vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli o lazima ukishatoa uwe una tabia ya kurudi katika maombi ukawe ukifanya ushirika na bwana ukimwabudu ukimsifu na kumtukuza huku ukiwa unasikiliza maelekezo ya roho mtakatifu akuelekeze hatua za kuchukua ili uweze kukutana na hiyo mili, milioni mbili yako ili hiyo nini hiyo faida yako iweze kuongezeka kutoka laki lakitatu mpaka milioni moja kuna mambo yanatakio badilike moja ikiwa ni pamoja na wataja kuongezeka labda anaweza akakupa aidia ya kubadilisha bidhaa unazoziuza na ukaleta bidhaa ambazo zikaanza kuletea o faida popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa urumagadi nina furaha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia mafundisho ya neema na kweli yametengenezwa makususi kwa ajili ya kujenga imani yako uwewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kwamba kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili huwezi kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kujifunza mafundisho ya neema na kweli natoa shukrani za pekee kabisa kwa kila mmoja ambaye amekuwa akifuatilia mafundisho ya neema na kweli kwa bidii lakini pia amekuwa akihamasisha wengine kuweza kusikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli na zaidi ya yote kwamba wao wenyewe ama wewe mwenyewe umeenda kufundisha wengine kazi yako ni njema unathibitisha kwa vitendo kwamba wewe ni mwanafunzi wa kristo na kwa sababu hiyo ndio maana unahubiri njili na kufundisha wengine kufundishama kufanya wengine kuwa wanafunzi wa kristo na asante kwa ajili ya we ambao unafanya maombi prayer wangu asante umekuwa mwaminifu maombi yako ndiyo amekuwa akinizingira yakinibeba mimi pamoja na timu hii lakini nakuwezesha wasikilizaji waweze kuelewa kile ambacho kinazungumzwa asante sana kwa maombi yako nashukuru kwa ajili ya wale wote ambao wameamua kuwa wa kila mwezi na vipindi vya neema na kweli kuhakikisha kwamba injili nasonga mbele kwa njia ya redio nashukuru sana kwa uaminifu wenu nashukuru sana kwa uadilifu wenu nasema asante bwana aendelee kuwazidisha bwana aendelee kuwajaza bwana aendelee kuwaimarisha na kuwatunza basi tunaendelea na somo letu linalosema neema na imani katika matoleo na tunaangalia suala zima la mtizamo kumbuka nilikwambia mtizamo unatengenezwa na vitu vitatu moja uwazo mbili hisia lakini tatu watua ambao unachukua na tumekuwa tukiangalia mambo kadhaa sasa tulikuwa tunaona kwamba katika wakorinto wa pili mlango ule wa nn mstari wa saba paulo anawaimiza watu wa wakorinto kwamba waongezeke ama waongeze nini waongeze wa, wa, wa ama wazidi katika neema ya kutoa lakini mstari ule wa ti korinto wa pili anawaambia kwamba watoe wakiwa na mtizamo kwamba wao ni matajiri kwa sababu neema ya yesu kristo imewasababisha wao kuwa matajiri na wakorinto ule wa pili tis eh, mstari ule, mstari ule wa, wa, wa, wa, wa, sita yatusome pale wa korinto wa pili t 6 na nisome kwenye bibilia mstara wa, wa, wa sita na wasaba nisome kwenye bibilia ya neno kumbuka, anasema anawaambia kwamba kumbukeni kwamba yeyote apandaye kwa uchache pia atavuna kwa uchache naye apandaye kwa ukarimu pia atavuna kwa ukarimu na hapa anapozungumzia kupanda anazungumzia ukisobo le mstari wa tano anazungumzia matoleo ya ukarimu kwao matoleo haya ya ukarimu anayaita mbegu anasema kila mtu atoe kama alivyokusudia moyoni mwake si kwa uchoo au kwa kulazimishwa kwa maana mungu humpenda yeye atoae kwa moyo wa ukunjufu sasa jana kama unakumbuka nilikwambia kwamba kuna watu wakosoaji watasema kwamba mbona ambambona unafundisha ufaya biashara na mungu si kuna matoleo ya aina mbalimbali usisahau usisaa rafiki kuna matoleo kuna fungu la kumi wala sijalizungumzia kuna matoleo ya shukrani wala sijayazungumzia kuna limbuko wala sijazungumzia nilichokua nazungumzia na matoleo ambayo paulo anayafananisha na mbegu matoleo ambayo anasema ni matoleo ya iyari matoleo ambayo mtu anatoa kama alivyokusudia muoni mwake sio kwa kulazimisha sio kwa sababu ka sasa unajua kuna kuna tulatakea. kama vile sema nahitaji la wa vipindi vya neema na kweli nasema nasemak okay. ngoja nikupe mfano nikupe mfano huu kwa mfano nasema k okay, wasikilizaji wanafunzi wote wa kristo ambao mnanisikiliza tuko kwenye redio na sasa hivi tuko kwenye redio mbili tofauti na mwaka kesho tunategemea kuendelea kupanua kuongeza wigo mpaka tuweze kukava tanzania nzima kwao nasema okay nahitaji natoa tu mfano kwa mfano nahitaji labda watu elfu moja ambao kila mwezi watatoa shilingi elfu thelathini kwa ujumla milioni ngapi hiyo milioni thelathini kwao nahitaji awa watu ili tuweze kwenda kwenye redio na kwenye television kwa hiyo watu wanaanza kupiga simu watu kutuma za kutunasemaurumagadi tuko pamoja hiyo message unahubiri mii naiaminia hiyo message natakia ifikie kila mtu mimi iko pamoja mimi sio elfu theathini tumimi nitatoa laki lakimoj si kwa hiyo huyu mtu anajikomiti kila mota atatoa shilingi elfu sasa hichi kinachozungumza kwenye wakorintho wa pili tis hapa sio hiyo sio kutoa kwa namna hiyo tunakwenda sawa ama umeenda labda ume, ume, ume, ume, labda ulikuwa umepata changamoto ya afya umesimama kwenye imani mungu amekuponya kwa hiyo unaamua unataka unataakenda kanisani kutoa shukurani sio matoleo hapa kwenye wakorinto wa pili na ti tuko sawa wa na msaruwast sico anachozungumza paulo paulo anazungumza kitu ulichotoka kukusudia moyoni mwako mwenyewe kitu ambacho umeamua kwa hiari yako mwenyewe sasa kwa kuwa anafananisha na mkulima goja hivyo utanyelewa oja nsotsn saba tena anasema kumbukeni kwamba yeyote apandaye kwa uchache pia atavuna kwa uchache naye apandaye kwa ukarimu pia atavuna kwa ukarimu alafu anasema kila mtu atoe kama alivyokusudia moyoni mwake stop kwa kuwa anazungumzia habari ya kupanda picha ya kwanza inayokuja kichwani ni picha ya mkulima sasa tuangalie mkulima anaamuaje kwamba anataka kupanda mbegu ya aina gani na anataka kupanda mbegu nyingi kiasi gani kinachoamua ni aina ya mavuno anayotaka kama anataka mavuno ya mahindi kwenye eka kumi hawezi akapanda mbegu zinazotosha eka moja lazima awe na mbegu ya kupanda eka kumi kwa hiyo mkulima siku zote huwa anafanya maamuzi ya aina ya mbegu na idadi ya mbegu kwa kuangalia mavuno ambayo anayataka kwao na mimi na wewe rafiki inapofika kwenye kufanya kama tulivyokusudia mwaoni mwetu maanake ni kwamba nitakuwa nimeangalia aina ya mavuno nnayotaka na aina ya hayo mavuno yataamua sasa ni mbegu ya aina gani na ya ukubwa gani niitoe maanake amesha kuambia ukitoa kwa uchache ukipanda kwa uchache utavuna kwa uchache ukipanda kwa ukarimu utavuna kwa, kwa ukarimu kwa kwaho uamuzi ni wakwako ndomana anasema haulazimishwi inategemeana na ndoto ulionayo inategemeana na ustawi ambao unautaka kwa hiyo maanaake ni kwamba unaangalia mwisho tangu mwanzo alafu ule mwisho unaotaka ndo utakaamua mbegu ya aina gani utapanda sasa hivi na ya ukubwa gani ama ya ubora gani so tunakenda saa rafiki naomba unyeelewe kwenye hilo ndoaa anasema kila mtu atende kama alivyokusudia moyoni mwake sio kwa kulazimisha wala sio kwa huzuni na akasema naezakaaasema okay, unajua nini hii mbegu yangu ya kila mwezi naweza nikaiamua pia nikaifanya nini partnership partnership yangu aneza kama, aneza amua, partnership yangu kaamua naweza nikaamua hii nipewe na zaaazanikaaua yanguii sitaieet aa ngu anipathitaji nina malengo yangu nayo ni fine pia lakini nzuri ni ile ambayo unaamua unasema unasemamweziungoja kipato changu kwenye biashara yangu biashara yangu sasa hivi nikiuza kwa mwezi napata faida ya shilingi laki lakitatu lakini ningependa m- m- m- faida yangu iongezeke itoke shilingi lakitatu iende labda mpaka shilingi lakisita iwe ab kkaa nataka faida yangu iongezeke iende mpaka shilingi lakisita nafanyaje ama nataka iongezeke ende mpaka milioni ili nini ili fungu langu la kumi iwe ni lakimoja s nan o nataka ma- faida yangu ongezeke nde mpaka milioni kio nafanyaje nasema k unajuwa nini naamua mwezi huu faida yangu yote ya mwezi huu ile shilingi lakitatu nitaipanda alafu nitamwaminia mungu sawasawa sawa na nategea mstari ulausimamia labda luka 6t hahinn kwamba nitapata mauzo yangu yataongezeka ama kwa mfano bibilia inasema hknawanaezis hakuna mtu anaweza kuja kwangu asipovutwa kwa baba na tunajua kwamba niro mtakatifu ndnavuta watu kao ninapanda nikiamini kwamba roho mtakatifu atavuta wateja waje kwangu waongezeke na faida yangu tatoka shilingi laki lakitatu kwenda milioni moja kwayo mungu naaminia mbegu hii nayoitoa ni sadaka yangu ambayo naipanda naonda sawasawa sawasawa saw labda na yohana 6t44 kwamba naamini navyotoa hii mbegu yangu ambayo naita ni mauzo ya milioni moja ama faida ya milioni moja katika biashara yangu kwamba kuanzia kwa sasa faida yangu itaa kutoka shilingi lakitatu mpaka milioni moja maana utaongezea biashara yangu kao nnavoitoa naitoa kwa imani nikitarajia kwa sababu nimeangalia wengine wakitaka biashara zao ziongezeke wanaenda kwa mganga wa kienyeji wengine wanategemea matangazo kwenye redio mimi nimeamua kutegemea wewe mungu nakumbuka nikishatoa sasa sasauniskze vizuri labda nimetoa shilingi hiyo naaminia kwamba faida yangu ongezeke mpaka milioni moja kila mwezi baada ya kutoa sasa naamini nimepokea kumbuka nini nimepokea wateja ambao watasababisha nipate faida Kuhona, mungu, yasema, ya milioni moja kila mwezi o namshukuru mungu marko ngu ayo maro sema yoyote maombayo kwamba mmeyapokea wakatigani wakati nnapoomba wakati nayo yatakua yen jaa nikakwambia atakiwaifanye iaoto aeza nikapokea leo alafu hiyohela ikairika sekunde moja Ama wateja siku Naweza nikapokea leo hiyo skuhyohiyoaaiaaaoka aa miezi mitatu lakini nataka kufupisha huo muda sitaki ivutike nataka udhiirisho uje ndani ya muda mfupi natakiwa nifanye nini kati ya nimesema naamini nimepokea na, nime na nimeshatoa mbegu yangu nimeipanda katika ufalme wa mungu hapa katikati inafanyaje ndo kitu ambacho nada tukizungumze kwa haraka haraka mambo mawili unatakiwa kuzingatia baada ya kuachilia imani yako na kutoa mbegu yako na huku umeaminia umepokea kile unachokitaka mambo mawili haraka haraka kitu cha kwanza lazima ujifunze kuingia katika maombi na kufanya ushirika na roho mtakatifu ama kufanya ushirika na baba kwa nini maana roho mtakatifu ndiye atakayeanza kukupa maelekezo ya hatua za kuchukua ili uweze kukutana na hao wateja ili hao wateja waweze kuja na faida yako iongezeke kutoka shilingi laki lakitatu kwenda milioni moja ama yeye ndiye atakayekuwezesha kujua namna na ya kufanya ili uweze kupokea hiyo milioni mbili ambayo ulikuwa umeaminia kwa ajili ya kodi ya nyumba ada ya mtoto na hela ya nguo ya christmas ko lazima upate maelekezo watu wengi wakishatoa hawaingii kwenye maombi tena na kukaa kumsikiliza roho mtakatifu anaelekeza nini Ko lazima ukishatoa uwe na tabia ya kurudi katika maombi ukawe ukifanya ushirika na bwana ukimwabudu ukimsifu na kumtukuza huku ukiwa unasikiliza maelekezo ya roho mtakatifu akuelekeze hatua za kuchukua ili uweze kukutana na hiyo mili, milioni mbili yako ili hiyo faida yako iweze kuongezeka kutoka laki tatu mpaka milioni moja kuna mambo anatakio badilike moja ikiwa ni pamoja na wataja kuongezeka labda anaweza akakupa aidia ya kubadilisha bidhaa unazoziuza na ukaleta bidhaa ambazo zikaanza kuletea hyo faida ama anaweza kuelekeza namna a unavotoa huduma ubadilishi k unahitaji bado kupata uongozi wa roho mtakatifu sasa watu wengi huwo wanatoa alafu awakae chini kumsikiliza roho mtakatifu alafu baadaye wanalalamika sema mbona aikuja lakini ukweli ni kwamba fursa ilikuja hukuiona kwa sababu gani kwa sababu ulikuwa umsikilizi roho mtakatifu lakini jambo lingine ambalo nila muhimu nataka ulione twende kwenye wa, warumi warumi mlango wa nne ntaanza mstari ule wa kumi na sita alafu ntasoma vile <laughs> tuko sawa nitasoma ntasoma fafakimbia vile nikimbie niende mpaka kwenye mstari mstale wa, wa, moja. Anasema, hivi? wa anasema, sita. anasema kwa hiyo ilitoa katika imani iwe kwa njia ya neema ili kwamba ile ahadi iwe imara kwa wazao mara kwawazaowote unaona ahadi za mungu zinapatikana kwa znapatiana wa nini wa neema na ne aa liamba ile ahadi iwe imara kwa wazao wote si kwa wale watorati tu ila na kwa wale wa imani ya abraham aliye baba yetu sisi sote kumi na saba kama ilivyoandikwa nimekuweka kuwa baba wa mataifa mengi mbele zake yeye aliyemwamini yaani mungu mwenye kuwawisha wafu ayatajae yale yasiyokuwako kana kwamba yamekuwako kumi na nane naye aliamini kwa kutarajia yasiyoweza kutarajiwa ili apate kuwa baba wa mataifa mengi kama ilivyoandikwa ndivyo utakavyokuwa uza wako kumi na tisa yeye yaani ye, abrahamu asiyekuwa dhaifu wa imani hakufikiri najua hapa inaandikwa alifikiri sasa kuso wenyekingereza anasema hakufikiri moja niangalie kwenye, kwenye bibilia ya neno kaa amesemaji biblia ya neno anasema abraham hakuwa dhaifu katika imani hata alipofikiri amekosea habari abarjema anasema alikuwa mzee wa karibu miaka mia lakini imani yake haikufifia ingawa baadootesk ne ingerezaanavyosema anasema And not being weak in faith he did not consider his own body kwa hiyo hakufikiri kwaio nikirudi hapo huo mstari wa 18 anasema naye aliamini kwa kutarajia yasioweza kutarajiwa ili apate kuwa baba mataifa mengi kama ilivyoandikwa ndivyo utakavyokuwa uzao wako kui natis yeye yani abrahamu asiyekuwa dhaifu wa imani hakuwa dhaifu wa imani kwa nini anasema kwa sababu hakufikiri hali ya mwili wake uliokuwa umekwisha kufa akiwa amekwisha kupata umri wa kama miaka mia na hali ya kufa ya tumbo lake sara lakini akiiona ahadi ya mungu hakusita kwa kutokuamini bali alitiwa nguvu kwa imani akimtukuza mungu huku akijua hakika ya kuwa mungu aweza anao uwezo anayo nguvu ya kufanya yale kwa kwao anasema hivi imani iliyo dhaifu ina tafakari mazingira imani iliyo na nguvu inamwangalia mungu inamshukuru mungu inamsifu mungu inamtukuza mungu tunakwenda saa rafiki isi wengine akishatoa ameachilia imani yake ametoa na hiyo mbegu yake adala ya, ku, ya kutia imani yake kwenye kile ambacho mungu amesema, mungu amesema amesema atakutana na na mahitaji yako wafilipi atakujaza kila kitu unachohitaji katika