vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu uruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kama mtu ameenda kanisani alafu alivyoingia kanisani hajaokoka hajazaliwa mara ya pili alafu akasikiliza injili alafu baada ya kusikiliza injili akaamua kumwamini yesu kristo na kumpokea yesu kristo kama bwana na mwokozi wa maisha yake anapompokea huyu mtu anazaliwa mara ya pili anapozaliwa mara ya pili bibilia inasema anakuwa kiumbe kipya hawi mtu anakuwa kiumbe kipya maana nini huyu mtu anakuwa ni mchanganyiko wa mwanadamu na mchanganyiko wa mungu ndio maana anaitwa kiumbe kipya popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa urumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho roho wa yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unaenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kibo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kwamba biblia inasema wazi kabisa kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa maana wale wanaomwendea mungu lazima waamini kuwa yuko na kwamba huwapa sawabu wale wamtafutao kwa bidii kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango w moja kwa moja katika kuamini kwa kwako kwa. ukifikiri vibaya utaamini vibaya na ukifikiri vizuri utaamini vizuri ili uweze kufikiri vizuri unatakiwa ufikiri kama kristo na kufikiri kama kristo huna mudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli kama ungependa kupata mafundisho haya pia katika youtube naenda kwa jina la mwalimuhuruma gadi unaezin malmhuruma gadi ukapata mafundisho ayo kwa njia ya youtube lakini pia yanapatikana katika podcast kwa maana ya google podcast apple podcast pamoja na spotify andika mwalimu huruma gadi alafu utapata eh, podcast zetu lakini pia unaweza ukapata mafundisho haya katika whatsapp na telegram kwa njia ya sauti ocos audio unaweza ukatuma ujumbe mfupi katika ili uunganishwe kwenye grupu linaloitwa mwanafunzi wa kristo tuma tu ujumbe mfupi asema niunge alafu tuma katika namba sifui saba 6it 4 mia ta 24b sfuisaba6t 4 tano sfuri sufuri 2 il mbili 64 5b42 andika niunge utaunganishwa katika hilo grupu utapata haya mafundisho kila siku kwa njia ya sauti mb zake ni ndogo sana ni mb 1moj tu kwa hiyo kwa wiki nzima utatumia mb takriban mb 77 na ni njia nzuri kabisa kumbuka siri ya haya mafundisho ni kusikiliza tena na tena na tena kumbuka kwa miaka mingi umejifunza vibaya na kwa maana hiyo kufikiri kwako hakuko sahii kwao uwezi ukabadilisha wa mara moja tu ndio maana tchi unachokisikia unatakiwa ukirudie tena ndio maana unatakiwa uwe na simu ya kisasa uweze kupata haya mafundisho uweze kupakua uweze kusikiliza tena na tena baada ya kusema hayo nitoe shukrani kwa ajili ya wewe ambao umekuwa ukifuatilia kila siku na kujifunza kwa bidii kabisa ukiwa nak nashauki akukuanakufika katika cheo cha kimo cha utumifu wa kristo asante kwa vile ambavyo umekuwa ukihamasisha wengine waweze kusikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo lakini pia asante kwa vile ambavyo umekuwa ukifundisha wengine na kuwajuza kile ambacho mwenyewe umejifunza kumbuka kuna watu stakaniweze kuwafikia wala kuwashawishi isipokuwa wewe peke yako ndio unaweza kuwaleta katika kweli ya kristo ni kushukuru pia wewe ambao umekuwa ukifanya maombi bila kuchoka kwa bidii kabisa kumbuka hii kweli ya kristo ibilisi haifurahii sana kwa hiyo maombi yako ni ya muhimu usiache kuomba na kama hauombi hebu hakikisha kwamba unaingia kwenye maombi kwa ajili yakazi hii iweze kusonga mbele ombea fikra za watu mungu aweze kuzifungua macho yamioayo yaweze kutiwa nuru omba roho ya ufunuo iweze kuachiliwa juu yao waweze kupata hekima na maarifa ili wazidi kumjua kristo pia wewe ambaye umekuwa ukispoti ukiwa ptn wa vipindi vya neema na kweli na kuhakikisha kwamba unatoa fedha yako ili injili iweze kusambaa kwa njia ya redio nasema asante sana na kshukuru kwa upendo wako nashukuru kwa maana hukuamua kuwa mchoyo hukuamua kuwa mbinafsi na kutumia kipato chako kwa ajili ya kwako wewe na mtoto wako tu na watoto wako tu asante kwa vile ambavyo umeonyesha kwa vitendo kwamba uliitwa ulibarikiwa ili uwe baraka kwa fedha yako unawezesha mamia kwa maelfu ya watu kufikiwa na injili ya kristo kumbuka tena kuna watu ambao hawana namna nyingine yeyote wanaweza wakafikiwa na kweli ya kristo isipokuwa kwa njia ya redio hivyo unapotoa fedha yako kwa ajili ya kulipia gharama za injili ya vipindi vya neema na keli kupitia reio maanaake ni kwamba unasema yesu napenda nafsi ile kama vile ambavyo unaipenda kwamba bwana yesu ninathamini nafsi ile kama vile ambavyo unathamini ambavounathamini ulikufa msalabani ruhusu mii niweze kutembea katika baraka katiabarakale natumia nilichokipata ili kuweza kuwafikia wengine kwa ukifanya hivyo ni vizuri sana ma haujawa vpindamaakeli akini mekua ukisk kia wenginwasamwakajana wa wot mi na miwili ai awajawkufanya maamzi ata skma pi ni kidogo sikiliza elfu yako inaleta tofauti ngoja nikwambie watu elfu wakatoa shilingi l moja, moja tayari ni milioni moja tayari inachangia kwenye gharama kwa hiyo usikubali ibilisi akakudanganya akakurubuni akuambia ela yako ni ndogo haitoshi kwamba hata ikitolea tabakia ngapi hata kaa ni mia tano tuma maana ni lazima uanzie mahali na unapoanzia mahali utaanza kuona baraka ya bwana ktaenda kazi katika maisha yako alafu utaenda ukiongoza si, ngine maisha nikifundisha mi ela yangu ya kwanza kwanza kutoka mbariki wa bwaa shiingi mia tano alafu baadae nikaenda nikiongezeka kwao na wewe unaweza kwao unakkaribisha sana kila mwisho huwa zinatajiwa namba za simu basi unaweza ukapiga simu kasema mimi nimeamua kuwa kuwaptna wa vipindi vya neema na kweli kuhakikisha kwamba watu wanafikiwa na injili kwa njia ya redio baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee na somo letu linalosema umefanana na kristo na kiukweli kabisa bado hasijaanza kuzungumzia hiyo nilikuwa niko kwenye utangulizi tu na uniwie radhi labda nimepiga kambi sana muda mrefu na kuna wengine mko maeneo mbalimbali mbali duniani nafahamu kwamba kuna wengine mko kwenye maeneo ambayo hichi ambacho nimekuwa nikijikita nacho karibu wiki nzima kweno sio tatizo labda familia zenu hazijaguswa lakini kuna wengine tatizo ili ni sugu sana moja mojakwamoa anza tende kenye warumi nn ishinatis warumi nann isht alafu anasema maana wale aliowajua tangu asili aliowachagua tangu asili wafananishwe na mfano wa mwanawake ili yeye awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi na nilipiga kambi kwa kama siku tatu sasa leo itakuwa kaba siku ya nne kuzungumzia ile suala la mzaliwa wa kwanza ni, ni, ni fundisho ambalo limeenea sana uh, haswa kwa jamii ya watu waliotoka kanda ya kaskazini nikizungumzia mkoa wa manyara mkoa wa arusha mkoa wa kilimanjaro na kwa maana hiyo wametoka na ilo fundisho wakaliesot wakaliamisha wakalileta na dareslamu likaenda na mbea na wapi na wapi na wapi na of course mengine nitayazungumza baadaye sambamba na fundisho la kwa mfano madhabau kuvunja madhabahu sijuu madhabau si vyote hivyo ni kwa sababu watu hawajaelewa bado uokovu walioupata mungu alikusudia nini bibilia natuonyesha wazi kabisa hapa kwamba lengo la mungu kutuchagua tangu mwanzo na kutuita ni ili ama amamungu ametujua tangu mwanzo kisha akatuchagua anasema ili tufanane na mwanaye ambaye ni kristo kwa nini kwa sababu mungu kusudi lake ni kwamba yesu kristo awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi tunakwenda sawa sawa tunakwenda sawa kwa hiyo mimi na wewe ambao tumekubaliana na uokovu tukampokea yesu kristo kama bwana na mwokozi wa maisha yetu tunafanana na kristo hilo ni la kwanza lakini la pili yesu kristo ndiye mzaliwa wetu wa kwanza sasa, sasa tukasoma mistari michache alafu tutarudi hapa twende kwa mfano kwenye ufunuo e, kwenye ufunuo mlango wa kwanza alafu ntaanza mstari ule wa wanne mpaka wa sita anasema yohana ufunuo moja n hadi sita yohana kwa yale makanisa saba yaliyoko asia neema na uwe kwenu na amani zitokazo kwake yeye aliye alioko na aliyekuwako na atakayekuja na zitokazo kwa roho saba walioko mbele ya kiti chake cha enzi tena zitokazo kwa yesu kristo shahidi aliye mwaminifu mzaliwa wa kwanza wa waliokufa na mkuu wa wafalme wa dunia kwa kwao anasema yesu ni mzaliwa wa kwanza wa waliokufa maana nini maanake ngoja za kuonyesha mda sio mrefu tende kwenye wakolosai wakolosai mlango wa kwanza mstari wa kumi na nane anasema hivi naye yaani yesu kristo ndiye kichwa cha mwili yaani cha kanisa naye ni mwanzo ni mzaliwa wa kwanza katika wafu ili kwamba awe mtangulizi katika yote sasa anaposema mzaliwa wa kwanza kutoka katika wafu maanayake nini kumbuka bibilia inapozungumzia habari ya kufufuka inazungumzia habari ya yasi kuzaliwa na yesu ndio wa kwanza katika habari ya ufufuo kufufuka sina muda wakuenda kufundisha huko lakini ukisoma ukienda ukasoma kwenye matayo ihsb alafu kaanzia mstari ule wa tat utaona siku ile yesu bwana yesu anakufa pale msalabani anasema lilitokea tetemeko makaburi yakafunuka alafu miili ya watu ikainuka lakini hii miili haikutoka kwenye kaburi alafu mstari nat asema yesu alipofufuka ile miili ikatoka kaburini ikaenda mjini ikaonekana na watu wengi nini haikuweza kutoka haikuweza kutoka ilikuwa inasubiria kwanza yesu do a wa kwanza kufufuka anapofuka anakuwa ni mzaliwa wa kwanza ndio maana ukienda kwenye petro tulikuwa tunaangalia tuende kwenye petro mlango wa kwanza na mstari wa tatu anasema hivi ahimidiwe mungu baba wa bwana wetu yesu kristo ambaye kwa rehema zake nyingi alituzaa mara ya pili ili tupate tumaini lenye uzima kwa kufuka kwake kristo katika wafu sikia oasome bibilia ya neno na, na biblia habari njema tusk anavyosema anasema hivi bibilia nn anasema hivi aimidiwe mungu baba wa bwana wetu yesu kristo kwa rehema zake kuu ametuzaa sisi mara ya pili kutoke, nini katika tumaini lenye uzima kwa kufufuka kwa yesu kristo kutoka kwa wafu sikia biblia habari njema anavyosema asifiwe mungu na baba wa bwana wetu yesu kristo kwa huruma yake kuu alitufanya tuzaliwe upya kwa kumfufua yesu kutoka alitufanya tuzaliwe upya kwa kumfufua yesu kutoka katika wafu kwaio kuna kuna muunganiko wa moja kwa moja kati ya yesu kufufuka na si kuzaliwa mara ya pili kwao ukisikia mtu mtukufufuka kwa wafu maanake kuzaliwa mara ya pili ukisikia anazungumzia kuzaliwa mara ya pili naganisha pa na toa wafu kao yesu ni mzaliwa wa kwanza walio hai na kutoka katika waliokufa tunakenda sawasawa sasa baada ya kusema hayo maana yake ni kwamba kwa sababu hiyo basi basiskuli kwenye warumi 8t bwana yesu asifiwe warumi 89 anasema maana wale aliowajua tangu mwanzo aliwachagua tangu mwanzo wafananishwe na mfano wa mwanawake ili yeye awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi na nikakuonyesha katika waibrania bil 1nmoj anasema kwamba waibrania bil ki anasema ameleta wana wengi katika utukufu msari wa kumi na moja anasema bwana yesu aoni aibu kutuita ndugu zake kwa hiyo rafiki mimi na wewe tuliozaliwa mara ya pili tumefanana na kristo mimi na wewe tumefanana na kristo na hilo ndio kusudi la mungu sasa of ofouse wiki ijayo nitaanza kukumegea ni kuonyeshe kivipi lakini hapa mwanzo kua tunazungumza hilo kamba tumefanana kristo lakini pia anasema kristo ni mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi kwo kama kristo ni mzaliwa wa kwanza narudia kusisitiza tena hatuna tatizo la mzaliwa wa kwanza sababu kwamba umekwama katika eneo lolote la maisha yako ni kwa sababu haujaijua kweli ukiijua kweli utatoka nikusaidie kitu kimoja tuende kwenye, kwenye wakorinto wa pili tutasoma mlangoa wa wakorint wa pili mlango tano alafu tutaenda mstari wa kumi na sita mpaka wa kumi na saba anasema hata imekuwa sisi tangu sasa hatumjui mtu awa yeyote kwa jinsi ya mwili ingawa sisi tumemtambua kristo kwa jinsi ya mwili lakini sasa hatumtambui hivi tena kumi na saba anasema hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya ya kale yamepita tazama yote yamekuwa mapya lakini vyote pia vyatokana na mungu aliyetupatanisha sisi na nafsi yake kwa kristo naye alitupa huduma ya upatanisho yaani mungu alikuwa ndani ya kristo akiupatanisha ulimwengu na nafsi yake asiwahesabie makosa yao naye ametia ndani yetu neno la upatanisho sasa mstari aandaya kujikita nao leo hii ni ule msara wa 17b anasema hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya ya kale yamepita tazama amekuwa mapya naomba nikusomee kwenye bibilia ya habari njema sikia biblia ya habari njema anavyosema mstari anasema mtu yeyote akiungana na kristo huwa kiumbe kipya mambo ya kale yamepita hali mpya imefika sasa nsikilize maanaake ni hii kama mtu ameenda kanisani alafu alivyoingia kanisani hajaokoka hajazaliwa mara ya pili alafu akasikiliza injili alafu baada ya kusikiliza injili akaamua kumwamini yesu kristo na kumpokea yesu kristo kama bwana na mokozi wa maisha yake anapompokea huyu mtu anazaliwa mara ya pili anapozaliwa mara ya pili bibilia inasema anakuwa kiumbe kipya hawi mtu anakuwa kiumbe kipya maanayake nidi huyu mtu anakuwa ni mchanganyiko wa mwanadamu na mchanganyiko wa mungu ndio maana anaitwa kiumbe kipya anakuwa ana asili ya mungu ndani yake asilimia mi mja ambaye ni kristo aliyoko ndani mwake na ana asili ya kibinadamu kwa asilimia i 1 kwa maana katika mwili wake unakenda sawasawa na kwa maana hiyo akitoka nje ya kanisa kama kulikuwa kuna majini na mapepo na mamizimu yamekaa pale nje yanamsubiria hayawezi kumtambua tena kwa sababu aliyeingia ndani ya kanisa na aliyetoka hawafanani ni vitu viwili tofauti tunakenda sawasawa sasa mwaka elfu bili na, na, na tisa nikiwa kwenye kanisa fulani tunafundishwa mafundisho ya maandalizi ya kubatizwa kwa roho mtakatifu nikamuuliza mwalimu aliyekuwa anatufundisha swali nikawambia ni jambo gani linaweza likamsababisha mtu asiweze kupokea asiweze kupata roho mtakatifu yule bwana akanipa sababu halafu sababu moja mojawapo akasema kama haujafanyiwa ukombozi kama bado wewe umeungana na mizimu ya kwenu kwamba laana ya kizazi cha tatu na cha nne kama bado unayo huwezi ukapokea roho mtakatifu kumbuka wakatihuo sijui kitu kwaio nilivyosikia hivo nikaabia nifanaji akasema lazima uende mkafanye maombi ya ukombozi ujitenge na babu yako na bibi yako nikakubaliana nilichoambiwa nikafunga safari nikachukua mtumishi mmoja hapa dares slam tukafunga safari tukaenda mpaka kijijini kwetu sonu masama kwa wale wanaofahamu <laughs> nikaenda nikaenda kufanya yo maombi ya ukombozi ya kujitenga na ukoo na kitu gani maombi ya kabisa of US degree lakini nikafanya siji kwa nikaena, nikafanya kwa sababu chochote nikaenda haya kitaimambi haya matapishi nikaenda nikayafanya aamatash kaafanyanaashukurue mungu ndugu zangu hawakuniona awakuniona manake sangenionat nimeoa kwenye makaburi ya babu na bibi alafu nasema nawakataa na, yani nikafanya yale maombi anyway nikarudi nikapata auweni ya wiki moja nikasema mambo si ndo haya baada ya wiki moja matatizo yamekuja maradufu yailivyokuwa mwanzo kwa nikaanza kunipa mkanganyiko kichwani nakumbuka siku hiyo nasoma huu mstari hapa anasema hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo mtu akiwa amezaliwa mara ya pili mtu akiwa ameokoka yakale ya kale yamepita yepi yote ya kale yamepita tazama yote yamekuwa mapya nakumbuka siku hiyo nikiwa mchana saa saba nikamwambia bwana yesu mimi nimechoka nikawambia bwana yesu neno lako linasema hata mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya ya kale yote yamepita manabii mitume na manabii uliowatuma ambao wanadai hua wanakunywa kaawa na wewe wanasema hapana bado natakiwa kufanyiwa ukombozi bado na matatizo natakiwa kuvunja laana hii laana ile kiroboto kile kinyamkera kile kichunguchungu kile nikaambia bwana yesu wewe na watumishi wako mnanichanganya siwaelewi wote wababaishaji sikuambia ufanye hivyo hiyo nakuleta ya kwangu ili ujue kwa nini nakufundisha kwahio nikaingia kulala saasaba mchana daresslam kuna joto ujawai kuona nikatafuta blanketi nikajifunika manake nimekata tama nimechoka nimekanganyikiwa sijui kipi ni kipi nikiwa nimekaapkanabachua biblia nikanyanyua biblia akaafunlivofungua ikaenda moja kwa moja ikafunguka katika wafalme wa kwanza mlango wa kumi na tatu pale kuna stori ya mfalme anaitwa yoroboam yoroboamu ametengeneza madhabau kwa ajili ya kuabudu mabaali na miungu mingine alafu mungu akamtokea kijana akamtuma kijana kijanait mtu wa mungu akawambia nenda kwa yroboam kabomoe zile madhabau zote alafu ukishabomoa usile wala kunywa katika huo mji na wala usi, usitokee njia ingilia, tumia njia nyingine kao kijana akaenda akafanya yroboa akaasirika ta kumpiga kijana mkono ukaganda kijana akamwombea mkono sawa kakasawa y akaambia ule akasema hata ukinipa nusu wako falwakos kijana akatafuta njia nyingine akatoka walikuepo vijana wawili wakaenda nyumbani wakamueleza baba yao anaitwa nabii mzee wakawambia nabze a abkijana a omojab kwa akapanda punda akamfukuzia mtu wa mungu nabii kijana akamkuta nabii kijana amekaa chini ya mti ametulia akamsalimia ulipita mjini mjini ukafanya moja akasema okay, karibu uingie uende ukale nabii kijana akasema hapana mungu aliniagiza amesema nisile wala kunywa katika huo mji wala nisitokee njia nilioingilia nabii mzee akasema nami nami ni ni mtu wa mungu. Mimi nami ni wa wa mungu nabii bwana malaika bwana alinitokea mchana wa leo akaja akasema nikuambie urudi uende ukapate chakula nami kwa hiyo twende mtu wa mungu ukapata chakula nabii kijani akaambatana na mzee mze nabnye mabano hali ya yakimdanganya kwao nabii kijana akadanganywa akaenda nyumbani kwa nabii mzee akaekewa chakula akapiga tonge amepiga tonge tu nabii yule yule mzee akasema hili ndiyo neno la bwana kwa kuwa umekaidi maagizo yangu hukufuata maelekezo niliyokuambia leo hii utarauliwa na simba utakufa na hautazikwa na wazee wako e, kijana akaacha tonge akaondoka kufika mbele kweli kauawa na simba nabii mzee akaenda anamlilia huu kijana nakumbuka siku nilipata asira nikajajuka akambia bwana wesu ndo mambo gani haya kwa nini umeacha huu nabii mzee amemdanganya nabii kijana kwa nini ujamshughulikia uu nabii mzee umeacha nabii kijana amekufa amedanganywa bwana wesu akanyambia mara ya kwanza nilizungumza na huu kijana moja kwa moja sikuzungumza kupitia mtu kama ningekuwa na maelekezo tofauti ningezungumza naye moja kwa moja kwa kwayee kukaidi maagizo yangu maana amekufa na huyu nabii mzee kwa kwa sababu ya uongo wake bwana nini fuata kile ambacho neno langu linasema katika agano jipya habari na manabii ab mze ntamshuuikia kasabauya uongowake o o aa aaakil amaho kinaema enyeao jpa anaa nikapiga chini mafundisho yote amitume na manabii ambayo hayakubaliani na kile ambacho, ambacho kimesemwa katika agano jipya kwa sababu maisha ya mkristo katika agano jipya tunayapata haswa katika kuanzia nyaraka za paulo kitabu cha warumi mpaka yuda kitabu cha warumi mpaka yuda ndio kitabu nyaraka ambazo zimeandikwa kwa ajili ya kushughulika na changamoto na ustawi na maendeleo ya mkristo kwenye agano la kale ya yakukuwa na mkristo rafiki huwezi ukatumia la kale kuendesha maisha yako yes kuna mambo utayapata lakini ni baada ya agano jipya kwanza ndo baadae la kale likakusaidia kabla ya hapo akili kwa hiyo tangu aukaho nikaamua kuachana na hiyo habari ya ukombozi sijui habari ya toba ya hivi ya ya toba ya vile my friend maisha yangu yako super. kwa wale yakou kaal liokutaaiaj kitu kiko namna hii ao nakusaidia na wewe uachane na hiyo amesema hata imekua mtu akiwa ndani ya kristo yakale ayakale ya ipi asili yote ya adamu asili ya dhambi asili ya mauti madhaifu yote na makorokoro yote ya adamu yameondoka tazama yote yamekuwa mapya angalia mstari wa 1 anavyosema na anasa lakini vyote pia vinatokana na mungu anasema baada ya wewe kuungana na kristo kila kitu cha kwako rafiki hivi kinatokana na kristo sababu kwamba hauoni tofauti yoyote kabla ya kuokoka na baada ya kuokoka kwa maana ya ustawi ni kwa sababu hujajitambua ni kwa sababu haujaijua kweli na ndio maana mungu anakuletea vipindi kama vya neema na kweli tuje tukueleze ukweli sasa nafahamu mambo nilioyazungumza kwa sababu ya watu fulani fulani mmekuwa washabiki wa watu badala ya kuwa mshabiki wa yesu mmekuwa washabiki wa madhehebu mmekuwa washabiki wa binadamu badala ya kuwa washabiki wa mungu wa yesu kristo kuna wengine mmenichukia kuna wengine mmeamua kuzibaredio kuna wengine mmeamua kulefti kwenye grupu nachoweza kusema tu ni pole lakini mimi nitamalizia kusema kitu hichi tangu umeanza kufanya toba ya mzalia wa kwanza kwa ajili yako kwa ajili ya ndugu yako kwa ajili ya mtoto wako nini kimebadilika katika maisha yako je matatizo yako hayako pale pale na kila siku ukienda unapewa sababu mpya kuna tofauti gani na mtu anaenda kwa mganga wa kienyeji alafu dawa isipofanya kazi mganga wa kienyeji namia masharti yameharibika kila siku unapewa dawa mpya na mtu ukishaanza kwenda kwa mganga wa kienyeji anakupa masharti mwishoni unamchoka unaama kwa mganga huyu unaenda kwa mganga huyu je wakristo wengi amfanyi hivyo kwamba mmepewa masharti mmeshindwa na sasa hivi mnaama to kwa mtumishi mmoja kwenda kwa mtumishi mwingine kwenda kwa mtumishi mwingine kwenda kwa mtumishi mwingine na kuna mafundisho mengine mabovu kabisa kuna makanisa yalitia msimamo yakakataa mafundisho kama hayo mafundisho ya ajabu ajabu alafu baada ya kuona wanapoteza watu wao kwa sababu ya mafundisho mabovu na wao wakayakumbatia hayo mafundisho wakaanza kuyafundisha ndani ya kanisa lao mungu awahurumie kwa sababu mmeshiriki katika dhambi na laana ya kufanya watu kuwa mateka sasa tunaleta habari ya kristo yes kuna watu kukosea bib wenyewe huko nyuma nishakosea na labda ntakoseaga huko mbele lakini ukikosea kuwa muunguana geuka achana na huo uongo geukia kweli ntarudia tena kwa kumalizia mafundisho mzaliwa wako wa kwanza ni yesu kristo mafundisho yote ya toba ya mzaliwa wa kwanza ni sahihi kwa mtu ambaye hajazaliwa mara ya pili ni sahihi kwa mtu ambaye asili yake bado inafanana na adamu lakini sio sahihi kwa mtu alizaliwa mara ya pili sio sahihi kwa mtu ambaye anafanana na kristo na watu wote waliozaliwa mara, mara ya pili wanafanana na kristo na, na mzaliwa wao wa kwanza ni yesu na hivyo hawahitaji kufanya toba ya kitu chochote wanachotakiwa kufanya ni kumshukuru mungu na waanze kuishi katika uhuru wao huo uhuru nitauzungumza kwa kina kipindi cha kishokutwa kwa sababu kesho tunataka tuhudumie wagonjwa tunakwenda sawasawa rafiki kesho tunataka tuhudumie wagonjwa kwahio nataka niliweke hilo wazi ngoja niombe kwa ajili yako baba katika jina la yesu kristo nimezungumza karibu siku sita sasa na huyu ndugu na hao ndugu kwa namna mbalimbali najua ni kiu yako watu waanze kuheshimu kazi kamilifu ya yesu kristo katika jina la yesu kristo baba nafungulia roho ya kweli ninafunga roho ya uongo ambayo imepita katika mioyo na fikra za watu ninaamuru upofu uondoke katika fikra zao katika jina la yesu kristo nafungulia roho ya ufunuo wa yesu kristo pamoja na hekima na ufahamu wa rohoni la yesu kristo naomba nakushukuru amen rafiki tuonane hapo kesho jina langu unaita huruma gadi na yesu yesukristohii ni habari njema kwa wakazi wa jiji la dares salamu sasa mwalimu huruma gadi ambaye amekuwa akikulitia mafundisho ya kristo kupitia vipindi neema na kweli kwa njia ya redio redioyutube ga pamoja naa anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa dmlemdi uliopo mbezibichi bondeni jijini ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo mwalimu huruma gadi atapunua kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maombezi itakayoanza saa 1 m za jiuni hadihadi saa moj na dakika 3 ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa grimland uliopo mbezibichi bondeni jijini dare ssalaam au kwa mawasiliano zaidi piga simu nambari 7645242 au 7895242 au 675242 kumbuka ni kweli unayoijua ndio itakayokuweka huru umekuwa kusikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu huru maghari kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiacho kusbe katika youtube chanel ya mwalimu huru maghari na pia humfuatilia katikaa moja na wa kwa maswali maombezi ama hufunguliwa kutoka katika mifungo mbalimbali vya zabilici kupigie simu namba 764 5242 au 789 5242 au 673 5242