vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu uruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli anasema kama kweli unasema unampenda mungu ama unampenda huyu mtu alafu ukamnyima riziki yako anasema upendo wako ni feki sasa najua watu wengi mnaanza kuwa uncomfortable mnasema sasa kuwanasemaaalia neema neemaboa kama gonga unatukuakaru nataka kukusaidia kwamba unapotoa sadaka yako kanisani umechukua baasha yako ya ahadi na kolekti sinio umechukua baasha yako ya siu fungu la kumi umechukua baasha yako siu mchango wa redio siuwa televishen si chochote kwenye makanisa kuna michango ya kila aina pna suti za wachungaji unapotoa je kinachokusukuma ni upendo popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi nina furaha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yna lengo la kujenga na kuimarisha imani yako uwee unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali ufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo mafundisho haya pia yanakuwa posted katika youtube channel ama pia katika podcast kwa maana ya google podcast uh, apple podcast apple pamoja na spotify yanakwenda kwa jina la mwalimu huruma geadi lakini pia ungeweza ukapata mafundisho haya katika telegram na katika whatsapp kuna grupu la mwanafunzi wa kristo ambayo namba ni 7645242764242 tuma tu ujumbe mfupi sema niunge unge alafu utaunganishwa Uh, ni kukumbushe tu kwamba kufikiri kwako kuna mchango w moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili huwezo kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo nitoe shukrani basi kwa ajili ya wale wote wale wote ambao wamekuwa wakifuatilia mafundisho ya wa neema na kweli kwa sababu hiyo ndio njia pekee ambayo inamwezesha mwanafunzi wa kristo kumfanania kristo katika kufikiri kwake kuzungumza kwake na kutenda kwake ni shukuru pia kwa ajili ya wale wote wame, ambao wamekuwa wakifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli lakini pia nitoe shukurani za pekee kwa ajili ya wale wote pia ambao wamekuwa wakisapoti injili kwa njia ya redio kwa, kwa maana ya vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio asanteni sana kazi yenu ni njema tunapiga hatua tunasonga mbele na nikuambie tu kwamba tunatafakari namna ya kupanua wigo na mwaka wa elfbi ihiii tutapanua wigo vizuri tutapanua wigo tutaenda maeneo mengi zaidi na tutafikia watu wengi zaidi basi tunaendelea na somo letu linalosema kwamba uh, neema na imani katika matoleo neema na imani katika matoleo sasa vipindi viwili vilivyopita nimezungumzia mambo fulani fulani kama utangulizi na leo nataka moja kwa moja siende tukajibu swali letu kumbuka tulisema tuna ma, maswali matatu kwa hiyo nataka tuanze kujibu swali la kwanza suali la kwanza linasema kama kila kitu kinapatikana kwa neema kwa nini naambiwa kupokea kwangu kunategemea kutoa kwangu saasikiliza kauli na sentensi lilioizungumza rafiki kupokea kwangu kunategemea kutoa kwangu zingatia ziyasema kupewa na mungu kunategemea kutoa kwangu sijasema hivyo nimesema kupokea kwangu kunategemea kutoa kwangu kupokea kwangu sijasema kupewa kwangu sijasema kwamba ukitoa mungu anakupa sijasema hivyo nimesema unapotoa unapokea tafadhali zingatia kwa sababu watu wengi sana wanaojaribu kuhubiri na kufundisha habari ya matoleo wanaambia watu ukitoa mungu atakupa na neno, neno alionyesha hivyo neno linaonyesha kwamba ukitoa utapokea tunakwenda sawasawa kwahio ni swali ambayo tunataka tulijibu kuanzia leo na labda wiki yote ulivyobakia kwamba kama kila kitu kinapatikana kwa neema kwa nini naambiwa kupokea kwangu kunategemea kutoa kwangu huu ndio utaratibu ulioko katika maisha ya gano jipya tunatoa ili kupokea zingatia sijasema kwamba kupewa kwangu sijasema kwamba kupewa na mungu kunategemea mimi kutoa nimesema kupokea kwangu kunategemeana na kutoa kwangu kwa hiyo kwa maneno mengine katika ufalme wa mungu katika maisha ya gano jipya katika maisha ya neema tunatoa ili kupokea tunatoa ili kupokea ni moja nikupe mstari mmoja tuusome alafu tutaenda kwenye mstari mama ambao tutausimamia katika meseji yetu hii twende kwenye wafilipi 4 wafilipi 4n na mstari ule wa kin ta wafilipi 4 ki na tan skia paulo anavyowaambia wafilipi anasema nanyi pia ninyi wenyewe mnajua enyi wafilipi ya kuwa katika mwanzo wa injili nilipotoka makedonia hakuna kanisa lingine lililoshirikiana nami katika habari hii ya kutoa na kupokea ila ninyi peke enu kwa hio anasema habari ya kutoa na kupokea sasa kwa bahati mbaya sana wakristo wengi wanawaza kupewa ama kupewa kwanza ndo watoe na bibilia hisemi hivyo bibilia inazungumzia kutoa alafu ndo unapokea kwa hiyo unaweza wakasema kutoa ni kupokea sasa wakristo wengi walivyoaminishwa na watumishi wengi wanavyofundisha wanafundisha kwamba ukitoa utapewa na mungu na hayo huo sio mtizamo wa gano jipya huo <laughs> ni mtizamo wa agano la kale katika agano jipya kupitia yesu kristo na kazi yake kamilifu ya msalaba mungu alikwisha kutoa alikwisha kutupatia kila kitu kinachohusiana na uzima pamoja na utaua kwamba mungu alikwisha kutupatia kila kitu ambacho tunakihitaji na kwa sababu hiyo kazi yetu sasa hivi ni kufanya nini ni kupokea tunapokeaje tunapokea kwa kutoa okay hasa tuiache hapo twende turudi tukasome wakorinto wapili wakorintho wa pili mlango wa nane ntaanza mstari wa saba mpaka kama wa kumi na moja alafu tutaanza kuchambua ndio sehemu ambayo tutasimamia na ntasoma bibilia ya kawaida alafu ntarudi kwenye kwenye kwenye bibilia ya neno anasema lakini kama mlivyo na wingi wa mambo yote imani na usemi na elimu na bidii yote na upendo wenu kwetu sisi basi vivyo hivyo mpate wingi wa neema hii pia kwayo ni paulo anawandikia kanisa la korinto nane anasema sineni ili kuwaamuru bali kwa bidii ya watu wengine ni jaribu unyoofu wa upendo wenu 9 maana mmejua neema ya bwana wetu yesu kristo jinsi alivyokuwa masikini kwa ajili yenu ingawa alikuwa tajiri ili kwamba ninyi mpate kuwa matajiri kwa umaskini wake kumi nami katika neno hili natoa shauri langu maana neno hili la wafaa ninyi mliotangulia yapata mwaka licha ya kutenda hata na kutaka pia lakini sasa timizeni kule kutenda nako ili kama vile mlivyokuwa tayari kutaka vivyo hivyo mkawe tayari na kutimiza kwa kadiri ya mlivyonavyo navyo sasa. ni nisome ni kwenye tafsiri ya bibilia ya neno e, bibilia ya neno anasema hivi nitaanza ule mstari wa saba kuna kuna mambo hapa dondoo hapa ambazo ukizikamata rafiki swala zima la matoleo halitakupa shida suala zima la matoleo litakuwa ni suala la furaha kila utakapokutana na habari ya matoleo itakuwa ni fursa ya kuimarisha uhusiano wako na mungu kumbuka tunakubaliwa na mungu kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo amekifanya sio kwa sababu ya kile ambacho tunakifanya lakini kama huko kwenye uhusiano kuna mambo fulani fulani utafanya ya kumpendeza mungu kwa nini yes kwaninibiblia naeleza bwana yesu mwenyewe anasema yeye alinituma hajaniacha yuko pamoja nami siku zote kwa sababu siku zote natafuta kuyatenda yale yampendezayo pamoja na kwamba alikuwa amekubaliwa lakini pia kuna mambo ambayo alikuwa anatafuta kufanya ili kumpendeza baba yake sio ili ameshakubaliwa lakini anatafuta kumpendeza baba yake na sisi tumeambiwa pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu ko kwenye tafsiri ya neno bibilia habari njema wa korinto wa pili 8 naanza msero wa saba sikia anavyosema paulo anasema lakini kama vile mlivyo mbele sana katika yote katika imani katika usemi katika maarifa katika uaminifu wote na katika upendo wenu kwetu sisi vivyo hivyo tunataka pia mzidi katika neema hii ya kutoa ko paulo anawambia wa korintho anataka wazidi katika neema ya kutoa wazidi katika neema ya kutoa na lengo lengo la mafundisho haya ni upache ufahamu sahihi katika suala so zima lanahusiana na matoleo ili uzidi sana katika neema ya kutoa sasa kumbuka kutoa ni kupokea kwa kama unataka maongezeko katika maeneo yote ya maisha yako especially katika eneo la fedha na uchumi huwezi ukakwepa swala la kutoa kwa sababgadi kwa sababu mungu kupitia neema yake alikwisha kutengeneza mazingira yote mwafaka wa wewe na mimi kuishi katika utele lakini hatuwezi kuishi katika huo utele pasipo imani na imani ambayo haiambatani na vitendo hiyo imani biblia inasema haizai lakini imani inatenda kazi na nini na vitendo na hatua zetu na imani zetu zinakamilishwa na hatua zetu okay. koo tarudi ule mstara wa saba tena anasema lakini kama vile mlivyo mbele sana katika yote katika imani katika usemi katika maarifa katika uaminifu wote na katika upendo wenu kwetu sisi vivyo hivyo tunataka pia mzidi katika neema hii ya kutoa sasa sikia mstari wa, wa nne anasema siwaamrishi lakini nataka kujaribu unyoofu wa upendo wenu kwa kulinganisha na bidii ya wengine kwaa anasema paul anasema siwalazimishi kutoa ili anataka nipime nione upendo wenu ulivyo especially ninapofananisha upendo wenu na kwa wengine kwa maana nini anakumbuka hapa paulo alikua anawaeleza korinto kwamba watu wa makedonia watu wa macedonia walitoa wakajitoa wao wenyewe na wakajitoa kwa ajili ya bwana wakatupatia kwa ajili ya kuenda kuwahudumia watakatifu wa yerusalemu kwahiyo anasema nataka nione kama na ninyi mna upendo wa dhati kwa mungu mna upendo kwa watakatifu wa dhati mna upendo kwetu sisi kwa dhati kama watu wa macedonia ama watu wa makedonia kwanza nataka nione unyeofu wa upendo wenu kwayo kitu cha kwanza kwa nini mungu anataka tutoe kitu cha kwanza kabisa mungu anataka tudhihirishe tuonyeshe pendo letu sisi kwake kwaiyo matoleo ni njia mojawapo ya kuonyesha upendo kabla ya wewe kupokea kupata vitu kitu cha kwanza kabisa matoleo ni njia mojawapo ya kuonyesha upendo wako kwa mungu kwa kwaho unapotoa kusapoti kazi ya injili unapotoa kumsaidia jirani yako kwa kuwa mungu amesema kwa sababu kumbuka mwanadamu huyu ameumbwa katika sura na mfano wa mungu bibilia nasema huwezi ukasema unampenda mungu usiyemwona wakati huo mtu aliyeumbwa katika sura na mfano wa mungu unamchukia kwa hiyo inapokuja kwenye suala la kutoa eidha umetoa kwenye kazi ya injili umetoa kanisani ama umetoa ukamsaidia mwanadamu mwingine ambaye ameumbwa katika sura na mfano wa mungu unakuwa unadhihirisha pendo lako k hiyo ndo litakiwa o sababu kubwa ya kwanza ya yawee kutoa kwamba unaonyesha unadhihirisha upendo wako kwa mungu tunajifunza wapi gi e semalakini cepaiki... tetaratibu aliyetuonyesha huo mfano ni mungu mwenyewe yeye ndiye aliyetufundisha akatuonyesha kama uamini oja nikusomea sehemu mbili mstari wa kwanza unaujua kabisa yohana ta6 tede yohana a6 yohana yohana tat anasema nini anasema kwa maana jinsi hii mungu aliupenda ulimwengu hata akamtoa mwanawe pekee ili kila mtu amwaminie asipotee bali awe na uzima wa milele kwao mungu alipenda ulimwengu akatoa lakini tuene kakuonyesha sehemu nyingine tuende warumi ta warumi ta 8 angalia anaposea kwenye warumi mlango watan mar 8n anasema bali mungu aonyesha pendo lake yeye mwenyewe kwetu sisi kwa kuwa kristo alikufa kwa ajili yetu tulipokuwa tungali wenye dhambi anasema mungu aonyesha mungu anadhihirisha pendo lake kwetu sisi kwa kumtoa nani kwa kumtoa yesu kristo afye ama alimtoa yesu kristo afya kwa ajili yetu tulipokuwa tungali wenye dhambi angalia kwenye tafsiri ya neno anavyosema bibilia ya neno anasema lakini mungu anaudhihirisha upendo wake kwetu kwamba tulipokuwa tungali wenye dhambi kristo alikufa kwa ajili yetu kwa hiyo mungu alimtoa mwana wake wa pekee kwa ajili ya kwako kwa uwewe na kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na kwamba tulikuwa ni wenye dhambi pamoja na kwamba tulikuwa hatustahili na hiyo ndo inaitwa neema kwa hiyo anayetudhihirishia utoaji katika neema ni mungu na utoaji katika neema msingi wake nini msingi wake ni kutoa kwa upendo kwamba upendo lazima uwe demonstrated upendo lazima udhihirishwe lazima uonyeshwe sikaa tunakwenda sawa sawa rafiki Aha. naona mambo yanakwenda vizuri kabisa Aha. mambo yanakwenda vizuri kabisa okay twende petroaakwanza no, wayohana kwanza wa yohana mlango wa tatu msar wa Johana, wa 16 sawa anasema hivi katika hili tumelifahamu pendo kwa kuwa yeye aliutoa uhai wake kwa ajili yetu yaani yesu imetupasa na sisi kuutoa uhai wetu kwa ajili ya hao ndugu lakini mtu akiwa na riziki ya dunia kisha akamwona ndugu yake ni mhitaji akamzuilia huruma zake je upendo wa mungu wakaaje ndani yake huyo anasema watoto wadogo tusipende kwa neno wala kwa ulimi bali kwa tendo na kweli anasema katika hili tutafahamu ya kwamba tu wa kweli nasi tutaituliza mioyo yetu mbele zake kwa hyo anasema hu- mkono mtupu wa ulambwi ndicho anachosema anasema kama kweli unasema unampenda mungu ama unampenda huyu mtu alafu ukamnyima riziki yako anasema upendo wako ni feki sasa najua watu wengi mnaanza kuwa uncomfortable mnasema sasa mwalibia unazungumzia neema boa kama unatukwarua unatukwaruakwarua gonga n nataka kukusaidia kwamba unapotoa sadaka yako kanisani umechukua bahasha yako ya ahadi na kolekti Sidio. umechukua bahasha yako ya siu fungu la kumi umechukua bahasha yako sijui mchango wa redio sijui wa sijui chochote kwenye makanisa kuna michango ya kila aina mpaka na suti za wachungaji unapotoa je kinachokusukuma ni upendo ndo swali ambalo anataka ujiulize kwa hio nasema sababu mungu anataka tumtolee katika maisha ya gano jipya pamoja na kwamba tumekwisha kupata kila kitu kupitia neema yake ni ili tupa, tunapewa fursa ya kudhihirisha upendo wetu kwake na kudhihirisha pendo la mungu kwa wengine angalia hapa alivyosema anasema hivi tulikuwa tunaangalia mstari ule wa 1 na saba anasema lakini mtu akiwa na riziki ya dunia kisha akamwona ndugu yake ni mhitaji akamzuilia huruma zake je upendo wa mungu akaaje ndani yake huyo kwa kwao anasema kwamba ninapopata fursa ya kumsaidia mhitaji ninapopata fursa ya kutoa labda nikachangia ada ya shule ya mtoto wa jirani ama nikaona watoto wajirani wako wanatembea makalio yako nje hawana nguo na na uwezo wa kwenda kununua nguo hata kama ni mtumbani nikanunua nguo chache nikawapelekea wale watoto lakini nikak, nikakataa kufanya hivyo anasema je pendo la mungu linakaaje ndani mwako maanayake lili maana ni kwamba ningechukua hatua ya kwenda sokoni nikawanunulia wale watoto nguo basi ningekuwa nadhihirisha pendo la mungu lakini pia kama kwa mfano nasikiliza labda niko kanisani alafu mchungaji ametangaza kwamba kuna mkutano wa injili ama nasikiliza vipindi kwa mfano kwamfano vipindi vya neema na kweli alafu tumepewa fursa ya kutoa tunasema tunasemak okay, jamani sisi ambao mungu ametujalia tuna simu za viganjani tunaweza kununua data tunaweza kununua bando mnaonaje basi tukiamua kutumia fedha zetu kuhakikisha kwamba injili inawafikia watu wasiokuwa na uwezo kama sisi kwamba tutumie mapato yetu kuhakikisha kwamba wengi fa na injili kwa njia ya redio kwao ndugu na kukaribisha utoe alafu ukakataa kutoa mzee yohana anauliza pendo la mungu linakaaje ndani mwako unawezaje ukasema una pendo la mungu wakati unakataa unazuilia siju kama unaona hicho kitu nachokizungumza rafiki ndicho ambacho petro alikuwa anawaambia kanisa la wakorinto kwamba watu wa makedonia walitoa na walitoa kutokea katika hali ngumu sana na walifanya hivyo kwa ajili ya kuwasaidia watu waliokuwa yerusalemu yerusalemu a amepigwa na njaa kwa kwaho anasema na wa wakorintho najua mtafanya hivyo lakini nawaeleza stori ya watu wa masedonia makedonia ili nione na ninyi unyoofu wa upendo wenu kwamba upendo wenu ukoje huko levo gani uko gani ni upendo wa maneno matupu tu ama ni upendo ambao una action kwa hiyo nachotaka ukishike ni kitu hichi rafiki katika kutoa kwako hakikisha unatoa kwa sababu unasukumwa na upendo kabla ya kuwaza kupata abcd kabla ya kuwaza kupata abcd kitu cha kwanza chocheo la kwanza linatakiwa lio ni upendo kwaio mungu anaposema tutoe anataka aone tunampenda kwa kiasi gani okay ukisoma kwenye matayo mlango wa 2 matayo mlango wa s 2 tukaanza mstari kama wa thelathina ngapi hahi t5n anasema matao 2ampaka kwenye Ka, mistari kadhaa anasema mmoja wao mwanasheria sheria akamuuliza akimjaribu mwalimu anamwambia bwana yesu katika torati ni amri ipi iliyo kuu akamwambia mpende bwana mungu wako kwa moyo wako wote na kwa, roho, ya, na kwa nafsi yako yote na kwa akili zako zote tunakwenda sawasawa rafiki sasa kumbuka hili hichi anachokizungumza bwana yesu kotehen hii ameitoa katika nini ametoa katika kumbukumbu la torati eh? mlango wa sita twende pale kumbukumbu la torati mlango wa sita alafu akaambia of course na amri nyingine inafanana hiyo mpende jirani yako kama nafsi yako eh? okay angalia ule mstari akukumbi la tat 6 mstari wa nne anasema sikiliza e israel bwana mungu wetu bwana ndiye mmoja tano nawe mpende bwana mungu wako kwa moyo wako wote na kwa nafsi yako yote na kwa nguvu zako zote ssa swali unawezaje ukampenda mungu kwa nguvu zako zote unawezaje ukampenda mungu kwa nguvu zako zote ndo swali ambayo anataka ujuulize namna Na pekee unaweza ukampenda mungu kwa nguvu zako zote maanaake ni kupitia mapato yako mapato yako ndo anaweza akadhihirisha fedha yako inawakilisha nguvu yako ngoja nikueleweshe unapokwenda kuomba kazi mahali kwenye ofisi fulani kwenye taasisi fulani kwenye shirika fulani ama serikalini okay wanaangalia makaratasi yako wanasema tutakupa kazi lakini mshahara wako kwa mwezi utakuwa labda ni shilingi milioni moja wanamaanisha nini wanamaanisha wanasema thamani ya utu wako thamani yako hyo ni milioni moja kwa mwezi na kwa baada hiyo wanatarajia kwamba utatoa nguvu kila mwezi yenye thamani ya milioni moja hiyo ile milioni moja inawakilisha nguvu yako ndio maana kuna kitu kinaitwa nguvu, nguvu kazi nguvu kazi nguvu kazi na hapa anasema utampenda bwana mungu wako kwa nini kwa moyo wako wote kwa nafsi yako yote na kwa nguvu zako zote kwao huwezi ukasema unampenda mungu kwa moyo wako wote na kwa nafsi yako yote alafu ikifika kwenye eneo la matoleo alafu ukaacha kumpenda nayo mungu Now, chochote na chochote kumbuka wanachokifanya pasipo upendo akiweze kusaidia kitu twende so, kwenye wakorinto wa kwanza wakorinto wa kwanza mlango ule wa kumi na tatu tutakuwa tunamalizia hapo wakorinto wa kwanza ta mstari wa kwanza anasema hivi nijaposema kwa lugha za wanadamu na za malaika kama sina upendo nimekuwa shaba iliyayo na upatu uvumao mbili tena nijapokuwa na unabii na kujua siri zote na maarifa zote nijapokuwa naimani timilifu kiasi cha kuweza kuhamisha milima kama sina upendo ni kitu bure tau tena nikitoa mali zangu zote kuwalisha masikini tena nikijitoa mwili wangu niungue moto kwa kama sina upendo hainifaidii kitu knasema nikitoa hata kama na kwenda kulisha masikini kama natoa bila upendo hainifaidii kitu na ngoja nizungumze kitu kidogo hapa na muda mda tu hapa kuna watu wengi sana wa kristo wanaamua kwa mfano kwenye fungu lao la kumi ama kwenye matoleo ao hawataki kupeleka kanisani wanasema mimi naenda kutunza yatima na wajane ko wanaamua kupeleka kwa yatima na wajane lakini kilichowachochea wao kupeleka kwenye yatima na wajane sio kwa sababu wanawapenda yatima na wajane ni kwa sababu hataki kanisani, hataki yake yake iende iende kanisani kwa mtumishi kwa chuki dhidi ya mtumishi chuki dhidi ya kanisa uwivu wa kuona kwamba mchungaji na kanisa anapata kitu ambacho hajakivuna anawezaji akapata jasho langu kwao ule wivu na ile chuki na msukuma anaamua kenda kutoa kwa wajane na yatima lakini kimsingi si kwamba anawapenda wajane na yatima nonno no, no. ni kwa sababu ya chuki yake dhidi ya kanisa chuki yake dhidi ya watumishi si, kwa si angeweza kutoa kanisani kwa upendo na angeweza kutoa kwa yatima na wajane kwa upendo lakini anaamua kupeleka kwa wajane na, na yatima sio kwa sababu anawapenda kwa sababu anachukia na kwa maana maanao kutoa kwake sio katika upendo na anasema haikusaidii kitu ndo mwana wengine mnafanya hivyo matatizo kibao mnatafuta wanaume hampati mnatafuta wake hampati mnatafuta kuongezeka kiuchumi amwongezeki matatizo kila mahali afya mgogoro kwa sababu gani matoleo yako huyatoe kwa upendo na mungu alikuwa anataka ufanye kwa upendo sasa hatua ya kwanza ili uweze kutoa chochote unachokitoa kwa upendo kwa mungu lazima umpokee yesu kristo kwa sababu yeye mwenyewe ndio uthibitisho wa upendo wake kwako wewe fanya maombi yafuatayo kama unataka kupokea pendo la mungu katika maisha yako sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini kuwa yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani aondoe dhambi zangu kisha akafufuka niwe mwenye haki nakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mokozi mponyaji msawishaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki umefanya maombi mafupi na kukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo na ukabidhi mkorani mwaroho mtakatifu ambako ni salamu jina langu naita na kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimhuruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya ridio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na huruma gadi sasa ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwa patna wa vipindi neema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 7645242 au6735242 au 78 Letizia, mi accano, miambiri a rubarmi kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema maalumu ambaye itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako mungu aliyemtuma mwalimu hurumumagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha ana kujaza mahitaji yako yote sawasawa na wingi wa utajiri na utuku wake katika kristo yesu utafaidika na maombi maalum yanayofanywa na, na mwalimu huruma gadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimu hurumagadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili ueneze njiri ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu livyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mjuwe yesu kristo tuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 764524b au 6724 au 789242 a ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie sm namba 762 au 67b au 7892 nitarudia 7622 au 67 t5 242 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusabscribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi