unapozungumzia marapa matajiri nchini marekani jina la jz lazima liliwepo kwenye list yako na hili linathibitishwa baada ya wiki ndio liyopita eh, kwenye hafla iliyoandaliwa na mafanyabiashara maarufu nchini marekani michael rbi jz alionekana akiwa amevaa saa yenye thamani ya dola milioni ttu za kimarekani sawa na bilioni 7 kwa mtonyo wa kibongobongo saa ambayo inajulikana kama richard Myles na inavyosemekana kuwa jezii ndiyo ilikuwa mara yake ya kwanza akionekana akiwa amevaa saa hiyo karibu sana kwenye updates a kila siku za burudani za nje ya tanzania na ndani ya tanzania mimi ni mfoma wako rami the pente