kristo yesu labda labda hilo ndio ndio ama luka kwamba wapeni watu watu nanyi mtapewa ya kujaza, kusuka, suka, kushindiliwa mstari badala kuangalia huo mstari wanaangalia ile ana walioitoa ukifanya hivyo umeliwa aya sata mwalimu ilikuja nikataa shilingi la sijapata kitu inakoaja hapo si shida yako ni kwamba umeangalia mazingira na ukiangalia mazingira maanaake ni kwamba itakapotokea fursa ya kutoa utaacha kutema sitoi mpaka nimona ile ile laki lakitatu yangu imeleta kitu gani sitoi mpaka mpaa nimonale lakimoja na imeleta kitu gani ukifanya hivyo maanake ni kwamba umesita na ukisita maanake uko kwenye shaka na mwenye shaka hawezi kupokea kitu kutoka kwa mungu na blisi ndio anatafutaho sehemu gazi kwenye laki lakitatu toa kwenye milioni toa kwenye elfu toa kwenye elfu toa kwenye, kwenye kwa sababu ni muhimu ukawa katika kaa ya, ya imani a kwenye mchakato wa imani mda wote sasla nikishatoa anasema imani dhaifu itaanza kutafakari mazingira mbona zimepita siku tatu ela haijaja na tarehe ya kulipa kodi imekaribia mungu wangu huyo mzee sasa ama tawambiaj hyo tayari anasema mtu mwenye njia mbili asiani kua atapokea kitu kutoka kwa bwana sasa wiki towaa asa nitazungumza habari ya imani ili nikujenge matazumza imani piwa ili tunavoingia elfu bili a ishiii tuingie tunatembea katika imani matawi lakini nisikilize siiliz imani iliyo dhaifu inatafakari mazingira inasema mbona wakati ule nilitoaga alafu sikupata safarihi si nimekuonyesha makoso ulioyafanya lakini imani yenye nguvu inasema nini nasema mungu asante kwa kuwa ee ni baba yangu wewe ndio utoshele wangu nina kuabudu na kusifu na ukutukuza asante kwa maana unafurahia ustawi wangu asante kwa maana unafurahia kunipatia ufalme na unafurahia kukutana na mahitaji yangu asante kwa maana mahitaji yangu yote umekwisha kukutana nayo sawasawa sawa na wafilipi sawasawa sawa na wingi wa utajiri wa utukufu wako tarehe ishiina sita nilipoachilia imani yangu ama tarehe tano nilipoachilia imani yangu na kupokea shilingi milioni mbili kwa ajili ya mahitaji yangu baba asante kwa maana bili yangu imelipwa ya kodi ya nyumba imelipwa ada ya mtoto imelipwa na tayari ume nguo za watoto wangu kumbuka sijezishika hapo anasema h dhaifu wa imani hakuangalia kwamba yee amekuwa mzee wala hakuangalia hali ya tumbo ya mke wake ambayo ni, ni tasa anasema alitiwa nguvu kwa kufanya nini akimsifu na kumtukuza mungu kwa kwahiyo imani yenye nguvu imani ambayo itasababisha mavuno yaje ni imani ambayo itakaa ikiangalia kile ambacho mungu amesema badala ya kuangalia mazingira ikimsifu mungu na kumshukuru mungu kwenye maeneo matatu muhimu jambo la kwanza namsifu na kumshukuru mungu kwa kuwa yeye ni mwema suko sawa jambo la la pili namshukuru na, na kumsifu mungu kwa kuwa yeye ni mwaminifu kasome waibrania 1 mstari wa 11 anasema kwa imani sara alimuhesabu yeye aliahidi kuwa ni mwaminifu na hivyo akapokea uwezo wa kubeba mimba lakini tatu namshukuru mungu na kumsifu mungu kwa kuwa anao uwezo wa kutimiza kile ambacho amekisema hii warumi 421 na nne unaweza ukapiga ice on the ek ya ziada namshukuru na kumsifu mungu kwa kuwa ni baba yangu na ananipenda kwaio maombi yangu ya kila siku yatakuwa ni hivyo na nikiwa katika kuomba hivyo pia utasema kitu hichi utasema baba katika jina la yesu kristo mavuno yangu ambayo niliyapokea nayazunguka ama nayazunguka na imani nayazunguka na upendo nayazunguka na baraka ya bwana nayazunguka na kibali cha upendeleo kwa hio ndo kila siku kazi yangu hiyo namfanyia bwana ibada na mwabudu na nanavyofanya hvo nini namwagilia namwagilia mbegu zangu namwagilia mazao yangu lakini pia nayalinda mazao yangu mavuno yangu akutumia nini imani kutumia nini upendo kutumia nini baraka ya bwana na kutumia nini kibali cha upendeleo kwo unakaa katika hali hiyo lakini kumbuka ukiwa katika hali hiyo ya kumwabudu kumsifu na kumtukuza mungu kwa ajili ya hicho ambacho unajua atakifanya saasaa na wafilipi n kui na tis zingatia ki kinginerafik u natega sikio o mtakatifu anasemaje ananielekeza nini kwa habari ya mimi kuvuna hichi nachokitaka ananipa maelekezo gani kao nasikiliza nasikiliza anachoniambia ataniambia hatua ya kuchukua ataniambia hatua ya kuchukua ataniambia hatua ya kuchukua si ka nanyelewa rafiki anachokizungumza tunakwenda sawasawa hivyo ndivyo ambavyo tunafanya hivyo ndivyo ambavyo unamtegemea mungu katika maisha yako ya kila siku hivyo ndivyo ambavo unaweza kutekeleza agizo la bwanaet anasemaji msijisumbue basi mkisema msifanye wasiwasi basi mkisema tule nini tunywe nini tuvae nini mambo hayo yote huangaikiwa na wapagani watu wasiomjua mungu na baba yenu wa mbinguni anajua kuwa mnayhitaji hayo yote bali ninyi utafuteni kwanza ufalme wa mungu na haki yake na hayo mengine yote yatazidishwa mimi nimetoa kipaumbele kwenye ufalme wa mungu lakitatu yanguala laki niliyokuwa na nayo nimeipanda katika ufalme wa mungu mungukkisha injili inasonga mbele na wakati huo nimesimamia mbegu nimeipanda katika moyo wangu wafilipi 41t ya kukutana na mahitaji yangu annaja sawasawa na wafilipi 1t nilipokea shilingi milioni mbili kwa ajili ya kodi ya nyumba kwa ajili ya ada ya mtoto na kwa ajili ya nguo za ninajua ninajua kwamba ninajua kwamba ninajua guhasemuongo mungu uongo mungu si mwanadamu hata aseme uongo si mtu hata ajute je kama ameahidi hatatimiza je kama amesema hatatekeleza kao najua nimepita kwenye bibilia nimeona kila mtu ambaye alichukua ahadi ya mungu akaiaminia alipata na kwa kwakuwa mimi nimeachilia imani yangu najua ufalme wa mungu hivi unashughulika usiku na mchana kuhakikisha kwamba unaleta hayo ambao nayhitaji k ndomaana nakushukuru mungu ndo maana nimeingia kwenye kupumzika nimeingia kwenye kustarehe maana najua komba, najua kwamba kwamba najua sasa wiki hii inawezekanamwensliza wikiyote i hapo baba katika jina la yesu kristo nimewafundisha watoto wako kweli namna ya kukutegemea wewe na kutegemea ufalme wako katika uchumi wao kutegemea baraka yako kukutegemea wewe ili wasiwe chini ya laana bali wawe chini ya baraka baba kwa wale ambao wamefanya maamuzi wanasema nataka kuchagua kuishi kwa kukutegemea wewe ninaomba neema maalum ije juu yao baba na wazingira na upendo na wazingira na imani na wazingira na baraka yako na wazingira na kibali chako cha upendeleo katika jina la yesu kristo natamka mwanzo mpya wa maisha yao natamka wao kuingia katika utele kwa maana wametoka kwenye laana kutegemea mwanadamu na kutegemea kazi za mikono yao na sasa wanakutegemea wo mungu aliye hai na kwa maana hiyo unawazidisha na kuwaongeza katika biashara zao na kuwaongeza katika kazi za mikono yao baba asante kwa ajili ya mageuzi makubwa ambayo anakuja katika taifa letu la tanzania na hata nje ya mipaka ya tanzania kwa watu wa mataifa mbalimbali ambao wanatusikiliza ikiwa ni kenya uganda ikiwa ni marekani baba asante kwa ajili ya matokeo makubwa asante kwa huu awufunuo huumtakatifu anaochukua anaendelea kuzungumza nao na kuwafundisha na kuwaongeza, na kuwaonyesha kazi no, kazi wanavyochukua wanapata nakuaoeaotenda azi awanacaa awaapata zao utazzidisha na mazao yao ya haki hakiutayaongeza kushukuru kwa ajili ya sifa na utukufu na shukrani ambao unapatikana kwa jina lako kwa sababu ya matoleo yao amen kama ulikuwa unaumwa katika jina la yesu kristo wa nazaret ibilisi nakuamuru toa mikono yako kwa mtoto wa mungu katika jina la yesu kristo naaribu na, na kuvunja na kusambaratisha kazi zako zote naamuru uzima sasa hivi kuanzia kwenye utosi mpaka kwenye unyayo katika jina la yesu kristo tunapokea uponyaji baba napokea uponyaji wa hao watoto napokea uponyaji wa watoto wao naachilia imani yangu nakupokea uponyaji wao katika jina la yesu kristo nazungumza na tatizo lao tatizo ugonjwa maradhi madhaifu kifungo nakuamuru toka katika jina la yesu kristo baba asante kwa ajili ya uponyaji huo in ninakutukuza nasema hamina rafiki jaribu kufanya kile ambacho ulikuwa kufanya mazoezi kile ambacho utakuta maumivu yameondoka tuandikie tupe ushuda, kimia, tupe ushuhuda amefanya nini yes, tunazungumza ya ustawi ni, lakini ustawi ni pamoja na kwa tuandike, na na na jinsi ambayo imekuwa kama unataka kuachilia mbegu labda sijaelewa nahitaji nahitaji nahitaji maelekezo na wewe. Na wewe. Unezo, message, ukapige, mkatea, maelekezo mwalimu kuzungumza unaweza message ukapiga nataka nataka kujua then faya azoeki utapata maelekezo noakuaa utaachilia imani yako alafu utaanza maisha mazuri kumbuka tumebakiza wiki moja kuingia mwaka wa elfubi ishii unaonaja unavyoingia kwa stali mpya umetoka kuwa tegemezi wa mwanadamu na nguvu zako mwenyewe ambaa ni maisha ya laana na umeingia kuwa kumtegemea mungu na ufalme wake ambao ni maisha ya baraka mi nakupa ongera kwa kufanya uamuzi utaona matokeo na utaleta shuhuda na tutaicheza katika redio watu watasikia uaminifu wa mungu kwamba umejua kanuni na utaratibu wa mungu jinsi ambavyo unafanya kazi sasa nikuambia kitu kimoja krismas imefika jiandae nikutakie krismas njema wewe na familia yako yote jina langu naitwa uruma gadi asante kwa mana umekuwa nami siku zote na tunaendelea kuwa pamoja yesu ni kristo na bwana kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimhuruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya redio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na mwalimhuruma gadi sasa ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwa patna wa vipindi neema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 764242 au675242 au 78 e chissà, mi accano, a rubarmi l'ambiri kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema maalumu ambaye itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako mungu aliyemtuma mwalimu hurumumagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha anakujaza mahitaji yako yote sawa-sawa na wingi wa utajiri na utuku wake katika kristo yesu utafaidika na maombi maalum yanayofanywa na mwalimu huruma gadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya maamuzi sasa ya kuwa pati na wa mwalimu hurumagadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili ueneze njili ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mjuwe yesu kristo tuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari sifuri saba sitini na nne mia tano mia mbili arobaina mbili au sifuri sita 7 tatu mia tan mia bili aobana mbii au sifuri saba 8 tisa mia tan mia m2ili mbili mekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie simu namba 72 au 67 au 7892 nitarudia 762a67 t5 242 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusabsribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi