vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kama wewe umezaliwa mara ya pili kama mimi nimezaliwa mara ya pili maana yake ni kwamba yesu kristo ndio mzaliwa wangu wa kwanza ntarudia tena kama wewe unainisikiliza umezaliwa mara ya pili ama umeokoka maana yake ni kwamba yesu kristo ndiye mzaliwa wako wa kwanza ntarudia kwa mara ya tatu tena ili iweze kuingia kwenye sikio kama umezaliwa mara ya pili kama umeokoka kama umempokea yesu kristo kama bwana na mwokozi wa maisha yako basi yesu kristo sasa hivi ndiye mzaliwa wako wa kwanza popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa hurubagade gade inafuraha kwamba umeweza kupata wasaa wa kuungana nami ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu amekusudia kusema nasi kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu kama unaosikiliza kwa njia ya redio na vilevile yanakuwa vile postei kila siku katika youtube katika google podcast apple podcast apple pamoja na tegram nawhasa uh, kama ungependa kuunganishwa katika grupu la whatsapp linaloitwa mwanafunzi wa kristo ama kwenye telegram basi unaweza ukatuma ujumbe mfupi kupitia namba 764 524276442 alafu andika niunge tuma tu ujumbe mfupi sema niunge utaunganishwa katika grupu hilo nao utaweza kupata mafundisho haya kwa njia ya sauti kila siku lengo la mafundisho ya neema na kweli ni kujenga imani yako uweo well unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutendaa kama kristo zingatia biblia inasema wazi kabisa kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa maana wale wanaomwendea lazima waamini wa kuwa yuko na kwamba huwapa sawabu wale wamtafutao kwa bidii hivyo basi kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili huweze kufikiri kama kristo huna mbudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli nakushukuru na wewe ambaye e, umekuwa unaambatana nami kusikiliza kila siku kujenga maarifa yako kujenga ufahamu wako kuhusu bwana wetu yesu kristo kuhusu mungu kuhusu roho mtakatifu na ufalme wake asante sana kwa kuwa mwanafunzi mwaminifu pia nakushukuru kwa vile ambavyo umekuwa ukihamasisha wengine kuweza kusikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli lakini zaidi ya yote ni kushukuru kwa vile ambavyo unafundisha wengine na kuwashirikisha kile ambacho wamekusha kujua kumbuka kuna watu ambao mimi sitaka niweze kuwafikia aa watu wanaweza tu na wewe amba unanisikiliza na wako wengine naweza nikawafikia lakini hawatak wakubali kunisikiliza mimi mtu pekee kukubali ambanaezaba kusklza n weweo o ulichojifunza kimya enda kawajulishe wengine ukifanya hivyo utakuwa umethibitisha kwa vitendo kwamba wewe ni mwanafunzi wa kristo mwanafunzi wa kristo mwanafunzi wa kristo ni mtu ambaye anakubaliana na mafundisho ya kristo nakusadia kuyasambaza ni kushukuru wewe pia ambaye amekuwa kufanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu asante sana kwa maombi yako maombi yako yanaleta matunda ni kushukuru pia wewe ambaye kwa fedha yako na mali yako umeamua kuonyesha upendo wako kwa kristo ukasema kwamba sitakuwa mchoyo na mbinafsi na nikatumia kipato ambacho mungu amenipatia kwa ajili ya kwangu mimi na familia yangu tu ukaamua kwamba lazima nitumie kipato changu kuakikisha ufalme wa mungu unasonga mbele na kwa maana hiyo umeamua kusapoti vipindi vya neema na kweli injili kwa njia ya redio kupeleka kweli ya kristo kwa njia ya redio rediokupia vipindi vya neema na kweli kumbuka kuna watu ambao hawana njia nyingine yoyote ya kuweza kusikia neno la kristo kweli ya kristo isipokuwa kwa njia ya redio hawana mtumishi ambaye anaweza kuwafikia kwa sababu wengine wako kwenye maeneo ambayo yako mbali sana na makazi ya watu ko hawana mchungaji wa kuwahudumia hawana mwinjilizo wa kuwafikia namna pekee wanaweza kusikia kweli ya kristo habari za yesu kristo na ufalme wake ni kupitia njia ya redio hivyo unapochukua fedha yako ukaamua kuonyesha upendo wako kwa kristo kwa kuchangia injili kwa njia ya redio kwa kweli nakupa ongera sana nakuambia unaweza usijue tu lakini siku ile ya mwisho utashangaa bwana yesu atakapoonyesha mamia ya watu ambao maisha yao yalibadilika kwa sababu ya sadaka yako ya upendo uliokuwa ukiitoa kila mwezi ili kuhakikisha kwamba injili inafikia watu kwa njia redio na kama haujawahi kufanya hivyo basi nikualike nikupe fursa kwamba na nawe uwez kushiriki jaribu alafu utaona utamu wake unajua kitu kama ujaingia kushiriki kuona utamu wake kwa hiyo ongera sana ninyi ambao meksha kufanya maamuzi yakua vipindi vya neema na kweli kila mwezi lakini pia msisahau kututumia shuhuda ya mambo ambayo mungu anayafanya tangu mmeanza kuwa za vipindi vya neema na kweli baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee na somo letu lenye kichwa kinachosema umefanana na kristo umefanana na kristo leo ni kipindi chetu cha tatu na nilisha kipindi cha kwanza na cha pili ama sehemu ili ya kwanza na ya pili niliitumia kama kuweka msingi na leo nataka twende kwenye mstari mama basi ambao tutausimamia e, katika kipindi chote hichi ambacho tukizungumzia ili somo la umefanana na kristo ka moja kwa moja nataka twende kwenye warumi mlango wa nane warumi mlango wa nane mstari wa ishiri na tisa hadi wa thelathini kabla sijasoma nikumbushe tena nilikuambia kwamba kuna mambo fulani fulani lazima tuyagonge kuna ufahamu fulani lazima tuuondoe kwenye kufikiri kwako tuliona kwamba kufikiri kwangu kunanipa uhusiano na mungu na kufikiri kwangu pia kunaweza kusababisha nikatengwa na uzima wa mungu okay wengine hamjanyelewa ngoja moja moja kwenye warumi na tena tunasoma kufkkwangu relax relax tuko tendo tukoosatendoaolosai mlango wa kwanza nitaanza kwa ajili ya kuokoa muda mda naikatikati naanzia msarulowa shinamoja anasema hivi hnamodina mbil waolosai na bi anasema hivi na ninyi mliokuwa hapo kwanza mmefarikishwa tena adui katika nia zenu kwa matendo yenu mabaya amewapatanisha sasa katika mwili wa nyama yake kwa kufa kwake ili awalete ninyi mbele zake watakatifu wasio na mawa wala lawama Tasa, nataka nisome kwenye tafsiri ya neno mstari wa ishii na moja e, na wa ishiri na mbili alafu utaona kitu ambacho kinazungumzwa alafu nitafanua jambo hapo anasema hivi hapo kwanza ninyi mlikuwa mmetengana na mungu na mlikuwa adui zake katika nia ama fikra zenu sawa sawa anasema kwa sababu ya mwenendo wenu mbaya ka anasema mlikuwa adui katika fikra ama nia zenu ama fikra sika bibilia habari njema anavyosema tafsiri ya bibilia habari njema anasema hapo kwanza nyinyi pia mlikuwa mbali na mungu na mlikuwa maadui zake kwa sababu ya fikira zenu na matendo yenu mabaya kwa hiyo urafiki na mungu ni kwenye kufikiri na uadui na mungu ni kwenye kufikiri pia ndio maana nimekuwa nikisisitiza nikikwambia kwamba kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri kwahio kufikiri kwako kunaweza kkufanya ukaa wa rafiki wa mungu ama kufikiri kwako kunaweza kufanya ukaa wa adui ya mungu lakini kumbuka jana na juzi pia tuliona kwamba kufikiri kwako kunaweza kukakuunganisha na uzima wa mungu ama kufikiri kwako kunaweza kukakutenga na uzima wa mungu tunakwenda sawasaa rafiki kwo ukiwa na hilo kichwani ndio maana huzingatie kwamba bwana yesu aliagiza tuende tukafanye mataifa yote kuwa wanafunzi mwanafunzi kazi yake ni mwanafunzi kazi yake ni kujifunza anatakiwa kujifunza ni mtu anayekubaliana na mafundisho ya aina fulani na kusaidia kuyasambaza kaoalivoai mkawafanye mataifa kuwa wanafunzi ama kuwa wanafunzi wangu maanake ni kwamba kuna namna ambavyo alitaka tukafundishe watu waweze kufikiri kama yeye kristo ye kumbuka ukristo mkristo manaake ni mfuasi wa kristo mkristo manaake ni mwanafunzi wa kristo mkristo manaake ni kwamba ni mtu ambaye uzima wa mungu ama uhai wa mungu ama maisha ya mungu yanakaa ndani ya huyu mtu okay. sa tuende kwenye warumi sasa moja kwa moja shina, e, warumi nn mstari wa ishina ti hadi wa hahi warumi 8n ih hadi hahi kuna mambo mengi ya kuzungumza tutazungumza anasema maana wale aliowajua tangu asili n yani manake anasema maana wale ambao mungu aliwajua tangu asili ama tangu mwanzo ama kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu aliwachagua tangu asili wafananishwe na mfano wa mwanawake ambaye ni nani ni yesu kristo ili yeye yaani mwana ambaye ni kristo awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi alafu h anasema na wale aliowachagua tangu asili hao akawaita na wale aliowaita hao akawahesabia haki na wale aliowahesabia haki hao akawatukuza kwa hiyo anasema ule mstari wa 9 nataka tupige kambi kidogo kwenye kipindi cha leo anasema maana wale aliowajua tangu asili aliwachagua tangu asili wafananishwe na mfano wa mwanawake ili yeye awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi ngoja nisome kwenye tafsiri ya bibilia ya neno tuone anavyosema <coughs> bibilia ya neno anasema namna hii haleluya anasema maana wale mungu aliowajua tangu mwanzo pia aliwachagua tangu mwanzo wapate kufanana na mfano wa mwanawe ili awe ayani yeye mwana ambaye ni yesu kristo awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi sasa kuna mambo kadhaa ndatu yazungumzi hapa jambo la kwanza ambalo nataka ulijue kabisa anasema kama wewe umezaliwa mara ya pili anazungumza na wewe anasema kwamba mungu alikuchagua wewe kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu na alivokuchagua alikuchagua akiwa na kusudi moja kusudi hilo ni kwamba wewe ama mimi na wewe tuweze kufanana na mwanaye ambaye ni yesu kristo kwa hiyo hilo ndio kusudi hilo ndio lengo la mungu kutuchagua kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu siu aa tunakwenda sawa sasa nafahamu kwenye biblia ya kiingereza <coughs> kuna kitu wanazungumzia moja niisome kwenye new king james version anasema hivi anasema he he also predestined anasema wale waliwajua kabla ya, ya wakati he also predestinated kwa mana mingine sasa kiswahili kuna neno predestination kuna watu wakaleta fundisho wakasema kwamba kuna watu na nisikilize vizuri sana nisikilize kwa makini sana tunaanza kuondoa hapa vizungumkuti tunaanza kuondoa upotofu ambao ibilisi ameuingiza katika kanisa kuzungumzia kwenye hi habari ya predestination ama kwa maana ya kwamba watu waliochaguliwa kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu kuna watu wanafundisha wengine kwamba kuna watu ambao mungu aliwachagua kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu kwamba hawa watapata uzima wa milele hawa wataingia mbinguni na hawa wataenda jehanam mtizamo huo sio sahihi kumbuka yesu kristo alipokufa amekufa kwa ajili ya ulimwengu mzima yohana tat16 kwa maana jinsi hii mungu aliupenda nini ulimwengu hata akamtoa mwanawake wa pekee ili kila mtu amwaminie asipotee bali apate uzima wa milele lakini pia ukisoma kwenye tito tito mlango wa pili mstari wa 11 anasema kwa maana neema ya mungu iwaokoayo wanadamu imefunuliwa kwa watu wote kwa hiyo yesu kristo alivyokufa msalabani alikufa kwa ajili ya watu wote ndio maana ukisoma pia yohana mlango wa kwanza mstari wa ishirna tia anasema tazama mwana kondoo wa mungu aichukuae dhambi ya ulimwengu kwa hiyo katika katika katika mpango wa mungu ukienda ukasoma pia katika wakorinto wa pili mlango wa sor ukiena petro wa pili mlango wa tatu mstari wa tisa utaona kwamba anasema mungu anavumilia anavuta subira kwa sababu hataki mtu yeyote yaangamie bali anataka watu wote wafikie toba kwa hiyo mapenzi ya mungu ni kwamba watu wote waokoke shida inakuja wanadamu wanatumia uhuru wao wa kuchagua badala ya kuchagua uzima kwa maana ya kumpokea yesu kristo kama bwana na makozi wa maisha yao wengine wanamkataa na kitendo hicho sasa kinawasababisha wao waende jehanamu ya moto lakini mwanzo mungu alivyokusudia alikusudia watu wote waokoke watu wote wawe wana wa mungu watu wote waingie katika uzima ndicho ambacho alikusudia lakini kwa bahati mbaya sana mwanadamu ametumia uhuru wake aliopewa na mungu wa kuchagua na wengine wamechagua kumkataa mungu kumkataa yesu ukimkataa yesu manake umemkataa mungu huwezi ukasema unamkubali mungu alafu unamkataa yesu ukimkataa yesu manake umemkataa mungu na ukimkubali yesu manake umemkubali mungu kama uamini kasome kasome yako naenda kwa mfano eh, nnaoena kasome yohana kumi na mbili alafu uanze mstari wa arbain pale uende mpaka mwisho utaona hiyo kitu tuko sawa mpaka mpakaporafiki kwahio wale kwamba kuna watu walichaguliwa kabla ya kuekwa misingi ya ulimwengu hawa wanakwenda jenam na wanakwenda kwenye uzima wa milele si kweli vinginevyo kusingekuwa na sababu ya yesu kufa msalabani na zaidi ya yote kusingekuwa na sababu ya sisi kuhubiri injili tunaubiri injili m, ili mtu apate uhuru wa kukubali ama kukataa hilo likuwa la kwanza lakini la pili anapozungumzia anazungumzia kwamba aliwachagua kwamba pt menake ni, ni, ni hatima imechaguliwa kabla anazungumzia hiyo hatima iliochaguliwa kabla na mungu sio ya habari ya, ya, ya kwenda jehanam ama ya kwenda mbinguni anazungumzia ni kwamba alichokusudia kabla akuek wa msingi alumuta mwanza anisema hivi kwamba yeyote atakayepokea wokovu ni lazima afanane na kristo ndio predestination inayozungumziwa kwamba yeyote atakayezaliwa mara ya pili lazima afanane na kristo hilo ndio kusudi la mungu huo ndio mpango wa mungu huo ndio mchakato mzima wa sisi kufundishana ndio maana anasema akatoa wengine kuwa mitume wengine kuwa manabii wengine kuwa wainjilisti wengine kuwa wachungaji na walibu kwa kusudi la kuwajengea uwezo watakatifu hata kazi ya huduma ipate kutendeka ili mwili wa kristo upate kujengwa mpaka sote apofikia umoja wa imani na kuwa na maarifa kama ya mwana wa mungu na mtu mkamilifu na kufika katika cheo kimo cha utimilifu wa kristo kwa hiyo alichoamua kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu yetu alichoamua hatima yetu ni kwamba utakapozaliwa mara ya pili utakapookoka basi ni lazima ufanane na yesu kristo hilo ndilo ambalo mungu aliliamua kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu sio kwamba aliamua kwamba huyu ataenda jehanam na huyu hapa ataingia kwenye uzima wa milele sicho hicho kinachozungumzwa hapa wanaokuletea injila namna hiyo usiikubali ikatae hiyo tunaita ni hiasei kwa, kwa lugha ya kiingereza Yeah, tunasema tuna hiyo ni era hayo ni makosa tunasema hizo ni uzushi paulo anasema ni hadithi za kize kwaio zikatae baada ya kusema hilo haleluya aeuyaiab tutagongagonga mambo hapa kwa hiyo usije ukakaa t ukaacha kuhubiri injili na kuna wengine anasema kwa sababu neema imetolewa basi hatuhubiri injili n no, no, no, no. shetani anakudanganya tunatakiwa tukahubirie watu injili tukawaeleze watu kile ambacho bwana wetu yesu kristo amekifanya pale msalabani ili hao watu wachague kumpokea ama kumkataa tunakenda sawasawa sasa tukole msarawa9 bado kwahiyo anasema maana wale aliowajua tangu asili aliwachagua tangu asili wafananishwa na mfano wa mwanawake ili yeye awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi kwyo nikakusomea tena kwenye biblia ya neno ngoja niisome tena alafu tapiga hatua biblia ya neno anasema hivi maana wale mungu aliyowajua tangu mwanzo pia aliwachagua tangu mwanzo ili ili wapate kufanana na mfano wa mwanae kwao tulichaguliwa tangu mwanzo kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu ama tangu wa mwanzo hicho kindichokua kinahasisiwa ili tufanane na nani na mwanaye ambaye ni nani yesu kristo na ili yeye yesu kristo awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi ili yesu kristo awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi sasa niruhusu niongee kwa heshma na taadhima na kwa upole na unyenyekevu wa moyo kabisa zingati hapa anasema kama wewe umezaliwa mara ya pili kama mimi nimezaliwa mara ya pili maana yake ni kwamba yesu kristo ndio mzaliwa wangu wa kwanza ntarudia tena kama wewe unanisikiliza umezaliwa mara ya pili ama umeokoka yote ni sawasawa maana yake ni kwamba yesu kristo ndiye mzaliwa wako wa kwanza ntarudia kwa mara ya tatu tena ili iweze kuingia kwenye sikio na nalisema hili kwa sababu kuna, kuna, kuna, kuna, kuna namna fulani kuna hitilafu fulani sikiliza kama umezaliwa mara ya pili kama umeokoka kama umempokea yesu kristo kama bwana na mwokozi wa maisha yako basi yesu kristo sasa hivi ndiye mzaliwa wako wa kwanza kwa nini kwa sababu umeama familia umetoka kwenye familia ya adamu na sasa hivi umeingia kwenye familia ya kristo tunaenda sawa rafiki kwa sababu hiyo kama yesu kristo ndiye mzaliwa wako wa kwanza en maana ni kwamba tatizo ulilokuwa unalipitia ama tatizo ambalo uliambiwa unalo kwamba shida yako ustawi wako umekwama kwa sababu mzaliwa wako wa kwanza na inawezekana wewe mwenyewe unainisikiliza unasema wewe ni mzaliwa wa kwanza na ukaambiwa kwakuwa e ni mzaliwa wa kwanza ndio maana matatizo yanakupata lakini sio hivyo tundo kupitia wewe matatizo yanaingia kwenye familia yenu na kwa maana hiyo ukajisikia vibaya ukafanya maombi ya rehema ukafanya maombi ya toba ukafanya maombi ya utakaso ukachukua baasha ukaweka na ela ili uombe utubu ukaomba rehema na bado baada ya kufanya maombi hukuona matokeo yoyote unajua kwa nini ukuona matokeo yoyote rafiki ni kwa sababu umekataa kukubaliana na ukweli kwamba ulipozaliwa mara ya pili yesu kristo sasa hivi ndio mzaliwa wako wa kwanza kwa hiyo kama wewe unanisikiliza na umeambiwa kwakuwa we ni mzaliwa wa kwanza una matatizo una shida ibilisi na kushambulia kitu gani kitu gani na kwamba wewe ndo unaleta shida kwenye familia yenu dawa yake ni kwamba zaliwa mara ya pili leo hii okoka ukiokoka leo hii ukizaliwa mara ya pili leo hii yesu kristo anakuwa mzaliwa wako wa kwanza na kama una ndugu yako ambaye ni mzaliwa wa kwanza kwenu na unaona kwamba anapata shida sikiliza na, na kuna mambo mengi ya kuongea hapa sikiliza wewe kama umezaliwa mara ya pili chukulia labda ukoo wenu ni wa kimaro ama ukoo wenu ni wa swai ama ukoo wenu ni wa kio ama ukoo wenu ni wa mole ama ukoo wenu ni wa mwakipesile ama ukoo wenu sijui ni wa taja majina ya wote unavoajua wewe sikiliza ulipozaliwa mara ya pili uliama ukoo uliama kambi ndio maana ukisoma yohana mlango wa tatu mstari wa tano hadi wa sita bwana yesu anasema mtu asipozaliwa kwa maji na kwa roho hawezi kuingia kamwe katika ufalme wa mungu alafu mstari wa sita anasema kilichozaliwa kwa mwili ni mwili na kilichozaliwa kwa roho ni roho na kwa maana yayo anasema nini kumbuka yohana nn ee, mstari wa mlango mstari wa, wa, wa, wa shina4n anasema mungu ni roho na yohana mlango wa kwanza anasema alikuja kwa walio wake lakini hawakumpokea bali wale wote waliompokea mstari wa na katatu aliwapa uwezo wa kufanyika wana ndio wale waliozaliwa sio kwa mapenzi ya mtu kwa mapenzi ya mwili ama ya damu bali kwa mapenzi ya mungu kwa hiyo maanaake ni kwamba wewe ulipozaliwa mara ya pili maanaake ni kwamba wewe umeingia katika familia ya mungu huko katika familia ya kristo na kwa maana hiyo yesu kristo ni mzaliwa wako wa kwanza na kama yesu kristo ni mzaliwa wako wa kwanza maanaake ni kwamba tatizo lolote linalohusiana na mzaliwa wa kwanza limekwisha kwa maana y umeama familia umetoka kwenye familia ya adamu ambaye ni mwasi ambaye amejaa dhambi kumbuka ndo alileta dhambi ulimwenguni na yendo mwwasi umeingia kwenye familia ya kristo ambaye ni mwenye haki ambaye ni mtii kwa baba yake na kwa maana hiyo sasa hivi yesu kristo ndio mzaliwa wako wa kwanza na kwa maana hiyo huna tatizo la mzaliwa wa kwanza nanyeelewa na kama kuna mzaliwa wa kwanza kwenu alikuwa ni tatizo baada ya kukaa unamwombea rehema you your time zaliwa mara ya pili utoke kwenye huo ukoo uingie kwenye ukoo wa kristo then tatizo linakuwa limekwisha ndomana inaitwa habari njema kwahio usikubali ukarubuniwa tena usikubali ukabebeshwa mizigo ambayo haina kichwa wala mguu okay nikulize swali wewe ulifanya maombi ya toba ya mzalia wa kwanza nini kimebadilika katika maisha yako what has changed nini kimebadilika Use your brain tumia akili yako tumia ufahamu wako ulifanya maombi ya toba ukafanya toba ya mzaliwa wa kwanza nini kimebadilika unafahamu maisha yako hayajabadilika na maisha huyo ndugu yako hayajabadilika kwa sababu gani wewe badala ya kufikiri kama kristo umefundishwa vibaya kwa hiyo ukaendelea kufikiri kama adamu samsikilize mafundisho ya toba ya mzaliwa wa kwanza ni sahihi kwa mtu ambaye hajaokoka ni sahihi kwa mtu ambaye ajazaliwa mara ya pili sio sahihi kwa mtu alizaliwa mara ya pili kwa sababu mtu alizaliwa mara ya pili anafanana na kristo na kristo ndio mzaliwa wake wa kwanza na unaposia unafanya toba ya maombi ya mzaliwa wa kwanza ni evu nisaidie yesu kristo amefanya dhambi gani dhambi gani hiyo ambayo yesu amefanya mpaka inabidi uombe maombi ya rehema kwa niaba yake which one hilo ni la kwanza amefanya dhambi gani kama sio kumdhalilisha yesu ninini kama sio kumtukana yesu nini kama sio kumkejeli ngu nini kwamba yesu anatuambia kwamba alijaribiwa katika mambo yote pasipo kufanya ambaasom aai wa, mlango wa pili na wa mlangowa na kwamba amezaliwa hana mawa wala hatia wala doa lolote enda kasome wawanz mlangoaa wa wa wa anasema damu yake haina maa wala haina shida yote. kwa yot ulizaliwa mara ya pili kufanya toba wa wa kwanza na kwa kwanza na wakati huo mzaliwa wako ni unapoingiakufanyaamzaliaaan nawakatila mefanya dhambi gani kama sio unamkufuru mungu nnini kama sio unamkufuru yesu nnini kama sio unamfanyia jeuri roho wa uzima ni, ni kitu gani kwa hiyo anachokuambia nini kubaliana na ukweli kwamba wewe ulizaliwa mara ya pili unafanana na kristo na kwamba yesu kristo ndo mzaliwa wako wa kwanza kwao mshukuru mungu kwamba umeingia katika familia ya kristo familia ya mungu na kwamba mzaliwa wako wa kwanza ni yesu kristo na kwa manao huna tatizo lolote linalohusiana na mzaliwa wa kwanza na kwa manayo, anza kumshangilia nahi umepata bure yesu alilipia kwa damu yake mimi nawewe tumepata bure kwa anza kushangilia lehii kwamba huko huru hilo teso la mzaliwa wa kwanza ali tena fundisho la mzaliwa mzalia ni nisaii kwa adamu kwa kwa kwa mtu mtu ambaye mara ya pili hajaokoka adam yatuaca na kama ungesema nataka kuachana na tatizo la mzaliwa wa kwanza dawa yake ni kuzaliwa mara ya pili kwa lewe, fanya maombi yesu kristo kuwa bwana na wa maisha yako sema iwmaisha yaouwa nimesikia habari njema naamini yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani aondoe dhambi zangu zote kisha akafufuka ili mimi niwe mwenye haki na kili kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki aa umefanya maombi mafupi karibu katika familia ya mungu na ukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama tuandikie tujulishe mahli ulipo tueze kusimama nawe katika maombi mpaka hapo kesho tena jina langu naitwa huruma jadi na, huru na yesu msikhii wow. ni habari njema kwa wakazi wa jiji la darssalamsasa mwalimu huruma gadi ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio hii youtube google podcast apple podcast gam pamoja nawtsap anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa dmlendi uliopo mbezibichi bondeni jijini dar jijiniumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo mwalimu huruma gadi atapunua kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maombezi itakayoanza saa 1n m za jioni, hadi hdhadi saa moj na dakika hh ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa drimland uliopo mbezibichi bondeni jijini dar es salam au kwa mawasiliano zaidi piga simu nambari 7645242 na, au 7895242 au 675242 公婆家，你回来没有啊？你要在家回家过路。 chane manakweli kutoka kwa mwalimu huru magari kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusbsibe katika youtube chanel ya mwalimu huru magari na pia kumfuatilia katikaap pamoja na kuigiwa kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vadiliki kupigia sim namba 7645 au 789 Sano si fuori, si puri in bili in nemili. Ausi si puri si sa, baciato. Sano si fuori, si puri in bili in nemili.