vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu ruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli mwisho wa siku hizi sema mwisho wa siku hizi mwisho wa siku hizi amesema na nasisi katika mwana kwa anasema zamani mungu alisema na sisi kupitia manabii lakini siku hizi anasema na sisi kupitia mwana sasa ukichukua hili alilolisema hapa alafu ukaangalia na kile ambacho amesema kwenye matayo 117b unapata picha kwamba nikitaka kumjua mungu vizuri nikitaka kumwelewa mungu vizuri nikitaka kujua sifa na tabia yake lazima niifunze kupitia yesu kristo nikienda nikajifunza kupitia manabii sitapata picha kamili popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa hurumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kumbuka pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa maana wale wanaomwendea mungu wanatakiwa waamini kwamba mungu yuko na kwamba huwapa sawabu na tena mwenye haki anatakiwa kuishi kwa imani hivyo basi fanya maamuzi ya kuishi kwa imani na kwa sababu imani ina mchango ma imani yako inaathirika pia na kufikiri kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya na ukifikiri vizuri utaamini vizuri fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli um, ni kukumbushe tu kama ungependa na kusikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli nje ya vipindi vya redio unaweza ukapata pia katika youtube chanel yetu inayoitwa mwalimu hurumagadi ukienda kwenye youtube ukaandika mwalimu hurumagadi utakuta channel yetu subscribe eh, bonyeza kengele na usisahau pia kushare hiyo linki na wengine lakini pia usisahau kulaiki lakini pia kama ungependa kupata mafundisho ya kwa njia ya sauti unaweza unawezaukapata pia katika google podcast aa, katika apple podcast na katika Spotify. na nenda pale andika mwalimu huruma gadi itakuletea pale alafu pia ssbe lakini pia unaweza ukapata mafundisho katika whatsapp pamoja na telgram e, ukienda pale kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo kwao tuma tu ujumbe mfupi sema niunge katika namba 764 tano sifuri, sifuri bili nne bili sifuri sabasita E, tano, sifuri, sifuri, bili, ne, bili. Tuma fupi sema kumbuka kumbuka wetu mb mb mb zake ni ni ni ndogo sana ni ni kwa kwa wiki nzima unakuwa umeipata kweli ya kumbuka, siri ya ya kristo kristo siri mafundisho ni kusikiliza tena na tena na tena maana mara kwanza ya kwanza kusikiliza inakuwa ni ni vigumu kidogo akili akili yako yako kufuatilia kama kidogo kwa sababu gani kwa sababu ulikuwa unafikiri kama adamu na sahi tunakusaidia uweze kufikiri kama kristo unakuenda sawasawa kwayo ipe muda sikiliza tena alafu connection itakaa sawasawa ukishaanza kuona basi mambo yanakuwa mazuri mambo yanatiririka nikushukuru wewe amba umekuwa ukifuatilia mafundisho ya kila siku kwa uaminifu mkubwa kabisa ukijifunza kwa bidii lakini pia ukihamasisha wengine ndugu jamaa na na marafiki waweze kusikiliza kusikiliza kusikiliza kumbuka kuna watu mimi kufikia, lakini wewe kuna watu watu ambao ambao mimi lakini wewe Kwayo, yes, kweli, lakini lakini una una una uwezo wakubali kunisikiliza wako tayari kwa hiyo yes wajibu wajibu vya neema kweli pia wa kuwafundisha na kuwashirikisha kile ambacho umejifunza kupitia kil ambaho neema na kweli wakikubishia sumbue hiyo ndio njia mojawapo yawewe kujengeka wanapokuuliza maswali mengi inakupa kiu na shauku ya kuwatafutia majibu hivyo nakurudisha kwenye bibilia unajifunza zaidi na roa anaendelea kuonyesha vitu mbalimbali kwaho usikasirike wanapokuchallenge lakini nishukuru pia kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli waskilizaji wa vipindi vya neema na kweli na kwa ajili ya kwangumii pamoja na timu yangu asante sana kwa maombi yenu na mwisho kabisa eh, nishukuru wale wote ambao wameamua kwa fedha zao kwa mapato yao ya kuhakikisha kwamba injili kwa inji, mafundisho ya kristo injili ya kristo kwa njia ya redio inasonga mbele kama ilivyo ada tena kuna watu ndugu nisikilize vizuri nazungumza na wewe ambao unanisikiliza kuna watu kama wewe ambao wanashauku wanakiu wanataka kuijua kweli hawana namna nyingine ya kuweza kusikia kweli ya kristo isipokuwa kupitia redio na kwa maana hiyo ni kipaumbele tena cha haraka kabisa cha mimi na wewe kuhakikisha kwamba tunatumia fedha na mapato yetu ambao mungu nayo kuwezesha kulipia gharama za redio ili wengine waweze kufikiwa na injili huko aliko kuna watu wako mbali sana na makazi ya watu na kwa maana hiyo hata kusema unapeleka huduma ama kua nsha kanisa inakuwa ni challenge kwa sababu wako mbali nakuta ni mtu ko mwenyewe na familia oo katikati ya pori ko namna pekee wanaweza wakafikiwa na kweli ya kristo ni kupitia ya redio ko kama haujafanya maamuzi na haushiriki kila mwezi kuchangia gharama za vipindi vya redio kwa kutoa sadaka yako ya shukurani labdaa kila jumapili ama kila mwezi ningekushawishi ufanye hivyo kwasababu kwa hela kwa yako unadhihirisha kwamba unasema ufalme wa mungu kwanza eh, kwamba unampenda kristo na unawapenda wengine pia basi moja kwa moja twende kwenye somo letu linalosema umefanana na kristo na, na iende kwenye warumi hadi 8 warumi89 hadi anasema maana wale aliowajua tangu wasili, nani maana wale ambao mungu aliwajua tangu asili ama tangu mwanzo aliwachagua tangu asili wafananishwe na mfano wa mwanawake yn yani yesu kristo ili yeye nani yesu kristo awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi na wale aliowachagua tangu asili hao akawaita na wale aliowaita hao akawahesabia haki na wale aliowahesabia haki au akawatukuza sasa kuna vitu ambavyo nataka tuanze kuvizungumza jana niligusia tu kidogo nikakuonyesha kwamba unaweza ukawa ni umefungamana na adamu na hivyo wewe unakuauko katika mauti na hivyo wewe baba yako anakuwa ni ibilisi kwa sababu kumbuka adamu alimwasi mungu ama unaweza ukawa umefungamana na kristo ukawa katika uzima na hivyo basi baba yako anakuwa ni mungu k uamuzi ni wakwako rafiki na tukaona kwamba wale walio wa kristo wanasikiliza kweli wanajifunza kweli wanakubaliana na kweli na wale walio wa kwa adamu hawaitaki kweli wanaipinga kweli mara nyingi wamejikita kusikiliza mapokeo wanasema hivi ndivyo tunavyoamini hata kama neno la mungu linazungumza tofauti na kile ambacho wanakiamini hata kama kweli ya kristo inazungumza tofauti na kile ambacho wanakiamini sasa ni ni ni niweke niweke pointi moja mbili hivi tuzungumze hapa mwanzo kwa sababu mambo ambayo tunaanza kuingia kuchambua kuanzia leo tunaanza kuchambua na, naanza kukuonyesha jinsi ambavyo wewe unafanana na kristo ninaanza kukuletea hoja ambazo ziko katika neno la kristo ziko katika biblia ambazo kwa sababu ya ulivyolelewa kiroho kwa sababu ya mazingira uliokulia na labda kwa sababu ya sehemu ambayo unajifunzia una, una, una, una, una neno ama