vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli na nikakuambia faida ya kutegemea ufalumu wa mungu ni kwa sababu una uwezo wa moja ukapata kile kitu bila kutumia fedha ama mungu akakupa fedha ukapata kile kitu ama akakusababisha ukapata kile kitu kwa fedha pungufu nakanda sawasawa ama wakati mgini aea akasababisha ukapata vyoto ukapata kitu na fedha ndio raha ya kutegemea ufalme wa mungu sasa sisemi kwamba hatuhitaji fedha tunahitaji fedha lakini nikitegemea ufalme wa mungu inampa mungu wigo mpana udumia, wa namna ya kunihudumia pasipo kuwekewa mipaka na mimi t pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa urumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami uh, kwa mara nyingine tena ili tuweze kutakiana heri ya mwaka mpya maana yake tunamalizia mwaka wetu kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli ni mafundisho ambayo yametengenezwa amba makususi kwa ajili ya kujenga na kuimarisha imani yako unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo hivyo tunapomalizia mwaka huu nina mengi sana ya kushukuru ya ya kumshukuru mungu kwa ajili ya wakati mzuri ambao tumekuwa nao najua rafiki wakati tunaanza mwaka wa 219 tarehe 1 januari wakati tunaanza kurusha vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio na tulipofanya maamuzi pia piaoaiseme kitu hichi T- nilikwambia leo tunapiga relax leo tunapiga tunapigasto tunaongea hapa na pale sikiliza mwaka jana ambao ni 218 kwenye mwezi wa 11j nilianza kupata msukumo akaanza kusema na mimi kwamba nina ambacho amenifundisha na ambacho amekitia ndani mwangu kinatakiwa kiende kiwafikia watu na kwa maana hiyo nikakaa na timu yangu tukaanza kuangalia tunafanyajfanyaji sasa kuweza kuwafikia watu yes tuna mafundisho mengi tuna vitu vingi ambavyo mungu ametufundisha mungu amesema na mii mambo mengi sana actually naweza nikasema uh, kati ya vitu ambavyo mungu amesema na mimi tangu nimeanza kufundisha mpaka leo sijafundisha hata asilimia theahini 0 sijafika htaa vile ambavyo mungu amenifundisha kuna vitu vingi sana nimeviacha kiporo kwa sababu pia unaangalia hali ya kanisa ilivyo kwa maana ya uh, ukuaji wa kanisa ulivyo kuna vitu vingine unaona kabisa bado hawajaweza kufikia uwezo wa kuvimungunya uwezo wa kuvipokea uwezo wa kuvifanyia kazi kwao mpaka hivi bado tunaangaika na vitu ambavyo tunasema ni very basics kwa hiyo ama very basic. kwa hiyo tukafanya maamuzi nakumbuka mwezi wa kumi na mbili tarehe moja ama tarehe mbili tukaamua kwamba kuanzia siku hiyo kila siku tutakuwa tunaposti video katika youtube kwaho tukaanza kuposti video katika youtube na wakati tunaanza kama nakumbuka vizuri tulikuwa na watu kama uh, katika tuna watu kama sbn ia mbil na sitini no, ndo b tuliokuwa nao na tunamshukuru mungu tumekwenda na tukaanza kuposti kila siku ilivyofika januari of course tukaingiza habari ya redio najaribu kuangalia hapa nione kwamba tuko tuko yes na mpaka tunavyozungumza na wewe leo hii ni kwamba tumefika subscribers elfu moja mia mbil na thelathini b elfu moja mia mbili na thelathini na kwa kweli hii ni kazi nzuri kwa sababu hii ni kazi nzuri kwa kweli kwa sababu kama kama kama tumeweza kuongezeka kwa kiasi hicho basi ina maana tumekwenda karibu watu m8 a ts na kitu hvmeongezeka kama nakumbuka vizuri kwa hiyo imekuwa ni hatua nzuri kwa kweli kwa hiyo ninashukuru kwa ajili ya wale wote ambao mmekuwa mkifuatilia kwa njia ya youtube tunasema asante sana na tumeona ikienda tunajua pia mmekuwa mkishaa mkihamasisha wengine kuweza kusubscribe katika youtube moja nikuambie kitu rafiki kuna sauti nyingi duniani ndivyo ambayo biblia nasema ukisoma kwenye waorintho naani mlango wa wakm anasema kuna sauti nyingi ziko duniani na kila sauti ina maana kwao tunapoleta kweli ya kristo labda tena nikasome mstari mmoja imekaa sawa twende kwenye yohana eh, yohana mlango story story sasa siwezi kuongea bila neno jamani mtanisamee najua tupige lakini atnde kwenyeguongea anasema hivi basi pilato akamwambia yesu amekamata hikwa mbele ya pilato kwao bwana yesu anaambiwa hivi sbasi pilato akamwambia wewe huu mfalme basi yesu akajibu wewe wasema kwa kuwa mimi ni mfalme mimi nimezaliwa kwa ajili ya haya na kwa ajili ya haya mimi nalikuja ulimwenguni ili nishuhudie kweli kila aliyewahio kweli huisikia sauti yangu nachotaka kusema nini kwamba bwana yesu kusudi la bwana yesu kuzaliwa duniani alizaliwa kama mfalme ili aja ishuhudie kweli na kweli siku zote inawapeleka watu katika uzima kwa nini kwa sababu yesu anasema mimi ndio njia kweli na uzima na uongo upo duniani na matunda ya uongo nini ni mauti kwa hiyo sisi tuna kazi ya kuleta kweli ya kristo na kama umekuwa ukisikiliza tumejitahidi kufanya kazi yetu kwa ueledi wa hali ya juu kuhakikisha kwamba tunafundisha kile ambacho bwana yesu amesema tunafundisha tunawaambia watu kile ambacho bwana yesu amesema tuwaambie watu tunakwenda sawasawa na ndio maana unaona mafundisho ya neema na kweli hayajajikita katika mambo ambayo hayachangii uzima hutatusikia tukipiga kambi tunazungumza sijui fma siu tunazungumza sita sita, sita sijui tunazungumza safari ya kwenda israeli siju tunazungumza hatuzungumze kwa sababu haya mambo hayachangii katika uzima kazi yetu sisi ni kuishuhudia kweli na kweli inapeleka watu katika uzima siku zote na bwana yesu anasema kila aliye waio kweli huisikia sauti yangu na kwa maana hiyo basi tukakubali sisi kuwa midomo kuwa vyombo vya kupeleka sauti ya mfalme wa wafalme na bwana wa mabwana yesu kristo iweze kuwafikia watu ili wale walio waio kweli waweze kusikia na waweze kukubaliana na hicho ambacho mfalme wao wanasema kwahio ndio kitu ambacho tumejitahidi kufanya kahio tukaanza na youtube channel nab tukaamua tuka kuweka vipindi kila siku ilikuwa ni mwezi wa na moja mweziw mbili, mbili, mbili, mbili, mbili januari tuka tukaenda kwenye redio tukaingia kwenye redio redio sibuka tukaanza kwenda nao vizuri kabisa tukaenda tukipiga hatua na tumekuwa nao mpaka siku ya leo unaponisikiliza bado tuko katika redio sibuka na ninaamini kabisa kwa neema ya yesu kristo bwana wetu na kwa upendo wa mungu na kwa ushiriki wa roho mtakatifu kwamba tutaendelea kuwa na redio sibuka katika mwaka huu wa elfubi na 2 lakini sio hivyo tu pia tukaongeza redio nyingine inaitwa fm swtfm kule mbea kwa sababu ya kukuwa kuna changamoto watu kule watu hawapati mafundisho na kule tuna ofisi yetu pale mbea kwa watu wakawa wnasema hatupati mafundisho kwahio tukaongeza kule nako nao tunakwenda nao vizuri tumeshafanya nao nadhani ni miezi miwili sasa hivi nami najua vivyo hivyo kama ilivyo redio nyingine basi tutazidi kwenda nao katika mwaka wa elfub a ish kwa hiyo kazi yetu inakwenda vizuri ya kupeleka kweli ya kristo lakini pia tumeamua kupanua wigo mkoa wa kilimanjaro tulikuwa tulikatujaufikia bado kwa ajili waajilina injili na mkoa wa manyara tumeugusa kwa vipande vipande na eneo la mkoa wa arusha na tunapata na waarushaapata nako tayari pia piaaa ametufungulia mlango tumepata sehemu nyingine nayo tunakwenda tutakuwa katika redio na redio habari maalum kule tutakueo ula lengo nini lengo ni kuwafikishia watu injili kwa njia na platform balimbali kwao nitumie fursa hii kwanza kushukuru radio stations zote ambazo zimetupokea yes kuna taratibu nyingine ambazo tunaangalia namna ya kufanya katika mkoa wa, wa, wa dodoma tayari tumeshaanza kufanya mazungumzo na redio moja pale kwao tutaangalia mazungumzo atakavyokwenda lengo nini lengo ni kwamba tanzania nzima ifikiwe na kweli ya kristo sauti ya kweli ya kristo iweze kufikia watanzania wote ndio maana tunakwenda kwa njia hizo lakini pia tukaona kwamba haitoshi tu kuna watu pia wangependa waweze kupata mafundisho a y mikononi mwao kwao tukaamua kuanzisha uh, podcast kabla ya tulianza na, na telegram pamoja na wasa kwao tukaanza kutuma mafundisho kwenye whatsapp na kwenye telegram kwenyeatukaanzisha grupu linaita mwanafunzi wa kristo grupu ambalo linaitwa mwanafunzi wa kristo na ukitaka kujunga kwenye ili grupu la mwanafunzi wa kristo ama kwenye telegram ama kwenye whatsapp unatuma tu ujumbe mfupi unasema niunge katika simu namba 764 5242 764 5242 tarudia tena 7645242 tuma tu ujumbe mfupi sema niunge unge alafu utaungwa na tunamshukuru mungu kwenye grupu la whatsapp nadhani kuna grupu la kwanza linawatu kama mia m karibu na hamsi hivi grupu la pili lina watu kama mia 1a hivi kwa hiyo tunakwenda vizuri na kwenye telegram pia kuna watu kama mia moja hiyo haya ni mafanikio ya hali ya juu kabisa ukizingatia hiyo ni kazi tu ambayo roho wa yesu kristo ameweza kuifanya ndani ya mwaka mmoja sasa inawezekana ukiwa unanisikiriza ukaona sio jambo kubwa lakini kumbuka bwana yesu alisema itamfaidia nini mtu akipata ulimwengu mzima kisha akapoteza nafsi yake maana yake nini bwana wa, yesu nafsi ya mtu mmoja ni ya muhimu sana kwa hiyo kwetu sisi hata ingetokea kwenye youtube akawa kuna mtu mmoja tu ndo amesbsb na mtu mmojatu anafuatilia o mafundisho kila siku bado tungeendelea kutia ao mafundisho kila siku lakini hata pia kwenye telegram ama kwenye, kwenye whatsapp ingekuwa ni mtu mmoja tu ndo amejiunga na anafuatiliao mafundisho kila siku bado tungeendelea kuwa uaaminifu hata tunavokua kwenye radio pia Isi, kwenye edio piatunaa enyeuna mtu mmoja tnayesikiliza katia hoeo tungeenda kwenye redio kwa sababu mbele ya yesu kristo na mbele ya mungu huyu mtu mmoja anathamani kuliko ulimwengu mzima ko kama bwana yesu aliamua kufa kwa ajili ya huyu mtu mmoja mimi ni nani na timu yangu tumnyime huyu mtu fursa ya kusikia sauti ya mfalme wake ambaye ni kweli kwa hiyo nasema asante sana kwa uongozi wa redio ya sibuka kwa kutukubalia kuwa nasi mwaka mzima na ninaamini kabisa mungu amekusudia mambo mema kwa ajili ya radio sibuka pamoja na watendaji wake kwa maana ya mkurugenzi pamoja na stafu wake wote tunawacia kwenye maombi hakika tunaendelea kuwaombea tunaendelea kusimama na ninyi hatuwachi kuwataja mbele za mungu kwa sababu ninyi imesababisha watu kuijua kweli lakini pia kwa ajili ya radio ile redi fm kule mbea tunasema asante sana kwa kutupokea na kuamua kurusha vipindi vya neema na kweli tunaomba kwa ajili yenu kwa ajili ya uongozi na stafu wote kabisa kwamba mfaniki wnamzidi kufanikiwa lakini pia tunashukuru kwa ajili ya sehemu nyingine redio nyingine na platforms nyingine ambazo zimetufungulia mlango ili tuweze kupeleka injili lakini niendelea kusema kitu kingine kwamba kazi ya kupeleka injili inahitaji waombaji lakini sio waumbaji tu inahitaji watu wa kuhamasisha wengine waweze kusikiliza kwahio ni shukuru kila mmoja ambaye baada ya kusikiliza sio tu kwamba uliendelea kusikiliza kila siku lakini uliendelea pia kuhamasisha na wengine waweze kusikiliza lakini sio hivyo tu ukaenda ma- kufundisha wengine na kuwashirikisha wengine kile kitu ambacho umekijua nafahamu kuna watu wengi sana ambao wanatusikiliza inaoja nikwambie uh, nilikuwa naangalia kwenye eod zetu tuna mabara matano sasa hivi kuna watu wanatufuatilia mafundisho ya neema na kweli na hii tunashukuru sana hiiyote ni kusema asante asante asante kwa wote ambao wamehusika kwa namna moja ama nyingine kwa kweli nawatakia mwaka wa elfu bili na ishirini mwaka uliojaa baraka mwaka uliojaa furaha mwaka uliojaa amani kwa sababu gani ninyi mnabadilisha maisha ya watu na ukiangalia rafiki tulichotumefanya kitu hichi tumehakikisha kwamba wale ambao wana uwezo kwahiyo wana vifaa vya kisasa kwa maana ya simu za mkononi siju mnaita tableti sijui mnaita mnaita sijui ipad na vitu vingine tumehakikisha kwamba tunawafikia kwa wale ambao si o kwenye youtube tumehakikisha tunawafikia na tunafahamu sikuhizi kuna smart nini kuna smart smatv kwao tumekwenda kwenye youtube ili na nini tuwafikie lakini pia tukasema vipi kuhusu watu wa vijijini kuna watu wako vijijini wako ndani katika remote areas ambao hawawezi kufikiwa hapo ndio umuhimu wa radio station unapokuja hapo ndio umuhimu wa kuwa na radio stations wenye ujasiri na upendo na kumheshimu mungu radio kama radio ambazo zinazitumia kwa kweli radio rediobk nawapaongera sana kakuwa nasi mwaka mzima pia nawapa ongera sana kwa kufungua mlango kwa ajili yetu na redihabari maalum ambao tunashukuru na ei nyingine zote ambasutu. kwa sababu kuna watu wako vijijini wako ndani hakuna makanisa hawawezi kufikaikambia kitu kimoja leo hii nilikuwa ii sio leo e, kama siku ngapi siku siku, siku siku nne zopita nilikuwa naongea na ndugu na mmoja akapata akapata kutokewa na seme bwana yesu alimtokea akazungumza naye huyu ndugu sio mkristo bwana yesu akazungumza naye akamweleza habari ya kuanza kumfuata habari ya kwa hiyo huyu ndugu akakubali kwa akawa anatafuta msaada akiwa kule kwenye ananiambia huko huko kwiriri kwo akatafuta kanisa la kwenda akaenda kwenye kanisa moja sa ndo kanisa limefunguliwa jipya amefika pale mchungaji ayupo katafuta namba ya simu akapata piga simu kwa mchungaji mchungaji ko town sawa maanayake nini maanake ni kwamba kwenye ile kanisa pale hakuna mtu sasa unaweza ukapiga picha hiyo kuna watu wangapi ama kuna mtu yuko kule sumbawanga e, ambaye alianza kutusikiliza nani nimesahau ile nini neto, laela laela kutusikilizaaela huyu ndugu anasema lilikuja likafunguliwa kanisa hapa mchungaji akija ya leo hii januari humuoni tena mpaka mwezi wa nne mwezi wa tano ndo anakuja tena kutufundisha na anaingiza ibada siku hiyo moja alafu anaingia mitini tena anasema tangu tumeanza kusikiliza mafundisho ya neema na kweli hapo ndipo ambapo tunaponea tunajifunza kila siku tunajengeka tunaimarika kiroho sasa nataka upige picha hii wewe ambaye ulishiriki kwa matoleo yako kwa fedha yako kuchangia gharama za injili kwa njia ya redio nataka utafakari watu kama hao kwamba uaminifu wako wewe na utii wako wewe kwa roho mtakatifu umewezesha watu kama hao kufikiwa watu ambao wako pembezoni kabisa watu ambao wasingeweza kufikiwa na hata kama vigeamo kwenda kujenga kanisa inakuwa gharama zake ni kubwa mno kwa sababu wako ndani mno na idadi ya watu walioko ni wachache mno hawa wanafikiwaje wanafikiwa, wanafikiwa kwa njia ya redio wanafikiwa kwa kwa njia ya redio hiyo ndio maana tunasitiza sana injili kwa njia ya redio kwamba sisi ambao mungu ametubariki sisi ambao mungu ametujalia uwezo ambao tunaweza tukaspa shilingi elfu tano shilingi elfu tatu shilingi elfu kumi kwa mwezi shilingi elfu ishirini shilingi elu hea laki ndio maana tunawahamasisha muwe mnatoa kwa imani ili fedha hizo zitumike kuweza kuwafikishia watu wengine injili kwa mfano kule kigoma kule nadhani eneo la kasulu kasulu kule kuna mchungaji anatufuatilia kuna mchungaji anatusikiliza na wakati wakatianaza kusikiliza hali yake ilikuwa iko duni lakini kadri alivyoendelea alikuwa na tamaa anaona kama huduma imekuwa mzigo huduma aiendi tena lakini tangu ameanza kusikiliza ameanza kubadilika kufikiri kwake na kwa mana, hata wale wanawaongoza pia wameanza kubadilika na kwa maana hiyo anaanza kumfurahia mungu anaanza kufurahia ufalme wa mungu na kwa ile hai na kasi ya kumtumikia mungu imeongezeka sasa huyu mtu angefikiwaje pasipoedi ni eneo gani ama ni pltf gani unaweza ukaitikia isipokuwa njia ya redio ndio maana ni muhimu sana kwa sisi ambayo mungu ametubariki ametupa uwezo ametujalia tukaakikisha kila mwezi tunachangia ili kweli sauti ya mchungaji mwema sauti ya mfalme wetu sauti ya kristo ambayo ni ya kweli iuweze kufikia watu wengi kadi inavyowezekana siupt kuna mtu mngine nakumbuka mbuk nadanialisikia al, al, al, pia akiwa itigi akapigaaasliikaj itigi huko anajua tgigkosingidaas koapi kwa hiyo akasema nina changamoto nimesikiliza mafundisho kupitia mafundishoyako naa utiabnasikiliza kila siku kwakweli amenibalisha ya yamenifungua huyu si. okay. mtu mtu kama kama sio sio kwakelimaio nini ninashukuru sana kwa radio stations wamiliki na wakurugenzi wa radio stations ambazo wamekubali vipindi vya neema na kweli vikaruka lakini zaidi ya yote nashukuru pia kila mtu ambaye kwenye moyo wake na kwenye ufahamu wake aliona umuhimu akaguswa akaona kwamba kuliko kuwa mbinafsi fedha ninayoipata nikaitumia tu kwa ajili ya kwangu mimi na familia yangu ngoja nisaidie kubadilisha nafsi ya mtu mwingine si utii wako na upendo wako umeleta tofauti kubwa sana kwenye maisha ya watu wengi amini husiamini leo hii pia tuna watu kwa mfano kupitia kwenye mitandao yetu ya kijamii kuna watu wako australia kuna watu wako sweden kuna watu wako marekani kuna watu wako uingereza kuna kuait kuna saudi arabia eh, kuna katar kuna, kuna lebanon kuna nini south southafrica e, sehemu mbalimbali duniani kuna kenya watu wanafuatilia mafundisho haya na yamewabariki yamewabadilisha yamewaimarisha yamewajenga yamewapa mtizamo mzuri na sasa hivi wanapenda neno la mungu zaidi wanafurahia mungu zaidi na kwa kweli wanashauku ya kuendelea kumjua mungu na wanashauku ya kuendelea kumtumikia mungu na yote isingewezekana kama sio tu utii wa ninyi ndugu ambao mliamua kushikana mikono na mimi tangu mwanzo mkaamua kwa fedha zenu mkasema haiwezekani lazima injili iweze kuwafikia watu wengi zaidi kwao sasa nina mambo mawili ambayo nataka kuwaoba tunavyomalizia manake muda wetu unaisha jambo la kwanza nataka hivi kama wewe umetusikiliza kwa njia yeyote ile uh, iwe ni katika radio station ama iwe katika youtube iwe ni katika whatsapp iwe katika telegram ama iwe katika podcast na kile ulichojifunza kimebadilisha maisha yako kimeboresha maisha yako kimeimarisha maisha yako kimejenga imani yako kufikiri kwako kumeanza kumfanania kristo kuzungumza kwako kumeanza kumfania kristo na kutenda kwako kumemfanania kristo tunaomba tutumie ushuhuda tushirikishe tusema mimi naitwa fulani niko sehemu fulani namshukuru mungu mafundisho haya yamefanya kazi yake matunda na matokeo nimeyaona kama ulipona kupitia vipindi vya neema na kweli kama ulifunguliwa kupitia vipindi vya neema na kweli tunaomba tutumie ujumbe lakini hilo ni la kwanza la pili ni kuombe wewe unanesikiliza bila kujalisha njia yoyote l ambao unaitumia fanya maamuzi ya dhati katika moyo wako kwamba mwaka wa 22sh utahakikisha unahamasisha watu kumi na wawili watu kumi na wawili waweze kufuatilia mafundisho ya neema na kweli iwe ni kwa njia ya redio iwe ni kwa njia ya platforms kwa maana youtube ama whatsapp ama telegram fanya hayo maamuzi kwa maana ya mtu mmoja kila mwezi kwa sababu bwana yesu ametupa agizo twende tukahubiri njili kwa kila kiumbe lakini pia tukafanye mataifa yote kuwa wanafunzi kwaho hakikisha kwamba mw2 kila mwezi utaleta mtu mmoja asikilize mafundisho ya neema na kweli ukifanya hivyo utakuwa umefanya kazi yako vyema sana utakuwa umetimiza wajibu wako vizuri sana kwahio hilo ni jambo la pili ambalo nataka kulisisitiza lakini jambo la tatu ambalo nataka kulisitiza ni hili kama katika mwaka wa 219 ulikuwa una haujachangia kwa namna yoyote ile kwamba umekuwa o ni wakupokea tu hujaona umuhimu wa kutumia fedha yako kuwafikishia watu injili kwa njia ya redio basi ninakuchagiza fanya maamuzi ya dhati tunavyoingia mwaka wa elfubili na ishirini amua kwamba kila mwezi utakuwa ukichangia gharama za injili kwa njia ya redio haijalishi hata kama ni shilingi elfu tatu ama ni shilingi elfu tano lakini mi ningekuchalenji kitu kimoja fanya kuachilia imani yako kama unasema mimi sina uwezo kabisa wewe ndo nayekutaka kwa sababu wewe umezaliwa mara ya pili na umebarikiwa kwa baraka zote za rohoni kwahio nataka ni kuchalenji kwamba uachilie imani yako fanya maamuzi kwamba kila mwezi utatoa shilingi elfu kumi kwa ajili ya kuchangia injili kwa njia ya redio unasema mwalimu sasa elfk nitaipataje ntakuambia utakavyoipata kama vile ambavyo umeamua kulipa kodi ya nyumba ni kipaumbele kama vile ambavyo umeamua kulipa ada ya mtoto ni kipaumbele kama vile ambavyo umeamua chakula ni kipaumbele utakapofanya kutoa shilingi elfu kumi kila mwezi kuwa ni kipaumbele hutaikosa itakuja tu sasa hivi haujapata kwa sababu haujafanya uamuzi kwamba ni kipaumbele chako kwao utakapofanya maamuzi kwamba kipaumbele changu ni kwamba kila mwezi nitahakikisha nimetumia imani yangu kupata shilingi elfu kumi kwa ajili ya kupanda katika ufalme wa mungu kumbuka hiyi elfu kui utakapoipanda katika ufalme wa mungu rafiki na kuchangia gharama za vipindi vya redio unaachilia imani yako unaaminia kitu kikubwa zaidi unaweza unaeza katoa ukaaminia simu mpya ya kisasa una simu ya kitochi ukaaminia ya kisasa siku nyingine ukatoa shilingi ukaaminia kitu kingine labda ukaaminia bibilia ama ukaaminia chochote kile ambacho nakitaka ko ukawa ni mtu ambaye unaishi kwa mani unafa si, pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa mimi nawewe tunataka tumpendeze mungu kwa imani na eneo mojawapo tukatumia imani yetu ni katika eneo la matoleo nataka ni ku fanya maamuzi kabisa leo ni tarehe 31 mwezi wa kuina 2ili 219 nataka upige magoti mbele za mungu wako kabla hii siku haijaisha mwambie nafanya maamuzi ya dhati wewe mungu unayefanya njia pasipokuwa na njia kwamba kuanzia mwaka januari 220 nitakuwa ptna wa vipindi vya neema na kweli wa shilingi elfu 1 sasa inawezekana mwingine unanisikiliza una unauwezo lfu sio ishu kwako labda lunaea utoa kila mwezi na ulikuwa laki kila na laki mbili kila laki tatu kila mwezi mwezi mwezi na ongeza hicho kiwango mgin atak weznonwao unata u kutanua imani yako kwa kiasi gani alafu kwa sababu gani kadri fedha zinavyoingia nyingi inaturuhusu sisi kupanua wigo kumbuka vipindi tunavorusha katika redio sasa sasahii tunarusha mara moja wafano tunarusha saa ansu usiku mpaka saa b lakini katika mazingira mwafaka ilitakiwa vipindi viruke mara mbili viruke saa moja na nusu mpaka saa mbili usiku na kesho yake virudiwe tunaita pt na ili huweze kufanya pt ilitakiwa tutengeneze mazingira ya kuongeza fedha kidogo kwa radio station ili tuweze kufanya pt ili wale ambao hawakuweza kusikia usiku waweze kusikia mida ya asubuhi ama mida ya michano kao tunahitaji kufanya marekebisho yote hayo hayo ndio mambo ambayo tunataka kuyafanya katika mwaka wa el2ih kwamba tunataka kwenye d zote hizi tuweze kufanya kufanyap ili tuweze kufanya marudio ya vipindi tunahitaji kuwaongezea hela wenye redio na ili tuweze kuwaongezea hela wenye redio sisi tulio wasikilizaji na sisi ambao tuna mapenzi mema kwa ajili ya kupeleka injili kwa watu wote tunatatia tuongeze kiwangu ko hizo ndio challeni tatu ambazo nakuacha nazo kwa ajili ya mwaka wa elb aishir kendasaasa rafiki hizo ndio challenge tatu kwao zifanyie kazi alafu mambo yatakuwa vizuri sasa nataka niombe kwa ajili yako kwa ajili ya mwaka tumshukuru mungu kwa ajili ya mwaka elfubla 19 na niombe kwa ajili ya mwaka elfubil a 2shirn baba katika jina la yesu kristo asante kwa ajili ya ndugu wote ambao wamekuwa wakinisikiliza kupitia platforms balimbali nashukuru pia kwa ajili ya wenye radio stations wote ambao kwa mioyo ya dhati kabisa wamejitoa na kuturuhusu sisi kuweza kurusha mafundisho, yes, mafundisho ya neema na kweli kupitia radio zao baba katika jina la yesu kristo neno lako nasema atakayetubariki utambariki hivyo baba asante kwakuwa umekwusha kuwabariki changamoto zao zote aaanazipitia unaziondoa lakini zaidi ya yote nashukuru kwa ajili ya wale wote ambao wamejifunza kupitia Eh, vipindi vya neema na kweli baba mbebu iliyoingia miooni mwao naomba na ikazae mara mia ikalete mavuno kwa mia moja lakini zaidi ya yote naomba neema hizidio wakuwe katika neema yako na waongezee katika maarifa katika kukujua wewe na kumjua yesu kristo katika mwaka wa elfubili na ishirini kwamba mwaka wa elfub ishii na baba natoa tamko kwamba watakuwa ni majasiri zaidi watautegemea ufalmu wako zaidi watakuwa na hekima zaidi watakuwa na ustawi zaidi watakuwa na furaha zaidi na kila mara watakuwa wamepata jibu kabla ya swali kujitokeza watakuwa wamepata ufumbuzi kabla ya changamoto kutokeza hiyo ndio 22 yao kwamba hawatakawa wapungukiwa na kitu chochote wataishi katika utele wataishi katika utawi wataishi katika furaha wataishi katika amani na wataishi katika upendo baba asante nashukuru kwa ajili ya timu yangu yote kabisa pamoja na watu wote kabisa walioshia na mmoja ma nyingine kufanikisha mwaka makamn ndugu msikilizaji nakutakiaher mwaka mpya wa mwaka elfb2h kumbuka jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo mabana piga simu sasa kupata kitabu kilichoandikwa na mwalimuurumagadi kinachoita dira ya ustaiwa mkristo ufahi hii ni maalum kwa ajili ya msikilizaji wetu unaweza kupata kitabu hiki kwa zawadi yako ya upendo ya shilingi 11999 kupata nakala yako piga simu sasa 7622 6722 a78922 kupitia kitabu cha dira ya ustawi wa mkristo mwalimu rumagadi atakupatia majibu kwa nini watu wengi waliokoka wanapitia changamoto za afya uchumi na fedha na utawezesha kujua siri itakaokufanya uwe na riziki za kila namna siku zote itakaosababisha kiwango chako cha ukarimu kuongezeka na pia imani yako itajengeka na kufanya utembee katika maisha ya afya ustawi na ushindi kila siku kila saa na kila dakika pamoja na kuimarisha ushirika wako na mungu kama baba kupitia roho mtakatifu usikose fursa hii adimu hiidu pekee ya kupata kitabu kilichoandikwa na mwalimu huruma gadi cha dira ya ustawi wa mkristo kupata nakala yako pig simsasa sa6tn ta i mbi mbl au fi67att ta b mbl au i7 9 ta b mbl wa mwalimu huru magari kwa maswali maombezi au kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya mbali, ibilisi karibu katika kituo chetu cha neema na kweli kilichopo hapa mjini mbe ya maeneo ya ftae kwa maelekezo zaidi tupigie simu namba 764 2a789a6722 itarudia 7622a78922 au 6722 pia usiache katika katikayoutbe chanel ya mwalimu ruma gadi kwa mafundisho aidi kwa njia ya video pamoja na kusubscribe katika google podcast ama apple podcast ama spotify kwa mafundisho zaidi kwa njia ya audio