vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu uruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli adamu maisha yaliyokuwa nayo ndani ya bustani ya eden ni tofauti na maisha yaliyokuja kuishi baada ya kufukuzwa kutoka katika bustani ya eden tuliona mwanzo ta17 anaambiwa kwa kazi ngumu utakula kwa hio watu wengi sana maisha yao ni magumu wamejaa mateso wamejaa dhiki wamejaa shurba kwa sababu mioyo yao ni migumu kwa nini kwa sababu walipopata fursa ya kuonyesha ukarimu wakaamua kufanya mioyo yao kuwa migumu badala ya kudhihirisha pendo la mungu kwa ukarimu wao ili uzima utende kazi katika maisha yao wakaamua kuzuia siokua isivyostahili na kwa maana wamekaa katika hali ngumu nakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu anataka kuzungumza nasi kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muunda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wee unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine eh, lengo la mafundisho yaneewa na kweli ni kuwezesha wewo kufikiri kama kristo kuzungumza kama kristo kutenda kama kristo lakini pia kuimarisha imani yako ili mwenendo wako wa kila siku huo ni mwenendo wa kumpendeza mungu kwa maana neo ninasema pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu um, kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo huna bundi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kujifunza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli nitoe shukrani kwa wewe ambao umekuwa ukifuatilia mafundisho haya kwa njia edha ya redio ama njia ya youtube ama unafuatilia kupitia kwenye google podcast apple podcast apple ama spotify ongera sana karibu sana nina furaha sana ama unatusikiliza lakini pia wewe ambae unafuatilia kupitia katika whatsapp hiyo ama telegram pia karibu sana sasa nitoe tangazo fupi kwa wale ambao wangependa kupata mafundisho kwa njia hivi katika redio na ningoja i kitu kimoja tmpendwa yeyote pale ulipo sikiliza kama wewe ni mkristo umezaliwa mara ya pili na unapenda kusikiliza mafundisho ya neema na kweli hakikisha umepata simu ya kisasa smartphone smartphone sio akshari mpendwa ni jambo la lazima ni jambo lilo la muhimu ukipata hivyo maanaake ni kwamba unauweza w kupata haya mafundisho na kuyasikiliza masaa ishir na manne kumbuka siri haya mafundisho ni kusikiliza tena na tena kwa mfano eh, kuna mtu ampiga simu analalamika anasema sisi ukushinyanga k kipindi chako akatikatika tu tukusikii sasa kama na smartphone hicho ambacho uwa katika, katika siku hiyo atarudi kwenye simu yake ataenda kwenye google podcast apple simu alionayo alafu akasikiliza tena ama anaeza kawa amejunga kwenye grupu la telegram ama kwenye whatsapp mwanafunzi wa kristo akasikiliza tena na na na tena tena tena sasa kama ungependa kuungwa katika whatsapp ama katika telegram tuma ujumbe mfupi uandike niunge katika namba 76452 7645fusema niunge na niseme jambo moja hapa kwa wale ambao mnapenda kuhamasisha wenzenu waweze kujiunga kwenye grupu kama la whatsapp ama telegram mwhakikishe mnawaelimisha wenzenu waambieni kwamba injili iko tofauti kidogo hii injili kidogo iko iko mahali pake yani. waambiekwa sababu wengine wamezoea kusikia tofauti na kile ambacho wanakuja kukisikia najua wengine wana, wana masikio yao yana washa yana utafiti kwaio wanataka kusikia kitu wanachotaka kukisikia wao hawataki kusikia kweli kwahio ukiwa umemwandaa ukamwelewesha ukawambia siku mbili tatu za mwanzo unaweza usielewe lakini uwesikiliza tu alafu utaanza kuelewa msaidie mwandae aas unaonaga wengine anaingia kwenye grupu la whatsapp lafu shake anatoka sawa baada ya kusema hayo nikushukuru pia wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi wasikilizajiwa vipindivya nmakweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu na na timu yangu ni pamoja na radio station unayotumia kusikiliza asante sana kwa ajili ya maombi yako nikushukuru pia wewe ambaye umefanya maamuzi ya kishindo kabisa kwamba kila mwezi umeamua kuwa wa vipindi vya neema neaakeli ongera sana fedha yako inaleta mageuzi fedha yako inaleta matokeo mwanangu endelea injili ya kristo inasonga mbele tanzania inajitiisha kwa kristo basi moja kwa moja tunaendelea na somo letu linalosema neema na imani katika matoleo neema na imani katika matoleo na kwa kweli tumeshaangalia mambo mengi nataka tu tuende tena kwenye wakorinto wa pili wakorinto wa pili mlango ule wa nane mstari ule wa saba hadi wa nane kumbuka nasoma bibilia ya tafsiri ya neno bibilia ya neno kwa sababu amekamata vizuri kile ambacho kinazungumzwa anasema namna hii haleluya anasema lakini kama vile mlivyo mbele sana katika yote katika imani katika usemi katika maarifa katika uaminifu wote na katika upendo wenu kwetu sisi vivyo hivyo tunataka pia mzidi katika neema hii ya kutoa neema hii ya kutoa mzidi katika neema hii ya kutoa sawa nizungumze kidogo kwa dakika chache si anasema hawa wanabidii katika imani katika usemi katika uaminifu katika upendo lakini inaonekana kanisa la wakorinto wako nyuma katika neema ya kutoa sasa kuna watu ambao mmekuwa mnanisikiliza mnasikiliza mafundisho ya neemana na, na mnasikiliza kila siku na yanawabariki yanawajenga yanawawezesha lakini mkono huo wa kwako aeluyayaani <laughs> mkodo huo eh? ikifika kwenye habari ya kutoa hutaki kabisa kabisa kabisa tena ukisikia mtumishi amesema hebu mtoe kidogo basi unakasirika unatoa na kejeli sasa rafiki paulo anasema tuzidi tuongezeke katika neema ya kutoa mstari wa nane haleluya nimezea nisije wa anasema siwaamrishi lakini nataka kujaribu unyoofu wa upendo wenu kwa kuulinganisha na bidii ya wengine Asa nataka nipime unyoofu wa moyo kwa kiingereza of, of your love nini kama pendo lenu ni halisi ama pendo lenu ni feki sasa nikakwambia karibu vipindi vitatu vilivyopita ama vinne mungu ambaye ni baba yetu yeye ni upendo kwao automtikali inatufanya mimi na nawewe pia siwa upendo tukaona warumi tano tano mungu amekwisha kumimina pendo lake ndani mwetu tunakwenda sawa rafiki lakini sio hivyo tu tukaona kwamba mungu anataka tu anataka tuonyeshe pendo letu kwa wengine na ndio maana waraka wa kwanza wa yohana mlango ule wa tatu ukisoma mstari ule wa kumi na nne na mstari wa kumi na nne alafu unaruka unaenda wa kumi na sita alafu na wa kumi na saba eh? anasema hivi ntasoma kwenye biblia shilalafu ntaruka anasema sisi tunajua ya kuwa tumepita toka mautini kuingia uzimani kwa maana tunawapenda ndugu yeye asiyependa akaa katika mauti Sita. katika hili tumelifahamu pendo kwa kuwa yeye aliutoa uhai wake kwa ajili yetu imetupasa na sisi kutoa uhai wetu kwa ajili ya hao ndugu 17b lakini mtu akiwa na riziki ya dunia kisha akamwona ndugu yake ni muhitaji akamzuilia huruma zake je upendo wa mungu wakaaje ndani yake huyo sikia tafsiri ya neno anavyosema bibilia ya neno anasema hivi sisi tunajua ya kwamba tumepita kutoka mauchini kuingia uzimani kwa sababu tunawapenda ndugu kila asiyempenda ndugu yake Aka mautini 16. kwa namna hii twaweza kulijua pendo la mungu kwa sababu yesu kristo aliutoa uhai wake kwa ajili yetu nasi imetupasa kuutoa uhai kwa ajili ya hao ndugu ikiwa mtu anavyo vitu vya ulimwengu huu na akamwona ndugu yake ni mhitaji lakini asimuhurumie upendo wa mungu wakaaje ndani ya mtu huyo bibilia habare njema anavyosema anasema sisi tunajua kwamba tumekwisha pita kutoka katika kifo na kuingia katika uhai kwa sababu tunawapenda ndugu zetu mtu asiye na upendo hubaki katika kifo kumi na sita sisi tumepata kujua upendo ni nini kwani kristo alitoa maisha yake kwa ajili yetu nasi vile vile tunapaswa kuyatoa maisha yetu kwa ajili ya ndugu zetu kuia 7aba basi mtu akiwa na mali za hapa duniani akiwa na mali za hapa duniani mali ni pamoja na fedha halafu akamwona ndugu yake ana shida lakini akawa na moyo mgumu akawa na moyo mgumu bila kumwonea huruma anawezaje kusema kwamba anampenda mungu <coughs> yani huyu amemaliza kabisa yai anataka niende na likizo tufunge tuishie kipindi hapa unasemaje rafiki oja <laughs> i bibilia barinjeauo mtariwa saba umenikuna sana yani sanauna eh, mpendomojasema imentakasa sana yani n mstari umentakasa kwelikweli yani, s rd a sab tabasam basi unanuna nini unajua unanuna kwa sababu huo ni mgumu lakini huo sikiliza takusaidia tabasam taba, kumi na saba anasemahiv basi mtu akiwa na mali za hapa duniani alafu akamuona ndugu yake ana shida lakini akawa na moyo mgumu lakini akawa na moyo mgumu lakini akawa na moyo mgumu. mgumu bila kumwonea huruma anawezaje kusema kwamba anampenda mungu anasema unawezaje kuthubutu kusema unampenda mungu wakati umemwona mwenzio ana uhitaji alafu ukafanya moyo wako ukawa mgumu kama juwe la mtoni yani unateleza tu kila anachoambia kinateleza wala akiingia <laughs> bwana yesu wasifiwe sinaongea kwa upendo kabisa sasa kumbuka anasema nilikwambia kipindi kilichopita kila mara napopata fursa ya kudihirisha pendo la mungu na kumbuka paulo na yohana hapo wanazungumzia habari ya matoleo kusaidia watu kutumia mali zako fedha yako uchumi wako kusaidia mwingine ndicho wanachizungumzia hapa sawa hawazungumzii wewe kumsaidia bibi bibikoko kumbebea mfuko Eh, azungumzii hicho wala azungumzii kwamba umeenda umeendasi kufkanazungumzia una kitu cha kutoa alafu umegoma kutoa sasa nisikilize vizuri nikakwambia biblia natnyesha wazi kabisa kwamba nikitenda huo wema nikatoa nimepita kutoka mautini kwenda uzimani waraka kwanza wana aran lakini nikifanya moyo wangu kuwa mgumu nikakataa maanaake ni kwamba nabakia kwenye mauti ama natoka uzimani naingia kwenye mauti kwa hio nikakwambia kila mara unapokutana na fursa ya kutoa maanaake ni kwamba umepewa kuchagua kati ya uzima ama mauti sasa nikakwambia ukitoa maanaake umechagua uzima na huo uzima kumbuka adamu maisha yaliyokuwa nayo ndani ya bustani ya eden ni tofauti na maisha yaliyokuja kuishi baada ya kufukuzwa kutoka katika bustani ya eden tuliona mwanzo tatu ksaba anaambiwa kwa kazi ngumu utakula kwa kazi ngumu hutakula kwa hiyo watu wengi sana maisha yao ni magumu wamejaa mateso wamejaa dhiki wamejaa shurba kwa sababu mioyo yao ni migumu kwa nini kwa sababu walipopata fursa ya kuonyesha ukarimu wakaamua kufanya mioyo yao kuwa migumu badala ya kudhihirisha pendo la mungu kwa ukarimu wao ili uzima utende kazi katika maisha yao wakaamua kuzuia sivokua isivyostahili na kwa maana wamekaa katika hali ngumu ndomana akaambia mungu anataka wewe utoe kwa sababu sikiliza hii nitakuonyesha kitu kwao kama nikitoa kusaidia muhitaji naweza ikawa ni mdugu jamaa rafiki jirani yangu ama vipindi vya injili kama hivi maanaake nimechagua uzima sasa ngoja nikuonyesha kitu kimoja twende kwenye, kwenye kumbukumbu la torati thelathini sasa moja nikuambia kitu kimoja kama rafiki maisha yako unasema mwalimu maisha yanu sahivi ameja mambo ni mabaya vitwaviendi ni matatizo, matatizo. ndoa wa vurugu watoto vurugu biashara vurugu kazini vurugu hamna kitu chochote nachokifanya kikaenda nikwambie kitu mauti inatenda kazi katika maisha yako ndio maana mambo mabaya yanakufuata najuaji sikia kuu la a thelathini mstara wa kumi na tano hadi wa kumi na sita angalia nimekuekea leo mbele yako uzima na mema na mauti na mabaya angalia mauti inaambatana na mambo mabaya uzima unaambatana mambo mema anasema kwa hivi ni kuagiza vyoleo kumpenda bwana mungu wako kuenenda katika njia zake na kushika maagizo yake na amri zake sasa kumbuka kwenye waraka wa kwanza yohana kwanzayohanat1 bibilia barjeba anasema kama una mali alafu ukafanya moyo wako kuwa mgumu ukakataa kumsaidia mtu mwenye uhitaji anasema unawezaje kuthubutu kusema unampenda mungu kwahio hapa anasema kwamba ameweka uzima na mema mauti na mabaya alafu naambia kumpenda mungu ni kuchagua nini uzima lakini twende wa tene amarawa kiti anasema nazishuhudiza mbingu na nchi yaani uumbaji juu yenu hivi leo kuwa nimekuekea mbele yako uzima na mauti baraka na laana basi chagua uzima ili uwe hai wewe na uzao wako kwa hiyo mungu anakwambia unapopata fursa ya kutoa chagua kutoa ili upate uzima kumbuka uzima unaambatana na nini na baraka pamoja na mema baraka ya bwana inafanya nini baraka ya bwana inatajirisha baraka ya bwana inatajirisha baraka ya natajirisha mihali k b o kila mara unapopata fursa ya kutoa fanya hivyo sasa ngoja nikuambia kitu nikichagua kuonyesha ukarimu kwa mtu ama kanisani ama kwenye mkutano wa injili ama vipindi kama vimenibariki nasema yes nataka nasa kazi inayofanya naona mwalimu anachokifanya ni kizuri yes nataka mkono unapofanya hivyo umechagua uzima uzima hauji wenyewe uzima unaambatana na baraka na baraka naambatana na mambo mema afla unakuwa smaku ya mambo mema lakini pia baraka hutajirisha sasa mstari mmoja twende kwenye utapenda hii mwambie utapendamwambie kaa mkao kitu kinakuja hicho sasa kumbuka mithali zimeandikwa na slomon ma zimetungwa ama, zime, zime ama zimeelezwa na solomon chini ya roa bwana asa ma mali kumi namoja isnan ntakusomea tafsiri ya, ya, ya kawaida hii swahili union version sikia anasema hivi kuna atawanyae lakini huongezewa zaidi kuna azuae sivyo haki lakini huelekea uhitaji sas skia tafsiri ya neno anavyosema mithali sikia tafsiri ya neno mwambie mwamb weziokaa mka kitu kinakuja hicho anasema hivi kuna mtu atoae kwa ukarimu hata hivyo hupata zaidi mwingine huzuia lakini huwa maskini kwa anasema kuna mtu ni mkarimu alafu katika kutoa kwake vinaongezeka anapata zaidi alafu kuna mgine huzuia hataki kutoa anasema huyu huwa maskini ila sikia a habari njema sasa utapenda mwenyewe sikia hii atoae kwa ukarimu huzidi kutajirika atoae kwa ukarimu huzidi kufanya nini kutajirika lakini bahili bahili huzidi kudidimia katika umaskini kwa hiyo kama unanyeambia hivi mwalimu mimi ni maskini maisha yangu ni magumu vitwa vyendi nina shida na matatizo ada za watoto zidasumbua chcu naweza akuambia hivi ni kwa sababu moyo wako ni mgumu kila ulivokutana na fursa ya kuonyesha wema kuonyesha upendo wa mungu kuonyesha ukarimu ulizuia ndio maana unazidi kudidimia kwenye umaskini lakini unapoanza kutoa anasema unazidi kutajirika kwa hiyo mungu anavyotaka utoe maanaake ni kwamba ukitoa unadhihirisha pendo lake inakusababisha wewe ukae katika nini katika uzima na uzima unaambatana na baraka unaambatana na mema kumbuka anasema naita mbingu na nchi kuwa mashahidi nini uumbaji rafiki sasa siunnaaaja nikuelimishe kitu mgin swala la kutoa hapa sio swala la, la kiwango tuko saa sio sala la kiwango ingawaje mungu ametufundisha ndd ya kutoa alimtoa mwanawake wa pekee gave the best alivyoamua kutoa kwa ajili ya ulimwengu uliokuwa kwenye dhambi ulimwengu ambao ulikuwa umemwasi ulimwengu ambao ulikuwa unamchukia hakutoa kitu kilicho dhaifu hakutoa kitu kilichokuukuu alitoa kitu kilicho bora best tunakwenda sawarafiki na nawewe unapoamua kutoa toa kilicho bora nizungum kwenye eneo la hela tuko sawa hivi una habari inaweza nikatoa shilingi elfu moja na mgine akatoa shilingi milioni kumi alafu mimi nilitoa shilingi elfu moja nikawa nimetoa iliyo bora na yule alitoa milioni kumi ikawa ni dhaifu kwa nini nasema hivyi inawezekana na shilingi elfu mbili mfukoni nikaamua kutoa elfu ile elfu ni best lakini huyu alitoa milioni kumi labda ana milioni mia tatu benki athizi milioni kumi autof milioni mia tatu nanyele ekuzungumzai kwayo siku zote unapoamua kutoa kumbuka unatoa kwa sababu unampenda mungu unatoa kwa sababu unampenda huyo ndugu hakikisha kwamba unatoa the best usitoe kilicho dhaifu usitoe kilicho kuukuu kuna wengine anataka kumpa ngine kumwa, zawadi ya pikipiki piki, zawadi ya, ya baskeli anampa baskeli imekongoroka pikipiki imekongoroka imetoboka yaani mwenzio akipata hicho chombo kila siku ni gereji ama unampa mtu gari mbovu kila siku anashinda gereji kila... mpaka ile gari baada ya kuwa baraka inakuwa kilio usifanye namna hiyo give the best toa kilicho bora unanyelewa rafiki nachokizungumza kwao nachotaa kusema ni kitu hichi kuna wakati mwingine utaweza ukawa na uwezo wa kutoa milioni na kuna wakati mwingine labda uwezo wako wa kutoa na shilingi elfu tan hakikisha fursa isikupite ngoja e mfano unafahamu ikifikaga kwenye vipindi vya neema na kweli tukifika siku mwisho wa mwes, za hsutan zamwisoguamb wa nifundishe watu niwakaribishe wa, ni watu kutoa kwa ajili ya kulipia gharama za redio lakini haina maana tunavyotoa fursa ya watu kutoa jumapili usitoe kwa nini umesikiliza ujumbe siku saba zote ujumbe umekubadilisha ujumbe umegusa maisha yako ujumbe umekufanya kupiga hatua kwa nini unashindwa kutoa shukrani sasa angalia kule tuliona kwenye wagalatia stasit hojanirujili labda utaelewa mstari tena nakumbuka ndugu mmoja miaka mingi iliyopita katika katika alisoma gazeti la, la, la naitani msema kweli aliposoma gazeti la msema kweli kwa limeandika makala alafu akasoma kitu kikamfungua kikamfurahisha sana akafurahi kweli kweli alikuwa dukani kwake skoskumbuki na dhani mi nikuwa kwenye maombi alafu jamaa akatuma shilingi elfu tatu akasema yaani imenifurahisha ndo hila liliokuwa nayo lakini neno limenibariki nimepokea hii kitu na likuwa nimefundisha namna ya kusoma bibilia kwamba unaposoma mstari kuwa mwangalifu kwa akawa ameona kitu akafurahi alikuwa dukani kwake akachukua shilingi elfu tatu kwenye simu akarusha akasema nashukuru nimefurahi nimeona kitu tuko sawasawa sasa ndio mtizamo ueke kua na angalia wagalatia st anasema mwanafunzi na amshirikishe mkufunzi wake katika mema yote kwa nini anasema msidanganyike mungu kwa kuwa chochote apandacho mtu atakachovuna nane maana yeye apandae kwa mwili wake katika mwili wake atavuna uharibifu uh, bali yeye apandae kwa roho katika roho atavuna uzima wa uh, milele maana yake nini anasema kama nimesikiliza neno limenibariki limenifungua limenijenga kama kweli naamini uzima unaotokana na ilo neno anasema basi natakiwa walau nimshirikishe mkufunzi wangu nitoe niseme ah. sinayauzuguza kwahio ndomana nashanga unawezaji ukasikiliza wiki nzima tabasamu alafu hata mweo wako usikupe shida kidogo kwamba unajua nini hmm. nasikiliza tu hivi kli hata kumshukuru mungu kwa hichi nichokisikia unamshukuruje mungu mungu humwoni lakini unajua nini mungu anazungumza kupitia vipindi vya neema na kweli kwani sitoesadakaao shu, ashukurani unasema ya lakini mwalimu hu anatoaga mwisho wa mwezi mwisho wa mwezi ukifika utatoa pia kwani usitoa apa katikati s mwisho wa mwezi unatoa unatoalabda umeamua unatoa shilingi elfu hamsini natoa tu mfano mwisho wa mwezi unaoi shilingi elfu hamsini lakini hapa jumatatu mpaka jumapili kwani usitengeneza mbona kanisani kwenu kila jumapili ukienda unaenda na hela tabasamubasi mwada gile jumapili unaenda nahela uendi mikono mitupu imetupasa tusiende nyumbani kwa bwana mikono mitupu okay kwani unapokuja kuskiliza vipindi vya neema na kweli naunasikilizia wapi <laughs> na hapo jumapili kwenu mchungaji wako anasimama dakika like ishirini ama nusu saa tu ana umiri, alafu unatoa na sadaka gd supa kabisa endelea lakini hapa kwenye vintu vya neema na kweli kila siku ya mungu unafundishwa na kila siku ya mungu unajifunza kitu kipya na sio tu kwamba unajifunza inabadilisha maisha yako kwa nini usijenge utamaduni unajua wausmanajuaataa kudirisha pendo langu kwa mungu kwa kutambua na kuthamini kile ambacho anakifanya kupitia neno lake na kwa kakua mungu amenilisha amenihudumia sadaka yangu ya upendo na shukrani ni hii hapa nachagua kupanda katika roho nachagua kuvuna uzima ni ukifanya hivyo uzima unaambatana na baraka unaambatana na mema araka unaambataanamema ki yote inayofuata unaanza kuela katika uzima katika baraka katika mema lakini nasubiri mwezi mwezi hehaez lakini katikati ya wiki hapo wikpo nini kila kila jumapili natoa shilingi juapii shing ltshiigi nasikia neno limenibariki limenigusa yes natoa ukifanya namna hiyo kazi inakwenda moja wengine hamjui tu kwenye injili njia ya kupeleka njili kwa njia ya radio ama kwa njia ya media kwa sasa hivi walau kila kila kila kila wiki wiki wiki wiki htaj milioni kila kila wiki kila wiki mojananusu kao unaona kama ungeweza ukatoa hiyo sadaka yako ya kawaida umekuta mpaka tunavyoenda mwisho wa mwezi tulishatoa nusu kwa hiyo tunachokitoa kingine ni nusu lakini nikuambie kitu rafiki oja nikueleze nafundisha hapa namda mrefu sana moja nikwambie navyoalikaga watu kutoa mwisho wa mwezi hivi una habari hakuna kipindi chochote watu wamewae kutoa ikavuka milioni moja na nusu hakuna hakuna na watu wanasikiliza kila siku tukiondoka hewani kwenye redio watu wanapiga simu mwalimu wanausikiki mwanausikiki mwalimu imekuaji tena wanakuwa wakali kama nyuki lakini hata siku moja hawajawahi kutoa shukurani kwa mungu sema unajua nii tunataka tusapoti hii kazi ili mwalimu asikae akiangaika na kuaminia imani kwa kwabana hela zije yee akae atuendee kutupakulia ufunuo lakiniwatu na awafanye namna kwanini anasema mioyo yao imekuwa migumu na yohana anauliza kama moyo wako umekuwa mgumu unashinda kuonyesha ukarimu unawezaje ukasema unampenda mungu na mimi nakuuliza kama unasema mafundisho ya neema na kweli yanakubariki yanakufungua yanakujenga je unawezaje ukasema hivyo wakati unakataa kusapoti kazi ya injili kwa njia ya redio ili watu wengine wafikiwe je upendo wako una matunda ama ni upendo wa mdomoni tu upendo wa binafsi tunajiangalia wewe vipi kuhusu wengine lini utaamua kutoka mautini na kuanza kukaa uzimani leo nakupa fursa hatua ya kwanza kwa wewe ambaye ujaokoka toa maisha yako kwa yesu fanya maombi yafuatayo sema mungu wa mbinguni naamini yesu ni mwanao alikufa msalabani aondoe dhambi zangu kisha akafufuka mimi niwe mwenye haki bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mokozi mponyaji mwezeshaji mstawishaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki nakupa ongera karibu katika familia ya mungu jo hudhihirishe pendo lako kwa watu naokabidhi mkurani mwa roho mtakatifu ambako ni salama jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimhuruma gadi katika kueneza njili kwa njia ya lidio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na walimhuruma gadi sasa ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwa patna wa vipindi neema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 7645242 au675242 au 78 Tisa, miatano, miambiri, kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema maalumu ambaye itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako mungu aliyemtuma mwalimu hurumumagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha anakuja maitaji yako yote sawasawa na wingi wa utajiri na utukufu wake katika kristo yesu kutafaidika na maombi maalum yanayofanywa na, na mwalimu hurumagadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patna na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimu hurumagadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya radio ili ueneze njiri ya ufalume wa mungu na mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza wa ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mjiwe yesu kristo tuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 76424 au 6724 au 789242 of folks ukiskiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie simu namba 76 4- 242- au 67au 789 nitarudia au 9- 242- ni 7667 4- 22 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uruu magadi pamoja na kusubscribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi