamba mungu ana uwezo wa kukupa wewe mbegu ya kupanda tunaenda sawa na ana uwezo wa mbegu ya kupanda okay ngoja nikupe nikupe testimony kidogo fupi alafu itakusaidia ita mwaka elfu mbili na kumi na moja mungu akanituma niende msumbiji kwenye sehemu inaitwa pemba msumbiji nao wanapemba kasi tulivyonayo pemba huku tanzania alafu alivyoniambia niende msumbiji akaniambia niambatane na watumishi wengine wawili kwa hiyo tukaondoka hapa nakumbuka kabla ya kuondoka nikaambia mungu sasa inakuaje unaambia niende msumbiji lakini malazi hela nauli inakuwaje akasema sio kazi yako fanya maamuzi ya kwenda mimi nitaleta hicho ambacho kinatakiwa kwahiyo nikawaambia watumishi hawa wawili kua wanatokea kilimanjaro kwahio tukaongea kwa simu wakawa wamekuja dares slam siku moja kabla ya kuondoka na kwenda kutafuta tiketi akaja rafiki yangu mmoja asubuhi sana saa moja vipi nikashtuka kidogoaavipi vipi, imepita kukusalimia tuliongea kwa simu ha, kase, a, basi, vipi, haise, a, Kodop, kwenye mbega utaenda msumbiji unaenda actually nataka kwenda kesho akasema basi ebana nimekuletea ela kidogo nichangie nauli akanipa laki na sn kodo tukaitumia kwenye nauli ya mpaka mtwara na kadalika nafsonkidogo kutufikisha mpaka na kutufikisha, pemba kwa tukafika pemba msumbiji tuliofika pemba msumbiji mfukoni nina hela ya, ya, ya msumbiji inaitwa mitcash nna mitkashi mia nne na ishir na tano mitkashi mia 4 na ishiri na tano ndio hela pekee tulionayo mfukoni sasa watumishi sijawaambia mai ningewaambia hao wachaga wenzangu wangepanika wala wasige kubali kwenda msumbiji unaendaje nchi ya watu bila hela <laughs> kwaho tukiwa tumekaa pale kwa mchungaji mchungaji wetu mwenyeji akaanza kutueleza akasema watu wa msumbiji ni wagumu hawataki kutoa ni wachoyo ni rahisi kupata hela kwenye jiwe kuliko kwa mtu wa msumbiji anasema ni wagumu hujawahi kuona kwaho tukamsikiliza pale baadaye nikawambia mtumishi nina mitkashi mia nne hapa nataka niitoe kwako ifanye mambo mawili mmoja ulisema unahitaji hela ya kwenda kutangaza kwenye redio kwa ajili ya hii semina kwahio nataka nitoe ni hii mitikashi mia nne ili upate hela ya kwenda kurusha tangazo kwenye redio kuhusu semina tunaefanya hapa kanisani kwako kwa. lakini mbili pia kwa kutoa hii miti kashi mia nne nataka nivunje hiyo roho ya uchoyo ambayo inatenda kazi katika maisha ya watu na tuachilie roho ya neema ya kutoa nikamwelezea pale akanielewa kwa tukachukua mitkashi mia nne lakini kabla ya hapo nilikuwa nimepatana na watumishi kaamba watumishi tunatoah mitikashi mia nne tumwamini mungu kwamba atatupa mitikashi miatano mia tano kwa ajili ya ela ya kula njiani wakati tunarudi tanzania kwa tukachtukaomba pale mi na watumishi baadae nikamwita mchungaji nikamwelezea nikampatia ile ela akaondoka akaenda kupeleka kwenye redio huko kesho yake asubuhi mbegu yangu ikarudi kumbuka anasema mungu anawapa mbegu za kupanda na anawapa mkate huwe chakula kwa hiyo ilivotoa hii mbegu yangu fu pa nasema anazizidisha hizi mbegu kwaho manaake tunataka mbegu zetu zizidishwe kesho yake asubuhi akaja ya akaja mtu a huko uko msumbiji akanisalimia akasema mtumishi nimeleta mitkashi mia tano kama shukurani yangu juzi uliomba matatizo yangu ya moyo yameondoka figo zimeclear imeclear mungu amenigusa tukapokea no. sasa sikiliza mbegu mbegu mbegu imerudi na huo taratibu chochote una chochote unachokitoa kinarudi kesho nitakufundisha namna inavyokwenda kitu kitu lakini ukitoa lazima kirudi kutoa ikavuka wiki kuvuka siku bila yangu kurudi always mbegu ina always inarudi kama kuna iasuba zimeklia eg ud always aokitaatkfnsha inarudi dt kwa imani kwao akanipa miti itashi mia tano nikawambiatms tupatane nahiimtashi mia tano ituletee mitashi elf ano tupate nauli ya kurudi tanzania kwao tukafanya maombi yet orintpil t1 nikamwita mchungaji nikawambia mchungaji habari njema kuna mtu amekuja amekujaapa amepatia ashi ia ta nataka nipande tena kwenye huduma yako kwa ajili yawee kwenda kuendeleza matangazo kwenye redio kwa ajili ya huduma yako tukapanda siku tumeamua kuondoka tuliondoka ghafla tulikuwa atujapanga tukaondoka afla nikawambia mchungaji kesho kutwa tunaondoka kesho tutafanya huduma kwa mara ya mwisho kwao kesho yake tukiwa ibadani tunafundisha nimemaliza mwisho akaja mzee mmoja nakumbuka moaaapa kesho kakunja suruali amevaa malapa malaai imechanika mgongoni akaingia kwenye kale ka ukumbi kadogo akanyenya kic akamtafuta mtumishi wa kwanza nilikuwa naye kwanzaliuaa mtumishi masaki akaenda akamfata akampa baasha akamtafuta mtumishi munuo akampa bahasha alafu mwisho akaja kwangu mimi akanipa bahasha tukatia mfukoni basi baada ya kumaliza ibada mchungaji akatuita na timu yake akasema jamani najua kesho mnaondoka basi tunashukuru sana nanii kama kanisa kwa mara ya kwanza mchungaji anasema tangu nimeanza huduma sijawai kuona huduma yangu hajawai kutoa kiasi cha namna hii kwahio akanipa bahasha kwaho tukapokea bahasha pale kwa ajili ya nauli ya kurudi tanzania kwa hiyo s akatupa na vitenge vya kupelekewa kina mama nani tulivyorudi ndani nikafungua ile bahasha ya kwanza yule mze alieletea na miti kashi mia tano mwinjilisi masake akafungua ana mit kashi mia tano mnuowalunuo akafungua ana mit ashi mia tano wote tumepata mitash mia tano kama tulivyoaminia lakini nikafungua ile baasha tuliopewa kama nauli nilivyofunguan wasababu kuna mit kashi lf tan sasa usinyambie neno la mungu alifanya kazi Usunyebele la mungu alifanye kazi anii it il ya mwisho lia mfukoni kwa sababu mmoja niliamini kwamba sisi kwa sababu ni wenye haki tuna wa vitu vyote isipokuwa hayo tuna katika ulimwengu wa roho ili niweze kuhamisha katika ulimwengu wa roho ije katika damu na nyama lazima ninikatoa kile cha kamambegu kama mbegu kwa niliamini mungu ndiye ni mbegu kwa mbegu lioitoa mungu kazidisha akanipa mbegu nyingine nikachukua mbegu nyingi ikahuua ikatupatia nauli ya kurudi kwayo na wewe rafiki unanisikiliza una uwezo wa kutumia utaratibu huuu kama hauna mbegu wa korinthiwapia ku muombe mungu akupe mbegu lakini kama unayo una uwezo wa kutoa na ukaipa kazi hiyo mbegu yako sawasawa na neno la mungu kesho aeza kujadili kwa kina kabisa kwamba ukasema okay mimi na hii nahiihela hapa na shilingi elf hamsini nadaiwa ada ya mtoto shilingi lakine na hamsini nadaiwa kodi ya nyumba shilingi lakitatu nadaiwa sijui dini shilingi ngapi jumla nadaiwa milioni moja lakini ela ilionao ni shilingi l hamn ama la ni laki lakimoja una uwezo wa kuipa kazi hiyo laki lakimoja kama mbegu ikakuletea mavuno ya hiyo milioni moja ndio nvofanya mimi tukatoka, msumbiji tukarudi tanzania tuko tuo kao usinyambia haifanyi kazi hayo ndo maisha ya mwenye haki kwa imani imani nini ni kuwa na uhakika kwamba hii mbegu anasema naye humpa mbegu mbeguangalia anasema anampa mbegu nsema na yeye ampaye mbegu mwenye kupanda na mkate huwe chakula atawapa mbegu za kupanda na kuzidisha kwayo mbegu yako haiwezi kuzidishwa mpaka imeingia shambani kwao leo una fursa rafiki unahitaji gani hilo ambalo lumeshindwa utoe hiyo hela sawasawa na wakorinto wapili t usitoe tuvivia kusimamia mstari mwambia mungu sawasawa na wakorinto wapili 98 naamini na, navyotoa hela kusapoti kazi ya injili kwamba baba utaniachilia neema juu ya maisha yangu itanipa utoshelevu wa hili hitaji langu na kunizidisha katika kila kazi njema kwamba sio tu kwamba utaniletea hela ya kukutana na mahitaji yangu haya labda ya milioni moja lakini pia utanipa na ziada ili niendelee kila mwezi kusapoti injili kwa njia ya redio una rafiki kama ulionayo hela ulionayo haitoshi maanayake hiyo ni mbegu kesho nitafundisha vizuri zaidi kwa kina lakini kama ulionayo haitoshi hiyo hiyo ni ni mbegu mbegu rafiki nilifanya ai msumbiji beguailifanahfaya kazi na na maeneo mengi naweza azaakueleza na huhuda nyingi nilishapana mbegu kidogo tu shilingi lakisit nikapata jengo la huduma na nyumba ya kuishi thamani laufanyia hudua nanyua yakuishi enye haaa iii aiaengo e ilioni ia io emfanye kazi kwa ajili ya mbegu yako baba katika jina la yesu kristo umesema na mwanao amesikia ana shauku ya kutoa mbegu natoa tamko katika jina la yesu kristo anavotoa hiyo mbegu kwamba neema yako izidio inayoleta utoshelevu katika maeneo yote inashuka juu yake na kwamba hiyo fedha naohitaji ataipata lakini pia atazidi katika, katika kila kazi njema kila siku baba asante kwaajili ya wa uaminifu wako amen basi rafiki utapewa namba za na kutoa huko mwisho kumbuka jina langu naia huruma gadi na yesu sito na bwana kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimhuruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya redio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na mwalimhuruma gadi sasa ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwa patna wa vipindi neema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 7645242 au675242 au 78 9524 kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema maalumu ambaye itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako mungu aliyemtuma mulimuhurummagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha ana kujaza mahitaji yako yote sawasawa na wingi wa utajiri na utukufu wake katika kristo yesu utafaidika na maombi ma- alum yanayofanywa na mwalimu huruma gadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya mamuzi sasa ya pati na wa mwalimu huru magadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili ueneze njili ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mjiwe yesu kristo uma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari sifuri saba sitini na nne mia tano mia mbili arobaini na mbili au sifuri sita 7 tatu mia tano mia mbili arobainina mbili au sifuri saba 8 tisa mia tano mia mbili arobaini na mbili kuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie simu namba 7622 au 67 au 7892 nitarudia 76 au 67 t5 242 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uruu magadi pamoja na kusubscribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi