vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu uruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kuna utaratibu ambao mungu ameweka kuhusiana na mbegu ya aina yeyote mbegu ya aina yeyotei ukipanda mahindi utavuna mahindi ukipanda maharage utavuna maharage ukipanda mparachichi utavuna mparachichi ukipanda mchicha utavuna mchicha na ili ng'ombe mbuzi kondoo mpaka binadamu na kadhalika wazaliane unahitaji mbegu ya dume ndio utaratibu ambao mungu ameweka na ile mbegu ndo itakayoamua mavuno yaweje pote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho mwanayesu amekusudia kusema nasi kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yametengenezwa makususi kwa ajili ya kujenga imani yako uweo well, unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali ufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu hivyo ni muhimu mimi na wewe tukaishi maisha yetu ya kila siku katika imani kumbuka kufikiri kwako kuna mchango moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vizuri utaamini vizuri vibaya utaamini vibaya fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uez kufikiri kama kristo unabudi kuamwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anajifunza mafundisho ya neema na kweli nitoe shukurani za pekee kabisa kwa ajili ya watu wote ambao wamekuwa wakifuatilia na kusikiliza vipindi vya neema na kweli watu wote ambao wamekuwa wakifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli na watu wote ambao wamekuwa wakisapoti injili kwa njia radio, kwa ya redio kwa maana ya vipindi vya neema na kweli kwa, kusikika kupitia njia ya redio asanteni sana ongereni sana basi moja kwa moja tuende moja kwa moja katika kile ambacho a tukizungumza siku ya leo na nianze kufanya maombi kwa sababu tunaongea kitu kidogo ambacho kinahitaji roho akusaidie baba katika jina la yesu kristo ninaomba kwa ajili ya ndugu ambaye dgua naomba roho mtakatifu afungue macho ya moyo wake ili aweze kuona utaratibu ambao uliuweka kustawisha na kufanikisha watoto wako aweze kuelewa jinsi ambavyo wa roho pamoja na wadamu na nyama kwamba unatenda kazi kwa kufuata kanuni ambazo umeziweka baba asante kwa hiyo, asante kwa ajili ya neema hiyo macho yake masikio yake a na moo wake unauweza kupata ufahamu Amen. okay rafiki tunaendelea na sumuletu nazosoma mwenye haki ataishi kwa imani na tunasimamia warumi moja kumina sita hadi kuina saba na kwa sababu ya muda na kwa sababu ya mambo ni mengi na tunamakiza kama vipindi vitatu ili tuweze kumaliza hici ambacho nataka kukizungumza naomba niende harakaraka kabisa kwenye pointi kwao tuliona kwamba mwenye haki ataishi kwa, kwa imani inasema bakuki mbili nne warumi moja kumi na saba wa galatia tatu 1 na moja na waibrania kumi theathinane lakini pia tukaona sifa ya mwenye haki katika e, zaburi ya mstari wa hadi i kwamba daudi anasema anasealikua kijana a imekua mze uona mwenye haki ameachwa wala mtoto wake akimba chakula bali mchana mchanakuta ufadhili na kukopesha na mzao wake amebarikiwa nikakwambia maisha hayo ya na, picha yake tunaipata katika wakorino wapili 9 hayo maisha yanayozungumza na daudi katika wakorinto kat katika zaburi ya 7 mstari wa 5 na 6 kwa ajili ya maisha mwenye haki tunayapata picha yake pia katika wakorinto wpili wa 98 kwao tendemoamoakatiakorintopl 98 anasema hivi na mungu aweza kuwajeza kila neema kwa wingi ili ninyi mkiwa na riziki za kila namna siku zote mpate kuzidi sana ka kazi katika kila tendo jema bibilia ya habari njema anasema hivi anasema naye mungu aweza kuwapa kila baraka kwa wingi ili katika mambo yote kila wakati muwe na kila kitu mnachohitaji ili mweze kushiriki kwa wingi katika kila kazi njema sasa ni, ni, ni, nipige stori kidogo alafu tu, tu, tuendelee unajua kama utakuwa una, una, unajua historia ya kwangu mpaka mwaka fb4 ilikuwa niko ba alafu mwaka elfb9 mke wangu alikuwa ana kazi na mi nilikuwa sina kazi na hali yetu ilikuwa ni ngumu sana tulisota kwa takribani miezi mitano mpaka sita siamini kwenye kukaa kwenye mchapiko mwaka hadi mwaka hadi mwaka hadi mwaadi mwaka hadi mwaka, mwaka kama unaishi kwa imani yesu utapita kwenye changamoto lakini haitadumu muda mrefu utatoka slz kitu hichi nakumbuka kipindi hicho uh, ni, ni bwana yesu amentoa b amenirudisha huku kwake sasa nikawa na maswali mimi ni mtu ambaye napenda kujiuliza maswali nikawa namuuliza bwana yesu okay hebu niambie mkristo wa kawaida anawezaje kustawi anawezaje kuwa na mafanikio kwa sababu naangalia watu waliokoka naona wanasota ni maangaiko kila siku sioni wakiwa katika es katika kupumzika we missing tuna, tuna, tumekosa kitu gani nakumbuka siku hiyo natembea niko, niko barabarani akasema nataka nizungumze nayo habari ya mbegu ulisia kwenye kuna mtu alikuwa amezungumza habari ya mbegu kwenye tv ikawa imenikera emahuu ni ujinga ustai ah, ah, sitaki watu wanataka yangu watu wanataka elaaunataka yangu kama ambavyo baadhi yenu mnanisikiliza mkinisikia nasema jamaa anataka enu nanisikiliza kinisiaajamaa anatakaelayetua na mi nilikuwa katika ujinga huo huo tabasamu haanisikilize nikufundishe kitu nataka tutafakari kuhusu papai Kambia, okay akanyambia ukiwa na chukulia unapunje moja ya papai ukipanda shambani ule mpapai ukaota unadhani unaweza ukakupa mapapai mangapi ukianza kutoa matunda nikaambia papai ishirini akasema okay unapata papai ishirini kwao mbegu moja umeipanda shambani mpapai umeota kwao umevuna mapapai ishirini akanyeeza kwenye papai moja huo kuna mbegu ngapi nikaambia kwa ajili ya mahesabu ili nikuelewe unachokizungumza tuchukulie mbegu mia kwahiyo akanambia kama una mbegu mia kwenye papai moja na una mapapai ishirini maanaake una mbegu ngapi nikaambia na mbegu elfu mbili akaambia kawa una mbegu elfu mbili maanaake ni kwamba una, una, unaweza ukapata mipapai mingapi akaambia okay tufanye hivi katika hayo hayo hayo nini mapapai ishirini chukua, chukua papai moja mbegu zake zote uzipande haya mapapai mengine yote kula maana ni kwamba ningekuwa na mbegu ngapi mia mbegu mia ningeenda nikapanda shambani alafu mipapai mia ikaota chukulia haijapata madhara yeyote alafu ikafika wakati wa kuchuma matunda maanaake safarii ningechuma mapapai mangapi kumbuka mapapai ishirini kwenye kila mpapai kwao kama na, na mipapai mia maana ni kwamba na mapapai elfu mbili nanaafi sasa so, so, ukiendelea uua akanyambia hivyo ndivyo ilivyo utaanza mkononi una mbegu kidogo fedha nayo inafanya kazi hivyo h kila kitu nilichokiumba katika ulimwengu kinafanya kazi katika mfumo wa mbegu na mavuno kwao na fedha nayo inafanya kazi hivyo, hivyo. nakumbuka nikasema nika okay hohoambia kuna mama mmoja tulikuwa tulikua namfahamu mama mmoja ana hali ngumu sana na mtoto wake ana hali ngumu sana Eh, akanyambia mtafute mama fulani alafu akasema alafu hiyo shilingi elfu ishirii na tano ambao umeipata umpe huyo mama alafu hichi nachokufundisha kitafanya kazi nilivyokubali nakumbuka niko barabarani natembea rafiki uwepo wa roho mtakatifu ukanishukia ukanikamata huh. nikajua nimekutana na kitu nikamtafuta huyo mama ilichukua kama wechi nzima kumpata baadaye alikuwa alikuwa kibaa baadaye nikaja nikamtumia ujumbe nikampata akaja mama mungu nikupe shilingi tano. shilingi nikampa aa nikakaa sasa lakini sina mstari sina maandiko ya kusimamia ni stori tu ambayo ambyo amenipigisha nikiwa njiani lakini nahitaji nahitaji msingi neno la kusimamia kwa hiyo ndio ile aeakuiaa ambaa imekaana tafakari aal ii ambia akewang nakumbuka ndio mungu akanipeka saa kwenye wakorinto wa, wa pili tisa kumi twende pale wakorinwpi wakorino wapili t akasema na yeye ampaye mbegu mwenye kupanda na mkate huwe chakula atawapa mbegu za kupanda na kuzizidisha kwayo ghafla nikaona mstari kwamba mungu anakupa mbegu ya kupanda alafu ukishaipanda hiyo mbegu anazizidisha ndio story ambayo alikuwa nazungumza nami kuhusu mpapai unakwenda sawa rafiki ndio nikaambia okay nieleweshi ni sasa ndo akanyambia ile kile alichokuwa amenyambia akanyambia bajeti yako matumizi yako kwa wiki shingape nikaambia elfu thelathini akaambia okay chukulia ukipata elfu hamsini maanaake elfu tano fungu lake la kumi unabakiwa na elfu arobani natano kwenye l45 toa shilingi elfu30 ya matumizi yako kwa wiki hiyo unabakiwa na l15 l15 ni mbegu ambayo unatakiwa uipande ili mimi niizidishe tunakwenda sawasawa rafiki sasa kuna utaratibu ambao mungu ameweka kuhusiana na mbegu ya aina yeyote ile mbegu ya aina yeyote ile ndio maana unapochukua ukipanda mahindi utavuna mahindi ukipanda maharage utavuna maharage ukipanda mparachichi utavuna mparachichi ukipanda mchicha utavuna mchicha na ili ng'ombe mbuzi kondoo paka binadamu na kadhalika wazaliane unahitaji mbegu ya dume ndio utaratibu ambao mungu ameweka na ile mbegu ndo itakayoamua mavuno yaweje kwao mbegu ndo inayamua mavuno yaweje tunakwenda sawasaa rafiki mpaka hapo okay kumbuka nikakueleza stori ile nikwambia kwamba baada ya yee kunifundisha nikajaribu kumshirikisha mwenzangu akunielewa lakini nikakaa hapo akaja rafiki yangu akanipigia simu akasema ase, kuna yangu nataka unipokelee oja anipgaiala ao skutatu aad pata aka themaniniela ya chakula sasa nataka taa enye mbegu siku tatu baadae yangu akanipigia simu akasema ase, kuna dola yangu nataka unipokelee hapo ataka unipokeataa enda nikampokelea dola mia tatu na hamsini sasa huy rafu yangu kukupa mshiko sio nyepesi ni bora upate damu kwenye jiwe ni <laughs> nyepesi ninyepesikupata dam kwene j lpata mshiko kutoka kwake kwaiyo nikaenda nikachukua ile kaambia nimeshachukua akasema basi kaanayo kesho nitakupa maelekezo kesho yake akanipigia simu akasema nimetuma mtu aja aichukua hiyo hela lakini pia nimemwambia akupe shilingi elfu hamsini kwaio nakumbuka nikapata ile elfu hamsini nimekaa sebleni kwangu nikamulizarh mtakatifu elfu hamsini nini kumbuka tuna laki na hemanii siku tatu zilizopita akaniambia hii elfu hamsini ni mbegu okay nikamwita mke wangu wanguachukuah elfu hamsini nenda kwa pastor pastali kamwambia tunaipanda katika ufalme wa mungu sawasawa na wakorinti wa tisa kumi tunaamini kwamba mungu atazidisha mbegu zetu ndomana unapotoa unapotoa fedha kuna mambo mawili mmoja lazima uipe kazi lakini mbili lazima huo na mstari ambao unausimamia mstari ambao unakuhakikishia hicho unachokitaka ko sisi tulikuwa tunataka mbegu zetu zizidishwe kwahiyo akapeleka kesho yake akaja binamu wa mke wangu tukapigapiga stori hapo baadaye akasema jamani mi naenda naondoka akasema niwape ela asukari kidogo akatoa dola mia moja yani akuhakikishia rafiki sikutaka hata kumsindikiza mbali ikaambia ngoja tu dada yako akusindikize udadayao oh haleluya dola mia hiyo manake nirudi kwanza ndani nikachekelea nikarudi ndani nikachekelea nika okay dola mia ukibalisha kwa katiu nakuja kama laki moja na elfu hamsini kwao ile elfu hamsini imezidishwa mara tatu sasa kuna kanuni gani hapo ngoja nipozi hapo twende kwenye neno kwanza twende kwenye mwanzo mlango wa kwanza mstari wa kumi na moja hade wa kumi na mbili mwanzo mlango wa kwanza mstari wa knmo a a ki na mbili anasema mungu akasema nchi naitoe majani mche hutoao mbegu na mche wa matunda huzao matunda kwa jinsi yake ambao mbegu zake zimo ndani yake juu ya nchi ikawa hivyo kumi na mbili nchi ikatoa majani mche utoao mbegu kwa jinsi yake na mti uzaao matunda ambao mbegu zake zimo ndani yake kwa jinsi yake mungu akaona ya ni vyema anamaanisha ni anasema hivi ukipanda mchungwa utakapovuna chungwa ukichuma chungwa ndani ya chungwa utakuta mbegu za chungwa huwezi ukakuta mbegu za parachichi tunakwenda sawa rafiki ukipanda mpapai utakapochuma papai ndani ya papai utakuta mbegu za papai sio mbegu nyingine o egna kao ulichukua mbegu ya papai ukaipanda sasa umechuma papai ndani ya papai utakuta mbegu nyingine ziko mle ndani ya papai tunakwenda sawa kwa hiyo tukirudi kwenye stori ya kwangu nilipanda shilingi lf a0 kwahiyo ilipokuja dola mia maanaake ni kwamba angalia ule liaorint a pili 9 anavyosema apili 9 haleluya wakorinto wa pili 91 anasema hivi anasema na yeye ampae mbegu mwenye kupanda na mkache uwe chakula atawapa mbegu za kupanda na kuzizidisha kwao mimi mbegu yangu ilikuwa ni a elfu hm na kwa maneo mbegu inayozidishwa ni elfu hamsini zinazidishwa ndio maana ikaja dola mia moja ambayo ni nini ni laki na hamsini ni hamsini hamsini mara tatu ningekuwa nimepanda shilingi elfu tano maanaake elfu tano ingezidishwa kwa, kwa, kwa, kwa hii histori ushuhuda huwa kwangu maanaake ni kwamba ingekuja shilingi elfu ishirna tano ningekuwa nilipanda shilingi elfu kumi maanaake ingekuja shilingi elfu thelahini ningekuwa nilipanda shilingi laki moja maana zingekuja laki tatu sa siseme anazidisha mara tatu anaweza kaisha mara mbili wakatisha mara kumi wngine mara, mara tano inategemeana lakini kwa, kwa ushuhuda wkwangu maanaae kwamba kwa alizidisha mara tatu kwao ningekuwa nilitoa shilingi laki moja ingekuja laki tatu ningekuwa nimetoa shilingi milioni moja zingekuja milioni tatu hiyo ni mbali na mavuno hizo ni mbegu tu hiyo ni mbali na mavuno kao bado mavuno yangekuja mazao yangu ya haki yangeongezwa na mavuno yangu yangekuja tuko sawa mpaka hapo rafiki kwa hiyo saa anasema na, na yeye ampaye mbegu mwenye kupanda na mkate huwe chakula atawapa mbegu za kupanda na kuzizidisha kwa hiyo wakati ule nikuambia pia mfano uliopita somo lilopita kwamba nilichukua shilingi la kisita tukaaminia kwamba mungu anasema kwamba mungu aliwapa wa waisraeli nyumba ambazo hawajajenga wao na kwa kwakuwa ilikuwa nimesikia ushuhuda wa bishopu david oyedepo kwamba alipataga eneo la kufanyia huduma na nyumba ya kuishi basi namii nikaamua kuachilia imani yangu sawasawa sawa na kumbukumbu kumbu la torati sta kumi kumi na moja kwamba nikamwaminia mungu kwamba atatupa nyumba ya kuishi na jengo la kufanyia huduma kwa siku moja kwa wakati mmoja na nikatoa mbegu yangu ya kuachilia imani tunakwenda sawasawa ili hicho kitimie mbegu ilirudi ikazidishwa lakini pia nikawa nasubiria mavuno ya jengo hiyo ilikuwa ni mwaka elfubili na kui na moja mwaka elfubili na kuminatano mach mwezi wa tatu ndani ya siku moja watu wawili tofauti mmoja akanipa jengo na mgine akanipa nyumba ya kuishi hiyo inafanya kazi usiamba ifanye kazi na hii ndo inaitwa maisha ya, ya mwenye hake anaishi kwa imani kwamba baraka ya abrahamu inafanya kazi kasivuji jasho Isi, ni baraka ya bwana inanifanyia kazi sasa nikuulize swali nyumba na jengo vyote kuwa thamani yake ni araundi milioni mia nane na hamsini nahitaji miaka, miaka, miaka mingapi ingenichukua mimi mpaka kujenga nyumba na kujenga jengo la kufanyia ibada kama kwa wale wasiojua jengo la kufanyia ibada ni jengo ambalo ni ukumbi unaweza kuchukua watu mia mbili plas una vyumba kumi na sita vya kulala ni eneo la eka nzima ambalo linajitegemea hasa imewezekanaje haya mambo yanawezekanaje ndio maisha ambayo mungu anakusudia wewe mwenye haki huishi kwa imani ndicho ambacho anataka sasa problem tulionaa na watu watu wamekuwa ni walaji zaidi kuliko kuwa wapandaje hata tunavofikiria kupata vitu kutoka kwa mungu hatufikirii kwa maana ya ya kupata mbegu za kupanda tunafikiria kwa maana ya kupata mkate wa kula na mtu anayewaza hela ya kula tu dawote huyo mtu kufikiri kwake anafikiri kama maskini tajiri afikiri hivyo tajiri anafikiri sizoze kutengeneza mali tajiri angekuwa anaangalia shamba anawaza kwamba anaweza kupanda eka ngapi kwamba mwezi huu ama kipindi hichi msimu huu wa kilimo nina uwezo wa kupanda eka ngapi kwa sababu gani anaangalia mavuno anayotaka kwa hiyo mbegu atakazozipanda zitaamuliwa na mavuno anayoyataka Si mbegu ilioitoa mimi lakisit naoizungumza kwa wakatihuo lakisita ilikuwa nyingi kweli mimi na mke wangu kumbuka tuna kamda kafupi sana tumza kutoka kwenye mchapiko hiyo laki of lakisit haikuwa hela ndogo ni hela ambayo ilibidi tutumie imani kuiachilia ni kwamba kama isingerudi maanake tungeingia kwenye matata tulikuwa tuna nini ada ya watoto kulipa na gharama nyingine za kulipa lakini tuliamua tuliamua kuachilia imani kwa as tuna uhakika na sistem ya mungu kwa hiyo mavuno tuliokuwa tunayataka ndo yaliamua aina ya mbegu ambayo tulitoa tunakwenda vizuri rafiki kwa hiyo tajiri kumbuka mwenye haki tumeona ana utoshelevu wa vitu vyote mahitaji yake yote nyumba yake imejaa mali na utajiri anafadhili na kukopesha na uza wake umebarikiwa kwa hiyo kama ndio hivyo lazima niwaze kama tajiri tajiri haendi kutafuta chakula tajiri anaenda kutafuta namna ya kuongeza utajiri wake kuongeza mali zake na mimi na wewe rafiki ndivyo ambavo inaondekea tufikiri kwa nini kwa sababu angalia wakorinto wa pili t nn inavyosema nikusomee kwenye kwenye biblia ya neno tafsiri ya neno angalia tafsiri ya neno anavyosema anasema hivi haleluya anasema naye mungu aweza kuwapa kila baraka kwa wingi ili katika mambo yote kila wakati muwe na kila kitu mnachohitaji ili mweze kushiriki kwa wingi katika kila kazi njema kinachonisuuma ii ututaa na, na vitu vingi sio tamaa ya kujilimbikizia mali bali ni ili niweze kushiriki kwenye kila kazi njema nikiambiwa kanisani kuna unyenzi niweze kushiriki. na kwenye kiambia niweze kushiriki kutoa kiambia kwa kwamba kuna watu wana mahitaji niweze kutoa niwezekutoa kwamba kuna shule inajengwa mtaani inahitajika mchango niweze kutoa Nikiambio kwamba kuna tatizo limetokea kijijini kwetu niweze kutoa nikiambiwa kwamba sijui kuna watoto wa jirani hawana uniform niweze kutoa hilo ndio lengo nalonisukuma kwamba niwe na wingi ili niweze kushiriki kutoa sasa ukishafanya hayo maamuzi mungu atahakikisha siku zote una wingi maana anasema anawapa mbegu wanaopanda na mkate huwe chakula wanaokula na, na nikakwambia zaidi ya asilimia 999t ya kristo ni walaji sasa nikuulize kumbuka mungu anataka huwe nayakutosha kula lakini pia nayakupanda wewe mlaji mpandaji kama unafikiria unamwomba mungu unawaza ela kula tu unawaza ela kula tu unawazaela kula tu, una tu huwazi kwa ajili ya kutoa kwenye kazi ya mungu kwenye kusaidia majirani ndugu jamaa na warafiki wewe kufikiri kwako unafikiri kama masikini na haujui kwamba kupitia yesu kristo ulikombolewa umeokolewa umetolewa kutoa katika umaskini ukaingizwa katika utajiri bado unafikiri kama mtu alielaaniwa wakati umebarikiwa lakini kama unawaza unatafuta namna ya kutoa theni wewe unaanza kufikiri kama mtu alibarikiwa wewe sasa unafikiri kama tajiri wewe unafikiri kama mwenye haki sasa huko uko kabipi sasa unasema mwalimu mimi sina mbegu ya kutoa amesema mungu anawapa mbegu wenye kupanda kwao leo tuna uwezo wa kuomba wee ukapata mbegu tukubaliane mimi na wewe tuombe kwa uaminifu upate mbegu ili utoe ili mungu azidishe hiyo mbegu lakini hiyo mbegu yako pia uipe kazi kwamba hiyo mbegu itakapokuja uipe kazi inawezekana una mavuno unayotaka ni adono unataka ada ya mtoto unataka kodi ya nyumba unataka mtaji unataka nini lakini nataka umwombe mungu mbegu na kama unayo pia chukua hiyo hiyo hela ulionayo ipe kazi ipe ent ipe kazi siju kawa nanyea anachokizungumza rafiki kumbuka imani ni kuwa na uhakika wa kile ambacho mungu amesema kinachokuzuia usimwamini mungu ni hofu na hofu haitoki kwa mungu hofu inatoka kwa ibilisi na mpaka utakapoishinda hofu utakaa uweze kumwamini mungu na sababu kwamba hofu inatenda katika kazi katika maisha yako ni kwa sababu unaamini unaamini mungu kama mungu mungu huamini kama anakupenda anakupenda hofu ingeondoka waraka kwanza wa wa kwanza kwasabau uaondoay anasema pendo kamili kamiliitupa nje hofu mungu ni upendo upendoama unaamini mungu anakupenda huwezi na hofu ila sababu una hofu hivi ni kwa sababu huamini mungu ofuaauenda aaua naaanao umeshindwa a kuishi kwa imani na hivyo umeshindwa kuishi maisha ya kumpendeza mungu ao matokeo yake sa unategemea nguvu na jasho lako mwenyewe ambao biu wanata ni maisha ya mwanamba ama unaweza ukafanya kazi ukapata kitu kwa ajili ya kumsaidia mwhitaji ukapata kitu kwa ajili ya ufalme wa mungu ukiamini kwamba mungu na ufalme wake ndiyo utoshelevu wako hiyo fursa unayo k kama hauna mbegu nasema mimi nahitaji mbegu nataka tupatane mimi nawee sasawa na wakorinto wa pili tis kumi a kiasi cha laki usiaue wa matamaaushiaawainia mungu anipe milioni ukipewa milioni hospitali ukiwaotemeleahoptaa elfu kumi elfu kumi na tano elfu thelathini elfu aminia kiasi ambacho hata akili yako inaweza na nacho usiaminie la kama ama uko kwenye milioni milioni mshaara wako biashara yako a mamilioni milioni, milioni. yesu mungu akupe milioni yesunaweza kuwaminia nu ioyanusu kama unashika malakilailakinaezknae hiligi laki mbili shilingi laki tatu si kama hela yako kipato chako ni chini shilingi laki moja. Shingi, lf, lf, shilingi, shingi, lf, ya shilingi lakimoja mwaminie mungu akupe shilingi elfu k hilingi lhhii ah rafiki usiaminie zaidi zaidia ko nataka tuombe mii na tupatane upate mbegu alafu utaipanda kwa ajili ya injili ya redio vipindi va na kweli kama huko tayari amue hicho kiasi katika moyo wako sasa hivi alafu naomba na wewe tia mkono wako kwenye kifua baba katika jina la yesu kristo wewe ndie unayetoa mbegu kwa anayepanda na kuzidisha hizo mbegu zikishapandwa mimi na huyu ndugu tunapatana sasa hivi kwamba umpe mbegu huyu ndugu ili aweze kupanda na kuchangia injili ya kristo kwa njia ya redio katika vipindi vya neema na kweli katika jina la yesu kristo baba hicho kiasi alichokiamua o unakijua ninakubaliana naye tunaamini tumepokea hiyo mbegu katika jina la yesu kristo tunakurudishia sifa shukurani na utukufu asante kwa ajili ya uaminifu wako amen rafiki hiyo mbegu utaipata atakuonyesha ilipo na ukiipata tafadhali chukua hatua panda lete tuendelee kuhubiri injili kwa njia ya redio ili nini ili hiyo mbegu ambayo ni zawadi kutoka kwa mungu uliopewa mungu aizidishe alafu uweze nakumbuka unavyopanda na ilo hitaji lako mungu akutane nalo hii ni supernatural life utakaa upate maisha mazuri tena kama hayo rafiki hayo ndo maisha ya mwenye haki unapokuwa nahitaji unatafuta mbegu unaitia mikononi mwa mungu mungu anashughulika unasonga mbele ufalme wake unasonga mbele mahitaji yako anakutana nayo jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimhuruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya redio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na mwalimhuruma gadi sasa ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwapatina wa vipindi vya neema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 7645242 au 6735242 au 78 E pizza, Miambiri Mi tana, mia a kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema maalum ambayo itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako mungu aliyemtuma mwalimu hurumumagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha anakujaza mahitaji yako yote sawasawa na wingi wa utajiri na ufu wake katika kristo yesu utafaidika na maombi maalum yanayofanywa na mwalimu huruma gadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya maamuzi sasa ya kuwa pati na wa mwalimu huru magadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili uweneze njili ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mjiwe yesu kristo tuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari sifuri saba sitini na nne mia tano mia mbili arobainina mbili au sifuri sita 7 tatu mia tano mia mbili arobaininambili au sifuri saba 8 tisa mia tano mia mbili arobainina mbili wekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie simu namba 762 au 67 au 782 nitarudia 76 au67 t5 242 au 789 5242 pia usiache kumfodla mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uruu magadi pamoja na kusabscribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi