vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli ninapofanyia kazi hofu inamzuia yeye mungu kufanya kazi kwa niaba yangu lakini nitakapotii upendo nikawa na ujasiri katika upendo wake na mungu ni upendo inamruhusu mungu kufanya kazi kwa niaba yangu kwahyo nikitii hofu namzuia mungu kufanya kazi kwa niaba yangu nikiwa na ujasiri katika upendo wake inamruhusu mungu kufanya kazi kwa niaba yangu popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa hurumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yametengenezwa makususi kwa ajili ya kujenga imani yako wewe well, unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumlifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingati kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa maana wale wanaomwendea mungu lazima amini kuwa yuko na kwamba nakamba huwapahawau kwa, huwapa kwa bidii kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili hufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anajifunza mafundisho ya neema na kweli nitoe shukrani za pekee kabisa kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa ni wanafunzi wazuri ambao mnafuatilia mafundisho ya na amao a nafuatilia afundishoaaela nfu uwa ai zayayote mnahamasisha na wengine ili iliwaweze kuskiliza na kufuatilia mafundhoael lakini pia zaidi yayote asante kwa kile ambacho umekua ukifanya kwa maana ya kwenda kufundisha wengine kile ambacho umejifunza kwa kufanya hivyo umethibitisha kwa vitendo ama ni mwanafunzi wa kristo kwa maana alituambia tuahubiri njili kwa kila kiumbe na tukafanyamatafatkua wanafunzi wake kwa hiyo nasema asante ongera sana rafiki ongera pia kwa wewe ambao umekuwa kufanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kuangumii pamoja na timu yangu asante sana kwa maombi yako na nikushukuru kushukuru wewe ambaye umeamua kuwa kuwan kila mwezi kwamba kwa fedha yako unahakikisha kwamba injili inasambaa kwa njia ya redio kumbuka sio kila mtu ana simu ya kisasa sio kila mtu anaweza kuenda kwenye youtube sio kila mtu anaweza kuenda kwenye kwenye podcast ama kwenye whatsapp ama kwenye telegram kwao sisi ambao mungu ametukirimia ambao ametupa ahueni ambao tumetajirishwa na mungu tunatakiwa tutumie utajiri wetu na mali zetu ukarimu wetu kusababisha wengine waweze kufikiwa na injili kwao ongera sana kwa wale wote ambao wamekuwa wakichukua watua namna hiyo na, na kuhakikisha kwamba injili inasonga mbele baada ya kusema hayo basi nataka tuendele na somo letu linalosema uh, neema na imani katika matoleo na kwa kweli kwa takriban wiki mbili tumekuwa tukijaribu kuangalia na kujikita kuona kwamba uh, uh, uh, kwa nini mungu anataka tumtolee kwa nini mungu anataka tumtolee pamoja na kwamba kupitia neema yake amekusha kutupatia kila kitu saa tumeshaona sababu nyingi sana sihitaji kuzirudia kama hujasikiliza huko nyuma ebu fanya mpango wa kutafuta mafundisho yanaosikilizi na ndio maana tunasema ni vyema basi ukawa na ukienda kwenye youtube utakuta mafundisho ya nyuma kama uwezi naenda kwenye podcast e, gle apple podcast ama kwenye spotify alafu andika mwalimu huruma gadi utapata mafundisho aya kwa njia sauti lakini pia unaweza ukajiunga na grupu la mwanafunzi wa kristo katika telegram ama katika whatsapp kwa kutuma ujumbe mfupi sema niunge katika namba 7645242764524 tuma ujumbe mfupi sema niunge alafu utaungwa alafu utaweza kupata akes ya mafundisho na kuweza kusikiliza sasa baada ya kusema hayo basi tunaendelea na somo letu tulizungumza mambo mengi lakini jana tuliishia kwenye hitimisho moja tukaona kwamba labda tuele tukaanze mahali alafu tuanze kwenye wakorinto wa pili haleluya wakorinto wa pili mlango wa nane nitasoma mstari wa saba hadi wa tisa alafu tutaruka tutakwenda nitasoma kwenye tafsiri ya neno biblia ya neno alafu tutaruka tutakwenda kwenye kwenye wakorinto wa pili mlango wa tisa hiyo wakorinto wa pili mlango wa nane mstari wa saba hadi wa tisa anasema hivi lakini kama vile mlivyo mbele sana a mvyozidi sana katika yota kama vile ambavyo nyini ni nambari moja katika yote katika imani katika usemi katika maarifa katika uaminifu wote na katika upendo wenu kwetu sisi vivyo hivyo tunataka pia mzidi katika neema hii ya kutoa ka paulo anawaambia kanisa la wakorinto wazidi katika neema ya kutoa kama watu wa makanisa ya makedonia siwaamrishi lakini nataka kujaribu unyoofu wa upendo wenu kwa kulinganisha na bidii ya wengine anamaanisha nini anamaanisha goja nikupe mfano mdogo kwa wale ambao mmekuwa mkisikiliza mafundisho ya neema na kweli kwa njia ya redio mnafahamu tulivyoanza januari mpaka tulivyofika mwezi wa saba hakuna siku hata moja niliwaambia watu watoe fedha kwa ajili ya kuchangia gharama za redio kwa nini kwa sababu walikuwepo watu wengine ambao wanalipia hizi gharama na kwa maana hiyo kuanzia mwezi wa saba nikaanza kualika wasikilizaji waanze kutoa kuchangia vipindi vya redio kwa hiyo paulo anasema kwamba nataka kupima unyoofu wa mioyo yenu kwa bidii na ya wengine kamana mimi nawaambia wa redio kwamba kwanzia mwezi wa saba taa kupima unyoofu wa mioyo yao kwa bidii ya wengine wengine walikuwa wanalipia wao wanasikiliza kwamba na wao sasa wachukua hatua ya kuanza kutoa na kulipia gharama za redio kwa maana vipindi vya neema na kweli na matokeo yamekuwaji matokeo yamekuwa ni disasta inavunja moyo inasikitisha wasikilizaji wa redio lazima niwambia ukweli kwamba upendo wenu kwa mungu umenipa mashaka tu hata ukizima redio kitu <laughs> lazima aisaidi ukweli kuna watu wengine wamekuwa wanawabeba ninyi lakini wewe ungeweza hata kuchukua hatua kwa miata kwa shilingi elfu moja hiyo nia mara moja kwa mwezi ko niachia hapo sasa twende tuendaaorinto wa, wa pili mepiga kijembe halafu ndo hivyo kazi na dawa tende wa korinto wa pili unajua tumesha kuwa marafiki tumeongea siku nyingi tunapendana usinune bana wee umekuwa mshikaji wangu bana lazima tuambiane ukweli unajua tunang'ata na kupuliza kidogo agai sipokufanyia hivyo hutaka utoke saasikiliza so, mat, matunda ya, ya wao kutoa mstari wa sita r 6 lakini nasema neno hili apandaye haba atavuna haba apandae kwa ukarimu atavuna kwa nini kwa ukarimu kila mtu na atende kama alivyokusudia mwoni mwake si kwa uzuni wala si kwa lazima maana mungu mpenda yeye atoae kwa moyo wa ukunjufu na mungu aweza kuwajaza kila neema kwa wingi ili ninyi mkiwa na riziki za kila namna na siku zote mpate kuzidi sana katika kila tendo jema kwa lugha nyepesi anasema mungu anataka sisi tuzidi sana katika kila kazi njema tuzidi kushiriki mapato yetu na uchumi wetu katika kila kazi njema lakini mungu anasema najua kwamba hamwezi kufanya hivyo kama ninyi wenyewe mtakuwa mna upungufu kwao nataka ninyi muwe na utoshelevu siku zote muwe na riziki za kila namna siku zote ili mzidi sana katika kila kazi njema lakini hamwezi kufanya hivyo kama mna upungufu kwao mimi mungu nataka muwe na utoshelevu tunakwenda saa rafiki sasa inakuwaja hii ndio nikakwambia twende kwenye mithali an mwalima wenye mithali kumi na moja. Yani moja, moja tena aswa kama ina inauma basi wakati wa kupona umefika habari njema kumbuka kitu jana mithali ki namojahiaoa habari njema atoae kwa ukarimu uzidi kutakumbaule amsema apandae haba uvuna haba sindio apandaye kwa ukarimu huvuna kwa ukarimu kwa kwaio anasema atoae kwa ukarimu huzidi kutajirika lakini bahili huzidi kudidimia katika umaskini sasa niseme kitu kimoja ibilisi ndiye anayeshawishi watu wawe bahili ili wazidi kudidimia katika umaskini na roho wa mungu ama mungu ama yesu kristo bwana wetu ndiye anayeshawishi watu wawe wakarimu ili wazidi kutajirika kila mtu alizaliwa mara ya pili anitajiri lakini mungu anataka uzidi kutajirika sasa nisikilize ili kutimiza hilo ili ili mungu akuwezeshe we kuwa mkarimu ndio maana amekuthibitishia kwa upendo wake kwa kumtoa mwanae pekee yesu kristo kwa ajili yako kukuonyesha kwamba mwanangu kama niliweza kumtoa mwanangu wa pekee kwa ajili yako hakuna chochote ambacho utakitaka kutoka kwangu alafu mimi nisikupe kwa hiyo kifo cha yesu kristo pale msalabani kilitakia kikupe ujasiri wewe kwamba mungu ni mwaminifu anakupenda na yuko tayari kutoa chochote kwa ajili yako lakini ibilisi naye anatumia hofu kufanya nini kukufanya wewe uwe bahili anakuambia haitoshi ukitoa hapa utakula nini ukitoa hapa utavaaje d na ukifanyia kazi hofu maana nini maana yake ni hii rafiki maana yake ni kwamba unazidi kudidimia tunakwenda sawa sawa kwa hiyo sasa tuna kazi ya kufanya kama kwenye maisha yako mwenendo wako umekuwa ukifanyia kazi hofu balala ya kufanyia kazi upendo kwa maana mengine kama msingi wa maamuzi yako ni hofu na sio ujasiri wako katika pendo la mungu unatakiwa urekebishe leo kwa sababu huru huweze kumtegemea mungu katika maisha yako katika eneo lolote lile liyo la fedha liye la afya liyo la mahusiano kama una ujasiri katika upendo wake kwa sababu upendo na hofu havikai sehemu moja mungu anayekupenda amemimina pendo lake ndani ya moyo wako ili nini ili uwe na ujasiri shetani naye anataka kumimina hofu yake ndani ya moyo wako ili nini ili uwe na wasiwasi na wasiwasi ndio unaokufanya wewe uwe baili pendo la mungu ndi nalokufanya wewe uwe mkaribu inakuja inakujakuja rafiki inakuja kuja ama kunji kunji? okay ngoja tuende nikakusomea mstari alafu tutafunga vitu pamoja tuende kwenye waraka wa kwanza wa yohana waraka wa kwanza wa yohana waraka wa kwanza wa yohana mlango wa nne mstari wa kumi na sita mpaka wa kumi na nane anasema nasi tumelifahamu pendo alilonalo mungu kwetu sisi na kuliamini mungu ni upendo naye akaye katika pendo hukaa ndani ya mungu na mungu hukaa ndani yake kumi na saba katika hili pendo limekamilishwa kwetu ili tuwe na ujasiri katika siku ya hukumu na hukumu maanayake ni kufanya maamuzi umbuka siku ya hukumu mahakamani leo ni siku ya hukumu nini jaji anafanya maamuzi neno hukumu tukasema maamuzi hivi katika hili pendo limekamilishwa kwetu ili tuwe na ujasiri katika siku ya kufanya maamuzi kwa kuwa kama yeye nani, mungu alivyo wapi mbinguni ndivyo na ndani yetu ndivyo tulivyo na sisi ulimwenguni tuko huu anasema hivi katika pendo wa a katika pendo hamna hofu lakini pendo lililo kamili huitupa nje hofu kwa maana hofu ina adhabu na mwenye hofu hakukamilishwa katika pendo mwenye hofu hakukamilishwa katika pendo tuko sawa rafiki sasa nasikilize hii nisikilize hii moja nikupe mfano miaka mingi iliyopita wakati inaanza mambo ya huduma nikawa nimeshawishika ndani yangu kwamba nina uwezo wa kufanya miujiza lakini hofu ilikuwa imenigubika nikawa na na tafakari mungu mungu sana hofu, hofu. Sana, sana mungu naambia kwenye mstari mstari wa wa ni upendo wa katika pendo yani mungu hamna hofu lakini pendo iioitua nje hofu kwa maana hofu ina adhabu na mwenye hofu akamilishwa katika pendo kw mungu akaambia kwamba ninapofanyia kazi hofu inamzuia eye mungu kufanya kazi kwa niaba yangu lakini nitakapotii upendo nikawa na ujasiri katika upendo wake na mungu ni upendo inamruhusu mungu kufanya kazi kwa niaba yangu kwahiyo nikitii hofu namzuia mungu kufanya kazi kwa niaba yangu nikiwa na ujasiri katika upendo wake inamruhusu mungu kufanya kazi kwa niaba ygu si pendo kamili hutupa nje hofu aliye na hofu akukamilishwa katika pendo kwa hiyo hofu inamzuia mungu kutenda kazi kwa niaba yangu ujasiri wangu katika pendo la mungu unamruhusu mungu kutenda kazi kwa niaba yangu kwa hiyo nakumbuka nikalitafakari nikasema okay kwa hiyo maanake maanaake ni hii siku atakapokuja mgonjwa mbele yangu alafu nikataka kumhudumia nikajua kabisa naweza kufanya muujiza akapona papo hapo lakini nikawa nna hofu na hofu ndonanziega nisiwaombee watu natakiwa nifanya nini natakiwa nichukue hatua pamoja na kwamba nina hofu niipuuzie hiyo hofu nifanye sawasawa sawa na kile ambacho naamini kwenye moyo wangu kwa kuwa mungu ananipenda na mungu kufandua, kwa ka upandewangu kao i nichukue hatua naumbuka sk nikikilimanjaro wa nimekaa wakaja hapo hiyo nyumba niliokuwepo wako na baadhi ya watumishi wengi hawaju tu wakaja watu kama wawili watatu h wa, wana shida mbalimbali ya kuombewa nakumbuka baba mmoja mguu mmoja ulikuwa mfupi kiuno kinamuuma miaka a miaka tisa a miaka kumi kwao nimekaa paetaa kupiga mirako sia ufanya mujifanya aoaan nouuaatuaasema kiuno na mguu na nini nininaumae nikaambia simama akasimama ehe maumivu maumivusema ee, makali sana nikaambia ka akakaa alafu nikaambia simamkasimama nikaambia angalia maumivu amna na miguu imelingana alivosimama akaanza kucheka kucheasema kweli maumivu ya yamna alivyotembea na miguu imelingana huo muujiza ulitokeaje ni baada ya mi kuamua kuishinda nini hofu niliishindaje hofu kwa kuwa na ujasiri katika pendo la nani la mungu sasa baada ya huo mfano mtup, mfupi kumbuka mithali kumina moja ishina 4ne kwenye bibilia habari njema anasema aya tukasome ten m nikisema hivihivi itakuwa tende mithali kuimo isha 4n alafu tunasoma tafsiri ya bibilia habari njema angalia anavosema anasema hivi haleluya anasema atoae kwa ukarimu huzidi kutajirika lakini baili huzidi kulidimia katika umaskini nikakwambia kwamba mungu ambaye ni baba yako kupitia upendo wake anataka wewe uzidi kuwa mkarimu ili uzidi kutajirika na ibilisi ambaye ni adui yako kupitia hofu anataka wewe ue we, we uz, kuwa b anataka uwe baili ili uzidi kulidimia katika umaskini na wewe umekuwa ukisikiliza sauti ya ibilisi kwa leo tunataka tuvunje hiyo sauti tuvunje hiyo hofu unavunjaje hiyo hofu nataka ni kuhaenji kitu nataka kwa sababu tunazungumzia eneo la fedha na uchumi angalia kiwango cha sasa hivi una upungufu moja nikupe mfano chukulia nina shilingi elfu hamsini hivi mkononi mwangu na elfu hamsini hii labda ni akiba ya yangu ama anaitunza kwa ajili ya kitu fulani na kwa maana hiyo anapata msukumo kumtolea mungu lakini kila mara nikipata msukumo wa kumtolea mungu sithubutu nasema inala kutoa sina ziada sinala ziadataratibu okay, leo nataka uvunje hiyo hyoofu io kakutoa elfu hamsini yote tunajifunza nikuulize unaweza ukatoa shilingi ngapi hivi ili kwenda kinyume na hiyo ofu unasema a, n, elfu kumi unauakia elfu kumi tavuna hiyo ofu mi nataka ni kuni katika hiyo elfu hamsini chukua shilingi elfu thelathini toa zaidi ya utakayobakiza ndonahota kusema toa zaidi ya utakayobakiza kwa hiyo chukua elfu helahini toa bakiwa na elfu ishirni lakini unavotoa unasema mungu ujasiri wangu ni katika upendo wako umeniita niwe mkarimu ili nizidi kutajirika naamini ninavyotoa hii shilingi elfu thelahini moja inavunja hofu ya ibilisi ambayo imesababisha niwebaili na hivyo k- kudidimia katika umaskini lakini mbili inaniruhusu mimi kuwa mkarimu na kufungulia utajiri uzidi kuongezea katika maisha yangu na tukizungumzia utajiri hatuzungumzie magari magorofa manenol tunazungumzia wewe kuwa na kiasi cha kutosha kwa kuhudumia wewe na kuweza kusaidia wengine ndo utajiri tunaozungumza hapa kwamba uweze kula na uwe na ziada ya kusaidia wengine hatuzzii magari s hatuzumzi... hayo unaweza ukapata lakini hapa ni kitu simple kwamba niwe ya, na ya kunitosha mimi na familia yangu lakini pia niwe na ziada kusaidia wengine failiayang a uhukua hohatua leh usilale na hiyo ofu kuna wengine ni majasiri kama kama jasiri uumagaijasiiaa na elu hi hii lu yote naitoa ili ili nimwonyeshe ibilisi kwamba utoshelevu wangu ni mungu na wala sio hii hela ko hii hela haiwezi kawa kizuizi cha kumzuia mungu kutenda kazi katika maisha yangu this ko navunja laanavunja hii hofu ko unatoa knta wewe mwenyewe ndo najua gani ukikitoa kitakuwezesha wewe kuvunja hiyo hofu na hivyo kuruhusu sasa mungu atende kazi kwa niaba yako katika uchumi wako umenipata rafiki nachokizungumza kwa nataka ni, leo kumbuka ni jumapili jumapili ni siku yetu ya matoleo kwa kuwa leo ni siku ya kutoa kwa shukrani jumapili iliopita nilikwambia kwamba sisi kama jumuia ya wanafunzi wa kristo lazima tujifunze kuthamini neno la mungu lazima tujifunze kuwa wakaribu tunapofundishwa wiki nzima lazima tujifunze kutoa siku ya jumapili yes mwisho wa mwezi tumekubali kuwa of vipindi vya neema na kweli lakini na katikati kila jumapili basi tutolee mungu shukurani kwa ajili ya hayo yote tulioyasikia kama umenisikiliza wiki hii nzima na kuchalleni lazima uwe mwanafunzi mzuri uchukue hatua ya imani umshukuru mungu onyesha unat neno lake unathamini neno lake onyesha unampenda unamtegemea lakini wakati huo tunataka kwa matoleo ya jumapili hii ya leo tuvunje hiyo roho ya ofu kwao wewe ndo unajua kiasi gani ukikitoa kitavunja hiyo roho ya ofu tunakwenda sawa ntakupa mfano kwangu binafsi wakati mwingine naweza nikakutana na mtu na shilingi hl ki na hii helanihubiria nasemao amwisho utapata ai nyingine labda la ia ime na laki lakitano imeenda imetumika imetumika imetumika sasa imebakia laki alafu sasa utapata nyingine nyingine utapata a intapata nahokifanya u yo ak naitoayote a saani wangu ni mungu sio hela tegemeo langu ni mungu sio hiyo hela na nikitoa hivyo kelele ya ibilisi inaondoka naunajua nini kinachotokea mungu ananiletea nyingine na anazidisha mbegu yangu kwao anataka ni kuchallenji leo hii chukua kiwango hicho ambacho wewe mwenyewe unajua kwenye moyo wako kwamba hichi kitavunja hofu katika maisha yangu na itaziba hii sauti ya ibilisi inayonilazimisha kuwa bahili na hivyo kunifanya hivokuianididimia katika umaskini na kwamba itafungulia sauti ya mchungaji mwema ili nizidi kuwa mkarimu nizidi kutajirika kwao uamuzi ni wakwako kwao nataka niombe kwa ajili yako na nategemea sio tu kwamba ukishafanya hivi nategemea shuhuda za kukata na shoka na tafadhali shuhuda zitakazofuata baada ya wee kuchukua hatua ya kuvunja hofu kwa kupitia matoleo yako kwa maana katika eneo la matoleo tunazungumzia naomba uandike naomba utitumie ushuhuda tafadhali usikae kimya ni muhimu uonyeshe kwamba mungu ni mwaminifu uonyeshe kwamba mungu anaweza kwamba ulichukua hatua sawasawa na neno lake na umeuona mkono wake uthibitishie umma wa mbinguni duniani na kuzimu kwamba mungu na neno lake ni mwaminifu na yeye ni kweli kwao ngoja niombe kwa ajili yako baba katika jina la yesu kristo watoto wako wamenisikiliza wiki ii yote wamegundua ibilisi kupitia hofu amekuwa akiwalaghai wawe, wawe baili ili wazidi kuridhimia katika umaskini lakini leo wameamua kuvunja hofu na kufunga sauti ya ibilisi na nawadanganya wawe mabaili na kwamba wanaamua kufungulia sauti ya mchungaji mwema na hivyo wanaamua kuwa na ujasiri katika upendo wako na kuanza kutembea katika ukarimu ili wazidi kutajirika kama walivyokusudia baba anapatana nao nakubaliana nao katika jina la yesu kristo nafunga roho ya hofu o inawazuia watoto wako kuweza kuwa na ujasiri katika pendo lako nafungulia roho ya upendo roho ya nguvu na ya akili timamu baba katika jina la yesu kristo anasema wanavochukua hatua na kuvunja hiyo roho ya ofu na kuvunja hiyo roho ya ubaili na kuanza kutembea katika ukarimu na kutegemea upendo wako baba naita mafuriko ya maongezeko katika maisha yao katika maeneo yote hata yale maeneo ambayo hawakuyawaza katika jina la yesu kristo baba nakushangilia na kutukuza kwa ajili ya shuhuda ambazo zitakuja kutoka kwenye kila kona ya dunia shuhuda za kutisha za kufurahisha shuhuda za kutia moyo kwa sababu wewe ni mungu usiyebadilika wewe ni yeye yule yule jana leo na hata milele baba asante kwa maana ulisema hautatuacha wala hutatupungukia katika jina la yesu kristo naomba nakushukuru amen najua siku yetu ya maombezi leo kwa ajili ya wagonjwa kuna mtu unanisikiliza macho yako yanauma sana sana katikati ya macho yako kwenye nini, nito, nini, uh, nishina, kwenye nini nini pupil ya macho yako yanauma sana katika jina la yesu kristo seia jicho la kushoto katika jina la yesu kristo wa nazaret hayo maumivu sasa hivi hayo maumivu yanatoweka sasahivi na ukungu ulikua unauona kwenye macho yako yao sasa hivi katika jina la yesu kristo wa nazareth kuna mtu unanisikiliza ngozi yako inababuka ngozi yako inababuka imekakamaa kwenye mwili navyozungumza saivi na akchole mwili wako wote ni wabaridi katika jina la yesu kristo hilo joto na moto unaoingia hapo hilo tatizo linaondoka baba babakwa wengine wote ambao atujataja matatizo yao naamuru uponyaji kuanzia kwenye utosi mpaka kwenye unyao katika jina la yesu kristo nazareth ibilisi na kuamuru toa mikono yako kwa wana wa mungu ondoka achilia afya yao katika jina la yesu risto navunja na kuharibu vifungo vyote vya ibilisi juu ya wote ambao ananisikiiza hivi katika jina la yesu kristo naita majibu pale ambapo akkuwa na majibu natamka ustawi pale mbaoamna ustawi natamka baraka yako na kibali chako cha upendeleo nafungua milango iliyokuwa iliokuwa na, na funga milango ambayo ilikuwa imefunguliwa ambayo ilikuwa, ilikuwa, ilikuwa si alali katika jina la yesu kristo na natumia fungua wa daudi kwa hiyo nikifungua hakuna anayeweza kufunga na nikifunga hakuna anaeweza kufungua baba katika jina la yesu kristo ninakushangilia asante kwa ajili ya uponyaji asante kwa ajili ya watoto wako asante kwa ajili ya uhai wao yes kuna mtu nanisikiliza pia figo za zinasumbua se figo moja sasa hivi ukienda hospitali mba imerudi imekuwa safi kabisa haina shida kabisa utuandikie tuambie ni mwanaume unanisikiliza tuambie tuambie tunataka tufurahi pamoja na wewe aribfa kufanya, kufanya. Kufanya, kufanya alafu usiache kutuma ushuhuda edha ushuhuda wa kile ambacho mungu amefanya kwenye afya yako uponyaji wako kufunguliwa kwako ama kile ambacho mungu amefanya katika uchumi wako baada ya wewe kuvunja roho ya hofu baada ya we kuifunga sauti ya ibilisi na kudanganya uwe baili na kufungulia sauti ya mchungaji mwema yesu kristo nimekufanya ambao uwe mkarimu ili uziikutajirika ko nasubiria ushuhuda wako kumbuka unapotoa ushuhuda unakamilishwa usipotoa ushuhuda maanake kwamba unamnyanganya mungu utukufu na najua utake kufanya hivo jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimhuruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya lidio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na mwalimhuruma gadi sasa ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 765242 au675242 au 78 E chissà, mi Miambiri, mi ambiri kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema maalumu ambayo itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako mungu aliyemtuma mwalimu hurumumagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha anakujaza mahitaji yako yote sawasawa na wingi wa utajiri na kufu wake katika kristo yesu utafaidika na maombi maalum yanayofanywa na malimu huruma gadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya maamuzi sasa ya kuwa pati na wa mwalimu hurumagadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili uweneze njili ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mjiwe yesu kristo tuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari sfuri 764 5242 au sfuri 6t 7t 5242 au sfuri 7895242 wekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie simu namba 762 au 67 au 782 nitarudia 76a 67 t5 242 au 789 5242 pia usiache kumfodha mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusabscribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi