vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli bwana yesu anasema mwana akikuweka huru utakuwa huru kweli kweli ko nakuletea kweli ya mwana ambaye ni yesu kristo ili wewe ukiipokea uwe huru pamoja na familia yako kwao changamoto ya kijana wako umeshaomba maombi ya rehema umeshatoa sadaka nyingi umeshaenda kwenye maombi umeombewa umepewa mafuta umejipaka umepaka mtoto umepewa fruto umeiogea umetumia chumvi umetumia samli umetumia asali umetumia sukari sijui umetumia kila kitu na bado tatizo liko pale, pale kwa sababu gani popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi nina furaha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unaenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali huweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa maana wale wanaomwendea mungu lazima waamini kuwa yuko na kwamba huwapa thawabu wale wamtafusao kwa bidii kufikiri kwako rafiki kuna mchango moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya uki fikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri nakufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kujifunza mafundisho ya neema na kweli kumbuka pia mafundisho haya yanakuwa posted kila siku katika youtube channel na katika google podcast na katika apple podcast na katika spotify kwa jina la mwalimu huruma gadi konenda pale andika mwalimuhuruma gadi alafu subscribe na ukisubskribe kwa wale wa youtube ustahau kubonyeza kengele lakini pia usahau kushare linki ile ili, ili watu wengine waweze kupata lakini pia kama ungepata, ungependa mafundisho hayo kwa njia ya, ya sauti kwa maana ya audio basi tunatuma pia of course, zote ni audio lakini pia kwa whatsapp na telegram pia tunaposti mafundisho kila siku kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo hivyo basi unaweza ukatuma ujumbe mfupi ukasema niunge katika namba 7645242764524 tuma ujumbe mfupisema niunge na nikumbushe tu kama ndo unaingia kwa mara ya kwanza na ungependa kupata mafundisho ya nyuma nenda kwenye google podcast ama kwenye apple podcast kama unatumia simu ya apple nenda kwenye appla kama unatumia noid basi nenda kwenye google Play Store, download google podcast alafu andika mwalimu ruma gadi us utakuta mafundisho yote ya nyuma kwa njia ya sauti yote utayapata yote utayapata kao kama ungependa unasema nimejiunga sasa hivi lakini kuna mafundisho ya nyuma sikuyafikia basi fursa hii nenda kwenye podcast zetu utaweza kuyapata baada ya kusema hayo nikushukuru wewe ambaye umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho amaakeli kila siku asante pia kwa kuhamasisha wengine waweze kusikiliza kusikilizana kufuatilia kristo lakini pia asante piaasante kwaee mwenyewekuwafundisha nakuwashirikisha wengine kile ambacho umejifunza kupitia vipindi vya va emaakeli kumbuka kuna watu mimi ita iweze kuwafikia akiiwwe utaezakuafa nawatu tba kuiskilza mimi akin wao taar uskiliza wewe kwenda kuwafundisha na kuwashirikisha watu kitu ambacho umekijua nikushukuru pia wewe ambaye umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema neema na na kweli wasikilizaji na kweli wasikilizaji wa vipindi vya kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu nasema asante sana kwa uaminifu wako endelea usichoke nikushukuru pia ambaye umefanya yanuaaa uaniuao n wa vipindi vya neema na kweli umesema kwamba kwa mapato yangu mungu amenibariki sitakuwa mchoyo na kutumia fedha fedha hizi kwa ajili ya kwangu mimi mwenyewe yule aliyepata nyingi akasema nafsi yangu kaa kula nakutumia feha no umesema feha ini kwamba na wengine nao wanashiriki sehemuya baraka ya bwana ambayo wamenipa nataka kuwa baraka kwa wengine nataka kuthibitisha upendo wangu kwa kristo kwa kusapoti injili kwa njia ya redio hivyo kwa wale wote ambao amekuwa patna wa vipindi vya neema na kweli kwa kutoa fedha yenu ili injili iweze kuwafikia kwa njia ya redio nawashukuru sana na kama huye haujafanya hivyo fursa iko wazi sikiliza kama anavyosema kila siku kuna watu hawatakaa wasikie injili kwa namna nyingine kwa kwa njia ya redio nini wako ndani sana wako kwenye maporiwo kwenye vijiji vya ndani sana na hakuna kanisa lolote ambalo limefika na namna pekee wanaweza wakafikiwa ni kwa njia ya redio eio kila mara unapochukua fedha yako na kusapoti injili kwa njia ya redio maanayake ni kwamba unasema najali nafsi ambayo yesu kristo aliijali na kuifia msalabani na kwa maana kamana unadhihirisha kwa vitendo vitendoa umeja upendo Nasikiliza, tena, fedha yako iwe ni shilingi elfu moja iwe ni shilingi elfu mbili iwe ni shilingi elfu tano iwe ni shilingi elfu kumi iwe ni laki iwe ni milioni iwe ni milioni kumi yote inatosha kupeleka injili kuna watu wanatuma shilingi mia tano na tunaipokea na tunambariki mungu kwa ajili yao kwa sababu gani kwa sababu wameona umuhimu wa kupeleka injili kwa njia ya redio wanakiu na shauku wanasema lazima na mimi nishiriki pamoja na kwamba ya kwangu ni kidogo nataka ata kama ujafanya kiasi ulicho nacho alafu baadae taenda ukiongeza kiwango kwa kuachilia imani yako alafu utaona matokeo jinsi atakavyokuwa mazuri baada ya kusema hayo nataka tuendelee na somo letu nalosema umefanana na kristo, umefana na kristo. asaafiki tumeshaongea mambo mengi wiki hii kwa nataka moja kwa moja kwa kwenye warumi nane. Warumi, nane, mlango le, warumi mlango mlango wa wikihiimoja kwmoenye wauaui mlanm alafu tuangalie mambo kadhaa sasa nisikilize wakati tunaanza ili somo nilikwambia kwamba kuna mapokeo fulani fulani tutayaondoa sawa sasa wakati tunaelekea pale hebu tuende tusimame kwanza kwenye wakolosai wakolosai mlango wa pili alafu nitaanza mstari wa sita mpaka wa nane angalia anavyosema anasema basi kama mlivyompokea kristo yesu bwana enendeni vivyo hivyo katika yeye enendeni vivyo hivyo katika yeye enendeni vivyo hivyo katika yeye wenye shina na wenye kujengwa katika yeye mmefanywa imara kwa imani kama mlivyofundishwa mkizidi kutoa shukrani sasa sikia mstari wa nane anasema angalieni kwaho anatoa angalizo anasema angalieni anasema kuwa makini angalieni mtu asiwafanye mateka kwa elimu yake ya bure na madanganyo matupu kwa jinsi ya mapokeo ya wanadamu kwa jinsi ya mafundisho ya awali ya ulimwengu wala si kwa jinsi ya kristo si unaweza usielewe kinachozungumzwa hapa rafiki lakini haya mafundisho ya awali ya ulimwengu ambayo ndo anaitwa elimu ya bure ambayo ndo anaitwa madanganyo matupu ndo ambayo anaitwa mapokeo haya mafundisho hayawezi kumbadilisha mtu hayawezi kumbadilisha mtu kabisa Lisa, tukiwa kolosai hapa hapa ende sari mchache tu pale mbele alafu tuone mafundisho ya awali ya ulimwengu angalio ule mstari wa ishirini naanzia mstari wa ishirini anasema hivi basi ikiwa mlikufa pamoja na kristo mkayaacha yale mafundisho ya awali ya ulimwengu kwa nini kujitia chini ya amri kama wenye kuishi duniani anasema msishike msionje msiguse anasema mambo hayo yote huharibika wakati wa kutumiwa hali mkifuata maagizo na mafundisho ya wanadamu hali mkifuata maagizo na mafundisho ya wanadamu kwao paulo naye anatoa kilio kile kile ambacho bwana yesu alitoa na ambacho isaya alitoa anasema haya mafundisho na maagizo ya wanadamu anasema mambo hayo yanaonekana kana kwamba yana katika namna ya ibada mliojitungia wenyewe na katika kunyenyekea na katika kuutawala mwili kwa ukali lakini hayafai kitu kwa kuzizuia tamaa za mwili kwa o anasema mafundisho ya awali ya ulimwengu ambayo ni mafundisho na maagizo ya wanadamu ambayo inaitwa ni elimu ya bure ambayo anaitwa ni madanganyo matupu ambayo anaitwa ni mapokeo anasema hayawezi kumbadilisha mwanadamu hayawezi kuleta tofauti yoyote katika maisha ya mwanadamu kitu pekee ambacho kinaweza kikaleta mabadiliko ya kweli katika maisha ya mwanadamu ni kweli ya kristo ni kweli ya kristo na kama auamini ngoja nikuonyeshe kitu kimoja kab enda kwenye warumi nane twende kwenye yohana yohana mlango wa nane yohana mlango wa nane angalelwa msar a h1 sasa utege sikio tutasoma mpaka mstari a 3b anasema basi yesu akawaambia wale wayahudi waliomwamini ninyi mkikaa katika neno langu ninyi anaongea na wayahudi ambao wamemwamini kama vile ambavyo wakristo lehui wanasema wanamwamini yesu kwa hio anasema ninyi mkikaa katika neno langu ama mkiendelea kudumu katika neno langu mkifanyia kazi neno langu anasema mmekuwa wanafunzi wangu kweli kweli mmekuwa mmekua hajasema wanafunzi wa bibilia wala ajasema wanafunzi wa neno la mungu anasema mmekuwa wanafunzi wangu kweli kweli kwa sababu kwenye bibilia humo kuna stori ya musa na kuna stori ya kristo na makundi mawili yaliokuwa yakibishana muda mrefu ilikuwa ni kundi la musa wanafunzi wa musa na wanafunzi wa kristo k hawa wayahudi ya waliomwamini yesu hawa waayahudi ni kwamba walikuwa ni wanafunzi wa musa ko yesu amekuja anahubiri injili sasa wameamua kumwamini yesu k anaambia ili sasa mweze kupata matokeo lazima mdumu katika neno langu lazima mfanyie kazi neno langu mimi yesu ko ntarudia tena basi yesu akawaambia wale wayahudi wale mwamini ninyi mkikaa katika neno langu mmekuwa wanafunzi wangu kweli kweli alafu anasema tena mtaijua kweli najua wamesema mtaifahamu tafsiri mbovu mtaijua kweli na hiyo kweli itawaweka huru anasema kweli ulioijua ndiyo kweli itakayokuweka huru hajasema kweli ulioisikia ni kweli ulioijua kisha ukachukua hatua sawasawa na hiyo kweli ndiyo kweli iliyokuweka huru saa skiliza kitu anasema wakamjibu sisi tu uzao wake abrahamu wala hatujaa watumwa wa mtu wakati wowote nawe wasemaje ntawekwa huru yesu akawajibu amiami nawambia kila atendae dhambi ni mtumwa wa dhambi sasa hii dhambi ilikujaje hii dhambi ilikujaje kwa nini anawambia hivyo kwa sababu tukienda kwenye warumi tano wakati tunaelekea kwenda kwenye kwenye, kwenye kwenye kwenye kwenye warumi mlango wa nane sikiliza kitu hii najaa mambo mazuri sana rafiki twende kwenye warumi mlango wa tano kumbuka anasema kila atendae dhambi ni mtumwa wa dhambi dhambi hipio angalia ule mstari wa kumi mbili warumi tano wa kumi na mbili anasema kwa hiyo kama kwa mtu mmoja kwa kwa mtu moja, kwa mtu mmoja mmoja dhambi iliingia ulimwenguni dhambi haikuingizwa na ibilisi dhambi imeingizwa na mwanadamu ulimwenguni mungu hakuleta dhambi dhambi imeletwa na mwanadamu kwa oanasema anasema kama anasema kwa hiyo kama kwa mtu mmoja dhambi iliingia ulimwenguni na kwa dhambi hiyo mauti na hivyo mauti ikawafikia watu wote kwa sababu wote wamefanya dhambi kwao tunahesabika wote tumefanya dhambi kwa sababu ya dhambi iliyofanywa na iliyofanywanada tena tunahesabika wote tumefanya dhambi kwa sababu ya dhambi na adamu kwa hivi kwa hiyo kama kwa mtu mmoja dhambi iliingia ulimwenguni na kwa dhambi hiyo mauti na hivyo mauti ikawafikia watu wote kwa sababu wote wamefanya dhambi maana kabla ya sheria dhambi ilikuama ulimwenguni lakini dhambi dhambiesab isipokuao sheria kmina nn alakini mauti ilitawala tangu adamu mpaka musa o mauti alitletea mauti duniani nani ni adamu adamu ndiye aliyetuletea mauti na kwa maana mwanao bwanaweza anasema kwamba maadamu bado unaendelea kukaa ukiwa na asili ya adamu maadamu bado wewe umefanana na adamu anasema utaendelea kuwa mtumwa na anasema kwenye hiyo asili ya adamu hiyo dhambi uliopachikwa na adamu huwezi ukatoka mpaka mwana amekuweka huru ndio maana inabidi tuzaliwe mara ya pili baada ya kusema hayo utende ule mlango wa nane haleluya tene mlango ule wa nane alafu sikia anasema namna hii warumi rumi 8n ihi ti haleluya anasema hivi maana wale aliwajua tangu asili aliwachagua tangu asili wafananishwe na mfano wa mwanawake ili yeye awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi tafsiri ya neno anasema hivi maana wale mungu aliowajua tangu mwanzo pia aliwachagua tangu mwanzo wapate kufanana na mfano wa mwanawe ili yeye awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi tuko sawasawa sawa. sasa sikiliza nikakwambia anasema mungu alituchagua mimi na wewe tangu kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu na akatuletea habari njema kupitia yesu kristo tulipokubaliana nayo amehakikisha sasa hivi mimi na wewe tunafanana na kristo na kwa kuwa tunafanana na kristo basi inamsababisha kristo awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi sasa twende kwenye waibrania mlango wa pili o kwenye waibrania mlango wa pili alafu nichague mahali pa kuanzia waibrania mlango wa pili mm, nianze mstari wa kumi mpaka wa wak waibrania 2 1 hadi1 anasema kwa kuwa ilimpasa yeye yani yesu kristo ambaye kwa ajili yake na kwa njia yake vitu vyote vimekwapo akileta wana wengi akileta wana wengi waufikilie utukufu kumkamilisha kiongozi mkuu wa uokovu wao kwa njia ya mateso 1m maana yeye atakasae yaani yesu kristo na hao wanaotakaswa wote pia watoka kwa mmoja kwa ajili hii haoni haya kuwaita ndugu zake kwaa anasema yesu kristo haoni aibu kukuita wewe i ndugu yake haoni aibu kujitambulisha kwamba wewe ni ndugu yake haoni aibu kujitambulisha kwamba yeye ni kaka yako na hasikii vibaya wewe utakapopita ukawaambia watu kwamba wewe ni mdogo wake haimsumbuhi kabisa haimsumbui kabisa sinayeea inachokizunguza haimletei shida ya aina yoyote kwa nini kwa sababu yeye ni mzaliwa wako wa kwanza kwaho sasa nikakwambia siku ulipomkubali yesu kristo umezaliwa kwa mbegu isiyoharibika umezaliwa kwa neno la mungu linalodumu hata milele anasema umezaliwa mara ya pili twende jukumshe tena petro twende kwenye petro wa kwanza petro wa kwanza mlango wa kwanza mserulo wa tatu anasema ahimidiwe mungu baba wa bwana wetu yesu kristo ambaye kwa rehema zake nyingi alituzaa mara ya pili ili tupate tumaini lenye uzima kwa kufuka kwake yesu kristo katika wafu kwa hiyo bibilia inaweka uwazi kabisa kwamba mungu ndiye ametuzaa na kama mungu ndiye ametuzaa basi mungu ni baba yetu na kama mungu ni baba yetu basi yesu kristo ndiye mzaliwa wa kwanza na kama yesu ndiye mzaliwa wa kwanza maanaake sina tatizo la mzaliwa wa kwanza tena kwa hiyo nikasema kwa mtu ambaye ana ameambiwa yeye ni mzaliwa wa kwanza na kwa sababu hiyo ndio maana ana matatizo ama ameambiwa kwa kuwa e ni mzaliwa wa kwanza yeye ndo anasababisha matatizo katika familia yao then huyu mtu nina habari njema kwake dawa ya hilo tatizo ni kwa we kuzaliwa mara ya pili lakini pia kama na wewe umezaliwa katika familia na umeubiriwa ukafundishwa kwamba umeshindwa kupenya kimaisha umeshindwa kupata mme umeshindwa kufaulu kiuchumi katika fedha na uchumi huko duni na umeshindwa sijui kupona kwa sababu tu mzaliwa wenu wa kwanza ndio tatizo nina habari njema kwako zaliwa mara ya pili sasa niongee na wewe mama mzazi na wewe baba mzazi unanisikiliza kama na wee umefundishwa ukaambiwa kwamba watoto wako wanapata matatizo kwa sababu ya huo huyo mzaliwa wako wa kwanza na umeangaika umezunguka kila mahali ukiomba rehema umetoa sadaka za kutosha umefanya maombi ya kila aina ili kumkomboa mzaliwa wako wa kwanza na ukaambiwa lete hela lete laki lete elfu hamsini lete lakinane lete milioni na weo ukawa unatoa hela yote hiyo katika harakati za kumkomboa wa mzaliwa wako wa kwanza unafahamu kabisa hela zimeliwa na mtoto wako kijana wako tatizo liko pale pale unafahamu unaweza ukakataa kwa sababu ya ushabiki wako wa mapokeo na mimi ai nisumbui anayepata mateso ni wewe sio mimi siju <laughs> ka unanyeelewa mimi nakueleza ufumbuzi kumbuka utaijua kweli na kweli itakuweka huru bwana yesu anasema mwana akikuweka huru utakuwa huru kweli kweli koo nakuletea kweli ya mwana ambaye ni yesu kristo ili wewe ukiipokea uwe huru pamoja na familia yako ko changamoto ya kijana wako umeshaomba maombi ya rehema umeshatoa sadaka nyingi umeshaenda kwenye maombi umeombewa umepewa mafuta umejipaka umepaka mtoto umepewa furuta umeiogea umetumia chumvi umetumia samli umetumia asali umetumia sukari sijui umetumia kila kitu na bado tatizo liko pale pale kwa sababu gani anayeweza kuweka watu huru ni yesu kristo tena kupitia kweli yake ndio maana roho mtakatifu anaitwa roho wa kweli kwa sababu yeye ni mwakilishi wa kristo kwa hiyo dawa, dawa yake ni nini dawa yake niwee kuijua kweli na kuikumbatia kweli hakuna dawa nyingine hamna hamnas sasa unafahamu hela zimeliwa muda wako umepotea na hali bado ni tete sijunaeafik na nilikwambia hakuna familia yeyote ya kiafrika ambayo haina tatizo la mzaliwa wa kwanza kwa nini kwa sababu uokovu umechelewa kuingia afrika nikakwambia mimi nayezungumza na wewe hapa ni mtu mzima lakini mimi ni kizazi cha tatu alianza babu akawa mkristo akaja baba alafu nikaja mimi ama tukaja mimi na ndugu zangu kwao sisi ni kizazi cha tatu watoto wangu mimi ni kizazi cha nne nikakwambia kama baba na mama wamezaliwa mara ya pili n wanaufahamu kwamba wamefanana na kristo na wakajua haki zao ni nini ndani ya kristo na wajibu wao ni ndani ya kristo hilo tatizo la mzalia wa kwanza huwezi ukaliona kwa watoto wao na kwanini, kwa nini kwa sababu yesu ndiye mzaliwa wa kwanza kwa hiyo tatizo lote linaondoka lakini kana kwamba haitoshi kumbuka kabla ujazaliwa mara ya pili wewe ulikuwa unafanana na adamu baada ya kuzaliwa mara ya pili unafanana na kristo tuliona wakorinto wa kwanza mstari mlango wa kit5 mstari wa 45 tukasoma mpaka mstari wa s8 na kwamba wale wanaotokana na udongo wanafanana na yule wa udongo na wale wanaotoka juu mbinguni wanafanana na yule wa mbinguni sisi kabla ya kuzaliwa mara ya pili tulikuwa tunafaana na adamu wa udongo lakini baada ya kuzaliwa mara ya pili tunafaana na kristo anayetoka mbinguni sasa moja nikusomea mistari miwili haraka haraka tuweze kuweka mambo sawa twende twende kwenye warumi mlango wa sita tutaelewana tu tutavurugana hapa mpaka tuelewane mpaka wakristo mwanze kuwa huru mwanze kufurahia ukristo wenu uongo aulipi na ibilisi anafanya watu mateka umateka kutumia uongo ndomana anasema watu wangu wanaangamizwa wakukosa maarifa na shida ya yawee mkristo hutumia hata akili kidogo kila siku hela walikwambia lete lakitano ukapeleka lete lakitatu ukapeleka lete lakimbili ukapeleka lete lakimoja ukapeleka nipe lodume la ngombe ukatoa nipe uyombuzi ukatoa unaliwa tu kila siku na mabadiliko na matokeo huoni bado unakubali kuliwa tu kweli kweli elilwajinandi waliwao my my my in the lord akili yako kidogo huyo mtu mwambie mbona sioni matokeo endele warumi sita mstari wa kwanza ndasoma mpaka ule mstari wa tano wamaa sita anasema tusemenini basi ndu, e, tudumu katika dhambi ili neema izidi kuwa nyingi anasema hasha sisi tulioifia dhambi tutaishije tena katika dhambi mtar wa tatu hamfahamu ya kuwa sisi sote tuliobatizwa katika kristo yesu tulibatizwa katika mauti yake basi tulizikwa pamoja naye kwa njia ya ubatizo katika mauti yake kusudi kama kristo alivyofufuka kutoka katika wafu kwa njia ya utukufu wa baba vivyo hivyo na sisi tuenende katika upya wa uzima vivyo hivyo na sisi tuenende katika upya wa uzima ano kwa maana kama mlivyounganika naye katika mfano wa mauti yake kadhalika mtaunganika kwa mfano wa kufuka kwake sita mkijua neno hili mkijua neno hili mkijua neno hili ya kuwa utu wetu wa kale yaani adamu ulisulubishwa pamoja naye ili mwili wa dhambi ubatilike tusitumikie dhambi tena kwa kuwa yeye aliyekufa amehesabiwa haki mbali na dhambi kwao anasema kitendo cha si kubatizwa unapozamishwa kwenye maji inaashiria nini inaashiria kwamba utu wako wa kale na asili yake ambayo ni asili ya nini ya dhambi ambayo ulipata kwa nani kwa adamu imesulubiwa pamoja na kristo pale mtalabari umeiacha kule kwenye maji na ulipotoka umetoka katika upya wa uzima ukiwa na nini na asili ya kristo tunakwenda sawa rafiki kwa hiyo nakama umebatizwa kwa maji mengi maanake ni kwamba unakubali utu wako wakale uliuacha ndani ya maji kama umemwamini yesu kristo maanake ni kwamba unakubali ulisulubishwa pamoja na kristo na kwa kuwa ulisulubishwa pamoja na kristo maanake ni kwamba tena mstari mwingine twende wa galatia kwambaagatia mlango wa pili nimejaribu kukupa uthibitisho wa mistari ya kutoshaa 2sanavosema anasema maana soanasema maana mimi kwa njia ya sheria yaani amri kumi nalihifia sheria ili nimwishie mungu ishiini nimesulubiwa pamoja na kristo lakini ni hai wala si mimi tena bali kristo yu hai ndani yangu na uhai nilionao sasa katika mwili ninao katika imani ya mwana wa mungu ambaye alinipenda akajitoa nafsi yake kwa ajili yangu kwahio anasema wewe ulipompokea yesu kristo maanake umeunganishwa katika mauti yake na utu wako wa kale ambao ni asili ya dhambi ya adamu imesulubishwa pamoja na yeye ndo maana yesu anaitwa adamu wa mwisho kwa hiyo mwisho wa kizazi cha adamu ulianza pale msalabani miaka elfubil iliyopita ko siku zinavyokwenda kizazi cha adamu kinaenda kikipungua kizazi cha kristo kinaenda kikiongezeka shida ni kwamba kuna watu wamezaliwa mara ya pili ambao ni kizazi cha kristo lakini hawajitambui Kwanini? kwa nini kwa sababu kuna baadhi ya watendakazi wa kristo bado wanawafundisha watu kuendelea kufikiri kana kwamba wao wanafanana na adamu ili hali hawa watu wanafanana na kristo na kwa maana hiyo ibilisi anatumia uongo kuwafanya watu kuwa mateka rafiki utu wako wa kale ambao ni adamu na asili yake ya dhambi umesulubishwa meondolewauko mbalina wewe sasahivi unahutu mpya ambao ni haki ambao ni asili ya kristo na kwa sababu hiyo wewe unafanana na kristo na sio na adamu na kwa sababu hiyo mzaliwa wako wa kwanza sasa hivi ni kristo na wala sio huyo ndugu yako mliotoka tumbo moja na kama wewe ni mzaliwa wa kwanza basi ulipozaliwa mara ya pili wewe sio mzaliwa wa kwanza tena yesu kristo ndio mzaliwa wako wa kwanza na yesu kunatoka nini kwake kunatoka baraka kunatoka ustawi kunatoka uzima kunatoka kunatok nikio kunatoka furaha kunatoka amani hakutoki shida tena na mkwamo na misukosuko na ibilisi no kubaliana na huo ukweli rafiki fanya maombi yafuatayo sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema natambua kwa moyo wangu kila mtu alizaliwa mara ya pili anafanana na kristo ya kale yamepita tazama yote yamekuwa mapya leo hii nakiri kwa kinywa changu nakuamini kwa moyo wangu kwamba yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani aondoe dhambi zangu zote kisha akafufuka ili mimi niwe mwenye haki nakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki nakukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo tufurahi tuweze kuomba na kusimama na wee tuweze kusaidia uweze kusimama kiroho na ukabidhi mkononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama mpaka hapo kesho jina langu naitwa huruma gadi na yesu msifo aba hii ni habari njema kwa wakazi wa jiji la dares salam sasa mwalimu huruma gadi ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio youtube google podcast apple podcast ga pamoja na nawtapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa dmlembe uliopo mbezibichi bondeni ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo mwalimu huruma gadi atafunua kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watapunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maombezi itakayoanza saa kn m za jioni hadihadi sa hadi moja na dakika 3 ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa drimland uliopo mbezibichi bondeni jijini dar dares salaam au kwa mawasiliano zaidi piga simu nambari 7645242 au 7895242 au 675242 kumbuka ni kweli unayoijuwa ndiyo itaka yokuweka za kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magari kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache ku katikayubcha ya mwalimu huru magari na pia kumfuatilia katika Apple podcast pamoja na kuigowa kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vadilisi tupigie simu namba 7645242 au 789522 Sì, c'è il sabato, c'è il tutano, se vorreste fare il