vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu ruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli ndiyo maana wakusoma kwenye waefeso 28 anasema kwa maana mmeokolewa kwa neema kwa njia ya imani ambayo hiyo haikutokana na nafsi zenu ili mtu ni zawadi ili mtu yeyote asije akanyisifu kwa sababu ya matendo yake na ma kama nimeokolewa kwa neema na wewe umeokolewa kwa neema sio kwa matendo yako wala si kwa matendo yangu hakuna tendo lolote jema linaloweza kutunzia wokovu ni yesu kristo peke yake ndio anaweza kutunzia wokovu popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi nina furaha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unayenisikiliza Uh, yakiwa yakiwa yakikusudia yaki, yaki kukufanya wewe ufikiri kama kristo uzungumze kama kristo na uweze kutenda kama kristo kwa maana ya utakuwa umefika katika choo cha kimo cha wa kristo pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa maana wale wanaomwendea mungu lazima uamini kuwa yuko na kwamba huwapa thawabu wale wamtafutao kwa bidii kufikiri kwako rafiki kuna mchango w moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri jambo ambalo inaweza kukuambia tu rafiki hapa mwanzo ni kwamba matokeo maisha yako kama hauyafurahii kama hupendi kinachokuzunguka ni matokeo ya kufikiri kwako kwa hiyo kwa fikiri vizuri ili uweze kuamini vizuri na ukiamini vizuri utatenda vizuri ukitenda vizuri, vizuri utapata matokeo mazuri lakini rafiki ili uweze kufikiri vizuri hunabudi kufikiri kama kristo na ili kufikiri kama kristo lazima uwe mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho yani ya neema na kweli ndio maana tunakuletea mafundisho kila siku muda na wakati kama huu tukijua siri hii kwamba imani huja kwa kusikia na kusikia tena na tena na tena k dawa ya kuelewa hichi ambacho kinazungumzwa ni niwewe kusikiliza tena na tena kumbuka kwa muda mrefu umekuwa umefundishwa katika namna ambayo inakinzana na kile ambacho kristo amekifanya kwa hiyo kugeuza ufahamu wako ukaanza kukubaliana na kristo haifanyiki kwa siku moja inafanyika sio siku moja tu bali kila siku lakini ndio maana tukakusogezea mafundisho haya tunataka uweze kuyapakua wewe mwenyewe uweze kuwa nayo kwenye simu yako uwe kwenye chombo chochote ambacho nakitumia ili uweze kusikiliza tena na tena na tena kwa hiyo kama ungependa hivyo basi tuna podcast mafundisho anakuja kwa njia ya sauti katika podcast inaitwa podcast, podcast, spotify ingia mle andika mwalimu huruma subscribe alafu utapata mafundisho kwa njia ya sauti ama tuma ujumbe mfupi katika namba ya 645 hii ni namba ambayo mbayoinaoa katika up la whatsapp pamoja na la telegram inaloitwa mwanafunzi wa kristo ukituma ujumbe hu kasema niunge basi utaunganishwa na haya mafundisho utayapata kwa njia ya sauti nawe utaweza ku kupakua alafu kwa nafasi yako mwenyewe kwa muda kwamdawao mnee aeaambu mafundisho kwa yaketu ya sauti ni mb ndogo sana data kabisa ni data mb lsj kwa wiki nzima Tumia MB, Sabini, na Saba. unasema ya mwalimu lakini naja vifurushi anauzaai yatafuta ya, rafiki yako mchange alafu mnanunua kifurushi alafu inaingia kwenye simu ya rafiki yako ama kwenye simu yako wwe alafu mnatumiana kwa njia ya mambo yanaendelea mbele kwania aaasa mamoaendasonambl imekupa ujanawamjini ap navotehio naipata bure ndani ya mafundisho ya eema nakeli kwanini kwa yesu yesukrist anakupenda roho mtakatifu anakupenda mungu baba anakupenda na bila kusahau bilakusaaurumagai pamoja yake natimuyakewanakupenda nitoe ongera basi kwa wale wote ambao wamekuwa wakihamasisha wengine kuweza kusikiliza na kufuatilia vipindi vya neema na kweli haswa wakazi wa kilimanjaro wakazi wa arusha wa na wakazi wa, wa mkoa wa manyara e, pamoja na mikoa mingine lakini hawa wamejiunga muda sio mrefu kwa maana ya nataka mwhamasishe wengine na dodoma na mkoa wa dodoma hamasisheni wengine kusikiliza na kufuatilia mafundisho ya kweli hapa tunagonga kweli isiogoshiwa kweli ilionyoka kweli iliosimama ambayo tunaruhusu macho yako mwenyewe na akili yako mwenyewe kukagua kama wale watu wa beroya na kujiridhisha kwamba hicho kinachosema ndio kweli Hatu, hatuchanganyi hatu hatuchanganyi mfundisho la mungu na utapeli utapeli na ujanja ujanja no tunakuletea kitu kama kilivyo alafu wewe mwenyewe unafanya maamuzi kama unakubali ama unakataa ukikumbuka kwamba neno hili linalohubiriwa hapa ndilo litakalotumika katika siku ya hukumu tabasa mrafiki kwa hiyo amasisha wenzio wasikilize lakini naenda kawafundishe pia kile ambacho weo umekielewa nikushukuru pia wewe ambae unafanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji a vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kuagumia pamoja na timu yangu tunasema asante sana na nishukuru wale wote ambao kwa fedha zao na mali zao wameakikisha kwamba wanajitoa ili injili iweze kwenda kwa njia ya redio na sasa hivi tunafikia watu wengi takriban asilimia 50 ya, ya, ya taifa la tanzania ya watanzania wana uwezo sasa hivi wa kusikia mafundisho ya neema na kweli kwa nini rdio ambayo tuko radio stations ambazo tupo zina kava walau 5 kwaio tunazungumza na, na watanzania tukiwafundisha kweli ya kristo kwa hiyo endelea kufanya maombi endelea kutoa fedha zako endelea kuhamasisha wengine pamoja mimi na wewe ni timu ya ushindi tunaendelea na somo letu linalosema mkristo ni nani mkristo ni nani sasa tumeshazungumza mambo mengi nikumbushe tu haraka haraka alafu tupige hatua tuende kwenye engo tofauti kidogo siku ya leo kumbuka tuliona kwamba neno mkristo lilianza kutumika kwa mara ya kwanza huko antiokia matendo ya mitume kumi na moja msaroa ishii a sit pale ambapo barnaba alienda kumchukua sauli ambaye baadae akaja akaitwa paulo anasema walikuwa wako katika kanisa na leo nitataka tuzungumze kidogo kuhusu kanisa walikuwa wako katika kanisa wakifundisha watu wengi anasema na wanafunzi wana waliita wakristo kwanza huko antiokia na nikakwambia neno mkristo maanayake ni mfuasi wa kristo na nikakwambia kwamba ukristo sio dini ukristo ni maisha ama uzima wa mungu ndani ya mwanadamu na nimekuchambulia sana kipindi kilichopita kama ukusikiliza rudi ukasikilize sasa sikiliza kitu hichi dini ni nini dini ni utaratibu ambao wanadamu wamejiwekea wa kumtafuta mungu wa kutafuta kuwa na amani na mungu tarudia tena dini ni utaratibu ama mfumo ambao wanadamu wamejiwekea wa kutafuta kuwa na amani na mungu ntarudia kwa mara nyingine tena dini ni utaratibu au mfumo ambao wanadamu wamejiwekea wa kutafuta kuwa na amani na mungu sasa ukristo sio dini kwa nini kwa sababu ukristo kumbuka ukristo manake, ama ni kuambia ukristo kama mkristo maana ni kwamba ni uzima ama maisha ya mungu ndani ya mwanadamu na mkristo atafuti kuwa na amani na mungu mkristo amekwisha kuwa na amani na mungu si, mkristo sio siyo yeye aliyemtafuta mungu ni mungu ndi aliemtafutaoja tusome mistari miwili harakaraka alafu tutaendelea tn tuanze na yohana yohana mlango wa kuia tan yohana eh, mlango waku5 alafu tuangalie bwana yesu anasema nini pale haleluya eua haeluya yohana kumi na tano alafu tutaenda mstari ule wa kumi na sita angalia anasema hivi anasema si ninyi huyu ni bwana yesu anaongea na mitume anasema si ninyi mlionichagua mimi bali ni mimi niliye wachagua ninyi nami nikawaweka mwende mkazae matunda na matunda yenu yapate kukaa ili kwamba lolote mumwombalo baba kwa jina langu awapeni kwa hiyo bwana yesu anasema sio ninyi mlionichagua mimi ni mimi ndo nimewachagua wewe hiyo mkristo siyoye anayemchagua mungu ni mungu ndiye anayemchagua huyu mkristo kwa maana ya kwamba mungu ndiye anayemfukuzia kivipi ndio maana akamtoa mwana wake wa pekee afe msalabani kwa ajili ya ulimwengu wote kwao mungu anafukuzia nani watu wote walioko duniani anataka waokoke anataka wafikie toba petro a pili tatu tisa ndi hayo ndio mapenzi ya mungu hayo ndio matamanio ya mungu kwamba kila mwanadamu afikie toba ageuke amwamini yesu kristo apokee uzima wa milele awe na roho wa mungu ndani hayo ndo mapenzi ya mungu je kila mtu anatimia no kuna watu wanakufa kila siku aeda jana sababu gani eidha wengine hawakusikia injili ama wengine walisikia injini wakakataa ndio maana tunajitahidi ningeweza kukaa na hichi ambacho mungu amenifundisha ningeweza kukaa mimi na familia yangu tukaendelea kukaa na huu kweli tukaendelea kuutumia ama nijue mapenzi ya mungu matamanio ya mungu ni kwamba watu wote wajue watu wote watubu wageuke wampokee kristo wawe na uzima ndani mwao ili waweze kumwita mungu baba kwa hiyo ndio maana tunakuja kwenye redio ndomaana tuko youtube tuko kwenye, kwenye kwenye nini, kwenye WhatsApp, kwenye facebook tunakwenda nini whatsapp kwenyebnaanatuo kenyeanaanaunaea e tuko kwenye podcast kila njia na kila namna tuna dvd tuna vitabu lengo nini lengo ni kuwafikia watu wengi kai inavyowezekana kwa sababu gani mdani mchache mavuno ni mengi watenda kazi ni wachache ndio maana tunafanya kazi usiku na mchana tunajitoa tunafunga mikanda tunajinyima wakati mwingine ili watu waweze kufikiwa kwa sababu tunajua hayo ndio mapenzi ya mungu hiyo ndio furaha ya mungu na natun kwamba tunavoleta mavuno mengi ghalani kwa bwana basi sikuili a misho atasema ongera mtumwa mwema ulikuwa katika mwaminifu katika lililodogo kamata kubwatunaendelea okay, o nasema si ninyi mlionichagua mimi bali ni mimi niliyewachagua ninyi kwahio tunasema kwamba kristo ni mungu amekutafuta lakini kana kwamba itoshi tuende kwenye kumbuka nilikwambia dini tunaenda kwenye warumi tano moja dini ni mfumo ama utaratibu waliojiwekea wanadamu wa kutafuta kuwa na amani na mungu kwa hio ukisoma warumi tano eh, mstari ule wa, wa kwanza anasema hivi ama mpaka wa pili mstari wa kwanza warumi tano mstari wa kwanza hadi wa pili anasema hivi basi tukiisha kuhesabiwa haki itokayo katika imani na muwe na amani kwa mungu kwa njia ya bwana wetu yesu kristo ambaye kwa yeye tumepata njia ya imani kufikia neema hii ambayo mnasimama ndani yake na kufurahi katika tumaini la utukufu wa mungu sasa naomba nisome kwenye bibilia ya neno kwa sababu kiswahili cha bibili tulioizoea wamekosea tafsiri wametafsiri wanachokijua wao baada ya kutafsiri kile ambacho neno la mungu linasema o kwenye bibilia ya neno s anavyosema ya neno hivi kwa sababu bb aaa hii anasema kwa hiyo kwa kuwa tumekwisha kuhesabiwa haki kwa kuwa tumekwisha kuhesabiwa haki kwa imani kwa kuwa tumekwisha kwa kuwa tayari tumekwisha kuhesabiwa haki kwa imani tuna amani tuna amani, tuna amani. hile nyingine anasema kwamba na tuwe na amani ile tafsiri ni mbovu anasema tuna amani kwa nini kwa nini tuna amani kwa sababu tumekwisha kuhesabiwa haki kwa njia ya imani kao anasema kwa hiyo kwa kuwa tumekwisha kuhesabiwa haki kwa imani tuna amani wakati uliopo endelevu tuna amani na mungu kwa njia ya bwana wetu yesu kristo tuna amani na mungu kwa njia ya bwana wetu yesu kristo kama wewe umempokea yesu kristo kuwa bwana na namwokozi wa maisha yako tayari una amani na mungu sasa kwa nini nasema hayo <laughs> nasema hayo kwa sababu hii ni kuulize swali wewe unayejiita mkristo je unapoingia kwenye maombi ama unapoingia kwenye kusanyiko la ibada eidha ni nyumbani kwako ama kwenye mjengo ambapo mnaita kanisani je mnaanza kwa kutambua kwamba tayari mna amani na mungu ama mnaona mna ugomvi na mungu kwamba kuna kitu kimewatenga na mungu na kwa sababu hiyo mnaanza kumwomba mungu msamaha na rehema ili mpatane unaanzaje je unakubali ukweli kwamba tayari wewe una amani kwa sababu ya imani yako iliyo kwa yesu kristo ama unaona hauna amani kama unaona hauna amani na mungu kama unaona kuna tofauti na mungu kama unaona kuna ugomvi na mungu kama unaona kwamba kuna kitu kimekutenga na mungu ni uthibitisho wa mambo mawili makubwa moja imani yako haiko kwa yesu kristo lakini mbili bado uko kwenye dini nakumbuka bibilia imesema katika hibrania kumi na moja mstari wa sita pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu ka sababu ambao unaona kwamba unamchukiza mungu ni kwa sababu hauishi kwa imani na kila tendo lisilo la imani ni dhambi warumi kumina nne ishiina tatubi kwao ndio maana wengi wanapokusanyika ama anapoingia kulala anataka kulala anataka kufanya maombi anasa mungu naomba nabanesabia dhambizagu zifana aka na a ktenda kwa, kwa, kwa, kwa sababu gani huyu mtu imani yake haiko kwa yesu imani yake tegemeo lake sio yesu tegemeo lake ni juhudi zake binafsi anategemea mwenendo wake na tabia yake kama mpagani si ngoja ni rafiki ingekuwa ni matendo mema ndo yanayotupa uhusiano na mungu kusingekuwa na sababu ya yesu kuja kufa hapa duniani na kwa sababu hiyo kuna wapagani na watu wa imani nyingine ama dini nyingine inavyoitwa dini ambao matendo yao ni mema na ni mazuri kuliko ya wakristo lakini wewe unafahamu na mimi nafahamu hawana uzima wa milele kwa nini huwezi kupata uzima wa milele bila yesu hamna mtu aliyepata wokovu kwa sababu ya matendo yake wokovu ni zawadi kwa sababu ya imani yetu kwa yesu kristo na amani kwa mungu nayo ni zawadi kwa sababu ya imani yetu kwa yesu kristo mtu yeyote anayekufundisha kwamba utegemee juhudi zako utegemee tabia yako utegemee mwenendo wako uwa na amani na mungu na wala sio imani yako kwa yesu kristo huyo mtu anakudanganya asubuhi peupe na huyo mtu atasababisha wewe huende jehanamu kwa sababu wako watu mwenendo wao ni mzuri tabia zao ni nzuri mambo yao ni safi lakini kwa kuwa hawana yesu ambaye ndiye mfalme wa amani ambaye ndiye mtoa uzima ambaye anaweza kutufanya si kuwa wana wa mungu hawa watu wanaenda jehanamu na kwa maana hiyo kama matendo yao yameshindwa kuwapa uzima wa milele yameshindwa kuwapa uokovu matendo ye, yako ama ya kwao basi ama ya kwako wewe ambaye umempokea yesu hayawezi kukusaidia wewe kutunza huo uokovu kutunza huo uzima anayeweza kukusaidia wewe kutunza uokovu na kutunza uzima ni yesu kristo peke yake kupitia roho mtakatifu na ili aweze kufanya hivyo lazima imani yako ijikite kwa yesu sio kwa tabia yako sio katika mwenendo wako tunakwenda sawa sawa kwa hiyo kama bado unaangaika pamoja na kwamba umempokea yesu kristo kama bwana mokozi wa maisha yako maanayake ni kwamba bado una, umelelewa katika mfumo wa dini na ndio maana kila siku unajiona hautoshi mbele za mungu lakini kama huko ndani ya kristo biblia iko wazi kabisa wala imemunyi maneno inasema sasa basi hakuna hukumu ya adhabu juu ya wale walio katika kristo yesu wale waliompokea kristo wale ambao wako ndani ya kristo wale ambao wamezaliwa mara ya pili warumi nane moja inasema hakuna hukumu ya adhabu juu yao swali ni moja tu je unaamini unaaminii unaamini ambacho mungu amesema katika neno lake ama unaamini mfumo wa dini ambayo huko chini yake nakumbuka kitu hichi rafiki hakuna dini iliyokufia aliyekufia ni yesu kristo na ukitia tumaini lako na tegemeo lako katika dhehebu lako katika huduma yako katika dini yako maana yake hiyo ni garantii kwamba unakwenda jehanam ya moto kwa sababu njia kweli na uzima ni yesu kristo peke yake sasa mwalimu inamaana tusiende makanisa tusiende kwenye madhehebu sijasema sen... namna hiyo ninachosema hapo unapokwenda kuabudu hapo unapokwenda kufanya ushirika je tegemeo la hapo liko kwa yesu kristo peke yake ama liko katika mfumo ambao wanadamu wamejitungia kuabudu kwenu kumejikita kwa kumtazama na kumtegemea yesu kristo ama kumejikita kwenye katiba hisi katiba na miongozo ni kwa ajili ya serikali <laughs> lakini tunapokutanika tunaongozwa na neno la mungu mkristo anaongozwa wana na neno la mungu mwanayesu anasema katika matayo nene mtu hataishi kwa mkate tu bali kwa kila neno litakalotoka katika kinywa na pumzi ya mungu k sisi tunaongozwa na kile ambacho yesu kristo amekifanya sasa nikuuliza hyo rafiki hapo unapokusanyika tegemeo lako liko wapi maanake aliye njia aliyetolewa kuja kuwaokoa wanadamu kutoka katika dhambi zao ni yesu matayo moja ishii moja sio dhehebu lako katafute kwenye bibilia yako kama dhehebu lako linatajwa nenda akaangalia lakini toka nenda kwa msajili wa vyama vya kijamii utakuta vihebu lako lipo <laughs> na kwa maana hiyo unaweza ukajumlisha mwenyewe yes tuko kwenye huduma mimi mwenyewe niko kwenye huduma mimi mwenyewe nimelelewa katika huduma unasema huduma gani hiyo huduma niliolelewa liliolelewa unataka kujua ya nini <laughs> lakini ukweli ni kwamba kilichonipa ujasiri na uhakika kwamba nina amani na mungu kwamba mungu amenikubali kwamba mungu ni baba yangu ni yesu kristo sio chochote nilichokifanya ndio maana ukusoma kwenye waefeso 2 n anasema kwa maana mmeokolewa kwa neema kwa njia ya imani ambayo hiyo haikutokana na nafsi zenu ili mtu ni zawadi ili mtu yeyote asije akajisifu kwa sababu ya matendo yake na kwa manayo, kama nimeokolewa kwa neema na wewe umeokolewa kwa neema sio kwa matendo yako wala si kwa matendo yangu hakuna tendo lolote jema linaloweza kutunzia wokovu ni yesu kristo pekee yake ndio anaweza kutunzia wokovu sasa uzima wa mungu ukishaingia ndani mwako automatikali unakubadilisha na kwa maana hiyo matendo yako kuzungumza kwako no, kufikiri kwako kutenda kwako amini kufikiri kwako kuzungumza kwako na kutenda kwako kunaanza kumfanania mungu ndio maana tukakwambia mkristo ni mtu ambaye roho wa mungu anakaa ndani mwake na kwa sababu hiyo uzima wa mungu unakaa ndani mwake na kwa sababu hiyo mwana wa mungu anakaa ndani mwake na kama ni mwana wa mungu ndiye anaekaa ndani mwako inabidi tukufundishe wewe sasa ili uweze kufikiri kama mwana wa mungu ambaye ni kristo ili uweze kuzungumza kama mwana wa mungu ambaye ni kristo na ili uweze kutenda kama mwana wa mungu ambaye ni kristo ili nini ili umfananie kristo katika utu wako wa ndani na katika utu wako wa nje ndio maana tunakuletea mafundisho ya neema na kweli kila siku kwa hiyo sisi hatuko kwenye dini wako watu wameanzisha dini katika ukristo lakini sisi ni wafuasi wa kristo ambaye yeye ndo amekuwa njia ya kutupeleka sisi kwa baba ambaye ni mungu ambaye yeye ndiye kweli adamu alikubali uongo akatuingiza wanadamu wote kwenye uongo kristo ameisimamia kweli amekuja kushuhudia kweli na anasema kila aliye waio kweli huisikia sauti yangu yohana 187 kwa hiyo wewe kama umezaliwa mara ya pili kama umeokoka maana ake ni kwamba wewe unaisikia sauti ya mfalme wako ambaye ni yesu na kwa maana hiyo maana umechagua uzima kwa hiyo nitarujia tena rafiki hautafuti kuwa na amani na mungu ulipompata yesu kristo tayari ulikuwa na amani na mungu tayari una amani na mungu na sasa hivi unachofanya nini ni kufurahia ushirika wako na mungu si, tende nikakuwanyesha mstari mmoja wa mwisho alafu tutafunga tuende kwenye waefeso mlango wa pili eh, waefeso mlango wa pili Uh, ili inoge ntaanza le mstari wa nane kwa sababu tulisha kidogo alafu tutakwenda rakaraka mpaka mstari le wa kumi na tisa anasema hivi kwa maana mmeokolewa kwa neema kwa njia ya imani ambayo hiyo haikutokana na nafsi zenu ni kipawa cha mungu wala si kwa matendo mtu awayi yote asije akajisifu napendaga kwenye nani anavyosoma kwenye, kwenye, kwenye, anavyosema katika bibilia ya habari njema kama unayo sikiliza hivi kwenye bibilia ya habari njema anasema namna hii anasema hivi maana kwa neema ya mungu mmekombolewa kwa njia ya imani jambo hili si matokeo ya juhudi zenu si matokeo ya juhudi zenu bali ni zawadi ya mungu munguni yani wokovu ni zawadi ya mungu wala halitokani na matendo yenu wenyewe asije mtu akajivunia kitu sasa anaendelea anasema msarle wa maana tu kazi yake yani kazi ya mikono ya mungu tuliumbwa katika kristo yesu tutende matendo mema ambayo tokea awali mungu aliyatengeneza ili tuende nayo sa1 anasema kwa ajili ya hayo kumbukeni ya kwamba zamani ninyi wa mataifa yani sisi kwa jinsi ya mwilini mnaoita wasiotairiwa na wale wanaoitwa waliotairiwa n yani wayahudi yani tohara ya mwilini iliyofanyika kwa mikono kwamba zamani zile mlikuwa hamna kristo mmefarakana na jamii ya yasel wageni wasio wa maagano ya adili mlikuwa hamna tumaini hamna mungu duniani kwao anasema sisi tuliokuwa watu wa mataifa kabla ya kumpokea kristo tulikuwa hatuna mungu duniani kumi na tatu kwayo nini wapagani kumi na tatu lakini sasa katika kristo yesu ninyi mliokuwa mbali hapo kwanza mmekuwa karibu kwa damu yake kristo 1 kwa maana yeye ndiye amani yetu yetuha yeye kumbuka dini nini ni mfumo ama utaratibu aliojiwekea wanadamu wa kutafuta kuwa na amani na nani na mungu lakini hapa anatwambia kwamba yesu kristo ndiye amani yetu aliyetufanya sisi sote tuliokuwa wawili kuwa mmoja akakibomoa kiambaza chakati kilichotutenga 15 naye akiisha kuuondoa ule uadui kwa mwili wake ndio sheria ya amri zilizo katika maagizo ili afanye hao wawili kuwa mtu mpya mmoja ndani ya nafsi yake akafanya amani kumi na sita akawapatanisha wote wawili na mungu katika mwili mmoja kwa njia ya msalaba akiisha kuufisha ule uadui kwa huo msalaba kwao anasema uadui uliokuwepo kati ya mwanadamu na mungu yesu kristo kupitia kazi ya msalaba ameondoa huo uadui kupitia damu yake akasababisha kuwe na amani kwo rafiki mimi na wewe wewe na mungu na mimi na mungu hakuna bifu katikati yetu mambo yetu poa tuna amani alafu anasema kumi na saba akaja akahubiri amani kwenu ninyi mliokuwa mbali na amani kwao wale waliokuwa karibu kumi na nane kwa maana kwa yeye sisi sote tumepata njia ya kumkaribia baba katika roho mmoja yani sio njia ya kumkaribia njia ya kumfikia ndo tafsiri sahii njia ya kumfikia baba katika roho mmoja kuminatisa basi tangu sasa ninyi si wageni wala wapitaji bali ninyi ni wenyeji pamoja na watakatifu watu wa nyumbani mwake mungu kwao anasema sio tu kwamba mimi nawewe tuna na amani kwa sababu ya yesu kristo lakini kwa sababu ya sababuyay So, mimi na wewe ni wenyeji ni watu wa nyumbani mwake mungu sisi ni makazi yetu ni nyumbani mwa mungu na ametupeleka nyumbani mwa mungu tutaona kesho tukiwa wenye haki tukiwa watakatifu tukiwa hatuna hatia tukiwa hatuna mawaa wala lawama mbele za mungu kwaio masaa ishirini na manne kwa kuwa damu ya yesu inakusafisha sisi ni poa mbele za mungu tuna amani hayo ndio maisha ya mkristo huo ndio krsto mungu ana bifu na wewe mungu ana hasira na wewe kwa kuwa imani yako iko kwa yesu kristo kwa kuwa umempokea yesu kristo yesukristo kamabwana mwokozi wa maisha yako wewe ni raia wa mbinguni wewe ni mwenyeji mtu wa nyumbani mwake mungu mungu ni baba yako na wewe unamwita mungu baba na mungu hana bifu hana hasira na nawee hana ugombi nawee kwa sababu gani yesu kristo kupitia damu yake alikupatanisha na mungu na amekupatanisha milele lakini kama hauna yesu kasheshe ka jambo la kwanza kufaidi haya maisha utoke kwenye dini uje kwenye uhusiano na mungu kupitia yesu kristo ni kumpokea yesu kristo kama bwana na wa maisha yako nami najua umenisikiliza huko tayari nasema nimechoka na dini ni tunamtafuta kila jumapili tunatafuta amani kila siku tukutana usiku tunatafuta amani sasa nataka natakupokea hiyo amani na kupitia katika yesu kristo fanya maombi kutoka katika viind vya moyo wako sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu zote kisha akafufuka ili mimi niwe mwenye haki na kiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu na nina amani na mungu rafika umefanya maombi mafupi na kukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo tufurahi tuweze kuomba na wewe kumbuka na ukabidhi mkoneni wa ruha mtakatifu ambako ni salama jina langu naiswa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu hurumagadi ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio hii youtube google podcast apple podcast Telegram pamoja na natsap anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa bao bao. uzima babauzimahous uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa wagonjwawa Miwa, na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbezi itakayoanza saa kumi na dakika hahi za jioni hadi ha. saa kumi na mbili na dakika thahi za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa babuzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga simu nambari 76452 4 au 789524b au 675242 kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayokuweka huru huru wakisikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magari kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusubsribe katika youtube channel ya mwalimu huru magari na pia kumfuatilia katika applepcast na kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali zadiliki kupigia simu namba 764 5 242 au 789 5 242 au 673 5 22