vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu uruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kama roho mtakatifu roho wa kristo yuko ndani mwako wewe ni mali ya kristo kwahio mkristo ni mtu ambaye ana roho wa kristo ndani yake kwao kama hauna roho wa kristo ndani yako wewe wewe si mkristo mkristo ntaruhia tena mkristo ni mtu ambaye ana roho wa mungu ni mtu ambaye ana roho mtakatifu ni mtu ambaye ana roho wa kristo anakaa ndani yake roho mtakatifu ndio roho wa mungu roho mtakatifu ndio roho wa kristo kwahio kama hauna roho mtakatifu ndani mwako kama hauna roho wa kristo ndani mwako kama hauna roha wa mungu ndaniwako wewe sio mkristo popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikia kile ambacho bwana yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga imani yako wewe unayenisikiliza ili huweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali huweze kufikiri kama kristo huweze kuzungumza kama kristo na huweze kutenda kama kristo zingatia bibilia inasema kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa maana wale wanaomwendea mungu lazima waamini yuko na kwamba huwapa sawabu wale wamtafutao kwa bidii hivyo rafiki <coughs> kufikiri kwako kuna mchango moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukiamini vibaya utatenda vibaya ukitenda vibaya utapata matokeo mabaya ambayo atakufanya ujamanuuniko lakini kama utafikiri vizuri kma ni kwamba utaamini vizuri na ukiamini vizuri ni kwamba utatenda vizuri na ukitenda vizuri utapata matokeo mazuri na matokeo mazuri yatasababisha maisha yako yaoshukrani na sifa na na na hivyo mungu utukufu hivyo rafiki fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri kufikiri kufikiri kufikiri ni kama kama kristo na kama kristo kristo na kristo ili uweze kuwa mwanafunzi mwanafunzi wa wa anasikiliza na kujifunza mafundisho ya i na kweli Uh, kwa kuwa ni wiki yetu ya kwanza ya, ya, ya mwaka wa elfu mbili na ishirini basi nikutakie heri ya mwaka mpya kwa mara nyingine tena ninafuraha kwamba umenipa fursa ya kuweza kuzungumza nawe umenipa fursa ya kuweza kuletea ujumbe wa bwana wetu yesu kristo kwamba kukueleza yale ambayo anataka wewe weze kuyajua tuna somo letu linalosema uh, mkristo ni nani mkristo ni nani kwa hio ndicho ambacho tunakiangalia na leo ni kipindi chetu cha nne ama ni somo letu la nne katika kuangalia jambo hilo kwamba uh, mwanafunzi ama sore mkristo ni nani na moja kwa moja basi twende kwenye matendo ya mitume mlango wa kumi na moja mstari ule wa ishiri na tano hadi wa shiri na sita tuangalie mambo machache pale ndio mstari ambao tumekuwa tukiusimamia Uh, inazungumzia uh, stori ya barnabas ambaye amekwenda kumtafuta sauli ama paulo mstari wa t5 anasema kisha barnabas akatoka akaenda tarso kumtafuta sauli hata alipokusha kumwona akamleta antiokia ikawa kwa muda wa mwaka mzima wakakusanyika pamoja na kanisa na kuwafundisha watu wengi na kuwafundisha watu wengi na wanafunzi waliitwa kristo kwanza hapo antiokia na tulizungumza tukaangalia huko nyuma anapozungumza neno mwanafunzi basi anazungumzia mwanafunzi wa kristo mwanafunzi wa kristo na na kitu ambacho watu wengi sana hawajui ni kwamba unaposoma bibilia yako kwa mfano bwana yesu alitamka habari ya kanisa bara mbili tu katika matayo kumi na sita na katika matayo kumi na nane kwenye matayo s anitamka bara moja ene matayo, matayo ametama mara moja mokwenye matayo yametamka mara mbili lakini amezungumza habari ya wanafunzi mara chungu mzima na amesisitiza na ndio kazi ambayo tuliachiwa sisi ambao tunasema kwamba tumetia imani yetu na tumaini letu kwa yesu kristo kwamba tulipewa kazi sio tu kwamba ya kwenda kuhubiri injili kwa kila kiumbe lakini pia tuli tuliambiwa tukafanye matarifa yote kuwa wanafunzi tunakona sawa sawasawa rafiki kwa, kwa lugha nyingine tunatakiwa tujifunze tufike mahali tuweze kufikiri kama kristo tuweze kuzungumza kama kristo na tuweze kutenda kama kristo sasa tunaona hapa kwamba yani, moja uh, wa mstara shi sit anasema hata alipokwisha eh, yani, yani barnabas kumwona paulo ama sauli kwa wakati huo akamleta antiokia ikawa muda wa mwaka mzima wakakusanyika pamoja na kanisa na kuwafundisha watu wengi na wanafunzi waliitwa kristo kwanza hapa antiokia kwahio nikakwambia kwamba mwana nani kristo ni mwanafunzi wa kristo kwahio huwezi ukasema wewe ni mkristo kama hujifunzi kufikiri kama kristo kuzungumza kama kristo na kutenda kama kristo huwezi ukasema wewe ni mwanafunzi na mitume walielewa tangu mwanzo wakasitiza sana hili jambo kwa sababu ndilo agizo ambalo walipewa na bwana na mwokozi wetu yesu kristo kwenda kufanya masaifa kuwa wanafunzi sasa shida tulionayo leo hii ni kwamba huduma eh, nyingi ama nazungumzia na kwenye wakristo sasa wamejikita kwenye kufanya watu kuwa wafuasi wa madhehebu yao baada ya kuwafanya watu kuwa wanafunzi wa kristo tofauti ni kubwa sana rafiki kumbuka agizo ni kwamba nendeni mkawafanye mataifa yote kuwa wanafunzi wangu hiyo ni matayo h8 mstari wa kuina8 hadi wa ishirini na bwana wesu anasema ninyi mkikaa katika neno langu mmekuwa wanafunzi wangu kweli kweli tena mtaijua kweli na hiyo kweli itawaweka huru kwa hiyo maana yake nini maana yake ni kwamba mwisho wa siku watu wote wanaojiita kwamba ni watumishi wa bwana yesu watakaposimama mbele ya kiti cha bwana yesu maana yake ni kwamba watatoa hesabu wa kwamba ni watu wangapi walisababisha wawe wanafunzi watu wangapi uliweza kuwafanya wakawa wanafunzi wa yesu kristo na kwa wale ambao wanasema ah, mimi sikuita kwenye huduma tano hizo zinaitwa huduma tano ingao kambia ni nne utaulizwa ni umuhimu kuonyeshaumhimakuamwanafunzi kidogo tu twende kwenye yohana napiga sori kidogo alafu tuta, tutarudi mahali kiuzungumza jana twende twende injili ya yohana mlango wa kumi na tatu alafu twende mstadala wa ha4 angalia bwanayeo anavngea na mitume na kuambia hapa anakaribia kwenda kufa msalabani anasema amri mpya na wapa mpendane kama nilivyowapenda ninyi nanyi mpendane vivyo hivyo anasema hivyo watu wote watatambua ya kuwa ninyi mmekuwa wanafunzi wangu mkiwa na upendo ninyi kwa ninyi bwana bwaa anasema mnapopendana ninyi kwa mnapo ninyi itathibitisha kwa watu itathibitisha kwa ulimwengu kwamba kweli ninyi ni wanafunzi wangu na leo hii ukiangalia hali ilivyo katika kanisa unabakia na maswali kama kweli wanaojiita wa kristo ni wanafunzi wa kristo kumbuka mkristo ni mwanafunzi wa kristo na