vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli mtu alizaliwa mara ya pili anafanana na kristo na mtu ambaye hajazaliwa mara ya pili anafanana na adamu na kwa maana hiyo wewe ulipozaliwa mara ya pili maanayake ni kwamba umeama familia umetoka kwenye ukoo wenu ukaingia kwenye familia ya mungu na kwa maana hiyo sasa hivi mzazi wako wewe ni mungu mungu ndiye baba yako na mzaliwa wako wa kwanza kufuatana na neno hapa ni yesu kristo na kama yesu kristo ndio mzaliwa wako wa kwanza maanake ni kwamba ukisema unafanya toba ya mzaliwa wa kwanza maanake ni kwamba unasema yesu kristo ana matatizo popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo anazungumza nasi ama amekusudia kuzungumza nasi kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kamba huu yakiwa yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali ufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia rafiki kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza mafundisho ya neema na kweli Uh, niseme tu mafundisho haya pia yanakuwa posted katika youtube kwa chanel inaitwa mwalimu huruma gadi lakini pia unaweza kupata kwa njia ya sauti katika katika google podcast katika apple podcast na katika spotify ikienda kwa jina la mwalimu huruma gadi Ehe, lakini pia unaweza ukapata mafundisho haya kwa njia ya sauti katika whatsapp na telegram tuma ujumbe mfupi sema niunge katika namba 7645242 64 5 24b nawe utaungwa utapata mafundisho ya mb zake ni ndogo sana ni mb kumi na moja tu kwa somo kwa hio inamaana kwa wiki nzima ni mb 7ab7aba tu kwahio una uwezo kabisa wa kupata mafundisho kumbuka siri haya mafundisho ni kusikiliza tena na tena na tena Uh, ni shukuru kwa ajili yako wewe ambao umekuwa unasikiliza unafuatilia kwa bidii kabisa kujifunza na kuweza kujua ili kufikiri kama kristo lakini zaidi ya yote umekuwa ukihamasisha wengine waweze kusikiliza na kufuatilia mafundisho ama vipindi vya neema na kweli lakini nzuri zaidi umekuwa ukienda kuwafundisha na kuwashirikisha wengine kile ambacho wewe mwenyewe umekijua ongera sana rafiki na kumbuka tu mwanafunzi ni mtu anayekubaliana na kusaidia kusambaza mafundisho ya kristo mwanafunzi wa kristo ni mtu anayekubaliana na kusaidia kusambaza mafundisho ya kristo kwa kufanya hivyo umetimiza kwa vitendo agizo la bwana wetu yesu kristo ambayo alisema mmoja tukahubiri injili kwa kila kiumbe na mbili tukafanye macafa yote kuwa wanafunzi wake ni kushukuru pia na wewe ambaye umekuwa ukifanya maombi bila kuchoka kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu asante sana kwa maombi yako asante sana kwa uaminifu wako endelea kufanya hivyo sichoke lakini pia nikushukuru wewe ambaye umesema mungu amenibariki na kunijalia kupata kipato na kwa maanayo nimeamua sitakuwa mchoyo na kukitumia tu kipato hichi kwa ajili ya nafsi yangu mimi na familia yangu lakini nitahakikisha nathibitisha upendo wangu kwa kristo kwa kuhakikisha kwamba nasapoti injili kwa njia ya redio wewe ambao umekuwa wa vipindi vya nema na kweli kila mwezi asante sana kwa maana fedha yako inaleta mageuzi fedha yako inaleta mabadiliko kumbuka ungeweza ukala hiyo la ukanunua ocha ungeweza ukanunua kiatu kipya ukanunua shati jipya lakini umeona kila mwezi ni afadhali utoe hela ili watu wafikiwe na injili kumbuka kuna watu ambao hawana namna nyingine yeyote ya kusikia injili ya kristo isipokuwa kupitia dio na kwa maana hiyo basi unapowezesha vipindi hivi kuwa hewani kuna watu wako kwenye mapori wako sehemu mbali na makazi ya watu ambako hata wangekaa miaka mingapi kanisa lisingeweza kuwafikia na kwa sasa hivi wana uwezo kusikia injili ya kristo kila siku na maisha yao akabadilika na yote ni kwa sababu ya upendo wako wewe kwa yesu kristo kwamba umejikomiti ukasema kila mwezi unaweza na wewe unayenisikiliza ambaye haujafanya hivyo maanake una uwezo wakufanya hivyo una uwezo wa kuanza na kiasi chochote nachotaka kwamba unachokitoa utumie imani anza kutoa imani kwa una uwezo wa kuanza na kiasi chochote kila mwezi ukifanya namna hiyo injili itafikia watu wengi ngoja nikwambie elfu yako elfu mbili yako elfu tano yako elfu kumi laki yako inatosha kabisa kuleta tofauti katika maisha ya watu kwaho usio ukadharau elfu yako moja ama elfu mbil yako ama elfu tano yako no hakikisha umejiomiti kama unatabia kusikiliza vipindi vya neema na kweli kila siku fanya maamuzi thabiti kwamba yes tatumia fedha yangu ya shukurani kila mwezi kuhakikisha kwamba nalipia gharama za redio ili watu wafikiwe na injili baada ya kusema hayo basi nasema asante sana tuendelee na somo letu somo letu linasema nini somo letu linasema umefanana na kristo umefanana na kristo mtu aliyezaliwa mara ya pili amefanana na kristo nakwenda sawa ko tuende kwenye warumi nn 29 hadi heahin warumi 8 9 anasema maana wale aliowajua tangu asili aliwachagua tangu asili wafananishwe na mfano wa mwana wake ili yeye awe mzaliwa wa kwanza viongoni mwa ndugu wengi na wale aliw aliwajua aliowachagua tangu asili hao akawaita na wale aliowaita hao akawahesabia haki na wale aliohesabia haki hao akawachukuza kwao jana tulijikita katika mstari wa it ambao anataka tuendelee nao kidogo ili tuweze kufafanua na kuweka sawasawa mambo fulani fulani a tulipokuwa tunaanza hili somo nilikwambia kwamba kuna mapokeo fulani fulani tutanyang'anyana na nikakwambia kwamba kuna watu makundi mawili kuna kundi la kwanza ni watu wote waliozaliwa na mwanamke wanafanana na adamu na watu wote waliozaliwa mara ya pili kwa maana ya neno na roho mtakatifu wanafanana na kristo tutuko sawasawa Tuko sawa sawa. kumbuka tunapozaliwa mara ya pili tunazaliwaje tunazaliwa kwa neno na kwa roho sasa la, labda hili nikueleweshe ni, ni, ni nikusomea mistari miwili mitatu harakaraka ili tuweze kuenda sawasawa sawa. angalia kwa mfano eh, petro, petro wa kwanza najua nimesema warumi nane tutarudi hapo twende kwenye petro wa kwanza mlango wa kwanza na mstari ule wa tatu anasema hivi petro wa kwanza mlango wa kwanza mstari wa tatu ahimidiwe mungu baba wa bwana wetu yesu kristo ambaye kwa rehema zake nyingi alituzaa mara ya pili zingatia anachokisema rafiki anasema ahimidiwe mungu mungu mungu esema neno mungu he, mungu alafu anasema huyu mungu ni baba wa bwana wetu yesu kristo ni baba mungu ni baba wa bwana wetu yesu kristo ambaye huyu mungu ambaye ni baba wa bwanawetu yesu kristo kwa rehema zake nyingi alituzaa mara ya pili alituzaa mara ya pili alituzaa mara ya pili ili tupate tumaini lenye uzima kwa kufufuka kwake yesu kristo katika wafu kwao anasema kitendo cha yesu kristo kufufuka katika wafu kilisababisha sisi mimi na wewe tuzaliwe mara ya pili na tumezaliwa mara ya pili kwa sababu ya rehema za mungu na tumezaliwa mara ya pili na aliyetuzaa mara ya pili ni mungu na neno lake tunakwenda sawa mpaka hapo ok hilo limekaa sawa lakini twende pia katika mlango huu huu mstari ule wa 2htat petro wa kwanza mlango wa kwanza mstari w ta anasema hivi haleluya anasema kwa kuwa mmezaliwa mara ya pili si kwa mbegu iharibikayo bali kwa ile isiyoharibika kwa neno la mungu lenye uzima lidumulo hata milele kwaiyo nadhani rafiki unaweza ukaona wazi kabisa bila utata wa aina yoyote kwamba mimi na wewe tuliozaliwa mara ya pili tumezaliwa na mungu kwa hiyo mungu ni baba yetu na kama mungu ni baba yetu maana ake ni kwamba tumeama familia tumetoka kwenye familia moja tukaenda kwenye familia nyingine tunakwenda sawasawa okay tende nikupe mstari mwingine tende kwenye injili ya yohana injili ya yohana mlango wa kwanza nitasoma kuanzia mstari uli wa kumi na moja hadi wa kumi na tatu anasema alikuja yaani yesu ama neno alikuja kwake wala walio wake hawakumpokea kumi na mbili bali wote waliompokea aliwapa uwezo wa kufanyika watoto wa mungu ndio wale waliaminio jina lake alafu anasema waliozaliwa hawa watu waliozaliwa waliozaliwa si kwa damu wala si kwa mapenzi ya mwili wala si kwa mapenzi ya mtu bali kwa mungu k anasema watu waliozaliwa mara ya pili hawajazaliwa kwa mapenzi ya binadamu hawajazaliwa kwa mapenzi hawajazaliwa kwa damu wala kwa mwili wamezaliwa kwa mapenzi ya mungu na hivyo mungu ni baba yao kwa matokeo yake ni nini matokeo yake ni haya bwana yesu anasema katika mlango wa tatu yohana mlango wa tatu ntasoma mstari wa tatu mpaka ule wa, ta, wa sita bwana yesu anaongea na mtu ana niodemos alikuwa farisayo kitu bwana yesu anamwambia bwana yesu anamwambia hivi yesu akajibu akamwambia amin amin na kuambia mtu asipozaliwa mara ya pili hawezi kuuona ufalme wa mungu nikodemo akamwambia awezaje mtu kuzaliwa akiwa mzee aweza kuingia tumboni kwa mamae mara ya pili akazaliwa yesu akajibu amin amin nakuambia mtu asipozaliwa kwa maji ambalo ni neno wa efeso 56 na kwa roho hawezi kuingia ufalme wa mungu st kilichozaliwa kwa mwili ni mwili na kilichozaliwa kwa roho ni roho kwao anasema alafu anada nasema usista kwa kuwa nalikuambia hamna budi kuzaliwa mara ya pili upepo uvuma upendako na sauti yake waisikia lakini hujui unakotoka wala unakokwenda kadhalika na hali yake kila mtu aliyezaliwa kwa roho kwao kama umezaliwa kwa roho maanayake mungu ni baba yako yohana yakoyo nasema mungu ni roho kwa hiyo ina sasa kilichozaliwa kwa mwili ni mwili na kilichozaliwa kwa roho ni roho kwa hiyo rohowaomaanaake rafiki baada ya wee kuzaliwa mara ya pili lazima ufanye maamuzi je wewe ni wa adamu unafanana na adamu ama unafana na kristo neno linasema wazi wewe ulizaliwa mara ya pili unafanana na kristo haufanani na adamu sa tukiwa na mawazo hayo hayo tuendezetutena kwenye warumi 8 9 warumi 8 29 alafu tutasoma mstari ule itasoma kwenye tafsiri ya bibilia ya neno tafsiri ya bibilia ya neno vi, nane anasema hivi warumi 89 anasema haleluya anasema maana wale mungu aliowajua tangu mwanzo pia aliwachagua tangu mwanzo wapate kufanana na mfano wa mwanawe yaani yesu kristo ili yeye yesu kristo awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi kwa hiyo tumeona kwamba tangu mwanzo mungu aliamua mtu yeyote atakayezaliwa mara ya pili ni lazima afanane na kristo hiyo ni lazima sio haina mjadala ni lazima huyu mtu afanane na kristo ko kama umezaliwa mara ya pili wewe unafanana na kristo mimi ninafanana na kristo na wewe unafanana na kristo hiyo haina mjadala haina mjadala kabisa na mtu ambaye hajazaliwa mara ya pili anafanana na adamu hiyo nayo haina mjadala kabisa unasema haiwezekani okay, ngoja nikupa niku, niku, uthibitishwo nikupa uthibitiswo taui tena kwenye warumi nane hapa twende kwenye kwenye wakorinto wa kwanza okay, tuende kwenye wakorinto wa kwanza mlango wa kwanza no mlango wa kumi na tano sor wakorinto wa kwanza mlango wa kumi na tano alafu tutaanza kusoma mstari ule wa wa waapi tuanze 5 sio mbaya wakorinto wa kwanza mlango wa155 wa tano. anasema hivi ndivyo ilivyoandikwa mtu wa kwanza adamu akawa nafsi iliyo hai adamu wa mwisho sio wa pili adamu wa mwisho ni roho yenye kuhuisha kwa hiyo mwisho wa adamu duniani ulianza yesu alipokufa pale msalabani s6 lakini hautangulii ule mwili wa roho anazungumzia miili bali ule wa asili baadaye huja ule wa roha sask7 mtu wa kwanza yaani adamu atoka katika nchi yaani ardhi ama mavumbi ni wa udongo mtu wa pili yaani kristo atoka mbinguni kama alivyo yeye wa udongo yaani adamu ndivyo walivyo walio wa udongo na kama alivo yeye wa mbinguni kristo ndivyo walivowalio wambinguni yani k anasema wewe ulizaliwa mara ya pili unafanana na kristo na watu ambao wajazaliwa mara ya pili wanafanana na adamu tuko sawa mpaka hapo sasa tugrudi, tupige turudi tupige rivers tena twende turudi kwenye warumi warumi kwa aau woanasema maana wale aliwajua tangu mwanzo aliwachagua tangu mwanzo wafananishwe na mfano wa mwanawake ambaye ni yesu ili yeye yani kristo awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi sasa kipindi kilichopita lilizungumzia habari ya kuna fundisho lipo na limefanyiwa kazi la toba ya mzaliwa wa kwanza sasa nisikilize nilikuambia toba ya mzaliwa wa kwanza ni fundisho sahihi kwa mtu ambaye hajazaliwa mara ya pili sio sahihi kwa mtu aliyezaliwa mara ya pili kwa sababu nimekuonyesha kwa maandiko hapa mtu aliyezaliwa mara ya pili anafanana na kristo na mtu ambaye hajazaliwa mara ya pili anafanana na adamu na kwa maana hiyo wewe ulipozaliwa mara ya pili maanayake ni kwamba umeama familia umetoka kwenye ukoo wenu ukaingia kwenye familia ya mungu na kwa maana hiyo sasa hivi mzazi wako wewe ni mungu mungu ndiye baba yako na mzaliwa wako wa kwanza kufuatana na neno hapa ni yesu kristo na kama yesu kristo ndio mzaliwa wako wa kwanza maana ake ni kwamba ukisema unafanya toba ya mzaliwa wa kwanza maana ake ni kwamba unasema yesu kristo ana matatizo na bibilia inasema wazi kabisa kwamba yesu kristo alijaribiwa katika mambo yote pasipo kufanya dhambi na kwa maana hiyo unaposema unafanya, unafanya toba ya mzaliwa wa kwanza maanake unasema kuna tatizo na yesu na kwa maana ho nikakwambia unamkufuru mungu unamkufuru yesu na unamfanyia jeuri roho wa neema roho wa utakatifu roho wa kweli tunakuwa nasawaaa rafiki sasa hilo fundisho ni sahihi kama unafikiri bado kama adamu maana yake ni kwamba haujaelezwa kweli ulitakiwa ufikiri kama kristo sasa hili fundisho kwa nini tunasema tu mzaliwa wako wa kwanza ni yesu nikakwambia kipindi kilichopita kama wewe unanisikiliza sasa hivi wewe ni mzaliwa wa kwanza katika familia labda nifafanue kitu hichi fundisho la mzaliwa wa kwanza huwezi ukapita kwenye familia ya kiafrika ukakosa kukuta mzaliwa wa kwanza ana matatizo kwa nini kwa sababu wokovu umechelewa kuja afrika kwa mfano mimi nayezungumza na wewe urumagadi hapa mimi ni kizazi cha tatu cha kuwa mkristo katika kwenye baba yangu alipotokea si. mii nimetolewa sonu masama babu yangu ndo walikuwa wa kwanza kuwa mkristo alafu wakafata baba yangu na shangazi zangu alafu baadae nikafuata mikoo mimi ni kizazi cha tatu sasa kama baba na mama wameokoka na wanajua kwamba wanafanana na kristo na wakasimama katika hiyo kweli mtoto wao wa kwanza hawezi akawa na matatizo mtoto atakapozaliwa watamchukua watamweka wakfu kwa bwana watamkabidhi kwa bwana na hilo tatizo aliwezi kujitokeza kwo huwezi ukaenda kwenye familia yeyote ya kiafrika usikute mzaliwa wa kwanza na matatizo hilo tatizo lipo lakini dawa yake sio kufanya maombi ya toba kufanya toba siju rehema hiyo sio dawa yake dawa yake ni kuzaliwa mara ya pili ili huyu aliyekuwa mzaliwa wa kwanza sasa aame familia atoke kwenye familia ya mwilini ya duniani aingie kwenye familia ya mungu na akiingia kwenye familia ya mungu ya kristo maanaake ni kwamba yesu kristo ndi anakuwa mzaliwa wa wake wa kwanza na kwa maana hiyo ya kale anakuwa yamepita tazama yote yanakuwa mapya tunakwenda sawa sawasawa na kama wewe upo kwenye familia na mna mzaliwa wa kwanza na umefundishwa kwamba mzaliwa wa kwanza ni tatizo kama utae kuasiriwa na huyo mzaliwa wa kwanza dawa yake nizaliwa mara ya pili ukizaliwa mara ya pili utatoka kwenye huo ukoo utaingia kwenye ukoo wa mungu kumbuka kilichozaliwa kwa mwili ni mwili na kilichozaliwa kwa roho ni roho ko dawa yake ni kuzaliwa mara ya pili lakini pia ili ujue kwamba fundisho hili lina shida nataka uingie kwenye akili ya mtu ambaye ni mzaliwa wa kwanza imagine wewe ni mzaliwa wa kwanza alafu unaambiwa ndugu zako wote wamepata matatizo kwa sababu ya wewe kwamba wewe unasababisha matatizo kwenye familia yako imagine ma- condemnation hatia unayoisikia si mafundisho mengine lazima lazimatua waangalifu kwamba unaambiwa ndugu zako hawaolewi hawafanikiwi hawawezi kutajirika wala hawataka watajirike zaidi ya wewe ulipofikia kwa kwasababu wewe mzalia wakwanza umechapika shutuma yote laaa ote baada ibilisi unapelekewa wewe lakini piga picha pia wewe mdogo mtu unaambiwa kwamba huwezi kufanikiwa kwa kuwa mzaliwa wako wa kwanza ajafanikiwa angalia jinsi ambavyo utakuwa unamwangalia kaka yako ama dada yako angalia jinsi ambavyo utakuwa unamwona ni mtesaji na ni mbaya huyu ni sijui kawa unanyelea nachokizungumza na rafiki nakutana na wazazi wanaangaika nasema mzaliwa wangu wa kwanza nataka kutoa ukombozi kutoa sadaka kwa ajili ya kumkomboa wa mzaliwa wangu wa kwanza my frendi hiyo ni ngonjera kama unataka mzaliwa wake wa kwanza hilo tatizo liishe muhubirie injili azaliwe mara ya pili akizaliwa mara ya pili yesu kristo anakuwa mzaliwa wake wa kwanza mistari ya kusapoti pia kasome wakolosai moja kumi na nane wakolosai mojak nasema yesu kristo ni mzaliwa wa viumbe vyote neenda akasome kwenye waibrania mlango wa kwanza mstari wa sita inasema amletapo mzaliwa wake wa kwanza ulimwenguni kwao inasema yesu kristo ni mzaliwa wa kwanza lakini nenda akasome ufunuo moja mstari wa tano na wa sita inasema yesu kristo ni mzaliwa wa kwanza kwa hiyo yesu kristo ndio mzaliwa wetu sisi wa kwanza kwao kama yesu kristo ni mzaliwa wa kwanza unaomba toba na reema kwa ajili gani kwa hiyo ukishaanza kuona fundisho linaanza kuleta mgongano kwenye familia unatakiwa ujiulize kwa nini lilete lawama kwa mwingine kwa nini lilete shutumu kwa mwingine ni kwa sababu fundisho hili sio sahihi kwa mtu alizaliwa mara ya pili fundisho hili kama ni sahihi na mimi siamini kama ni sahihi linamfama mtu ambaye hajazaliwa mara ya pili ngoja nikuoneshe mtu alizaliwa mara ya pili nini kimetokea twende petro wa kwanza <coughs> twende petro wa kwanza mlango wa kwanza petro wa kwanza mlango wa sasa najua watu wengi mnanikasirikia watu wengi mnachukia watu wengi mnanuna sikiliza wewe chukia nuna ukweli unabakia pale pale tangu umeanza kufanya toba ya mzalia wa kwanza tangu umeanza kufanya mzazi wewe mama ambao umekuwa ukifanya maombi ya rehema kwa ajili ya mzali wako wa kwanza amebadilika tabia yake imebadilika maisha yake amebadilika okay wewe mwenyewe ambae umekuwa ukifanya toba ya mzaliwa wa kwanza na kuchukua baasha na kuweka la kupeleka maisha yako yamebadilika matatizo yako yamebadilika changamoto zako zimeisha unafahamu ziko pale pale kwa nini kwa sababu kinachoweka watu huru ni kweli na kweli tumeona tunaipata kwa yesu kristo sasa lazima asimame mtu aseme kwa ujasiri lazima asimame mtu aeleze aseme no kristo alichotuletea ni hichi na haya mengine yote anayozungumzwa hayamuhusu mtu ambaye anafana na kristo utaijua kweli na kweli itakuweka huru je urumagadi una ugomvi na matatizo hawa waliofundisha toba mzale wa kwanza sina je unawaheshimu kama watumishi wa mungu haswa kwua asilimia mia moja na hata leo hiu akanipigia simu akaniita nitakwenda kuwasikiliza lakini hapa tunapishana kwama nitawaambia mafundisho yenu yanamfaa mtu ambaye anafanana na adamu mtu ambaye hajazaliwa mara ya pili lakini kwa mtu ambaye amezaliwa mara ya pili ambaye anamfanania kristo mafundisho yenu hayamfai kwa sababu tatizo la mzalia wa kwanza limetatuliwa kwa huyu mtu kuzaliwa mara ya pili na hivyo sasa hivi yesu kristo ni mzali wake wa kwanza twende petro wa kwanza mlango wa kwanza wa, naanza mstari wa mpaka spakat sikii anavyosema anasema na Asana, ikiwa mnamwita baba yani mungu yeye ahukumue kila mtu pasipo upendeleo kwa kadiri ya kazi yake enendeni kwa hofu katika wakati wenu wa kukaa hapa kama wageni nanyi mfahamu kwamba nanyi mfahamu kwamba nanyi mfahamu kwamba mlikombolewa mli wakati uliopita mlikombolewa hajasema mnakombolewa wala hajasema mtakombolewa anasema nanyi mfahamu kwamba mlikombolewa si kwa vitu viharibikavyo kwa fedha au dhahabu mpate kutoka katika mwenendo wenu usiofaa mlioupokea kwa baba zenu bali kwa damu ya thamani kama ya mwana kondoo asiye na ila asiye na wa yani ya kristanasema mlikombolewa kama ulikua unatatizo umeathirika na mzaliwa wa kwanza kwenu ulipozaliwa mara ya pili ni ulikombolewa na anasema ulikombolewa si kwa fedha ama kwa dhahabu vitu vitvbika nini huwezi ukakombolewa kwa hela mtu yeyote anayekwambia alete hela kwenye bahasha ili yakufanyia ukombozi anakula hela yako biblia inasema, wazi, apa, kwa ela. Ela, unakombolewa kwa damu ya yesu unapomwamini yesu kristo na kumpokea kama bwana na namokozo wa maisha yako ualisia wa ukombozi wako uliopatikana pale msalabani unakuja katika maisha yako ya kila siku yeyote anayekwambia sasa hivi umpelekee hela ili akfanyia ukombozi ili amfanyia ukombozi mtoto wako ili afanyia ukombozi shaaao anakula hela yako rafiki sikiliza anasemapad ili mwelewe sasamsiokoteakunitupia nasema tu ukweli nanyi mfahamu kwamba mlikombolewa sio kwamba mtakombolewa tayari mlishakombolewa kama umezaliwa mara ya pili si kwa vitu viharibikavyo kwa fedha au dhahabu kwao anasema fedha na dhahabu inayoharibika haiwezi kakukomboa wewe mpate kutoka katika mwenendo wenu usiofaa mlioupokea kwa baba zenu bali kwa damu ya thamani kama ya mwana kondoo asiye ila asiye na mawa yaani ya kristo niambie wewe ambao umefanyiwa ukombozi maisha yako yamebadilika wamekula ela zako ngapi maisha yako yamebadilika sasa najua kuna watu wanaishi ufanya ukombozi watanyuka watapiga kleaapiga tausian uipiga i dont care kunipigia simu kunilaumu kumlaumu mlaumu yesu kristo mtakatifu ambao ambao wameandika agano amba wa jipya uishtm kwa agano la kale ndio maana wote wanaeleza habari ya ukombozi na habari ya nini wanawasomea mistari katika agano la kale kuja ganola kal aahuta ta gano yesu hakuna sehemu yeyote yesu, yesu alienda akizunguka mahali akifanyia watu hiyo kitu auai kufundisha toba obaamaliwa wa kwanza hakuwahi kufundisha toba ya, ya, ya kitu gani hakuwahi kusema lete hela ufanyia ukombozi mitume hawakufanya yesu hawakufanya yesu anasema nini katika yohana 8 anasema akawaambia wale wanafunzi walio mwamini ninyi mkikaa katika neno langu mmekuwa wanafunzi wangu kweli kweli mtaijua kweli na kweli mlioijua itawaweka huru sababu kwamba hauko huru sababu aujaijua kweli ndio maa le nakuletea kweli nakuambia wewe umefanana na kuambia, kristo na yesu kristo ni mzaliwa wako wa kwanza kao huna tatizo la mzaliwa wa kwanza tena kama unak ya kutoa hela sana nenda katoa hela kwa ajili ya shukrani kwa mungu kwamba amekuondolea kwa tatizo la mzaliwa wa kwanza na kama unasema nasema mi ni mzaliwa wa kwanza kumbe dawa imepatikana na haujatoa maisha yako kwa yesu kristo leo hi nakupa fursa fanya maombi yafuatao biblia nasema kwa moyo mtu uamini atakupata haki kwa kinywa ukiri atakupata ukovu sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini yesu kristo kuwa ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu zote kisha akafufuka ili mimi niwe mwenye haki nakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu ili uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa bana mimi sasa ni mwana wa mungu umefanya maombi mafupi ninakukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tujuishe mahali ulipo tuweze kufurahi pamoja na wewe na ukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama mpaka hapo kesho jina langu naitwa huruma gari na yesu ni kristo bwana hii ni habari njema kwa wakazi wa jiji la sasa mwalimu hurumagari ambaye amekuwa akikulitia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya nehema na kweli kwa njia ya redio podcast apple podcast ga pamoja natsap na anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa dmlendi uliopo mbezibichi bondeni jijini dar umbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo mwalimu huruma gadi atapunua kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maombezi itakayoanza saa kn m za jiuni hadi saa moja na dakika 30 ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa drimland uliopo mbezibichi bondeni jijini dar es salaam au kwa mawasiliano zaidi piga simu nambari 7645242 na, au 7895242 au 6735242 kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayokuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magari kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kube katika youtube chanel ya mwalimu huru magari na pia kumfuatilia podcast kiorkwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali zya diliki kupigia sim namba 764 ta 242 au 78 9 ta 22 au 673 ta 242