bibilia kuna uwezekano vikatofautiana sana na ulichokizoea na kwa maana hiyo lazima mimi nawewe rafiki tukubaliane msingi wa kile ambacho tunaenda kukizungumza kwamba msingi wetu ni nini tukishakubaliana kwenye hilo then unakuwa una challenji ya pili ya kufanya maamuzi kwamba kila mahali utakapokutana na kweli na hata kama hiyo kweli inakinzana inapingana na kufikiri kwako maadamu ina uthibitisho wa neno la kristo kwamba utafanya maamuzi ya kukubaliana na hiyo kweli haya ni maamuzi ambayo ilibidi mimi niyafanye mwanzo kabisa mwaka elfubilatis wengine wanaposikia nafundisha alafu nakosoa alafu tunagonga mapokeo fulani fulani wanadhani kwamba sikuwahi kupitia kwenye hayo mapokeo mapokeohiyo ndo shida hiyo ndio shida wanadhani sikuwahi kupita kwenye hayo ukweli ni kwamba nilianza kupita kwenye hayo kwenye mafundisho alafu ikaniletea shida sasa tunapokuja si moja niseme kitu kimoja shida ni kwamba nataka kusunga mbele alafu nakwama kila dakika lakini dakiki tutafika tu oja kuna kuna jana nilikuonyesha kwamba bwana yesu anazungumza na wayahudi waliomwamini yohana 8l2 akawaambia wale, Aka wale wayahudi waliomwamini kwamba wakikaa katika neno lake neno lake nani kristo anasema mmekuwa wanafunzi wangu kweli kweli tena mtaijua kweli na kweli itawaweka huru kwa hiyo ukitaka kujua hichi ninachokisikiliza kama kinatoka kwa kristo ama akitoki kwa kristo unatakiwa ujiulize je kinaniweka huru Siyo ni hiyo test ya kwanza hicho ni kipimo kizuri sana cha kupima kile ambacho nasikiliza je hichi inachokisikiliza kinaniweka huru ama nachokisikiliza kinanitia kwenye vifungo hiyo ni hatua ya kwanza alafu twende kwenye matayo nikuonyeshe matayo 11 sasa kuna mambo mengi ya kuzungumza hapa tuanze mstari wa 25 nitasoma mpaka mstari kama wa ha0 ambayo tumeuzoe matayo 11 mstari wa 5 mpaka wa h anasema wakati ule yesu akajibu akasema nakushukuru baba bwana wa mbingu na nchi kwa kuwa mambo haya uliwaficha wenye hekima na akili ukawafunulia watoto wa changa naam baba kwa kuwa ndivyo ilivyopendeza mbele zako 27 akasema huyu ni bwana yesu anaongea akasema nimekabidhiwa vyote na baba yangu wala hakuna amjuae mwana ila baba wala hakuna amjuae baba ila mwana na yeyote ambaye mwana apenda kumfunulia sasa unisikilize bwana yesu anasema hivi hakuna mtu yeyote anayemjua mungu baba isipokuwa mungu mwana na hakuna mtu yeyote anayemjua mwana isipokuwa baba kwa lugha nyingine anasema ukitaka kujifunza kuhusu mungu baba lazima ujifunze kupitia yesu kristo ukitaka kuelewa sifa na tabia ya mungu baba lazima ujifunze na kuelewa kupata sifa na tabia kwa kumsikiliza bwana yesu kwa kumwangalia bwana yesu utakapoangalia kile ambacho bwana yesu alikuwa akifanya na kusema itakusaidia wewe kumjua mungu baba tunakwenda sawa rafiki angalia anasema hivi ishinasaba ile tarudia tena anasema haleluya anasema hivi akasema nimekabidhiwa vyote na baba yangu wala hakuna amjuaye mwana ila baba wala hakuna amjuae baba ila mwana na yeyote ambaye mwana apenda kumfunulia kwao anasema hakuna mtu anayemjua baba hakuna mtu anayemjua mungu kama baba isipokuwa mwana peke yake na yeyote yule ambaye mwana ataamua kumfunulia kwao lazima yesu akufundishe akuelekeze akuonyeshe ili uweze kuelewa sifa na tabia ya mungu ili uweze kumwelewa mungu kama baba babak natakufu enje ya yesu huwezi ukamwelewa mungu na kwa bahati mbaya sana asilimia tisia tisa ya kanisa wanajaribu kujifunza kuhusu sifa na tabia ya mungu kwa kupitia gano la kale sasa ngoja tuende mahali fu tena kwenye matayo kumi namoja hapa tuende mahane matayo 1n moja twende kwenye wabrania mlango wa kwanza waibrania mlango wa kwanza alafu tutasoma msarulo wa kwanza mpaka wa pili pale anasema hivi mungu ambaye alisema zamani na baba zetu katika manabii mizo neno manabii katika manabii kwa sehemu nyingi na nyingi. kwa njia nyingi kwao anasema zamani angalia anasema mungu ambaye alisema zamani hebu sema neno zamani mm-hmm, sema tena zamani sema mungu ambaye alisema zamani na baba zetu katika manabii kwa sehemu nyingi na kwa njia nyingi mwisho wa siku hizi hebu sema mwisho wa siku hizi eh? mwisho wa siku hizi amesema na sisi katika mwana kwai anasema zamani mungu alisema na sisi kupitia manabii lakini siku hizi anasema na sisi kupitia mwana sasa ukichukua hili alilolisema hapa alafu ukaangalia na kile ambacho amesema kwenye matayo 11 tenaturudi tena eye tena matao7 unapata picha kwamba nikitaka kumjua mungu vizuri nikitaka kumwelewa mungu vizuri nikitaka kujua sifa na tabia yake lazima nifunze kupitia yesu kristo nikienda nikajifunza kupitia manabii sitapata picha kamili sitaweza kupata picha kamili tuko sawasawa sasa labda unaweza usielewe tunachokizungumza ni kama hivi ni kama una unachukulia una, una, una mfalme ukitaka kujifunza kumjua huyu mfalme kwa undani utaenda kujifunza habari zake kwa kaan kwa mtoto wake mwanae ama utajifunza kwa wafanyakazi wafanyakazi wanaweza wakakuelezea kuhusu huyu mfalme kwa sehemu tu anayeweza kuelezea kuhusu huyu mfalme kwa, kwa undani ni mtoto wake mwenyewe wa kumzao ndicho ambacho mwanayesu so anasema kwamba kama unataka kumjua mungu kama baba kama unataka kumwelewa inabidi ujifunze kupitia mimi ambaye ni mwana ukienda ukajifunza kwa kupitia manabii ambao ni watumishi wafanyakazi utamwelewa mungu kwa sehemu utaweza kumwelewa kwa undani na ndio maana watumishi wengi ambao wamejikita wanafundisha watu wao kwa kutumia agano la kale maneno ambayo yalisemwa na manabii wanaweza tu kuwaelewesha watu kuhusu mungu kwa sehemu wanashindwa kuwaelewesha watu wao kuhusu sifa na tabia ya mgu kwa undani kwao namna pekee unaweza ukaijua sifa na tabia ya mgu kwa undani ni kupitia yesu kristo sasa tuko matayo 17 taendelea sasa tusome anasema akasema nimekabidhiwa vyote na baba yangu wala hakuna mjuae mwana ila baba wala hakuna mjuae baba ila mwana na yeyote ambaye mwana apenda kumfunulia sasa nataka kuokoa muda ukisoma kwenye matayo kumi na saba utaona yesu alikuwa bwana yesu ameenda mlimani kufanya maombi wakati amefanya maombi akatokewa na eliya na musa musa anawakilisha nin anawakilisha, nini, anawakilisha uh, torati eliya anawakilisha manabii na alivotokewa na wale petro akapaniki akasema bwana tufanye vibanda vitatu kimoja cha musa kimoja cha elia na kimoja cha kwako wingu likawafunika sauti ikatoka mbinguni ikasema huyu ni mwanangu mpendwa ninayependezwa naye msikilizeni yeye maana yake nini wakati wa torati umepita wakati wa manabii umepita hivi ni wakati wa mwana kuweza kumfunua baba kwa kwahio mstari wan sikiliza tunatakia tujifunze kwa kwasasikiliza anasema hivi njooni kwangu ninyi nyote msumbukao na wenye kulemewa na mizigo nami nitawapumzisha it jitieni nira yangu mjifunze kwangu kwa kuwa mimi ni mpole na mnyenyekevu wa moyo nanyi mtapata raha nafsi nafsini mwenu theathini kwa maana nira yangu ni laini na mzigo wangu ni mwepesi kwa hio bwanaweza anasema watu wote waliolemewa na mizigo waende kwake kujifunza watu wote ambao wamefungwa kongwa wamefungwa nira shingoni waende kwake kujifunza anasema wakienda kwake kujifunza mzigo wake ni mwepesi na nira yake ni laini lakini pia hawa wanaoenda kujifunza kwake watapata raha nafsini mwao sasa mzigo anaozungumzia hapa sio kama inavyohubiriwa kwenye madhehebu mbalimbali na kwenye dini kwamba kwamaenye mizigo mjifunze waambi mjifunzyesu anasemanhh wa maana nira yangu ni laini na mzigo wangu ni mwepesi kwao mzigo auwezi ukawa dhambi rafiki mana kama mzigo ni dhambi um, ni kwamba unataka kunyiambia manake niama yesu me mzigo wangu ni mwepesi ni kwamba anasema dhambi yake ni nyepesi na haiwezekani yesu alikuwa hana dhambi anavyozungumzia mzigo anazungumzia mafundisho anazungumzia agano la neema na kweli agano agano jipi ambalo analibeba na agano la kale ni kongwa nenda kasomiwagalatia mlango wa tano unaambiwa hivo eakaomatendo ametuma mlango wa kumi natano kuanzia mstari wa tano ndicho ambacho unaambiwa kwamba ni kongwa ni nira ni mzigo Kwaana, sema, njoo, Sana, njoo, kwa kw anasema njoo kwangu nitakupumzisha sasa takupumzishaa kithchi nimesoma yote haya ni hivi kwamba kama nachokisikiliza nataka kujua testi ya haraka haraka kipimo cha haraka haraka kupima kama fundisho nalolisikia ni la kristo ni kweli ya kristo ama ni kitu kingine ni hii mmoja je huyu anayenifundisha anazungumza kutokea wapi kutokea kwa kile ambacho yesu kristo amekisema na mitume ambao walikaa na yesu kristo miaka mitatu na nusu ama anazungumza nami kutokea kwenye agano la kale kwenye torati na manabii na hata kama anazungumza kwenye gaoa kutokea kwenye torati na manabii je anaileta katika mtizamo wa gano jipya kwa maana hii ukijifunza kutoka kwa kristo unawekwa huru hilo ni la kwanza lakini la pili anasema ukijifunza kwake anakupumzishia mizigo anakutua mizigo lakini la tatu anasema ukijifunza kwake unapata raha nafsini mwako tunakwenda sawasa rafiki kwa hiyo unaweza ukasikiliza fundisho alafu ukaanza kulifanyia kazi likaongeza mizigo sasa kuna vitu nitavizungumza vitakuletea shida lakini kazi yangu e nikuletea kweli kumbuka lengo ni kukuonyesha unafanana na kristo na wala sio kwamba unafanana na adamu wewe haufanani na adamu rafiki unafanana na kristo kwa hio kuna mambo ambayo yanafundishwa katika kanisa ambayo badala ya anayekufundisha kukuonyesha jinsi ambavyo unafanana na kristo anachofanya anakukumbusha jinsi ambavyo bado unafanana na adamu alafu anajaribu kukuletea namna ya wewe kujiokoa mwenyewe wewe huwezi kujiokoa mwenyewe mimi siwezi kujiokoa mwenyewe ningekuwa naweza kujiokoa mwenyewe na yesu nna wewe unaweza kujiokoa mwenyewe yesu asingekuja kufa hapa duniani asige kufa msalabani maana ake nini unauwezo kujiokoa na mii kujiokoa lakini ukweli ni kwamba wewe huwezi kujiokoa wala mimi siwezi kujiokoa kujiokoao kuna mafundisho mengine amba unafundishwa yanafundisha mtu aendelee kufikiri kama adamu adamu ambaye ulimzika utu wake siku ulipozaliwa mara ya pili uliachana na kwenye maji liobatzwa uliaaautw oto eye maj kwa hiyo kuna mambo ambayo ukisikia mamom jiulize je hichi ninachokisikiliza hichi kinachodaiwa kuwa ni kweli je kinaniweka huru baada ya kusikiliza je najisikia niko huru zaidi ama nasikia nimewekwa na vifungo kwa mfano kama mtu anakuja anakuambia kwamba rafiki huwezi kubarikiwa na mungu huwezi ukafanikiwa mpaka lazima kila siku saa nane usiku uamke ufanye maombi ya vita uamke huanze kupigana na mashetani uamke uanze kupigana na majini ndio unaweza okay gd amekupa na mistari yake agano la kale sio agano jipya jipe agano... okay. naanza sema okay nataka kuamka saa usiku naanza maswali je hichi nichokisikia kinaniweka huru vipi siku nikiwa nimechoka nikasahau kuamka ama nikashindwa kuamka inamaana siko salama siku hiyo huyu uyu na kama ananiletea mii nijilinde mwenyewe je hili fundisho niloambiwa linanongezea mzigo then utakuta haraka haraka linakuongezea mzigo wewe umeajiriwa unafanya kazi bado unatakiwa uamke saa nane usiku upambane na mashetani mpaka saa kumi alfajiri alafu nategemea ukienda kazini akili yako itafanya kazi vizuri <laughs> kwa hiyo hilo fundisho manake sio tu kwamba limekuongezea mzigo lakini pia limekufunga nira shingoni lakini sio hivyo limekunyima raha wako kwa sababu gani ukishindwa kuamka usiku unaanza kujisikia vibaya unaanza kuona kuona ufai unaanza kuonaufai unaanza kuona uta unakwenda sawa sawa kwa hio fundisho la kristo litakio nini moja likuweke huru mbili likupunguzie mzigo kwaho tunazungumzia kwa abada ya kujilinda usiku nikupe tu mfano mdogo neno linasemaje kuhusu hilo kwa sababu muda auruhusu nitakupa misari ukasome mwenyewe anasema katika zaburi ya mia moja ishisaba anasema bwana asipoulinda mji yee aulindae akesha bure kwa hiyo kama siwezi kuwa na imani na uhakika wa ulinzi wa mungu usiku na masaa ishirini na manne katika maisha yangu dheni maanaake ni kwamba hata nikijitahidi kujilinda na kesha bure napoteza wakati wangu lakini pia ukisoma zaburi ya thah4 mstari wa saba anasema malaika wa bwana hufanya kituo akiwazungukia wale wa mchao ili kuwaokoa ko sio tu kwamba bwana ni ulinzi wangu lakini pia bwana amenitumia malaika ambao wananilinda masaa ishirini na nne na ukisoma zaburi ya tmoja mstari wa kumi mpaka wa kuminambili utaona kwamba ameniagizia malaika nao wananilinda katika njia zangu zote kwa hiyo natakiwa niombeje kabla ya kulala tede zaburi mstari wa nne zaburi mstari wanne angalia daudi anavyoomba zabur mstari w mlango wa, nine, wa, nine, wa angalia daudi anavyoomba mtu ambaye anauhakika kua mungu ni ulinzi wake mtu ambaye anauhakika kua malaika wa bwana wako naye masaa ian kwaho huyu mtu hatafuti kujilinda kujilindamenye angalia atakavyoomba kabla a kulala abur asema katika amani nitajilaza na kupata usingizi mara maana wewe bwana peke yako ndiwe unijaliae kukaa salama Kwa ni usalama wangu uko ndani ya mungu Kwa mungu wangu Nasema, lakini mwalimu jipya safi kabisa umeleta hiyo twende kwenye wakolosai wakolosai wakolosai wakolosai anasema anasema hivi tatu tatu anasema hivi anasema kwa maana mlikufa na uhai wenu umefichwa pamoja na kristo katika mungu kwa anasema kwamba wewe rafiki uko ndani ya kristo alafu na kristo naye yuko ndani ya mungu ndio maana mungu ni ulinzi wako ndio maana mungu ni utoshelevu wako kwa hiyo yeyote anayetaka kuja kakuhuru rafiki lazima kwanza apambane na mungu aweze kummaliza mungu akishaweza kummaliza mungu ndo haja apambane na kristo ammalize akimmaliza mungu na kristo ndo haja akufikie wewe sasa niambie kibaka wa manzesi anaingiaje ikulu haiwezekani ndio maana kama umezaliwa mara ya pili uko ndani ya kristo na kristo yuko ndani ya mungu baba na sio hivo tu kuna malaika wa bwana wameweka nini vituo wamezunguka kukulinda kwa hiyo hakuna kitu chochote kinachoweza kukugusa hakuna kitu chochote kinachoweza kukusumbua haijalishi uko wapi haijalishi unasafiri wapi hakuna chochote kinachoweza kukudhuru kwa nini kwa sababu wewe uko ndani ya kristo na kristo yuko ndani ya mungu bwana ndiye ulinzi wako na ameagiza malaika wanakulinda katika njia zako zote swali ni moja je unakubaliana na huo ukweli ukikubaliana na huo ukweli unawekwa huru kwa yale matezo ya kuamka usiku unaanza kuomba huku uwezi alafu unafanya usanii tu unayachana nayo unakaa kwenye imani ikifika wakati wa kulala unamshukuru kiftakulala unamshaawjl ya ulinzi unamshukuru bwana kwa ajili ya malaika asante aambiaant efanya ulinzi unaomba kama daudi alivyoomba kwamba katika amani nitajilaza wewe bwana peke yako ndio kukaa salama unachapa usingizi ukiamka asubuhi uko song una nguvu unaenda kupiga kazi nini hilo hilo ni fundisho la kristo limekuletea kwa wale ambao mnapataga shida a usiku kuamka na ambao pia kuamka alfajiri nimekuletea revelation si mafundisho ya krisfanini yanakuletea kweli kuweka huru yanakupunguzia mzigo lakini pia yanakupa raha na susini mwako sasa kama unanisikiliza na unasema mwalimu kumbe maisha yenyewe ndo ma, malaini kwa yesu ya yenyeo dmalaininamnkwayesu oanaita habari njema ndo naita habari njema rafiki na unasema mimi nataka hayo maisha ambayo mungu ananilinda malaika wanamlinda masaa ishiri na manne hatua ya kwanza ni kumpokea yesu kama bwana na mokozi wa maisha yako ili wewe uingizwe ndani yake ili na yeye akuingize ndani ya baba ili uwe uko salama fanya maombi katika vilindi vya wako. Kwa moyo kwa mtu haki haki na kwa hata okovu. sema mungu yesu yesu kristo kwa ni mwanao alikufa msalabani aondoe dhambi zangu kisha mwenye bwana nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki ongera sana tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kuomba na wewe tuweze kusimama na wewe nii nakukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama anaweza kutunza mpaka siku ile ya bwana basi mpaka hapo kesho tena jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kiste na bwana hii ni habari njema kwa wakazi wa jiji la dares salam sasa mwalimu huruma gadi ambaye amekuwa akikulitia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio youtube google podcast applepodcast ga pamoja na nata anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa dlembe uliopo mbezibichi bondeni jijini ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo mwalimu hurumagadi atafunua kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maombezi itakayoanza saa 1n m za jioni saa moja na dakika 3 ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa grimland uliopo mbezibichi bondeni jijini dar dare salaam au kwa mawasiliano zaidi piga simu nambari 7645242 na, au 7895242 au 675242 kumbuka ni kweli unaoijuwa ndiyo itakayokuweka huruhuru za kipindi cha nema na kutoka kwa mwalimu huru magari kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache ku katikabch ya mwalimu huru magari na pia kumfuatilia katika Apple Podcast, pamoja na kuigowa kwa maswali maombezi ama hufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali zadiliki kupigie simu namba 7645242 au 7892 ¡Suscríbete y