bwana yesu anasema amri mpya na wapa mpendane kama vile nilivyowapenda ninyi nanyi mpendane vivyo hivyo hivyo watu wote watatambua ya kuwa ninyi mmekuwa wanafunzi wangu mkiwa na upendo ninyi kwa ninyi kuna baadhi ya maeneo ukienda mpentekoste hasalimiani na mluteri mluteri hasalimiani na mt m hamsalimu mluteri me hamsalimu mkatoliki matoliki na awa watu anabishana utazani kwamba wanaamini vitu vili tofauti sasa najua kuna swala, ye, mara sala umezalia maa ypiliaa ume yapiilielewa lakini maanaake ni kwamba nakuta sijui huduma hii na huduma hii hawapatani alafu unajiuliza hivi kweli kama tumezaliwa mara ya pili kama kweli sisi ni wanafunzi wa kristo kwa nini tunashindwa kupendana sisi kwa sisi ojaabie kitu mi nimeanza kuhubiri njili sio sio muda mrefu sana lakini kwenda kwenye kwenye kuanza ku kufundisha redio na na nini nilianza mwaka na mbili. of course nimekuwa nikiingia nikiingia ni lakini nitakwambia kitu kimoja hamna sehemu ambayo nilikwenda kuhubiri injili kwenda kufundisha watu kweli ya kristo ambapo wachungaji hawakuamka na kuanza kunipinga nauka sehemu moja katika wilaya ya kilosa sehemu inaitwa kimamba wachungaji saasitake kutaja huduma zao walizotokea lakini gezitaji unazifahamu wakakusanyana na washirika wao wakaenda mlimani kufunga wanafanya maombi hurumagadi afya na hawa wanasema kwamba ni wanamwamini yesu kristo na mimi nilivoenda huko nilienda kufundisha habari za yesu kristo kwao wakakaa wanaomba usiku na mchana kwamba urumagadi ase kwa nini anapotosha kama vile ambavyo katika maeneo yenu ambao nasikika saiu nanisia kwa redio okay tushaenda sehemu nyingine ishaenda babati nikaana sehemu inaitwa mtukaa pamoja na mamire nikafanya semina siku sita baada ya kuondoka pale wachungaji na wainjilisi wa yale maeneo pamoja na kwamba tulishiriki kenye sehemu naoto kwa pamoja wameanza kuzunguka wanasema urumagadi ni wakuzimu ni nabii wa uongo ni frimasoni ni shetani ni mu... na awa watu wote wanasema kwamba wao wanamwamini yesu kristo na kinachofanya waseme hivyo nini ni kwa sababu wameingiwa na hofu wanaona kama vile urumagadi atachukua watuo i nitawachukua watu niwapeleke wapi <laughs> nawachukua watu niwapeleke wapi watu ni wa yesu wote hakuna mtu mwenye mtu hapa lakini hao wanyamaa wakazunguka chuki iliopitiliza sasa unajuuliza bwanaweza anasema mkipendana ninyi kwa ninyi hivyo watu wote watatambua ya kuwa ninyi mmekuwa wanafunzi wangu kwa hio inamaana kama wewe humpendi mkristo mwenzio kama wewe humpendi haijalishi kama wewe ni mtaj ni mpentekoste ni mluteri ni mwanglikana ni mkatoliki kama unasema wewe umezaliwa mara ya pili unasema umempokea yesu kristo kwa bwana wa maisha yako kama huwezi ukapenda mwingine ambaye naye analiitia jina la bwana ukamdharau ukaacha kumwheshimu ukamwona e nitakataka wewe nakuakikishia wewe sio mkristo wee kwa kiingereza tunasema you, you are not you are convicted kwamba wewe ni mtu lenini uletiwa hatiani kwamba ni mwenye dhambi bado hujampokea yesu kristo ukabadilika ungekuwa umempokea yesu kristo ukazaliwa mara ya pili na ukaruhusu kabadilika ungekuwa ni mwanafunzi wa kristo na kama ni mwanafunzi wa kristo maanaake wewe ni mkristo na kama ni mkristo maanake ungependa wakristo wenzio ungeeshimu wakristo wenzio usigekuwa ukiwadharau usingekuwa unakataa kuwapa mkono usinge wabagua a itu vingine nini maeneo anaa afikiyanaana mtu ni mchungaji wa kanisa la kiroho alafu hataki washirika wake wasalimiane na watu wengine hataki wasalimiane na wengine waluteri hataki wasalimiane na watu baki hivo mchungaji nikuuliz ukishazuia washirika wako wasisalimiane na wale watu. wale watu watu watu kweli wakati unazuia washirikawa waali nao kama kweli huo unafundisha kweli na unaijua ni kweli kwani kwanisiwaruhusi ende kaapelekea kashirika na wengine likuwapelekea habari njema utawaubiriaje watu usioshirikiana nao na yote hii ni kwa sababu huyu anayejiita mchungaji si mwanafunzi wa kristo tuliona kipindi kilichopita tuende turudi mahali angaliatua kwenye yohana yohana h lazima haya mambo tuyaweke sawa enough is inafuznafu tumeshakaa kwenye ujinga kwa muda mrefu sana na anayefaidi ni ibilisi peke yake tunaweza tukatofautiana katika maeneo mawili matatu lakini fanyi kwamba mi nisiwe mkristo na kufanyi kwamba usio mkristo okay moja tuzungumze wote tumeitwa tunajifunza kwenye eneo la mungu kuna mambo baadhi ya watumishi kuna watu hivi okay, nimejifunza kwa watumishi wa tanzania okay mi nimekulia kanda y kaskazini na kwa maana hiyo nimejifunza kwa watumishi vigogo huo tangu miaka semana, tisa, naenda kwenye ma kuna mambo mengi sana nimejifunza yamenisaidia yamenijenga lakini walimu wangu na wakubwa wakubwaoao kuna maeneo mengine sikubaliani nao sio kwa kwasababu mimi kwa sababu kweli ya kristo ya na wanachofundisha lakini haimaanishi kwamba mimi nisiwaheshimu haimaanishi kwamba mimi nianze kuzunga niseme wao sio watumishi wa kristo haiendi namna hiyo Si, tunakubaliana pale tunapokubaliana na pale ambapo hatukbaliana tunakubaliana kutokukubaliana lakini haiondoi ushirika haiondoi udugu wetu katika kristo haiondoi upendo wetu katika kristo sijuihelizungumza rafiki angalia yohana si nataka tutibu hii ni mwaka elfubili na ishiii lazma tufika kristo tue tuna umoja moja mzuri sana angalia anasema yoana 8 basi yesu akawaambia wale wayahudi waliomwamini ninyi mkikaa katika neno langu mmekuwa wanafunzi wangu kweli kweli kwahio maana yake nini kwamba mwamini yesu kristo lakini wamekataa kukaa katika neno ama mafundisho ya kristo na kwa sababu hiyo wameshindwa kuwa wanafunzi na kwa sababu hiyo ndio maana hawapendani wao kwa wao hawapendi watu wa madhehebu mengine kwa sababu gani kwa sababu wasi wanafunzi wangekuwa ni wanafunzi wangependa watu wote wangependa watu wa madhehebu wengine wangeweza kuvumiliana wangeweza kuchukuliana kwa upendo yes uwangepishana tunapishana mambo maeneo fulani fulani lakini bado tungeeza kuzungumza kama o unalitia jina la bwana yesu kwamba umempokea yesu kristo kwa bwana a wa maisha yako na mimi nalitia jina la bwana yesu okay sema sasa mwalimu nakuelewanachoksema lakini sasa okay yupi ni mkristo yupi sio mkristo e taratibu taratibu tende warumi nane warumi nane mi nataka nileke challenge kama huo unanisikiliza warumi mlango wa nane mstari wa tisa warumi nane tisa anasema hivi lakini ikiwa roho wa mungu anakaa ndani yenu ninyi hamumfuati mwili bali mwaifuata roho lakini mtu awai yote asipokuwa na roho wa kristo huyo si wake kwa anasema kama roho mtakatifu roho wa kristo yuko ndani mwako wewe ni mali ya kristo kwa hiyo mkristo ni mtu ambaye ana roho wa kristo ndani yake kwao kama hauna roho wa kristo ndani yako wewe wewe si mkristo mkristo tarujia tena mkristo ni mtu ambaye ana roho wa mungu ni mtu ambaye ana roho mtakatifu ni mtu ambaye ana roho wa kristo anakaa ndani yake roho mtakatifu ndio roho wa mungu roho mtakatifu ndio roho wa kristo kwao kama hauna roho mtakatifu ndani mwako kama hauna roho wa kristo ndani mwako kama hauna roho wa mungu ndani mwako wewe sio mkristo kwao tungeeza kusemaji basi mkristo ni mtu ambaye ana roho wa mungu ndani yake na mbili ni mtu ambaye ni mwanafunzi wa kristo ntarudia tena mkristo ni mtu ambaye ana roho wa kristo ama roho wa mungu ama roho mtakatifu ndani yake na mbili ni mwanafunzi wa kristo kwa hiyo hiyo ndio definition hiyo ndio tafsiri ya biblia ya mkristo kwao mkristo ni mtu ambaye amezaliwa mara ya pili of course huwezi ukawa na roho wa kristo kama ujazaliwa mara ya pili kwaio anasema mkristo ni mtu ambaye roho wa mungu anakaa ndani yake moja hilo na mbili ni mtu ambaye ni mwanafunzi wa kristo sasa tunavyozungumzia roho wa mungu kukaa ndani ya mtu tuzungumzie ubatizo wa roho mtakatifu hapa tu tukaanza kuvurugana vichwa hapa <laughs> tunazungumzia huwezi ukazaliwa mara ya pili bila roho wa kristo kuja kukaa ndani mwako si, roho mtakatifu ndani mwako anakufanya wee uwe kristo uwe, uwe mwana wa mungu si uzaliwa mara ya pili roho, roho mtakatifu juu yako anakupa uwezo wa kudhihirisha wana wako uliopokea anakupa uwezo wa kudhihirisha kwamba wee umekuwa mtu mpya umekuwa kiumbe kipya kwa hiyo tunazungumza hivi kama roho wa kristo hayuko ndani mwako wewe sio mkristo lakini pia kama wewe sio mwanafunzi wa kristo na mweje nisikilize ukielewa mambo mawili kwamba mkristo ni mtu ambaye roho wa kristo anakaa ndani mwake na ni mwanafunzi wa kristo huyo ndio mkristo sasa nataka ujipime je roha kristo anakaa ndani mwako je wewe ni mwanafunzi wa kristo na kama ni mwanafunzi wa kristo kwa nini hupendi wakristo wengine kwa nini unabagua wakristo wengine kwa nini unanyanyapaa na kuwasengenya wakristo wengine kwa nini unasema kwamba wakristo ambao hawaabudu kanisani kwenu kwamba wao ni wakuzimu wao ni mashetani wao ni ibilisi wao ni wabaya na kwamba unachukulia tu kwamba mungu anafanya kazi na ninyi tu sasa nani amekuvutisha hiyo kitu rafiki maana kama unajua biblia na kama unaelewa mwanafunzi wa kristo anatakiwa kumpenda mwenzake unampenda kwa kiwango gani kiwango kile kile ambacho kristo alitupenda sasa haya matatizo ya kuchukiana na kudharauliana nakubaguana yataisha tu mimi na wewe mimi na wewe tutakapofanya maamuzi ya kufanyia kazi kwa vitendo kile ambacho bwana yesu amesema kwamba mwanafunzi wa kristo mwanafunzi mwanafunzi wake anatakiwa ampende mwenzake anasmapendane ninyi kwa ninyi kama nilivyowapenda ninyi mtakapopendana ninyi kwa ninyi watu watatambua kwamba ninyi ni wanafunzi wangu kwaio rafiki mpaka siku utakapoanza kumpenda mwingine sasa sahivi ukubaliannae na kila kitu ile nachokwambia ni kwamba usimchukie sikiliza rafiki nichukue mimi sa hivi urumagadi nipeleke kanisa lolote naingia nakaa inawezekana nisikubaliane na, na, ni na mambo wanaoyafanya zaidi ya asilimia tisini na tano nikawasikubaliane nayo lakini inanipa fursa ya mi kuwapenda inanipa fursa ya mi kukaa nao karibu na kama watanipa nafasi nitawashirikisha kweli ya kristo na wakikataa wakisema a nafasi sitawalazimisha lakini pia sitaondoka hapo nimewachukia nikaanza kusema huyu ni wakuzimu hniwashimoni huyus na ngoja nizungumze leo hii na wapendwa ambao mlishakwenda mkakaa chini ya huduma fulani ama kanisa fulani alafu kwa namna moja ama nyingine eidha mungu akazungumza na nawewe uondoke kwenye hilo kanisa uende huamie kanisa lingine ama mungu akazungumza na nawewe ukaanzisha huduma ya kwako mwenyewe ama tumbo lako likakusemesha na tamaa yako ya kufanya uondoke kwenye hilo kanisa aijalishi umwondako kwa sababu gani huna uwalali wa kuanza kusema vibaya kule ulikotoka kwa sababu unapoanza kusema vibaya kule ulikotoka unajichimbia kaburi mwenyewe kwa nini kwa sababu huyo mchungaji unayetoka una mparura ni mtumishi wa bwana yesu na hapo unapotoka nakuenda kuingia kwenye kanisa lingine unaenda kuingia kanisa lingine ambalo kiongozi wake pia ni yesu huyo huyo kwao haiwezekani ukasema mtumishi aliyechaguliwa na yesu upande huu huku alafu ukaenda kwenye kanisa lingine ukazania kwamba kule huko salama manaake bosi ni huyo huyo ka ache hiyo tabia fanya maamuzi ya kuwa mwanafunzi wa kristo kitu kama ukielewi achana nacho unasema cha nini usikubali kueneza chuki ya ibilisi usikubali chuki ya ibilisi ikatembea kui kama kuna watu wanaamini tofauti na w hujaielewa siuiache fundisha kweli kama kuipokea kweli usiwachukie sikiliza kuna mafundisho kibao m nayo rafiki mafundisho yote hayo nini kuvunja madhabahu sijui kukanyaga mafuta sijui kulamba chumvi sijui kuogea fruto si je, na nahivo vitu je j wanaofanya wanaofanyahivo hapana kwa nini kwa sababu najua siku wakikuwa wataacha siu <laughs> kawnajaelewa kinachowasumbua sasa hivi ni utoto na hawajapata revelation hawana ufunuo kuhusu kristo kwa hio wanatafuta vitu baki kusaidia kutokuamini kwao lakini siku watakapopata ufunuo kuhusu kristo wakaelewa kazi kamilifu ya msalaba ya kristo wakaelewa kristo amewafanya wao kuwa nani amewapa mamlaka kubwa kiasi gani hawatahitaji visaidizi visaidizi vinatumiwa na watu ambao wamejaa kutokuamini lakini ukiwa okay, umeshakuwa umebwelewa kristo umejielewa wewe ni nani unajua mamlaka ulionayo unajua nguvu ulionayo unajua uweza ulionao huhitaji visaidizi visaidizi vya nini visaidizi vya nini sikiliza ukisoma kwenye bibilia mituno alitumia mafuta lakini huoni sehemu yeyote mwanaesi akitumia mafuta Kwa nini hahitaji kisaidizi kisaidizi cha nini <laughs> <laughs> sijuikaayele hamna sehemu ote wanaona banati akutumia kisaidizi cha chumvi sio kwamba kutumia chumvi sijui no ahitaji kisaidizi maadae ni kwamba na hao wanaofanya hivo vitu wanasema leo tuvunje roho ya hivi leo sijui madhabau ya vile leo sijui kuna toba ya kitu gani sijui na toba ya kitu gani yote ni utoto uchanga siku wakikua siku wakimwelewa kristo wakakua wakafika katika cheo cha kimwo cha utimilifu wa kristo wataacha sasa hivi wanafanya hivyo kwa sababu anasema nalipokuwa mtoto nalifanya mambo ya kitoto nalipokuwa mtu mzima nikaacha mambo ya kitoto nikafanya mambo ya mtu mzima mnaenda kasoma kwenye wakorinto wa kwanza ndivo wnavyosema hivyo kwa hiyo na hawa nawasiku watakapokuwa wataacha lakini hawawezi kukuwa mpaka wamekuwa wanafunzi wa kristo kwa nini kwa sababu mkristo ni mwanafunzi wa kristo ndio maana tunaleta mafundisho ya kristo ili kuwahamasisha watu wamgeuke kristo tena wawe wanafunzi wa kristo ili wawe wakamilifu waweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo wakifika hapo hawatachukuliwa na kila aina ya upepo hawataiumbishwa na mtu yeyote watakuwa wanaijua kweli na hiyo kweli itakuwa imewweka huru si hawatakimbia kila mahali watakuwa tayari wako huru kzungmza njoo rafiki uone watu niliowafundisha keli wakaijua hata watikisiki sababu anaijua kweli na kwa maneo hawahitaji visaidizi kwa sababu wanajua kristo anatosha yesu asifiwe kama ungependa na nawewe kristo atoshe katika maisha yako hatua ya kwanza ni kumpokea awe bwana na namokozi wa maisha yako k fanya maombi yafuatayo pamoja nami sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini kuwa yesu kristo ni mwanao alikupa msalabani azichukue dhambi zangu kisha akafufuka mimi niwe mwenye haki nakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu na kukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu uwe mponyaji mstawishaji mpaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki umefanya maombe mafupi ninakukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tutumie ujumbe mfupi tupigie simu tuambie ulipo tuweze kuomba na wewe tuweze kusimama na wewe tuweze kupatia mafundisho tukutumia mafundisho ili uweze kuimarika ninakukabidhi mikononi mwa roho mchakatifu ambako ni salama atakutunza mpaka ile ya bwana basi mpaka hapo tumefika mwisho jina langu naiauruma na Jesús y eso la sm sasa kupata kitabu kilichoandikwa na kinachoitwa mwalimuurumagadi kinachoita kristo ya hii ni maalum kwa ajili ya mskilizedi wetu unaweza kupata kitabu hiki kwa zawadi yako ya upende ya shilingi tu kupata nakala yako piga simu sasa 7622 au 67 22 au 7822 kupitia kitabu cha dira ya ustawi wa mkristo mwalimu urumagadi atakupatia majibu kwa nini watu wengi waliokoka wanapitia changamoto za afya uchumi na fedha na utawezesha kujua siri itakaokufanya uwe na riziki za kila namna na siku zote itakaosababisha kiwango chako cha ukarimu kuongezeka na pia imani yako itajengeka na kufanya utembee katika maisha ya afya ustawi na ushindi kila siku kila saa na kila dakika pamoja na kuimarisha ushirika wako na mungu kama baba kupitia ro mtakatifu usikose fursa hii adimu ni akipekee ya kupata kitabu kilichoandikwa na mwalimu huruma mwalimuurumagadi cha gira usayiwakristo kupata nakala yako pigi s sasas6bau sab7b nikarudiauisabbau 67a sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne kwa zawadi yako iyo upenda shilingi efu akisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiacho kusubscribe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika applecast pamoja na googlpocast kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali zaibilisi tupigie sin namba 764 ta 242 au 789 tano 22 au 67t tano 242