vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli neno kuingia maana yake ni kushiriki kwaho anasema kama nategemea fedha siwezi kutegemea ufalme wa mungu na kama sitegemee ufalme wa mungu siwezi kushiriki maisha ambayo ufalme wa mungu inaweza kuyatoa kwa hiyo nina uhuru eidha nitegemee fedha na kwa hiyo nitashiriki maisha yanayotokana na fedha ama nitegemee ufalme wa mungu na hivyo nitashiriki maisha yanayotokana na ufalme wa mungu kwa hiyo uamuzi ni wa kwangu pote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi nina furaha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa ya na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wee unaenisikiliza yani ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kufikiri kwako kwa kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako kwa kwa. ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukiamini vibaya utatenda vibaya na ukitenda vibaya utapata manzokeo mabaya Mungu. lakini kama utafikiri vizuri ni kwamba utaamini vizuri na ukiamini vizuri utatenda vizuri ukitenda vizuri utapata matokeo mazuri na matokeo mazuri maanaake maisha yako yatamletea ya mungu utukufu wewe mwenyewe utaishia kumtukuza mungu hivyo basi maamuzi ya kufikiri vizuri ufi vizuri ni kufikiri kama kristo na na ili kufikiri kama kristo kristo kuwa mwanafunzi mwanafunzi wa wa kristo anasikiliza na, na kujifunza mafundisho ya neema na kweli Uh, ni washukuru wote kabisa na kuwapa ongera baada ya mapumziko ya chrismas naamini ulikuwa na crismas njema ulikuwa una mapumziko mema na ninaamini umepata fursa ya kuweza kufanya tafakari kwa ajili ya mwaka huu wote wa elfubilin kui9isa umeweza kufanya tathmini ya kile ambacho bwana ametenda na wewe ambacho amefanya kupitia wewe na ambacho amefanya kwa niaba yako wewe kama haujapata fursa ya kufanya hivyo basi nitakushauri huweze kufanya hivyo kwani tumebakiza siku chache kabisa ili kuweza kumaliza mwaka wa elfub19 na hekima ya kawaida kabisa inasema kwamba kama unataka kuwa na mwaka mzuri wa elfubilia 2 shii 0 ama mwaka unaofuata basi ni vyema ukafanya tathmini ya mwaka ulioko mwaka ambao unaishia ili nini ili uweze kufanya mambo mawili makubwa jambo la kwanza uweze kuona yale maeneo ambayo ulifanya vizuri ili uweze kuendelea kuyashikilia na kuendelea na mwenendo huo na hata kuboresha lakini ili pia yale maeneo ambayo kufanya vizuri basi uweze kuyarekebisha na kwa maana hiyo uweze kuyashughulikia katika namna ya tofauti ili uweze kupata matokeo mazuri tunasomo letu linalosema eh, ufalme wa mungu kwanza ishirini ishiini tukiwa tunamaanisha ufalme wa mungu kwanza katika mwaka wa elfu 2 na ishirini na kwa maana hiyo ni ni kama natengeneza natengeneza ni natengeneza jukwaa kwa ajili ya wewe kuwa na mwaka mzuri wa elfu mbili na ishirini mwaka ambao ufalme wa mungu utakuwa na kipaumbele katika maisha yako na mwaka ambao utaruhusu ufalme wa mungu uweze kukuhudumia wewe ndio lengo la mafundisho yani vipindi vitano sasa pia hukumbuka kila tunapyofika mwisho wa mwezi huwa tunapata fursa kwa wale ambao wamekuwa wakisikiliza mwezi mzima na kujifunza mafundisho ya neema na kweli fursa ya kutoa sadaka zetu za upendo na shukrani kwa ajili ya kuchangia gharama za injili kwa njia ya redio na tumekuwa tukifanya hivyo kwa kipindi chote hichi na tumekuwa tuna mwaka mzima sasa tunamalizia mwaka hasa wale wasikilizaji wa, wa redio ambayo uh, wameanza nasi tangu januari wanafahamu kwa mwaka mzima tumekuwa tuna vipindi kila siku eh? cha usu tukiweza kusikia injili tukiweza kumsikiliza bwana yesu kile ambacho kusema nasi hivyo basi ni kushukuru wewe amba umekua ukisikiliza na kufuatilia kusikiliza nikushukuru kufunshaakuhamasishazkuskiliza nikushukru umekuwa kfanya maombi ya ya neema na na kweli mimi wasikilizaji wote lakini pia nikushukuru umekuwa um, ukichangia gharama kwa sadaka yako ya upendo kuhakikisha kwamba injili inawafikia wengine kwa njia ya redio ongera sana kwa uaminifu wako kwa hiyo nataka tuanze somo kwa siku tano kama nilivyosema tutajikita kuangalia ni namna gani ninaweza nikautegemea ufalme wa mungu ili niweze kuishi maisha ya ushindi kama ambavyo yesu kristo alikuwa amekusudia ama kama vile ambavyo mungu amekusudia kumbuka rafiki sisi kama wakristo sisi kama watu tuliozalewa mara ya pili maanayake ni kwamba tuko katika ulimwengu huu lakini sisi sio sehemu ya ulimwengu huu na kwa maana hiyo kuna utaratibu na mfumo ambao mungu ametuwekea wa, wa kuweza kuishi maisha ya ushindi hapa duniani na kwa maana hiyo hapa duniani unavyoangalia basi kuna mfumo wa fedha ambao ndo unatumika katika kuendesha maisha ya kila siku lakini pia kuna mfumo wa ufalme wa mungu ambao unatenda kazi kwa imani na kwa maana hiyo basi tunachotaka kuangalia kwa siku hizi tano tunataka tuangalie ni namna gani mimi niliyezaliwa mara ya pili nina uwezo wa kutegemea ufalme wa mungu ukaweza kunipatia mahitaji yangu kama vile ambavyo watu wengine wanategemea fedha na kupata mahitaji yao tunakwenda sawasawa na ndicho ambacho tutakiangalia na tutafundishana tutaeleweshana lakini kwa kuwa pia siku hizi tano ni fursa ya sisi kuchangia ama kutoa sadaka ya upendo ama kutoa matoleo ya upendo kwa ajili ya kuchangia gharama za injili kwa njia ya redio basi nitakufundisha katika namna ambayo kujenga na kuimarisha imani yako alafu nitakupa fursa ya kuweza kutendea kazi hicho ambacho umekisikia sasa wengine wakisikia tunasema hivyo wanapata shida lakini oa nikueleze kitu hichi rafiki ni kama vile ningeenda mahali nikahubiri injili nikawahubiria watu kwamba kupitia imani yao kwa yesu kristo wana uwezo wa kupata uokovu wanauwezo wa kuzaliwa mara ya pili alafu nikamaliza kufundisha alafu nisiwape watu, watu fursa ya kutoa maisha yao kwa yesu kristo nikifanya hivyo kila mtu anayejua maana ya injili atasema kwamba o umechanganyikiwa hujui unachokifanya vivyo hivyo ni makosa kufundisha watu kuwaeleza ufalme wa mungu unavyofanya kazi alafu ukawanyima fursa ya kuweza kuchukua hatua ya imani na kuweza kuruhusu ufalme wa mungu ukatenda kazi kwa niaba yao baada ya kusema hayo twende moja kwa moja katika e, matayo mlango wa sita matayo mlango wa sita alafu tutaangalia mambo kadhaa e, matayo mlango wa sita tutaanza mstari ule wa thelathina moja hadi ule wa thelathiatatu sasa kuna mambo kadhaa hapa nataka tuiangalie kwa ajili ya maandalizi ya mwaka wa elfu mbili na ishirini kwa hiyo tumesema ufalme wa mungu kwanza ufalme wa mungu kwanza ishir ii nini nii 2 na ihiri kwamba sisi kama wakristo manake kumbuka rafiki swala la mimi nawewe kuishi kwa kutegemea ufalme wa mungu sio swala la iyari mtu yeyote asikudanganye sio swala la iari uwezi ukaamua ukasema ya naweza nikategemea ufalme wa mungu naweza siutegemee sio swala la iari ni sala lazima kwa nini kwa sababu yesu alisema bwana yesu alisema angalia kituch anasema msisumbu, msisumbuke basi mkisema tule nini au tunywe nini au tuvae nini kwa maana hayo yote mataifa huyatafuta kwa sababu baba yenu wa mbinguni anajua kuwa mnahitaji hayo yote bali utafuteni kwanza ufalme wake na haki yake na hayo yote mtazidishiwa sasa nataka nisome mstari huu huu ama kifungu hichi kutoka kwenye bibilia ya habari njema alafu usikie vile ambavyo anasema anasema hivi bibilia habari njema anasema basi msiwe na wasiwasi wasi, tutakula nini tutakunywa nini tutavaa nini maana hayo yote yanahangaikiwa na watu wasiomjua mungu baba yenu wa mbinguni anajua kwamba mnahitaji vitu hivyo vyote bali shughulikeni kwanza shughulikeni kwanza juu ya ufalme wa mungu na matakwa yake na hayo mtapewa kwa ziada shughulikeni kwanza juu ya ufalme wa mungu na matakwa yake na hayo mengine mtapewa kwa ziada kwao anasema watu walio na wasiwasi kuhusu watakula nini watakunywa nini watavaa nini anasema hawa ni watu ambao hawamjui mungu hawa watu ni wapagani o kama huo umezaliwa mara ya pili na akili yako sahivi inasumbuka unapata shida kwamba utakula nini utakunywa nini utavaa nini kwa lugha nyingine unapata shida na wasiwasi na shaka na hofu kwa sababu ya mahitaji yako labda madeni ulionayo utalipaje labda ada ya mtoto utalipaje labda kodi ya nyumba utalipaje labda utapata wapi hela ya kusafiri kwenda Like, I don't know, msibani ama ela ya kulipa mahari ama kitu gani kitu gani kama hajasema haja usitafute ili amesema usiwe usitafute katika hali ya kuwa na wasiwasi mtu mwenye wasiwasi maanaake nini maanaake ni kwamba hana uhakika na kama hauna uhakika maanaake nini maanaake ni kwamba aumpendezi mungu kwa sababu waibrania kuna moj sit anasema mani anasema pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa maana wale wanaomwendea mungu lazima waamini yuko na kwamba huwapa thawabu wale wamtafutao kwa bidii lakini kabla ya hapo amesemaje imani ni kuwa na uhakika kwa kama ina wasiwasi maanaake ni kwamba sina uhakika na kama sina uhakika maanaake ni kwamba simpendezi mungu lakini sio hivyo tu warumi kumi na nne msara wa shiiatatub warumi kumi na nne msari wa shiinatatu b anasema kwamba kila tendo lisilo la imani kwa vayangu, ni dhambi k kama nina wasiwasi kuhusu mahitaji yangu atakapopatikana kula yangu kunywa yangu vaa yangu maanake ni kwamba siko katika imani kwa nini kwa sababu imani ni kuwa na uhakika kwa kama sina uhakika maanake nina wasiwasi kkama nina wasiwasi manake siko katika imani na kila tendo lisilo la imani ni dhambi kwao haiwezekani ukawa unatafuta chakula unatafuta nguo ya kuvaa unatafuta habari ya malazi katika hali ya wasiwasi kwamba huna uhakika kama utapata ama hautapata alafu ukajidanganya kwamba huko poa maanake bibilia inasema kwamba sio tu kwamba umpendezi mungu lakini pia uko katika dhambi na ndio maana uwezi kuchomoka na ndio maana kitu cha kwanza kabisa inapofika kwenye maisha yetu na mahitaji yetu m- bibilia inasema msifanye wasiwasi hili sio pendekezo hili, hili ni agizo kutoka kwa mungu wakristo wengi wanafanya kaa vile hili ni pendekezo anasema be for nothing usiwe na wasiwasi juu ya kitu chochote anasema wenye wasiwasi ni watu ambao hawamjui mungu ama ni wapagani sasa nikuambie wewe unanisikiliza najua rafiki kwamba wewe umezaliwa mara ya pili unampenda mungu na najua unamjua mungu kwa hiyo usikubali ibilisi ya kakurubuni ukawa na wasiwasi sasa wasiwasi unatokana na nini wasiwasi unaanza kuingia pale ambapo utajikuta wewe unategemea fedha kupata vitu badala ya kutegemea ufalme wa mungu kupata vitu vitu inini chakula malazi mavazi inaweza ikawa mahitaji mengine yeyote hivi vinaitwa vitu kwao una uwezo wa kuvipata kwa kutumia fedha lakini pia unauwezo wa kuvipata kwa kutumia ufalme wa mungu na wakristo wengi hawajui haya maisha wakisikia na mneo akili inavurugika na <laughs> namaana tenda tukasome nanihi te tukasome kwenye kwenye luka b luka 2 tuasoma mstariwa 9 tena mpaka mstari l wa 1 luka 12 mstari wa 9 hadi wa h1 luka 12 mstar wa 9 1 alafu nataka nisome pia kwenye bibilia habari njema alafu usikie jinsi ambavyo inazungumzwa tena ni histori hiyo hiyo lakini kwa engo nyingine anasema hivi haleluya anasema basi msivurugike akili mkihangaika juu ya mtakachokula au mtakachokunywa kwa maana hayo yote yanahangaikiwa na watu wote wasiomjua mungu baba yenu anajua kwamba mnahitaji vitu hivyo shughulikeni kwanza juu ya ufalme wa mungu na hayo mtapewa kwa ziada kwao anasema watu wenye wasiwasi ni watu ambao wamevurugikiwa akili kwa nini kwa sababu wana wasiwasi kwa sababu hawana uhakika kuhusu nini kuhusu mahitaji yao na anasema kwa nini awana uhakika anasema ni kwa sababu hawamjui mungu wangekuwa wanamjua mungu wasingekuwa na wasiwasi wasi. sasa mimi naamini kabisa wee nanesikiliza unamjua mungu isipokuwa tu ibilisi amekurubuni akakudanganya na kwa maana hiyo amesababisha wasiwasi umeingia katika maisha yako na kwa maana hiyo huna uhakika sasa angalia kule kwenye matayo 6t alikuwa amesema bali ninyi ni kwa shughulikeni kwanza na ufalme wa mungu na matakwa yake na hayo hivyo vitu mnavyovihitaji mtapewa kwa ziada kwa maneno mengine nini akisema kitu umepewa kwa ziada maanayake ni kwamba sio sio nini sio kipaumbele sijui kawa unanyeelewa kwamba inawezekana ni cha muhimu lakini sio kilichokupeleka mahali pale okay nikupe mfano nikupe mfano huu unaweza ukawa umekuja nyumbani kwangu kwa sababu unataka kuja kuwazima shoka ama unataka kuwazima jembe kwa ajili ya kuenda kulimia ama umekuja unataka kuwazima labda bbaiskeli ama unakuja kuwazima pikipiki piki, kwa sababu unataka kwenda kijiji kinachofuata kwao kilichokuleta kwangu ni pikipiki piki, kwa sababu unajua nina pikipiki piki, na na uwezo wa kuwazima we pikipiki ukaenda safari yako lakini unapofika nyumbani kwangu ukafika katika muda ambao ukakuta kwamba ndio tunapakua chakula ama chakula kimekuisha kuiva hiyo nikakwambia hapana kabla ya kuchukua pikipiki nakwenda safari yako kaa kwanza ule kwao tunakuletea chakula labda nimepika na chai ko chakula na chai ili uweze kuteremishia labda tumepika kande siku hiyo k kande na chai vinaenda vizuri au sio rafiki kwa hiyo nakwambia kula kande kwanza na chai ndo uende sasa kipaumbele chako ilikuwa ni kupata pikipiki piki chakula nilichokupa kwa maana ya makande pamoja na chai hiyo ni ziada si, si chakula ni muhimu kwa ajili ya nguvu yako ustawi wako afya yako kao hatusemi kwamba sio muhimu ni muhimu lakini chakula hicho ulichokipata ni ziada kwa hiyo mungu anasema shughulikeni kwanza na ufalme wa mungu pamoja na matakwa yake alafu mahitaji yenu yanakuja kama ziada kwa kwao maanake nini kipaumbele changu mimi ama kipaumbele chako kipa eo ilikuwa ni pikipiki piki ili upate usafiri uende kijiji kinachofuata chakula kikaja kama ziada tunakwenda sawasawa sasa mpaka mimi na wewe tutakapofika mahali tufanye maamuzi kwamba ufalme wa mungu ndio kipaumbele na wala sio vitu then tutaanza kuona matokeo ambayo bwanas alikuwa nayazungumza tutaanza kuona jinsi ambavyo ufalme wa mungu utakuwa ukituhudumia katika maeneo yote si ngoja nikuambie kitu kwenye mtizamo wa mungu hiyo fedha ambayo wee unaitegemea yeye anaweka ni sehemu ya, ya vitu si. kwake fedha ni kitu na kwa maana hiyo kama kama nataka kununua labda nataka kununua ng'ombe chukulia nataka kununua ng'ombe wa maziwa na kwa maana hiyo nasema nahitaji ng'ombe wa maziwa ili nianze ufugaji naenda naulizia bei naambia labda ng'ombe wa maziwa safi anayetoa maziwa vizuri kabisa ng'ombe wa kisasa ia nitampata labda kwa shilingi lakisaba kwa hiyo nina mawili eidha nitafute shilingi laki saba alafu nikipata lakisaba niende nikamnunua huyo ng'ombe hiyo ni njia mojawapo ndio ambayo watu wote wa duniani wanaitumia lakini vipi mimi ambaye niko ndani ya ufalme wa mungu nataka ng'ombe wa maziwa nimeambiwa ni shilingi laki saba nafanyaje bwana yesu anasema kwamba na uwezo wa kutegemea ufalme wa mungu nikampata huyo ng'ombe kivipi kwamba nitakapochukua maamuzi ya kuachilia imani yangu katika ufalme wa mungu maanaake ni mawili ama mungu atanipa shilingi laki saba nikamnunua huyo ng'ombe ama mungu kupitia ufalme wake atasababisha nipewe ng'ombe huyo bila kutoa hela yoyote kwa maana ya kwamba mtu atakuja atasema ndugu nina ng'ombe labda wa maziwa na kwangu amezi nataka kupunguza nikikupatia vipi itakusaidia ita si ananipa kama zawadi ama wakati mwingine inaweza ikawa ni combination nikakutana na mtu akasema sikiliza najua unataka ng'ombe wa maziwa na kwa kweli sijui kwa nini lakini nimeamua tunamuuza shilingi lakisaba lakini anipe shilingilakitatu ko ukampata ngombo lakisaba kwahndivo laki, ambavyo ufalme wa mungu unafanya kazi ko unapotegemea ufalme wa mungu kuna wakati mwingine utapewa fedha ya kununua hicho kitu kuna wakati mwingine utapewa hicho kitu moja kwa moja sasa w unapenda hipirafiki na kwa bahati mbaya sana wakristo wengi wameamua kutegemea fedha kuliko kutegemea ufalme wa mungu sehemu moja E, twende kwenye marko mlanowaao mlango wa, wa kumi alafu tutaoma mstaiul e, kuna stori ya huyu kijana aliyekua tajiri ambao mwalimu nipate alimfataaliaiai uzima wa milele kauze kila kitu alau maauzkila kitugamainikisha nifuate alafu kijanaakaondoka ka huzuni yesu akatazama kote kote akamwambia wanafunzi wake jinsi itakavyokuwa shida wenye mali kuingia katika ufalme wa mungu shida kwa wenye mali kuingia katika ufalme wa mungu wanafunzi wakashangaa kwa maneno yake yesu akajibu tena akawaambia watoto jinsi ilivyo shida wenye kutegemea mali kuingia katika ufalme wa mungu jinsi ilivyo shida wenye kutegemea mali kuingia katika ufalme wa mungu jinsi ilivyoshida wenye kutegemea mali kuingia katika ufalme wa mungu sasa neno kuingia ni, neno kuingia maanayake ni kushiriki neno kuingia maana yake ni kushiriki kwahiyo anasema kama nategemea fedha siwezi kutegemea ufalme wa mungu na kama sitegemee ufalme wa mungu siwezi kushiriki maisha ambayo ufalme wa mungu inaweza kuyatoa kwa hiyo nina uhuru eidha nitegemee fedha na kwa hiyo nitashiriki maisha yanayotokana na fedha ama nitegemee ufalme wa mungu na hivyo nitashiriki maisha yanayotokana na ufalme wa mungu kwa hiyo uamuzi ni wa kwangu sasa nitakwambia kitu kimoja binafsi napenda kutegemea ufalme wa mungu zaidi kuliko kutegemea fedha maana kuna vitu ambavyo nimevipata katika maisha yangu ambavyo kwa fedha nisingeweza kupata na kwa maneno ninapotegemea ufalme wa mungu inanipa uhuru kwamba ama naweza nikapewa fedha ya kununua hicho kitu nachokitaka ama nikapewa hicho kitu moja kwa moja bila kutoa fedha yoyote ama nika, ikawa ikawa mchanganyiko fedha ikatumika kidogo na hicho kitu nikakipata tunakwenda sawasawa rafiki ko lazima mimi nawewe tujifunze amesema shughulikeni kwanza na ufalme wa mungu na haki yake na hayo mengine na matakwa yake na hayo mengine hivyo vitu mtapewa kwa ziada kw hivyo vitu vinakuja kwa ziada kwao ndicho ambacho nataka tuzungumze leo hii na kesho na kishokutwa sasa inawezekana unanisikiliza unasema sasa mwalimu mimi nimekuwa nikitegemea fedha kupata vitu yes es ko mi nachokuambiac lazima ufanye maamuzi ya kuswitch ya kuama system. lazima ufanye maamuzi ya kuanza kutegemea ufalme wa mungu uanze kushiriki katika maisha ya ufalme wa mungu ufalme wa mungu uanze kukuhudumia sasa watu wengi tukuzungumza ufalme wa mungu wanadhania neno tu ufalme wa mungu goja nikuonyesha kitu kimoja twende kwenye zaburi ya na tatu. zaburi ya ab alafu mstariule wazab m anasema hivi bwana ameweka kiti chake cha enzi mbinguni na ufalme wake unavitawala vitu vyote kwahio ninapoamua kutegemea ufalme wa mungu ninapoachilia imani yangu katika ufalme wa mungu maanaake ni kwamba nategemea ufalme ambao unatawala vitu vyote kama ufalme huu unatawala vitu vyote maanaake ni kwamba sio tu kwamba unatawala binadamu lakini unatawala na uumbaji wote kwahyo ina maana kama nimetia oda yangu katika ufalme wa mungu hakuna kitu chochote kinachoweza kuzuia hicho kitu kunijia kwa sababu gani ufalme wa mungu una mamlaka juu ya vitu vyote kao kama kuna jambo ambalo umejaribu kulipasa umekuwa ukilitafuta ukalikosa ukashindwa kulipasa kwa nini usifanye maamuzi ya kuachilia imani yako na kutegemea ufalme wa mungu kuna sehemu nyingine huwezi kupata kwa sababu labda unataka nafasi ya kazi unataka nafasi ya kazi wapi labda chukulie kwenye benki eh? lakini shida ni kwamba hawa wanaofanya interview mwenyekiti wa hiyo panel ya kufanya v ya kufanya usahili yeye mwenyewe eh, anataka mtoto wa mjomba wake aingie k hata kama ungekuwa umefaulu kiasi gani bado atamwingiza mtoto wa mjomba mjombawake lakini kama utakuwa umepeleka request yako maombi yako umeapeea katika ufalme wa mungu kwanza na ufalme wa mungu ukasema piki utakapopeleka barua yako ya maombi kwa, hui, kwa hii benki huyu meneja hata kama anataka kukataa hawezi maanake ufalme wa mungu unatawala vitu vyote unambana then anafanya nini anafanya maamuzi ya kukupatia kazi na ukienda nakwambia nimekuchaguaakinisi nimekuchagua ulikuwa austahili kuwa katika hii benki lakini kwa namna elewa, tu kuchagua, kwa hiyo ongera sana kwaho unategemea kipi unategemea ufalme wa mungu na bibilia inasema ufalme wa mungu hautikisiki kwa hiyo kipaumbele chako ni nini inapofika kwenye mahitaji unawaza nini unawaza kukimbilia kwenye ufalme wa mungu kwanza ama unawaza kwenda kutafuta hela si ufalme wa mungu ambao unatawala vitu vyote huko hapa duniani ka kuhudumia wewe ndicho ambacho mwanaensi anasema anasema watu wanaoangaika wanaokuwa na wasiwasi kuhusu watakula nini watakunywa nini watavaa nini watapataje hela ya kununua shamba hela ya kulipa ada ya watoto hela ya kulipa kodi ya nyumba anasema hao ni watu wasiomjua mungu anasa lakini wewe unayemjua mungu kipaumbele chako nini utakiwa ukiwa nahitaji wazo la kwanza linalokuja katika ufahamu wake ni ufalme wa mungu kwamba jambo hili ufalme wa mungu una uwezo, uwezo wa kunipatia kwa hiyo nitakapo tegemea ufalme wa mungu kwanza then hichi kitu kitakuja kama ziada kwa hiyo uamuzi ni rafiki kumbuka leo ni siku yetu ya kwanza Kwayo kama unahitaji lako teja sikio matoleo ya siku hizi hizi siku hizi tano tunayafanya kwa ajili ya kazi ya ufalme wa mungu kumbuka ufalme wa mungu kwanza nataka uyatoe uachilie imani ya kuvushe kwamba 2 unavyoanza uanze tofauti uanze ukiwa unategemea ufalme wa mungu sio ukiwa unategemea fedha kumbuka unapotegemea ufalme wa mungu ufalme wa mungu unafanya nini una uwezo wa kukuletea fedha unauwezo wa kukuletea kitu unachokitaka ama nauwezo wa kufanya vyote kakuletea fedha na kakuletea na kitu kwo ndo mambo ambayo nataka tuzungumze lakini cha kwanza nachotaka ufanye fanya maamuzi kwamba kuanzia sasa unafanya maamuzi unapoingia elfu mbili na ishirini utakuwa ukitegemea ufalme wa mungu usiwe kama yule kijana tajiri alikuwa akitegemea fedha kuwa mtu ambaye anategemea ufalme ufalme ambao unaweza kupa kitu unachokihitaji lakini pia unaweza kukupa fedha na kwa maana ukifanya hivyo unakuwa una uhuru mpana na unakuwa mungu wigo mpana wa kuweza kukuhudumia kwa hiyo hatua ya kwanza kabisa ufalme wa mungu fanya kazi kwa niaba yako ni kumpokea yesu kristo kuwa est aa maisha yako kama ungependa kufanya hivyo basi fanya maombi yafuatayo pamojaaa munguwa mbingui nimesikia habari njema naamini yesu kristo kuwa ni mwanao alikufa msalabani ili azichukue dhambi zangu kisha akafufuka mimi niwe mwenye haki na akiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu na kukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika umefanya maombi mafupi kabisa nakupa kupa ongera karibu katika familia ya mungu na ukabidhi mkononi wa roho mtakatifu ambako ni salama jina langu unaitwa huruma gadi na yesu kristo kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimhuruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya lidio kupitia vipindi neema na kweli ungana na mwalimhuruma gadi sasa ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwa patna wa vipindi neema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambali 764524 au67524 au 78 Mi è pizza, mi è ambiri a rubare ambiri. kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema maalum ambayo itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako mungu ayemtuma mwalimu hurummagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha anakujaza mahitaji yako yote sawasawa na wingi wa utajiri na kufwake katika kristo yesu utafaidika na maombi maalum yanayofanywa na mwalimu huruma gadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya maamuzi sasa yakuwa pati na wa mwalimu hurumagadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili weneze njili ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mjiwe yesu kristo huma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari sifuri saba sitini na nne mia tano mia mbili arobaini na mbili au sifuri sita 7 tatu mia tano mia bili arobainia mbili au sifuri saba 8 tisa mia tan mia mbili arobainina mbili wekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie simu namba 762b au 67b au 78952b nitarudia 762b au 67 ta 242 au 789 5242 pia usiache kumfodha mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubskribe katika youtube chaneli ya mwalimu rumagadi kwa mafundisho zaidi