vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli tunapotoa katika neema tunatoa kwa imani lakini imani hii sio imani ya kumfanya mungu atupe mungu atubariki atubarikin no, no. hii imani ni imani ya kupokea kile ambacho tayari mungu amekwisha kukifanya kupitia yesu kristo kao kila nnapotoa maanaake ni kwamba napokea sehemu ya utajiri ambao tayari ninao napokea kutoka katika ufalme wa mungu sehemu ya utajiri ambao ninao kwao sitoi ili kumfanya mungu wanipe natoa ili kupokea kutoka kwa mungu kile ambacho tayari ni cha kwangu kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo alikifanya kupitia msalaba popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu inaitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuadalia siku hi ya leo Uh, kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kwamba kufikiri kwako kuna mchango moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili huweze kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anajifunza mafundisho ya neema na kweli nitoe shukrani kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakifuatilia kwa dhati kabisa na kujifunza kila siku kwa bidii yote na kwenda kuhamasisha wengine kuweza kufuatilia na kusikiliza mafundisho ya neema na kweli lakini zaidi ya yote pia ya ku ajili ya kwenda kuwafundisha wengine kile ambacho wameelewa asante sana ongera sana kumbuka tu eh, mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kwa kila siku muda anawakati kama huu kwa njia ya redio lakini pia unaweza ukapata mafundisho haya katika youtube chanl inayoitwa mwalimu huruma gadi ama unaweza ukaenda kwenye google podcast apple podcast na spotify alafu ukaandika mwalimu huruma gadi utakutana na podcast ya kwetu alafu utaweza kusubsrib nawe unaweza ukapata mafundisho kwa njia ya sauti lakini pia kama ungependa kupata mafundisho kwa njia ya telegram ama whatsapp kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo na unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge kwenye namba 7645242764 522 na ukituma ujumbe huo basi utaungwa katika grupu nao utaweza kupata mafundisho na sio tu mafundisho ambayo anayafundisha katika redio hivi lakini pia siku hizi natoa posti ya sali moja na dakika kumi kila wiki mara moja tuna watu kkuna mambo ambayo tunazungumza kule basi watu wanaweza kupata faida zaidi kwa hiyo kama haujajiunga katika grupu la mwanafunzi wa kristo kwa whatsapp ama kwa njia telegram basi ningekushauri ufanye hivyo baada ya kusema hayo pia nishukuru kwa ajili ya wale wote ambao wanafanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji a vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya mimi pamoja na timu yangu nasema asanteni sana kwa maombi yenu nishukuru pia wale wote ambao wamefanya maamuzi na wamejikomiti kwamba kila mwezi wanaakisha wanatoa fedha na kuchangia wanatoa sadaka yao ya upendo kuhakikisha kwamba injili ya kristo kwa njia ya vipindi vya neema na kweli inafikia watu wengi kwa njia ya redio asanteni sana kwa ninyi wote ambao wamefanya maamuzi na kwa wale wote ambao wamefanya maamuzi ambao mnatimiza hayo maamuzi yenu na kama haujafanya maamuzi ya kuwa n wa vipindi vya neema na kweli ningekushauri ufanye hivyo kwa nini kwa sababu unasikiliza kila siku kwa nini usikilize kila siku tarehe moja hadi terehe thelathini mwezi wa kwanza wa pili watatu nne alafu uone kwamba wewe sio mdau muhimu katika kuhakikisha kwamba injini inakwenda kwa njia ya redio kama umeweza kusikiliza na unasikia la kusikiliza kila siku maanake ni kwamba wewe unatakiwa uwe pna vipidi vya neema na kweli wewe unatakiwa uchangie gharama za redio ili na mikoa mingine pia weze kufikiwa na injili hii baada ya kusema hayo basi tunaendelea na somo letu naosema mtizamo eh, neema na imani eh, ima katika matoleo neema na imani katika matoleo na wiki hii tumeanza kuangalia mtizamo sahihi katika matoleo <coughs> sasa kipindi kilichopita nilikuambia neno mtizamo linatengenezwa na mambo matatu <clears throat> ambayo neno mtizamo kwa lugha ya wenzetu ya kiingereza wanasema ni neno atitude attitude. kwa hiyo mtizamo unatengenezwa na mambo matatu unatengenezwa na wazo unatengenezwa na hisia alafu unatengenezwa na hatua kwa kiingereza tunasema thought feelings and action kwa hiyo ukichanganya mambo matatu basi inasababisha kitu kinaitwa mtizamo kwa hio nikakwambia kama mtizamo, kama wazo lako juu ya mtu fulani ama kitu fulani ni wazo la chuki maana ake automatikali na hisia zako zitakuwa za chuki na kwa maana hiyo matendo yako yatakuwa ni matendo y kuashiria ni nini chuki na tulianza jana tukaona kwamba tunao watu wawili kwenye bibilia mwanzo mlango wa nne una habili na kaini tukaona kwamba habili na kaini walikuwa ni wote ni watoto wa damu lakini mitizamo yao ilikuwa ni tofauti kaini inavyoonekana mtizamo wake kuhusu mungu ulikuwa una shida abili sio tu kwamba aileta matoleo yaliyo manono mazuri ya kumfurahisha lakini natupa picha kwamba mtizamo wake kuhusu mungu ulikuwa ni mzuri mawazo yake juu ya mungu yalikuwa ni mawazo ya kumheshimu na kumpenda mungu na otomatikale hisia zake juu ya mungu zilikuwa ni hisia za heshima na za kumpenda mungu na kwa maana hiyo hata matoleo yake yakawa ni matoleo yaliyoambatana na heshima na upendo kwa mungu kwa upande mwingine kaini mawazo yake kuhusu mungu yanavyoonekana yalikuwa ni mawazo ya chuki dhidi ya mungu na kwa maana hiyo hisia zake zikawa ni hisia za chuki na kwa maana hiyo matoleo yake yakadhihirisha kwamba alikuwa amuheshimu mungu wala hampendi mungu na ndio maana mungu anamwambia dhambi iko mlangoni na kuotea ishinde na kwa maana hiyo basi tunapata picha gani kwamba kila mara inapofika kwenye habari ya matoleo kuna, kuna kamtiani fulani kako mbele yangu kwamba je nitatoa katika mtizamo wa heshima na upendo kwa mungu ama nitatoa katika namna ya kumdharau mungu na kumwona kwamba anataka kitu ambacho akimuhusu sasa najua nikigonga nasema mwalimu sikuhizi unakamua sana unatubana sana ya lazima niwaeleze kweli yote siwezi kuwapa to sukari, sukari sukari sukari sukari sukari kila siku alafu tukaacha ku ko lazima tu tuweze kuelezana ukweli ili tuwe wakristo ambao tumekamilika tuwe wakristo ambao yes pamoja na kwamba tumepewa neema na mungu pamoja na kwamba tunakubalika mbele za mungu sio kwa sababu ya chichote tulichokifanya bali kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo alikifanya lakini wakati huo mungu ni baba yetu tunawajibika kumwheshimu tunawajibika kumpenda na kadhalika na kadhalika sasa baada ya kusema hayo ngoja leo niipooze kidogo jana ilikuwa kali mno mnoa <laughs> ktende wakorinto wa pili mlango wa nane mstari wa saba alafu tutasoma mpaka ule mstari wa tisa wakorinto wa pili mlango wa nane mstari wa saba ndl wa tisa sa lakini uh, ngoja nisome kwenye nani kwenye bibilia ya neno bibilia ya neno imeweka hii maneno mzuri haleluya skie biblia ya neno anavyosema ime, tafsiri ya neno anasema hivi lakini kama vile mlivyo mbele sana katika yote katika imani katika usemi katika maarifa katika uaminifu wote na katika upendo wenu kwetu sisi vivyo hivyo tunataka pia mzidi katika neema hii ya kutoa anasema siwaamrishi e, siwa lakini nataka kujaribu nyoofu wa upendo wenu kwa kulinganisha na bidii ya wengine kwa maana mnajua neema ya bwana wetu yesu kristo kwamba ingawa alikuwa tajiri kwa ajili yenu alikubali kuwa maskini ili kwa umaskini wake ninyi mpate kuwa matajiri sasa anasema hivi kupitia neema ya mungu yesu kristo ambaye alikuwa ni tajiri alikuwa maskini ili mimi nawewe tuwe matajiri sasa tuusikilizane nafahamu kuna baadhi ya watu watumishi tena ni vigogo wakubwa na waheshimu kabisa nawapenda wanafundisha kwamba umaskini unaozungumziwa hapa wa, wa yesu ni kwamba kwa sababu alitoka mbinguni alivyotoka mbinguni akaja duniani kwao ukifananisha hali aliyokuwa nayo duniani na hali aliyokuwa nayo mbinguni hii hali ya duniani ni umaskini naomba kutofautiana nao si kweli si kweli kinachozungumzwa hapa ni kwamba tunafahamu wa galatia mlango wa tatu mstari wa kumi na tatu anasema kristo alitukomboa kutoka katika laana kwa maana alifanywa laana kwa ajili yetu kwahio tuna uwezo wa kusema kabisa tunafahamu laana kazi yake ni kuleta umaskini kwa hiyo ina maana yesu kristo pale msalabani alipokuwa laana ndio automati pia akachukua umaskini kwa mwingine akawa maskini kama paulo anavyosema ili si tuwe matajiri sasa kumbuka moja tuisome huu mstari wa, wa, wa, wa, wa, wa, wa tisa anasema kwa maana mnajua neema ya bwana wetu yesu kristo kwamba ingawa alikuwa tajiri kwa ajili yenu alikubali kuwa maskini ili kwa umaskini wake ninyi mpate kuwa matajiri kwao anasema yesu alikuwa maskini ajasema yesu alikuwa anao umaskini anasema yesu alikuwa maskini kaa ambavyo anasema yesu alikuwa laana ili si baraka sio kwamba yesu alikuwa anala alikuwa ni laana kwa sababu mimi na wewe tulikuwa ni laana ili laana iondoke kabidi achukue hiyo laana yn yani awe laana na kwa maana hiyo af wambia lana naondoka kwa kufa lakini pia na umaskini hapa ilibidi awe maskini ili mimi nawewe tuwe matajiri kwo umaskini nao unaondoka kwa kufa o umaskini ulisulubiwa pale msalabani kwa kama sasahivi umekaa unakumbatia umaskini na umaskini una sura nyingi ya kujionyesha njia mojawapo ambayo umaskini unajionyesha ni pamoja na upungufu na ukosefu kama kila siko katika maisha yako una upungufu na una ukosefu hiyo ni picha ama ni dalili kwamba umaskini unatenda kazi katika maisha yako sasa kumbuka wewe sio maskini wewe ni tajiri lakini ibilisi kwa kuwa ni mwongo atakudanganya na kukuletea dalili za umaskini ili ukubali kwa kinywa chako mwenyewe uanze kusema kuwa mimi ni maskini kwa sababu lengo la ibilisi kama tulivyoona wiki iliyopita ni niwewe uendelee kudidimia katika umaskini na lengo la mungu ni kwamba wewe huzidi kutajirika si kaa tunakenda sawasaa rafiki kwa hiyo njia ya kwanza hatua ya kwanza mtizamo sahihi inapofika kwenye matoleo haswa kwenye suala la neema lazima huwe na mtizamo huu kwamba mimi ni tajiri natoa ili nizidi kuwa tajiri sio kwamba natoa niwe tajiri nonono wewe ni tajiri tayari unatoa ili uzidi kuwa tajiri sasasina namna ya kuelezea lakini ntatumia lugha gani bwana yesu asifiwe okay iko hivi siku zote mungu hu anatupa kitu cha kuanzia kwa mfano warumi kumi na mbili mstari wa tatu anasema kila mtu mungu amemgawia kiasi cha imani kwao wote tumepewa kianzio cha imani lakini wote tunawajibika kuakikisha kwamba hiyo imani tuliyopewa tunaikuza tunaiimarisha inakuwa in inh inaongezeka ina grow ndomaana tunakwambia kwamba vipindi vya neema na kweli vimelenga kuijenga na kuimarisha imani yako kwa sababu kiasi ulichopewa ulichoanza nacho wakati unapokea okovu kinatakiwa kikue tunakwenda sawa sasa ndio ndomaana unasema imani huja kwa kusikia kwakusikia huja kwa ujumbe unaomuhusu kristo kwa hiyo anasema kwa neema ya mungu sasa kumbuka neema ni nini neema ni kibali cha upendeleo anachopewa mtu neema ni kupewa kitu usichostahili ndio maana neema neema ni kupata kitu ambacho haustahili haukustahili kupata na ni lugha ambayo tunaitumia katika maisha yetu ya kila siku watu wengi sana hawajui jinsi ambavyo kazi ya msalaba ya yesu kristo ina ushawishi mkubwa katika maisha yetu ya kila siku nenda sehemu yoyote kwa mtu ambaye ameokoka ambaye hajaokoka kwa mtu ambaye ni mkristo sio mkristo kwa mtu ambae anaimani ama hana imani kwa maana ya kwamba ana dini ama ana dini wote tasikia nimepata neema bwana nimepata neema ya kwenda nimepata neema ya kwenda kuangalia mpira simbana yangalemanake kuna jamaa amenilipia amenlipia nimepata neema bwana na neemamii nitakuja nitaenda arusha kwenye kitu fulani nini kuna mtu amenilipia nimepata neema neemamaanake nimepata kitu ambacho nilikuwa sistahili hasa ni lugha ambayo tunaizoea ukipita huko mjini utakuta kwenye mabasi eandika ni kwa neema kwenye bajaji imeandikwa ni kwa neema ni lugha ambayo inazungumzwa sana lakini watu wengi wameshindwa kukaa na kuitafakari na kuangalia kuangaliaok okay, je hii lugha chimbuko, chimbuko lake ni wapi chimbuko lake ni katika biblia ndio chimbuko la hii lugha ya neema si lugha ya neema chimbuko lake ni kazi ya yesu kristo k kama huo unatumia lugha ya neema uweza wewe ni mkristo ama sio mkristo maanaake ni kwamba unaikubali kazi ya yesu kristo pale msalabani ahwis hustahili kutumia neno la neema neema unapotumia maanake ni kwamba unatambua na kukubali kazi kamilifu ya yesu kristo pale msalabani aliyoifanya kwa niaba ya binadamu wote na kazi mojawapo ambayo yesu aliifanya tunaambia kwenye wakorinto wa pili nt kwamba alikuwa masikini ili mimi na wewe tupate kuwa matajiri saasoalo langu ni hili inapofika kwenye matoleo je mmoja unatoa ukiwa na imani kwamba wewe ni tajiri ama unatoa ukiwa umejaa kutokuamini ukiamini kwamba wewe ni masikini unatafuta utajiri mtizamo wako ukoja je unatoa kama masikini anayetafuta kuwa tajiri ama unatoa kama tajiri anayetaka kuzidi kuwa tajiri je unatoa kama tajiri ambaye ameamua kumwheshimu mungu kumpenda mungu kwamba anataka kuzidi kuwa tajiri kama ambavyo mungu anataka mtizamu wako ukoje unatoa kama masikini ama unatoa kama tajiri na kwa kuwa uwe ni mpendo unanisikiliza wapendwa siku zote kuzungumza wa zuri, zuri tatakuzungumza tajiri okay kama unatoa kama tajiri je hicho hiyo sehemu unayoitoa inathibitisha kweli ndani ya moyo wako kwamba unaamini kuwa we ni tajiri wagoja nikupe picha nzuri tuweze kuelewana lugha chukulia swala hili chukulia, chukulia, chukulia, chukulia sasa hivi rafiki una shilingi milioni kumi kwenye akaunti yako kwenye akiba yako benki una shilingi milioni kumi naela sawa alafu imetokea umepita mjini kwa sababu moja ama ile ala nyingine una polisi wanasomba watu wanasema wazururaji alafu nawewe ukakamatwa siku hiyo kitambulisho una maelezo ya maana huna nawee ukakamatwa kwenye karandinga ndani alafu ukapelekwa mahakamani mahakamani muheshimiwa akiba akasikiliza akasema hii kesi stai kuivuta na wahukumu wote kifungo cha miezi sita jela ama kulipa faini shilingi milioni moja langu ni hili kama una milioni kumi benki na umepigwa faini ya milioni moja je utaanza kulia na kupiga hio na kusema mungu wangu nimekwisha ama utanyoesha mkono na kumuuliza mwheshimiwa akimu naweza nikalipa leo akikwambia ndio basi unasema okay unasemak ni simu yangu ili ulipe pale pale uachiliwe tunakwenda sawasawa na ujasiri wakulipa ho milioni moja umetokaa na nini kwa sababu unajua ndani mwako kwamba una milioni kumi benki una uhakika na kwa maanayo hii milioni moja unayoitoa unatoa kwenye sehemu ya ile milioni kumi tunakuana sawa lakini chukulio umepelekwa mahakamani hata akaunti benki una kwenye simu labda unatumia tigo kwenye tigo pesa yako una shilingi mia mbili hamsini <laughs> sawa alafu ukaambiwa faini ya shilingi milioni moja na unajua kama una ndugu wa kukusaidia kama wanaweza kujichangachanga ndugu zako wote watapata laki hali yako inakuwaji utalia ama utahuzunika utakuwa kwenye sintofam utakubaliana na hiyo hali kwamba unajua nini mi naenda magereza miezi sita jamai tna baada ya mzi st a miezi minn whatever lakini kama unaela una uhakika wa kulipa nasema mwheshimiwa aimu naomba kulipa saii sasa turudi anasema yesu alikuwa maskini ili wewe uwe tajiri kwa hiyo inamaana kwenye akaunti yako ya mbinguni ama akaunti yako ya rohoni wewe ni tajiri wa kupindukia wewe huna tofauti na huyu mtu aliyepigwa faini ya milioni moja huku anajua kabisa benki ana shilingi milioni kumi pamoja na kwamba hana milioni moja pale mahakamani lakini anajua akaunti yake kule benki ana milioni kumi k kwa anauhakika kwao nawewe pamoja na kwamba inawezekana huna mane huna hela mkononi mwako hivi lakini unajua kwenye akaunti yako ya rohoni akaunti yako ya mbinguni wewe ni tajiri wa kupindukia je ndo mtizamo ulionao na kwa maana hiyo ukitoa unatoa sawasawa na utajiri wako okay, wakoa nigeuze tena uki leta mwaliko wa watu umeita watu labda lb etakuchangia shule ujenzi wa shule kwao wamekuja watu wa kada mbalimbali yule ambae a kuna mtu amekuja tunajua kwamba ana viwanda ana biashara alafu amekuja kwao watu wanaanza kutoa ahadi tunafahamu kabisa kama labda una, una, una mkulima ambaye anafuga tu kuku na mbuzi zake wachache hapo anasema kwamba jamani mimi nitatoa shilingi elfu theahini kwa kwa nini kwa sababu ameangalia nitachukua mbuzi mmoja nitamuuza nitapata nitatoa kila mtu labda kazi mwingine kwanini kasagali tachkua mbzoa taaailat afanyaka aahukfi wah tafa taii u na aon ila ezi nitatoa shilingi a mabiioni ya tunaangalia ya ya ya ya tukifika kwa huyu huyu tajiri tajiri fikiria tajiri ambaye tunajua ana ana mamilioni hela hela mabilioni mabilioni kila mwezi anaingiza zaidi anasema jamani laaaaamii nitachangia shilingi l watu wote mtaanza kuguna kwa sababu gani kiwango alichokitaja hakifananii utajiri alionao lakini akisimama akasema ya mimi nitatoa shilingi milioni mia mbili mnasema y mtapiga makofi kwa sababu gani mnajua mmoja anao uwezo na actually, kiwango cha milioni mbili walau walau kinashabihiana na uwezo alionao na kwa maana hiyo kwenye matoleo yetu tunatakiwa tutoe sawasawa na uwezo tulionao sasa uwezo ulionao unauangalia unaangalia katika damu na nyama ama unaangalia neno la mungu linasemaje kuhusu uwezo wako kosa la watu wengi wanavyotoa wanatoa wakiangalia damu na nyama badada ya kuangalia kile ambacho mungu anasema ko kama anasema nini mungu anasema, anasema mii ni tajiri o kama ningekuwa na shilingi lfuhm mkononi sasa hivi na inatokea kanisani tuna ujenzi wa kanisa ama tuna mchango si kusaidia kwaya iende ikaimbe siju mashindano wapi samea kwangu mimi kutoa shilingi l 4 wala hainibabaishi kwa sababu siangalia elfu hamsini nilionayo naangalia nini utajiri nilionao sasa na neno la mungu livyosema kwa hiyo nitatoa kwa nini kwenye ile shilingi elfu hamsini nitaenza nita nita kachukua po elfu thelathini nikachukua po elfu 4 nikatoa kwa nini kwa ujasiri wote kwa nini kwa sababu najua kufuatana na mithali kumi na moja ishii na nne mungu anataka niwe mkarimu ili nizidi kutajirika kwao ninavyotoa sio tu kwamba namwheshimu mungu sio tu kwamba nampenda mungu lakini pia natimiza mapenzi ya mungu ambaye anataka nizidi kutajirika kwaio napotoa natoa nikiwa na mtizamuao kwamba mimi ni tajiri na kutoa kwangu hakumfanyi mungu ndo aingie kunitajirisha nonono kunasababisha kile nilicho nacho katika roho ule utajiri wangu uwame kambi utoke rohoni uje katika damu na nyama kwa maneno mengine hiyo elfu h4 ninayotoa maanake ni kwamba naachilia imani yangu na kupokea huo utajiri nilionao katika roho ili uje katika damu na nyama ama huo utajiri ulioko katika ufalme wa mungu ili huo utajiri uweze kuja katika damu na nyama sasa najua ni ngumu kidogo tunavanza kuzungumza hapa kwa, kwa lugha nyepesi niseme hivi tunapotoa katika neema tunatoa kwa imani lakini imani hii sio imani ya kumfanya mungu atupe mungu atubariki nno hii imani ni imani ya kupokea kile ambacho tayari mungu amekwisha kukifanya kupitia yesu kristo kwao kila napotoa maanake ni kwamba napokea sehemu ya utajiri ambao tayari ninao napokea kutoka katika ufalme wa mungu sehemu ya utajiri ambao ninao kwao sitoi ili kumfanya mungu anipe natoa ili kupokea kutoka kwa mungu kile ambacho tayari ni cha kwangu kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo alikifanya kupitia msalaba ntarudia tena sitoi ili kumfanya mungu anipe lakini natoa ili kupokea kile ambacho ni cha kwangu ambacho tayari mungu alishanipatia kupitia kazi kamilifu ya msalaba ya yesu kristo kwa hiyo kwa maeno mengine matoleo yangu ni matoleo ya imani imani inayofana nini imani inayoitikia inayokubaliana na kupokea kutoka kwa mungu kutoka katika ufalme wake kile ambacho tayari mungu alikusha kukifanya kwa neema yake kupitia msalaba wa yesu kristo kwayo ninachofanya ni kama nimeenda benki natoa zile hela kwenye akaunti nazileta mfukoni mwangu ili niende nikazitumia nakumbuka nilikwambia kwamba katika ukisoma wa filipi nne kumi na tano anazungumzia habari ya kutoa na kupokea na nikaanza kuambia kwamba katika maisha ya neema ama maisha ya gano jipya ili kuweza kupokea unatoa na nazungumzia hapa kwenye tet kwenye maudhui ya fedha kwa hiyo basi yes kuna yesu kwa nini tunatakiwa kutoa sasa hivi nazungumzia mtizamo kwao mtizamo wako tafadhali urekebishe usiseme kwamba kwa kuwa natoa sasa hivi itamsababisha mungu aingie kazini ili anipatie nononono no. unatoa kwa kuwa unapokea kutoka kwa mungu kile ambacho tayari alishakiandaa alishakupatia kupitia yesu kristo kumbuka wewe ni tajiri tayari ko unavyotoa unaonyesha kwamba unaamini kweli kuwa uwewe ni tajiri na kwa kutoa huko basi inaamisha nini ule utajiri wako ulioko katika akaunti yake iliyoko ndani ya ufalme wa mungu ije katika damu na nyama na ndio maana basi ukiwa unaelewa hivyo kwenye kutoa hutaona unapoteza hutakaa utoe ukiwa una huzuni utakaa utoe ukiwa na shaka na wasiwasi utakaa utoe ukiwa na manunguniko na malalamiko utakuwa ni mtu mwenye furaha siku zote kwa sababugani unajua kwa transaction hii kwa matoleo haya niliyofanya yes nimepata fursa ya kumheshimu mungu nimepata fursa ya kumpenda mungu lakini pia nimepata fursa ya kuongezeka nimepata fursa ya kuonyesha kuwa mungu ndio utoshelevu wangu na kwa kwaman kwa matoleo haya napokea kutoka katika ufalme wa mungu sehemu ya utajiri ambao ni wa kwangu ambao yesu kristo aliulipia sasa ungependa ayo maisha ya kupata tayari yesu alivifanya kupitia ya neema yake hatua ya kwanza ni kumpokea yesu kristo kama bwana na wa maisha yako najua hivi sana na ya yaleweke, maombi yafuatayo ungependa kuzelewa mara ya pili uingie katika ufalme wa mungu sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini kuwa yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani aondoe dhambi zangu kisha akafuka akafua mwenye haki nakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi mponyaji mwezeshaji mstawishaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki umefanya maombi mafupi nakukaribisha katika familia ya mungu nakupa ongera sana tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kuomba na kusimama na wewe vinginevyo nakabidhi mwa roho mtakatifu ambako ni salama jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimhuruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya lidio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na mwalimhuruma gadi sasa ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 765242 au675242 au 78 E chissà, mi Miambiri, mi ambiri kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema maalumu ambayo itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako mungu aliyemtuma mwalimu hurumumagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha anakujaza mahitaji yako yote sawasawa na wingi wa utajiri na kufu wake katika kristo yesu utafaidika na maombi maalum yanayofanywa na malimu huruma gadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya maamuzi sasa ya kuwa pati na wa mwalimu hurumagadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili uweneze njili ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mjiwe yesu kristo tuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari sfuri 764 5242 au sfuri 6t 7t 5242 au sfuri 7895242 wekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie simu namba 762 au 67 au 782 nitarudia76a 67 t5 242 au 789 5242 pia usiache kumfodha mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusabscribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi