vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kanisa ni mtu yeyote ambaye amepata ufunuo kwamba yesu wa nazareti ndiye kristo mwana wa mungu tunakwenda sawa sawa kanisa ni mtu yeyote aliyepata ufunuo amba yesu wa nazareti ndiye kristo mwana wa mungu aliye hai kwao hatua ya kwanza kabisa ya kanisa ni mtu aainaanza na mtu mmoja kwanza anapata ufunuo kwamba yesu wa nazareti ndiye kristo mwana wa mungu aliye hai ppote pale ulipo rafiki nina kukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi nina furaha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga imani yako uwee unanisikiliza kupitia njia y redio ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo lakini pia mafundisho haya yanakuwa posted kila siku katika youtube uh, chanel yetu inaitwa mwalimu ruma gadi kwenyekwenyekwenye kwenye kwenye lakini pia kwenye telegram na whatsapp na kwenye telegram na whatsapp tunapatikana kwa namba uh, 76452427645242 Tuma ujumbe utaunganishwa katika grupu na na wa kristo juutaunaishwa utaweza kupata mafundisho haya kila siku kumbuka siri ya mafundisho haya ya kristo ni kusikiliza kusikiliza tena tena tena na tena na tena. mara moja tu haitoshi kama nilivyosema lengo yakristo i kusikilza tenak aao ni kujenga imani yako ksuamafundishokujengaaiyao wow, unayenisikiliza ili uweze na kufika katika cheo cha kimo cha wa kristo kristo kristo kwa lugha nyingine ufike uweze uweze kufikiri kama Christo, uweze kama kuzungumza na uweze kutenda kama kristo bibilia inasema uwazi katika ibrania kmoj st kwamba kwa imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa maana wale wanaomwendea mungu lazima waamini kuwa yuko na kwamba huwapa sababu wale wamtafutao kwa bidii kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwa kwako ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kujifunza mafundisho ya neema na kweli nitoe ni shukrani kwa ajili ya kwako wewe ambaye umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli ambayo umekuwa ukihamasisha wengine waweze kusikiliza na kufuatilia mafundisho ama vipindi vya na kweli lakini pia nikushukuru kwa vile ambavyo umekuwa ukichukua hatua na kwenda kuwafundisha na kuwashirikisha wengine kile ambacho wewe mwenyewe umekisikia ama umejifunza asante sana kwa uaminifu wako unadhihirisha kwa vitendo kwamba wewe ni mwanafunzi wa kristo mwanafunzi wa kristo nani mwanafunzi wa kristo ni mtu yeyote anayekubaliana na mafundisho ya kristo nakusaidi yamafundisho ya kristo na kristo alisema nini alisema moja tukahubiri njili kwa kila kiumbe lakini mbili tuende tukafanye mataifa yote kuwa wanafunzi na kwa sababu hiyo basi wewe umefanya ilivyo vyema umetekeleza agizo la bwanaetu yesu kristo kwa vitendo na kwa sababu hiyo nakupa ongera sana um, nikushukuru pia wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli maombi kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu na nanaozungumza timu yangu ni pamoja na radio station ambazo natumia kuusha matangazo haya asante sana kwa uaminifu wako ni kushukuru pia na wewe ambao umekuwa ukitumia fedha yako na mali zako kuhakikisha kwamba injili ya kristo inaenda kwa njia kwa ambayo ambayo ya redio kwamba wale ambao wako maeneo ya pembezoni ambao teknolojia hawawezi kutumia teknolojia kama vile simu za kisasa za kupangusa na tbleti na kadhalika na kadhalika wewe kwa kufedha yako umewezesha vipindi vya neema na kweli mafundisho ya kristo yanawafikia hawa watu na kila nafsi inayogeuka na kila nafsi inayotibiwa na neno la kristo kila nafsi inayofanywa upya kila nafsi inayookoka yote hiyo ni matunda ya uaminifu wako ongera sana rafiki baada ya kusema hayo basi tunaendelea na somo letu linalosema mkristo ni nani mkristo ni nani na tumekwisha kuangalia mambo kadhaa uh, kumbuka tu nilianza nikasema kwamba tulianza tuangai tukaona kwamba uh, mkristo mkristo ni mwanafunzi wa kristo lakini tukaona pia kwamba mkristo ni mtu ambaye roho wa kristo yuko ndani mwake E, warumi 8 t nasema kwamba mkristo ni mtu ambaye roho wa kristo iko ndani mwake bibilia inasema wazi kabisa anasema kama roho wa kristo ama roho wa mungu labda tukasomauzungumzetu sana alaf twende kwenye warumi mlango wa nane alafu tutasoma ule mstari wa tisa warumi 8n anasema lakini ikiwa roho wa mungu anakaa ndani yenu ninyi hamuufuati mwili bali mwaifuata roho lakini mtu awaye yote asipokuwa na roho wa kristo huyo si wake na kama unakumbuka kwenye kipindi kilichopita nikakuonyesha wazi kabisa katika titus ama katika tito eh, titus tito mlango wa tatu ukianzaule mstari wa tano pale mpaka mstari wa wasaba nikakuonyesha kwamba mtu anapomkubali anapotia imani yake kwa yesu kristo anapokubali anapoamini kwamba yesu wa nazareti ndiye kristo mwana wa mungu maanaake ni kwamba na kumpokea yesu kristo maanaake ni kwamba huyu mtu anazaliwa mara ya pili na mchakato wa kuzaliwa mara ya pili ni kwamba ni roho mtakatifu ndiye anakuja anamuosha huyu mtu kupitia neno alafu anamfanya huyu mtu anakuwa mpya na kwa maana hiyo anza kukaa ndani ya huyu mtu na kwa sababu hiyo basi uzima wa mungu unaanza kukaa ndani ya huyu mtu kwa hiyo tukaona wazi kabisa kwamba mtu yeyote ambaye hana roho wa mungu ndani yake mtu yeyote ambaye hana roho wa kristo ndani yake huyo si mkristo huyu mkristo kwa sababu wewe ni wadhehebu fulani ama wewe ni wahuduma fulani unakuwa mkristo kwa sababu umempokea yesu kristo umemkubali yesu kristo kama bwana na mwokozi wa maisha yako sasa aijalishi wanakuambia nini ukweli wa neno la mungu unabakia pale pale neno la mungu alitanguki huwezi ukatangua neno la mungu huwezi ukaligeuza aijalishi na nilikuambia kuna wanachama na kuna mashabiki na kwa bahati mbaya sana watu wengi wanaojiita ni wakristo actually sio wanachama kwa maana ya kwamba hawajazaliwa mara ya pili hawajaokoka hawajampokea kristo hawajampokeahris oziwa maisha wao ni washabiki na nikakuonyesha wazi kabisa kwamba watakapokufa wanakwenda jehanamu ya moto kwa nini kwa sababu hukumu inaangaliwa je jina lako liko katika kitabu cha uzima na ili jina lako liwepo katika kitabu cha uzima ni sharti uwe na mbeba uzima ambaye ni mwana wa mungu ambaye ni kristo lazima awepo ndani mwako na kristo anakaa ndani mwako kwa njia ya roho mtakatifu ndiyo maana anasema wazi kwamba yeye asiye na roho wa kristo yeye asiye na roho wa mungu huyo si wa kristo na hivyo huyo si mkristo sasa narudia haya mambo kusitiza kwa sababu watu wengi hawajui hichi kitu watu wengi ewamerubuniwa na akili zao wenyewe wakarubuniwa na tamaduni zao wenyewe na mazoea wanazania kwamba kwa kuwa nakwenda sehemu fulani basi kwa kuwa tunakutanika sehemu fulani kwa kuwa tuna katiba na muongozo unatuongoza katika huduma yetu basi hiyo inanipa garantii mimi kuwa na uzima wa milele uzima wa milele unaupata kwa kumpokea yesu kristo unapomkubali yesu kristo kuwa bwana na makozi wa maisha yako ndio uzima wa milele unaoingia ndani mwako yesu kristo anapyoingia ndani mwako anaingia na uzima wa milelek okay. lakini pia tukaona na nikakueleza kwamba ukristo sio dini ukristo maana yake ni kwamba ni maisha ama uzima wa mungu ndani ya mtu it is the life of god in a human person kwa hio uzima maanake ukristo ni pale ambapo uzima wa mungu unakuja kukaa ndani mwako na nakwambia kwa lugha ya kiunani uzima huu unaitwa zoe zoe manake nikuelezea kiswahili inakuwa ni ngumu aigia tungesema ni quality and quantity of the life of god maanaake ni kwamba ni ubora eh, na ukuu na wingi wa uzima wa mungu ndio unakuja kukaa ndani mwako na ukikaa ndani mwako wewe maana biblia anasema umekuwa kiumbe kipya a new creature kwa sababu gani nature asili yako inakuwa imebadilika sasa huko sitaki kuenda sana nda tupige hatua kidogo <clears throat> okay. kwa hiyo baada ya kusema hayo hebu tuende kidogo mahali kuna kiua tukiweke sawa twende kwenye kwenye matendo ya mitume tena pale mbao tulikuwa tumeanzia Aha. kumi na moja matendo e ya mitume kui namoja msara wa hi t5 ad ishia sita inazungumzia habari ya barnaba ama barnabas ama barnaba ambaye alikwenda kumtafuta sauli ambaye ni paulo koas6 so, anasema kisha barnabas akatoka akaenda taso kumtafuta sauli ambaye baadaye naja kuitwa paulo hata alipokusha kumwona akamleta antiokia ikawa kwa muda wa mwaka mzima wakakusanyika pamoja na kanisa na kuwafundisha watu wengi o picha ya kwanza kuna vitu vitutvione harakaraka panasema katika kanisa ndipo mahali ambapo watu wanafundishwa o kama wewe unakwenda kwenye kanisa alafu haufundishwi kuna shida manake anasema kwenye kanisa watu wanatakiwa wafundishwe sasa swali linakuja kanisa ni nini ama nani ni kanisa maake watu wengi wanadhania kwamba kanisa ni jengo wengine wanadhania kanisa ni katiba ile katiba ya huduma ama ya taasisi ambayo wako hapo basi wanahania ni kanisa na nikasiega mtumishi mwingine kigogo tu mkubwa kaa anasema kanisa ni jengo nikasema bwana mbariki nakaunda suti yake haleluya <laughs> si kanisa ni nini ngoja tuangalie bibilia nasema kanisa ni nini maana kama hujui kanisa ni nini una uwezo ukawa umekaa mahali ukidhania kwamba ni kanisa kumbe sio kanisa sasa tuangalie neno la mungu linasema nini kuhusu kanisa sasa nitarudiwa mstara wa shia6t alafu tutaama kidogo nasema kisha barnabas akatoka akaenda taso kumtafuta sauli ambaye baadae akaitwa nani paulo hata alipokwisha kumwona akamleta antiokia ikawa kwa muda wa mwaka mzima wakakusanyika pamoja na kanisa na kuwafundisha watu wengi na wanafunzi waliitwa wakristo kwanza hapo antiokia kwahio ndani ya hili kanisa walikuwepo wanafunzi ndani ya hili kanisa watu walikuwa wakifundishwa kwa hiyo kanisa ni nini ninitne tupige hatua twende kwenye matayo 16 matayo kumi na sita tunataka tujibu habari ya, ya kanisa halafu mambo atakua amekaa vizuri maukicheeza kuelewa mkristo ni nani alafu ukaelewa kanisa ni nini utakuwa kwenye nafasi nzuri sana matayo kumi na sita mstari wa kumi na tatu tutasoma mpaka ule mstari wa kumi na tisa anasema basi yesu akaenda pande za kaisaria filipi akawauliza wanafunzi wake akasema watu hunena mwana wa adamu huwa ni nani wakasema wengine hunena huu uh, yohana mbatizaji wengine eliya wengine yeremia au mmojawapo wa manabii akawaambia nanyi mwaninena mimi kuwa ni nani anasema simoni petro akajibu akasema wewe ndiwe kristo mwana wa mungu aliye hai yesu akajibu akamwambia heri wewe simoni bariona kwa kuwa mwili na damu havikufunulia hili bali baba yangu aliye mbinguni 8 nami nakuambia wewe ndiwe petro na juu ya mwamba huu nitalijenga kanisa langu wala milango ya kuzimu haitalishinda okay. ntarudioule mstari wa 18 tena bwana yesu anamwambia petro hivi nami nakuambia wewe ndiwe petro na juu ya mwamba huu nitalijenga kanisa langu wala milango ya kuzimu haitalishinda kwoo kanisa ni nini ama ni nani tungesema hivi kanisa ni mtu yeyote ambaye amepata ufunuo kwamba yesu wa nazareti ndiye kristo mwana wa mungu tunakwanda sawasawa kanisa ni mtu yeyote aliyepata ufunuo kwamba yesu wa nazareti ndiye kristo mwana wa mungu aliye hai kwao hatua ya kwanza kabisa ya kanisa ni mtu ama inaanza na mtu mmoja kwanza anapata ufunuo kwamba yesu wa nazareti ndiye kristo mwana wa mungu aliye hai alafu ili kanisa linaendelea kuongezeka kwa hiyo kanisa linaweza kawa ni mtu mmoja ama kanisa linaweza kawa ni mtu zaidi ya mmoja kwa maana kwa kwa ya kwamba tukiongezeka theni tunaendelea kuwa ni sehemu ya hili kanisa ndio maana oge anasema nami nakuambia wewe ndiwe petro na juu ya mwamba huu nitalijenga kanisa langu wala milango ya wa kuzima atalishinda kwao moja kanisa ni mtu ambaye amepata ufunuo kwamba yesu wa nazareti ndiye kristo lakini mbili anayejenga kanisa ni bwana yesu mwenyewe kao anasema juu ya mwamba huu nitalijenga kanisa langu kanisa sio la mtu na kanisa halijengwi na mtu kanisa linajengwa na yesu kristo mwenyewe kupitia watakatifu kama ambavyo nitakuonyesha muda sio mrefu kwa hiyo mwenye kanisa ni yesu na kama mwenye kanisa ni yesu bwana yesu ndo mwenye kanisa maanake ni kwamba sisi tunaokusanyika na kusema kwamba sisi tume, tuko kanisani tunatakiwa tufuate utaratibu wa huyo ambaye ndio amejenga na kulitengeneza hilo kanisa kwaho tunatakiwa tuongozwe na yeye na anatuongozaje bwana yesu anatuongoza kupitia roho mtakatifu anatuongoza kupitia roho wake atuongozi kupitia katiba kama nilivyosema katiba ni kwa ajili ya serikali serikali imeweka utaratibu kwamba mnapokutanika na mnaamua kuanisha chama cha kijamii ama kwa maana mtafanya huduma ama kanisa kuna katiba lazima mwenamwongozo kwa sababu gani saa nyingine wanadamu wanakuwa ni machepele wanaanza kuvurugana then kuwa kuna utaratibu ambao serikali na mahakama na nini watatumia kutatua mgogoro lakini otherwise katika hali ya kawaida anayeongoza kanisa ni roho mtakatifu mwenye kanisa na msimamizi wa kanisa ni roho mtakatifu sio mwanadamu wanadamu wanafanya kazi kwa niaba ya ko kanisa ni mtu aliyepata ufunuo kwamba yesu wa nazareti ndiye kristo mwana wa mungu aliye hai mbili anayejenga kanisa ni bwana yesu mwenyewe na kwa maana hiyo basi mtendaji kazi na msimamizi mkuu wa kanisa kwa kila siku ninane te nikakuonyeshe tene kwenye matendo ya mitume mlango wa ishirini paulo anawaaga watu walioko walioko efeso anataka kuondoka kwaho naanza mstara wa matenda amitume i8 sikia paulo anavyosema anasema jitunzeni nafsi zenu na lile kundi lote nalo ambalo roho mtakatifu amewaweka ninyi kuwa waangalizi ndani yake mpate kulilisha kanisa la mungu alilolinunua kwa damu yake mwenyewe kwa hio anasema kanisa ni la mungu na mjenzi wa hili kanisa ni bwana yesu na msimamizi ambaye anaweka watu watendakazi katika hili kanisa ni roho mtakatifu ntarudia tena kanisa ni la mungu mjenzi wa ili kanisa ni yesu kristo na msimamizi anayeendesha na kulisimamia ili kanisa kila siku ambaye anaweka watendakazi katika hili kanisa ni roho mtakatifu na kwa maana hiyo kanisa sio mali ya mtu sasa nikuulize swali hapo ulipo hicho mnachoamini mjenzi mkuu ni nani ni yesu kristo je kilichowakutanisha hapo ni kwa sababu mmepata ufunuo kwamba yesu wa nazareti ndiye kristo mwana wa mungu je mafundisho basi mnayojifunza mnajifunza mafundisho ya kristo kwa sababu anayejenga kanisa ambaye ni bwana yesu alitoa agizo akasema enendeni ulimwenguni mote mkawafanye mataifa yote kuwa wanafunzi wangu anasema ninyi mkikaa katika neno langu mmekuwa wanafunzi wangu kwelikweli kweli, ama mmekuwa wanafunzi kweli kweli tena mtaijua kweli na hiyo kweli itawaweka huru kwao nikuulize swali rafiki hapo ulipo hicho mnachojifunza hicho unachofundishwa ni mafundisho ya kristo maanake kama haufundishwi mafundisho ya kristo neni nikuulize swali mjenzi wa ilo kanisa ni nani je ilo kanisa mjenzi ni yesu kristo je msimamizi na mwangalizi na mwendeshaji wa hilo kanisa wa kila siku ni roho mtakatifu na kwa maanaye watu walieko hapo wamewekwa na roho mtakatifu ama watu walioko hapo wanaotenda kazi na kuendesha shughuli wamewekwa na wanadamu je hilo kanisa ni la mungu ni wazo la mungu ama ni wazo la wanadamu no masuali ambayo wanataki ujiulize na kama ni mawazo ya wanadamu kama ni wazo la mwanadamu ama limewekwa na mwanadamu na wanadamu wanaweza kuliendesha bila roho mtakatifu bila msimamizi mkuu wa kanisa ambaye ni roho mtakatifu bila kumsikiliza mjenzi mkuu ambaye ni yesu kristo ambaye anajenga kanisa la mungu heni hicho ni kitu gani Aha. kwa sababu shida ya wakristo tumekuwa tunajifunza no hatujifunzi hatuna tabia ya kujifunza kwa asilimia kubwa na hata mtu akiwa anaongea hatutafakari hatujiulizi maswali hatu, w- wachaga wanasema haturudi nacho hatujihoji <laughs> Atu, lazima ujifunze tabia ya kujihoji kama wale wanafunzi wa beroya lazima ufike mahali ujiulize hivi hichi nachokiamini nini nakiamini kwa nini naamini na hivi kwa nini mwenendo wangu naenenda hivi je hichi ninachokiamini na hichi ninachokitenda kinakubaliana na kile ambacho kristo amesema je kinakubaliana na yesu ambaye ndiye mjenzi mkuu wa kanisa je kinakubaliana na roho mtakatifu ambaye ndiyo msimamizi wa kanisa je nakubaliana na mungu ambaye ndio mwenye kanisa ama haya nayoyatenda na, na kuyafanyia kazi ni mawazo ya wanadamu kwamba wanadamu walikaa chini wakatengeneza utaratibu kwa hiyo mimi siku hadi siku nafuata utaratibu wa wanadamu na sifuati utaratibu wa mungu na je kama nafuata utaratibu wa wanadamu na wala sio utaratibu wa mungu hatima yangu inakuwaje mwisho wangu unakuwaje nitakaposimama mbele ya kiti cha enzi je nitapewa thawabu ama ntawambiwa ondoka kwangu sikuwahi kukujua kamwe haya ndo maswali ambayo netake ujulizi rafiki kwa hiyo kanisa ni nani kanisa ni mtu ambaye amepata ufunuo kwamba yesu ndiye kristo mwana wa mungu sasa mimi na wewe tunaza tusione uzito sana wa hili jambo lakini kumbuka nilikwambia wayahudi wanapinga hawakubali kuwa yesu ni mwana wa mungu sawasawa nisikize sawa. vizuri tuna marafiki zetu na majirani zetu wanakubali kwamba yesu ni nabii lakini wanapinga hawakubali kwamba yesu ni mwana wa mungu na ukishasema kuwa yesu sio mwana wa mungu kuna tatizo si, ndio maana petro hapa anasema wewe ndiwe kristo mwana wa mungu aliye hai alafu bwana yesu anawambia sio damu na nyama ambayo imekufunulia ni baba yangu aliye mbinguni kwa hiyo usije ukachukulie tu mzaa mzaa mchezo mchezo ufunua kwamba yesu ni mwana wa mungu na kwa bahati mbaya sana kuna leo hii wakristo wengi hawana huwo hufunuo wanasema tu lakini haijawahi kuingia katika akili zao na mioyo yao kamba unajua nini huyu yesu ambaye ni mwanadamu pia huyu yesu ambaye ni mwana wa binadamu pia ni mwana wa mungu kwayo yesu kwa asilimia mia moja ni mungu na yesu kwa asilimia mia moja ni mwanadamu sio kwamba ni hamsini kwa hamsini yesu wa nazareti mwanadamu kwa asilimia mia moja kristo mwana wa mungu ama ni mungu kwa asilimia mia moja ko ndo maana yesu anasema watu wanasema mwana wa adamu kuwa ni nani petro anasema wewe ndiwe Christo, mwana wa mungu mungo mwana wa adam ni mwana wa mungu na huu ndio ufunuo ambao anatakiwa upate rafiki kwamba wewe mwana wa adam kwa lugha ya kihebrania ndo tunapata wanasema bin adam bnadam ndo ambalo kwenye nula, so yetu, napata, neno la kiswahili tunapata neno binadamu kwaho tungesema kwamba binadamu ni mwana wa mungu mwana wa baam mwanadamu mwana ni mwana wa mungu huo ndioufunuo ndicho na, ambacho natakiwa ukijua tangu mwanzo kumbuka katika mwanzo o anasema natufanye mtu kwa sura yetu na mfano wetu mfanowet wale wakwao ghafula petro amesimama mbele ya yesu mungu anamfunulia anasema wewe mwana wa adamu ndiye mwana wa mungu kwao bin adamu ndiye mwana wa adamu mwanadamu ni mwana wa mungu kwa, oh. mwana yesu bwanayesu kwa kwakuwa umelijua hilo kwa kuwa baba hilo kwa kwakuwa umeweza kutambua umengamua kwamba mwan, mwanadamu pia ni mwana wa mungu anasema wewe ndiwe petro wewe ni mwamba sasa wewe ni msingi msingintajenga kanisa langu kwao mwamba nini ni mtu aliyepata ufunuo kwamba yesu ndiye kristo na kwa maanao mjenzi wa kanisa ni bwana yesu kwo tende nikuoneshe ko kanisa sio jengo tuko sawa kanisa mkanisa nijengooja nikuonyeshe kumbuka kanisa linaweza likawa ni mtu mmoja aliyepata ufunuo kwamba yesu wa nazareti ndiye kristo mwana wa mungu aliye hai ama linaweza kawa ni mkusanyiko wa watu ambao wamepata ufunuo kwamba yesu ndiye kristo mwana wa mungu aliye hai monja nikupeke sehe mbili harakaraka nikende kwenye, kwenye, kwenye wakorinto wakorinto wa kwanza mlango wa kumi na sita alafu tutaangalia paulo ana, anaandika barua ana, ana, kama anawaaga ana, ana, ana, ana, ana watu wenzake kwamba anawandikia barua anawaeleza anwaelezaanaeleza halafu anasema eh, angalia msalo wa 19 wa korindho w kanza kuin 69 anasema makanisa ya asia wa wasalimu akila na priska wa wasalimu sana katika bwana pamoja na kanisa lililoko ndani ya nyumba yao pamoja na kanisa lililoko ndani ya nyumba yao kwo hili kanisa lilikuwepo ndani katika nyumba nani katika nyumba ya akila na priska lakini kana kwamba haitoshi tuende kwenye filemoni tne kwenye filemoni filemoni ina mlango mmoja tu kwao anasema mstariwnsema kwa paulo mfungu wa kristo yesu na timotheo aliye ndugu yetu kwa filemoni mpendwa wetu mtendakazi pamoja nasi na kwa afia ndugu yetu na kwa arkipo askari mwenzetu na kwa kanisa lililo katika nyumba yako kwao kanisa mwanzo kanisa ilikua linakutana katika nyumba sasa leo hii kuna watu wameamini wameaminia kweli halafu wnana wanapata shida sehemu ambayo wanaabudu anaabudu sasa nafanyaje na mi nataka kwenda kanisani anza kanisa nyumbani kwako kanisa ni mtu aliyepata ufunuo kwamba yesu ndiye kristo mwana wa mungu aliye hai ama ni mkusanyiko wa watu waliopata ufunuo kwamba yesu ndiye kristo mwana wa mungu aliye wa hai wanaweza wakutana katika jengo kama uta katika majengo sasa hivi wanaweza akutana nyumbani kwa mtu wanaweza wanaezakutana chini autana mahali popote hilo ndio kanisa na kwenye kanisa watu wanafundishwa kuwa wanafunzi wa kristo sasa kama ungependa kuwa kanisa leo hii uingie ujumuike katika kanisa mruhusu yesu kristo akujenga kufanya kuwa kanisa hatua ya kwanza ni kumpokea mwokozi wa maisha yako fanya maombi yafuatayo yakofana uatay aunuingu nimesikia habari njema naamini yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aziondoe dhambi zangu kisha akafufuka ili mimi niwe mwenye haki nakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu na katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika umefanya maombi mafupi na kukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo tusimame tuweze kuomba na wewe vinginevyo nakkabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama jina langu la naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana Ini habarin jemahku wakazi wa arusha. Kiriman na menyara. Tata. mwalimu huruma gadi ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio podcast Apple podcast Spotify, telegram pamoja na nawhatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa baba uzima house uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maombezi itakayoanza saa kumi na dakika thaathin za jioni hadi saa kumi na mbili na dakika thaathini za jioni ili kushiriki ibada hizi katika ukumbi wa baba uzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga simu nambari 764 524b na au 78 9 524 b au 67t 524b kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayokuweka huruhuru umekuwa ukisikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu huru maghari kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusbsbe katika youtube chanel ya mwalimu huru magari na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na kuiga kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vufungo mbalimbali zedilizi kupigia simu namba sfui764 tano uiu m24 mbl au sui78 9 tano uii 2n mbl au sfui6t7a tatu tano uiu2bl